Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10194|Trả lời: 56
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2019] Công Chúa Hạt Cát / Jao Ying Med Sai | Baifern Pimchanok, March Chutavuth, Dan Worrawech - Vietsub trọn bộ 14 tập

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2019 16:25:07 | Xem tất |Chế độ đọc
Công Chúa Hạt Cát

Tên gốc: Jao Ying Med Sai
Tên tiếng Việt: Công Chúa Hạt Cát
Diễn viên:  Baifern Pimchanok, March Chutavuth, Dan Worrawech
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn, hài hước
Độ dài: 14 tập
Lịch phát sóng: thứ 7, chủ nhật hàng tuần
Kênh phát sóng: GMM
Thời gian phát sóng: 24/08/2019 đến

Nội dung:

Đó là câu chuyện về cô gái Kot Chanipa đứng giữa việc lựa chọn cậu em là bạn thân của mình – người mà luôn làm cô khó chịu và anh trai của cậu ta – người luôn cho cô cảm giác bình yên. Vậy trong chuyện tình tay ba này ai sẽ chiếm trọn được trái tim của Kot?

Kot Chanipa (Baifern Pimchanok) là một cô gái có thể làm mọi thứ vì tiền. Kot và Jirapat (March Chutavuth) là cặp bạn thân khác giới. Jirapat sai khiến Kot làm mọi điều cho mình và cậu ta dùng tiền để điều khiển Kot mọi chuyện. Kok vì cần tiền nên dù phải chịu sự sai khiến của thằng bạn đáng ghét cũng phải chấp nhận. Kot thừa nhận mình giống như một người hầu của Jiraphat thay vì giống như bạn cậu ta. Đến một ngày, Kot nhận được lời đề nghị từ Jirapat rằng trở thành mẹ cho đứa con riêng của Ji và cô hoàn toàn phải giữ bí mật chuyện động trời này.

Kot nhận lời nuôi đứa con của Jirapat và coi nó giống như con đẻ của mình. Tưởng yên bình cho đến khi anh trai của Jirapat xuất hiện - Kirakorn (Dan Worrawech). Khác hoàn toàn với tính cách của Jirapat, Kirakorn đối xử với Kot rất tốt bụng và nhẹ nhàng. Trớ trêu thay khi mọi chuyện vỡ lở, Kot biết rằng họ là hai anh em và cả hai đều muốn giữ Kot cho riêng mình. Trận chiến giữa họ bắt đầu, cả Jirapat và Kirakorn đều muốn kết hôn với Kot. Kot sẽ chọn ai khi đứng giữa hai người?

Hãy đón xem "Công Chúa Hạt Cát" trên T-Zone@Kites.

Trailer

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-8-2019 16:46:21 | Xem tất

Project Leader: Bim Bim
Translators: Bẩu, Hailey, Lee
Editors: cass_ice, Dino
Timers: Pu, Xenta
Typesetter: Bim Bim
OST Translator: Hailey
OST Timer: Pu
OST Typesetter: Bim Bim
Encoder: Bim Bim
Designer: Ji_Ji
Uploader: Bim Bim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-8-2019 16:49:52 | Xem tất

https://www.fshare.vn/folder/U9HE6HLBH663

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-8-2019 16:50:36 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2019 06:31:12 | Xem tất
Đã quá cái tuổi dành cho tình cảm lãng mạn rồi nhưng khi đọc nội dung vẫn thấy thích thích. Xem đi rồi tính. Cám ơn các Bạn rất nhiều vì đã làm sub và chia sẻ phim nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2019 08:37:06 | Xem tất
Ủng hộ nhà mình sub bộ phim này
Đọc nội dung là đã thấy hay rồi
Cảm ơn nhà mình đã nhận sub bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2019 17:47:53 | Xem tất
Cực kỳ thích Baifern :3 mê ẻm từ hồi đóng với Mario rùi ) công nhận là càng ngày càng đẹp ra
Nội dung phim lạ nè, hóng xem biên kịch giải quyết ra sao khi mà phim những 2 nam chính :3 Cuối phim để nữ chính lấy người khác chắc là vui hơn vì dù gì hai người kia cũng là hai anh em :v
Cảm ơn subteam nhiều vì đã pick bộ này nha <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2019 20:56:08 | Xem tất
moa moa moa, yêu quá nạ, cảm ơn subteam nhìu nhiều ạ
luôn hóng các sản phẩm của nhà mình, đặc biệt lần này là em Baifern, càng ngày càng bị yêu em ấy, người đâu ngày càng đẹp, diễn thì xuất sắc luôn
bị bẻ cong vì em này mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2019 08:02:48 | Xem tất
Cho mình xin đường link phim nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2019 08:48:52 | Xem tất
Xem được trailer là lên ngay thớt hóng sub luôn )
Hihi, chị Baifern đẹp mông mer đẹp rụng rời tiếp tục tấn công màn ảnh với "Công chúa hạt cát" sau "Chiếc lá bay". Phim này xem trailer có vẻ khác hẳn so với Chiếc lá bay, hài hước, vui vẻ,
Xem trailer thì chắc nam chính là Jirapat rồi cặp đôi oan gia, đầu chị khó chịu vì anh làm bậy, sau lại thích nè. Đúng gu mình thích hihihi
Thích đoạn sau khi chia tay với anh của nam chính, quay lại yêu đương nam chính, Jirapat nói câu nào ngầu câu đó, chuẩn nam chính luôn
Hóng phim lắm ạ, cảm ơn subteam lắm luôn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách