Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2719|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

'Goblin' tung ra hình ảnh lần gặp đầu tiên của Kim Go Eun và Sungjae

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 7/12 'Goblin' chia sẻ những hình ảnh - lần này chính là cảnh cuộc gặp gỡ đầu tiên giữa Kim Go Eun, cô dâu của Goblin, và Sungjae, một chaebol thế hệ thứ 3 luôn nổi loạn và thiếu tôn trọng.

Trong bức ảnh, hai đang ngồi trên sàn, Sungjae đang ôm lấy mình vì một lý do nào đấy trong khi Kim Go Eun nhìn có vẻ như, "Yeah, okay, rồi tôi sẽ có bước tiến với bạn khi tôi có được Gong Yoo." Trong bức ảnh khác thì ngược lại, cả hai nhìn rất thân mật và dễ thương, Sungjae cười rạng rỡ với cô và còn đưa tay ra cho cô nữa.

Cảnh này được quay tại một hiệu sách ở Gyeonggi-do ngày 9/12. Hãy cùng đón chờ tập phim tiếp theo cuối tuần này nhé!

Source: allkpop
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-12-2016 09:43:31 | Chỉ xem của tác giả
dễ thương quá thể đáng, hai đứa cưng quá cưng. sắp có phim rồi mấy chế ôi huhu, đợi mỏi mòn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-12-2016 10:20:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ảnh đáng yêu quá phim cx hay lắm mong rating sẽ còn cao hơn nữa keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-12-2016 10:31:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
anh định cướp vợ của chú mình à. cẩn thận chú ức lên đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-12-2016 11:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Cậu cháu này gan lớn quá, dám đi nói chuyện thân mật với cô dâu tương lai của chú à Này chuẩn bị về ăn đòn nhé
Hóng tập mới quá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-12-2016 11:07:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chắc là do khoảng cách tuổi tác nên mình thấy chemistry giữa Kim Go Eun và Gong Yoo ko ấn tượng lắm, từ cả 2 phía. Như hồi xem Entertainer vậy, tương tác giữa Jisung và Hyeri cũng nhạt và ít thoải mái hơn khi Hyeri đứng cạnh CNBlue Kang Min Hyuk, lúc đó Hyeri bị ăn gạch quá trời dù cô ấy cũng khá là cute trong phim. Chemistry cũng có thể do còn xa lạ mà ko tồn tại mạnh, vd như giữa Thần chết và Yêu tinh dễ có chemistry bùng nổ vì 2 anh đều là lão làng trong giới diễn viên bao năm rồi nên ko lạ gì nhau. Một phần do Kim Go Eun cute trẻ trung còn Gong Yoo thì trầm tĩnh chín chắn nên mới có sự chênh lệch và cảm giác ko được hợp nhau lắm, nếu như giảm bớt sự cute và trở nên đằm thắm hơn chút thì sẽ bớt cảm giác lệch hơn, có lẽ về sau khi các nhân vật trải qua nhiều chuyện cùng nhau và hiểu nhau hơn thì cũng sẽ có tương tác tốt hơn.

Cậu trai trẻ này nếu hướng về nữ chính thì cô ấy cũng kiên quyết đi với nam chính rồi nên cũng ko được gì, hơi tội nhỉ. Biên kịch cứ dứt khoát cho cậu ấy một anh bạn thân để chia sẻ nỗi buồn như cặp Gong-Wook vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-12-2016 11:29:32 | Chỉ xem của tác giả
lần gặp đầu tiên đã thân thiết thế rồi
hóng phim ghê hiuhiu TT_______TT
cám ơn bạn đã trans nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-12-2016 11:31:08 | Chỉ xem của tác giả
hầy hầy giờ đi đâu cũng thấy tin tức về goblin nha )
phim nổi quá trời
có 2 tập mà con rết tăng vèo vèo
hi vọng sẽ xô đổ kỉ lục của reply 88 với nhà đài TVN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-12-2016 11:32:54 | Chỉ xem của tác giả
riêng mình cảm thấy nhân vật cậu cháu đời thứ 3 nổi loạn này khá là thú vị
kiểu như nguy hiểm lắm nhưng chỉ giả bộ ngu ngu vậy thui ah
có 1 chị mặc áo đỏ ngay đầu phim nhận lời đi chung uống rượu với anh này không biết đóng vai trò gì trong phim đây, mình khá là tò mò về nhân vật này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-12-2016 11:49:41 | Chỉ xem của tác giả
Tui xem hêt 2 tập đầu khá là thích cậu bạn này ấy chứ. Vừa tinh ý lại còn biết giả ngu, khá là cá tính èy. Cái đoạn ông chú yêu tinh nổi cơn làm mưa làm bão vì biết cậu nhóc này phát hiện ra bí mật của chú từ hồi 6 tuổi mà vẫn ăn nói ngông ngênh tới tận giờ này buồn cười ko chịu nổi.
Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách