Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Soralaw
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] ♥☆.•° *Go Hyun Jung ♥ Always and Forever* °•.☆♥

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2011 20:30:20 Từ di động | Xem tất

cre: naver

@Vic: Mình bị out YM rồi. Mạng cùi qúa.h ko vào lại đk. Gjờ phải ra ngoài. Khoảng 10h30 mà Vic vẫn onl thj 88 tjếp nha. Sr. Mà dạo nì nàng có gặp Nod hok? Sao đj đâu mà Ym vắng nhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2011 22:02:04 | Xem tất

uhm, mà nag hay bị out thế ;P
bạn Nod á, bợn ik hem cóa để nick bao h trừ hum nào chat đợi vjc ;P

ss mềnh đẹp hết chỗ chê {:2_37:} mờ lúc nào ss mềnh chả đẹp nhở :victory:
từ đợt BS đến h chính xác là từ ngày 26/5 đến h mới đc nhìn thấy ss miss kinh khủng
mong ss sớm comeback, mong cái movie của ss hem cóa gặp trắc trở j nữa
và cuối cùng là mong đc um ss một cái  haha ;P

Bình luận

ta có một ước ao, ta có một khát khao giống như nàng ^^  Đăng lúc 7-9-2011 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2011 22:15:07 | Xem tất
vicpro gửi lúc 7-9-2011 22:02
uhm, mà nag hay bị out thế
bạn Nod á, bợn ik hem cóa để nick bao h trừ hum nào chat  ...

eo ui cái nag vic kia, seo xây nhà bên nè mờ hem vào bên kia hở, làm ta ngóng hỏng cổ
lại còn xí chỗ nữa chứ

công nhận sợ ss thiệt lun áh, hix, mấy tháng trời
mà nghe thấy cái movie của ss có time hoãn lại ròi đấy thoy, hic, cứ thế nè bít bao h mứi xoong :'(

Bình luận

uhm, tớ cũn đoán thế^^... hehe, ss mà, lúc nào cũn đáng iu hớt :x  Đăng lúc 7-9-2011 11:25 PM
hihih, bên page1 ấy để Vic up mấy thứ quan trọng nên xí chỗ trước ^^ Nhìn ava của mình cute ko?kaka  Đăng lúc 7-9-2011 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 21:37:29 | Xem tất
thayman gửi lúc 7-9-2011 22:15
eo ui cái nag vic kia, seo xây nhà bên nè mờ hem vào bên kia hở, làm ta ngóng hỏng cổ ...

nào đã xây đc tí nào hở nag ^^ mới xí đc 3 chỗ mặt tiền
vẫn chưa "làm" xong nhìu cái ^^
mờ nag hóng ta à ;P hóng cái j đới ;P

quay về chủ đề chính^^
thì vốn dĩ ss mềnh hok pải típ ng thik ~ chốn "đông ng"
ko pải ng thik đánh bóng tên tuổi = cách xuất hiện nhìu trên mặt báo, hay tạo ra các scandal
vjc có đọc ở đâu đó hồi ss mềnh đóng xong HIT đấy mất tích 2 năm liền T.T
còn cái movie của ss thì chắc pải để dành sang năm mứi đc coi mứt, hình như năm nay là năm mềnh hem đc coi pim của ss ;P
mặc dù chưa có j cụ thể, ko biết là chính thức lúc nào ss mứi comeback but pj sắp tới của ss là pim cổ trang nhớ, hơi nguy hiểm tý là đài mới ko pải ba đài quen thuộc SBS, MBC, hay KBS, ko bít có đc xem hem, mình là mình thik cuối năm đc nhìn thấy ss lắm ik, thui ko nói chiện xa xôi nữa

mờ dạo này nag  thế nào đi đâu ế ko thấy đâu cả bợn học à ^^ rảnh thì lên chăm nhà cho ss nhớ:kiss:

@ sora: tớ thik cái ava của bồ cơ mà cũng thik cái sign của bồ cả cái cũ cả cái mới, * cái mới chả hỉu là j but cũng thik* ;P   

Bình luận

Nhìn cái ava của bồ ta lại nhớ cái kiss ngọt ngào ấy, để ý thấy ss tủm tỉm cười nhé, duyên ko chịu đc ^^ hehe  Đăng lúc 11-9-2011 01:21 AM
haha, nhắc cái vụ HIT ấy ss mất tích luôn ko ai liên lạc đc, đến cuối năm ss đc đề cử dvsx mà ss cũng ko đi dự thì phải? :-d  Đăng lúc 11-9-2011 01:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 23:14:42 | Xem tất
vicpro gửi lúc 9-9-2011 21:37
nào đã xây đc tí nào hở nag ^^ mới xí đc 3 chỗ mặt tiền
vẫn chưa "làm" xong nhìu ...

