Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2015] Tôi Yêu Cô Nàng Ngốc Nghếch / Ugly duckling Series 1: Perfect Match - Mook Worranit, Push Puttichai - Vietsub ep 10 SPECIAL

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-12-2015 00:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên thấy a í, đẹp trai thật nhưng k mấy ấn tượng vì trai đẹp lãng tử kiểu này k mê. Nhưng đến khi xem a í diễn thì chịu thua, quá xuất sắc, cứ như xuất quỷ nhập thật. Xem hết phim a í đóng thì thích lun, mê lun.
Lần đầu tiên thích diễn xuất trước cả vẻ đẹp, hic , ngoài phim này vừa xong thì a í phủ sóng khắp mọi mặt trận của GMM, coi k kịp thở lun... cute quá, đẹp trai mê vờ ly
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-12-2015 13:23:42 | Chỉ xem của tác giả
Không biết series1  này đã hết chưa ạ?
Thấy có 10 tập có lẽ là end rồi nhưng ko thấy ghi ở đây T^T
Mình muốn biết chút ít về thông tin phần này, k biết có ai tóm tắt ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-6-2016 09:41:17 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là trai đẹp với gái xinh của bộ series này nằm hết ở phần 1 với phần 3 T.T

Vì những lời giới thiệu của tập 1 giữa cô giúp việc và Ju mà mình cày hết cái bộ này vì nó quá dễ thương: Vịt không thể phẫu thuật thẩm mỹ . Và mình cảm thấy bạn Ju quá để ý những lời nói của người khác nên dẫn tới bạn sẽ cáu gắt với người yêu. Nhưng đúng là ''nhờ'' đám bạn bè tưởng chừng thân và anh người yêu mà Ju mới gặp được những người chân thật như Seur và gái Bee.

À đặc biệt nhấn mạnh là mình rất thích những khoảnh khắc của gái Bee, thấy đáng yêu dã man ý. Thích cái tình bạn giữa Ju và gái Bee lắm. Và nhiều khoảnh khắc cũng khó đỡ của gái Bee làm mình nhớ mãi như quả dọn đồ cho Seur ở nhà NungNinh, xong gái Bee cầm quần chip của Suer định ngửi thì bị Ju không nhìn nhắc, xong gái Bee hiện cái mặt ciu hết xảy .

Nhắc đến Suer thì trời ơi quả anh xuất hiện trước mặt Ju đúng là đẹp trai không chỗ chê ;O. Anh đúng kiểu bad boy nhưng gần như tất cả mọi thứ đều hoàn hảo trừ gia cảnh. Với ai anh cũng tốt, cũng nhiệt tình nhưng với người yêu thì còn hơn thế nữa. Cơ mà vì gia cảnh mà cãi nhau với người yêu, cố gắng níu giữ nhưng không níu giữ được thì chấp nhận buông tay. Nhưng đôi khi những lời độc miệng của Seur cũng làm đối phương tổn thương lắm, biết là quan tâm đó nhưng kiểu gọi giục giã nhắn tin cho Ju đọc rất là khó chịu . Tuy nhiên có 1 anh người yêu luôn quan tâm, bảo vệ như vậy nên Ju mới nhận ra được tình cảm của mình mà không bỏ lỡ cơ hội, thế nên HE là chuẩn chuẩn chuẩn rồi.

P/s: bạn Mook đóng trong bộ này nhiều lúc gượng gượng, may mà anh Push đóng tự nhiên nên đỡ hiu hiu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-8-2016 17:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào có Push là sẽ xem
Phim này Push vào vai nam sinh đẹp trai nhưng nghèo có người yêu lâu năm rồi nhưng vì nghèo dẫn đến mối quan hệ của hai người không tiến xa hơn nữa. Mook vào vai đàn em cấp dưới, vì luôn muốn xinh đẹp nên đã phạm sai lầm và trở nên xấu xí. Hai người gặp nhau và sau bao trắc trở vui có, buồn có thì đã đến với nhau. Cái kết khá là bất ngờ luôn. Phim rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 4-7-2017 12:59:00 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách