Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2016] Yêu Người Đào Hoa/Lovey Dovey | Marchutavuth, Namcha Chiranat, Bie KPN, Pearwah Nichaphat - Ep 20 End Completed! + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-7-2016 19:04:24 | Xem tất
[T-Zone].Lovey.Dovey.E04.HD.KITES.VN.mkv

Link torrent post #2!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2016 08:58:33 | Xem tất
Dàn diễn viên đẹp quá
Ít nhất là biết 2 diễn viên của The hormones mình rất thích, chỉ tiếc là trong phim ko phải một cặp thôi
Nghe nói còn có cả cảnh quay ở VN, hóng quá
Thanks subtean nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2016 16:51:09 | Xem tất
phim này sang VN quay nè cảm thây vui vì dnay sao thái sang VN khá nhiều, nói về fjm thì nhân vật khỏi phải chê r toàn trai tài gái sắc lun ạ, nội dung khá đặc biệt và fjm cũng hài hước nữa...Sẽ luôn ủng hộ fjm thái trong thời gian tới..dnay fjm thái đung là k đùa dc (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 18:29:21 | Xem tất
[T-Zone].Lovey.Dovey.E08.HD.KITES.VN.mkv

Link torrent post #2!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2016 01:21:50 | Xem tất
Hóng từng ngày từng giờ tớ thích cả 2 đôi thì phải làm sao đây :/
Ngày trước cũng chưa xem Tuổi nổi loạn nhưng cũng nghe danh anh Dao rồi haha, còn anh Nát thì chả có bộ phim đình đám Tình yêu không có lỗi, lỗi ở bạn thân rồi còn zề, hehe
Nói chung ngay từ khi nhìn cái poster tớ đã fall in love anh Dao ngay và luôn rồi, lại còn điệu kiểu kiểu đểu đểu nữa chứ, chắc tôi chớt

Buồn cười xem tập 7 ổng còn thuê 2 ông làm anh hùng cứu mĩ nhân mà cười đau cả ruột =

Tội anh chàng trai trẻ nhất, tên gì quên mất, rõ đẹp trai nhưng số em đã định làm nam phụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2016 22:13:59 | Xem tất
Xem phim này vì bạn Namcha Chiranat nè. Thích bạn ý xong mới biết đến phim này sau mới biết phim quay ngay gần nhà luôn ( tiếc quá (

Thật ra mình khá thích mấy phim học đường của đài này vì thường khá là đáng yêu Bộ này cũng hóng từng tuần  luôn. Mỗi tội đến giờ cặp ông anh trai và em gái cứ sao sao ý nhở. Mong bạn em gái kia sẽ rõ ràng dứt khoát hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 11:38:28 | Xem tất
ủng hộ 1 cái ! cảm ơn chủ thớt :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 11:40:11 | Xem tất
ủng hộ 1 cái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2019 16:43:05 | Xem tất
link fshare không có ep19 ad ơi, link torrent thì die mất rồi (