hehe, thì nag biểu đợi nag còn j
mà nghe nag nói 2 năm seo mờ sợ cóa :'( mà đâu, năm sau ss chả đóng LYKIA là j ;P

mún đc nhìn thấy ss trên phim cóa cơ. còn cái drama mứi của đài nèo thế, sao ss lại thik mấy cái hiếm có khó tìm zậy ;P
em là em chỉ mong ss comeback đừng chọn đúng cái thời điểm........ :L ko thì chắc em trết lun đấy ;P

chắc mỗi tuần phải có 1 chủ đề về ss thì nhà mìn mứi sáng sủa đông vui ý nhở cả nhà nhở

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2011 19:53:29 | Xem tất
thayman gửi lúc 9-9-2011 23:14
hehe, thì nag biểu đợi nag còn j
mà nghe nag nói 2 năm seo mờ sợ cóa  mà đâu,  ...

oh vậy à sry nag nhé h chả nhớ đc chiện j
đài mới pim ss mềnh đc chọn mở màn chả biết đài nào kiểu 1 dạng đài truyền hình cáp hay j ik hok cóa rõ lắm nag à
mờ nag dạo này thế nào ở chỗ mô thế?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-9-2011 23:59:39 | Xem tất
:lol  Hi cả nhà ! {:3_52:}
keke, chúc Vic và Ngọc cuối tuần zui ze?
Cái vụ phim mới của ss ấy, thì ra giờ mới biết là ko phải của 3 đài lớn nhể? ko sao nếu ss chọn kịch bản thì đảm bảo là hay.hi, luôn ủng hộ nhiệt tình ss ^^
( ss mình đóng phim vì niềm đam mê với nghiệp diễn và ty với khán giả truyền hình mà đâu phải vì đánh bóng tên tuổi đâu) haha
Nhưng mà chưa chắc Kst đã làm sắp cơ, mà ko biết đâu mà coi trực tuyến hết >:< hichic {:2_28:}

cre: DC

Bình luận

Oak, chưa ngủ hả nàng? thức muộn thế? ^^ đi chơi Trung Thu về muộn hả? ^^  Đăng lúc 11-9-2011 01:27 AM
hj, thak so :x, cũng chúc so và nhà mình có ngày "tiền" trung thu vui vẻ nhe =))  Đăng lúc 11-9-2011 01:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2011 23:34:09 | Xem tất
@ all:
nhà mình thiệt đẹp nhe {:3_46:}
iu so và vic nhìu , hjhj :kiss:
những cái còn lại chắc cũng đầy bất ngờ ý nhỉ^^

Bình luận

Là công lớn của Vic đấy ^^. Nhà mình đẹp thật đó, hi vọng ngày càng nhộn nhịp hơn ^^  Đăng lúc 12-9-2011 05:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2011 16:05:10 | Xem tất
thayman gửi lúc 11-9-2011 23:34
@ all:
nhà mình thiệt đẹp nhe
iu so và vic nhìu , hjhj

~ cái chỗ còn lại chắc là pải giữ bí mật để còn bất ngờ mà ;P
lúc nag ghi @all mờ thấy hơi bùn h chắc nhà chỉ có 3x thui nhở
ko sao miễn là nag và so ko bỏ nhà đi mất là đc ^^
hum nay chả có tin j mới của ss, hơi lười up mí ảnh cũ
nag nào rảnh thì up kéo nhà nhớ :kiss:  

hình ss mặc áo truyền thống :kiss:

cr: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2011 17:10:03 | Xem tất
Hình ảnh Go So Young & Go Hyun Jung tay bắt mặt mừng thu hút sự chú ý

Cùng xuất hiện tại lễ khai trương cửa hàng thời trang DKNY ngày 6.9, Go So Young & Go Hyun Jung vồn vã chào hỏi và trò chuyện thân mật như hai người bạn lâu ngày không gặp. Go Hyun Jung và Go So Young là hai ngôi sao nữ nổi tiếng từ thập niên 90 thế kỷ trước.

Ngoài Go Hyun Jung và Go So Young, buổi lễ khai trương còn có sự xuất hiện của Song Yoon Ah và Kim Yoon Jin.  Việc các nữ diễn viên hàng đầu tụ tập khiến dư luận liên tưởng, đây là một cảnh quay của movie "Actresses 2".

Nguồn Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách