Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2015] Tôi Yêu Cô Nàng Ngốc Nghếch / Ugly duckling Series 1: Perfect Match - Mook Worranit, Push Puttichai - Vietsub ep 10 SPECIAL

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-7-2015 13:42:46 | Xem tất
Nhạc phim hay quá, nam nữ chính dễ thương ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 22:56:31 | Xem tất
bluemu gửi lúc 27-7-2015 08:10 PM
Lâu lắm rồi xem phim mới để lại comment. Phim siêu dễ thương, làm mình nhớ cái thời  ...

May quá, mình chỉ sợ phim dài tập, sẽ xuất hiện mâu thuẫn... Chỉ muốn xem phim dạng trong sáng và đơn giản vậy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 00:35:06 | Xem tất
Anh Push đóng vai này đáng yêu quá!.
Dạo này cứ bị thích mấy phim trong sáng kiểu này
Cảm ơn ST đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2015 19:13:14 | Xem tất
Coi film zai đẹp trong khi chờ đợi Tén Tèn =)

lâu lắm rồi ko coi film Thái, phải luyện tai chờ film, ko là nghe ko nổi anh ơi

e còn chưa coi, mới thấy zai đẹp là lao dzô :v

Bình luận

Tèn tèn mới chịu =))  Đăng lúc 31-7-2015 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2015 17:59:08 | Xem tất
Mới xem được 3 tập,thấy phim nhẹ nhàn,vui vẻ,đnags yêu và chân thật. Seur-Bee cân team
Kiểu lâu lâu mới xem phim Thái nó thực tế,không đánh mắng,la hét.xem như đổi khẩu vị
Seur trong này  gần như hoàn hảo:đẹp trai,ấm áp,hòa đồng,thân thiện,chăm chỉ thiếu mỗi nhà giàu hoặc scandal để trở thành hotboy được giật tit trên kenh14
Chính vì sự gần như hoàn hảo ấy mà anh ấy trở nên rất thật. Là nv dễ khiến người khá crung rinh vì sự quan tâm của mình. Con gái  ấy mà,ai chẳng thik được giai đẹp quan tâm.Nhưng mà rồi cũng rất nhanh chóng được đánh thức khori cái ảo tưởng ngọt ngào ấy bằng việc anh đối tốt với tất cả mọi người và tốt với n.y anh gấp 10 lần
Bạn nữ chính nhìn hơi giống Mo,k hẳn là quá xinh nhưng mà đáng yêu. Thấy Ju  k có gì nổi bật lắm,đơn giản dễ gần.vậy lại thành ra hay,đỡ kiểu não tàn thánh mẫu.Lúc đầu nhìn mặt bị viêm của Ju thì nghĩ ,nhìn như thê snayf ai chẳng sợ bị bệnh truyền nhiễm,cũng khó cho mng mà đối xử bth được. Sau đấy nghĩ lại,giống như là những người bị viêm da,mặt toàn mụn thôi.
Chẳng hiểu sao không muốn Ning-Seur chia tay. Cứ nghĩ họ là 1 cặp đôi bình thường,vấn đề của họ rất quen thuộc,khó mà dễ giải quyết.Không giống như lúc Ning tức giận vì đôi dép của Seur,Seur xin lỗi ngay sau đấy,việc Ning lần lữa và (có thể coi) bắt cá hai tay là 1 vấn đề nghiêm trọng hơn nhiều. Xem phim đọc truyện thì hay ném đá là loại con gái 2 mặt,nhưng mà  sự khó xử,phân vân giữa tình yêu và vật chất và việc rất dễ gặp. Biết là kiểu gì 2 người cũng chia tay,nhưng hy vọng chia tay êm đẹp,và sau đấy đừng có mà kéo theo mấy màn drama xấu tính nào là ok rồi

Bình luận

ê hê hê anh cũng giống cu gần đây ko có động lực làm gì, mới lết xác làm bộ Vịt xấu xí ni vì anh Hổ cute quạ :v  Đăng lúc 2-8-2015 10:07 PM
Lâu lắm cũng mới được anh Puta rate :D Tạo có đợt e chẳng có động lực xem phim gì cả,dạo này đang tìm lại cảm giác rồi :v  Đăng lúc 2-8-2015 09:56 PM
Lâu lắm mới thấy ấy :)  Đăng lúc 2-8-2015 09:02 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 21:16:17 | Xem tất
Lâu rồi không xem phim Thái mà có xem cũng không xem series. Đây là lần đầu tiên bị nghiện phim đến mức lùng engsub xem đến tập 7 rồi k chịu được xem tiếp nosub đến tập 9 là hết phần của đôi này, xem xong thấy đáng eo không chịu nổi
Riêng về phim Thái diễn viên thì toàn trai xinh gái đẹp miễn bàn rồi, diễn xuất thì có bạn nữ hơi bị gượng ở một vài đoạn còn anh nam 9 quá tuyệt vời diễn quá tự nhiên <3
Nội dung đáng yêu vừa có phần thực vừa có phần ảo. Ảo có lẽ là cái kết viên mãn như cổ tích còn thực là chính con người của từng bạn trẻ được khắc họa trong phim. Như các tiểu thư nhà giàu luôn quan trọng sống ảo và tiêu sài hoang phí, sinh viên dù yêu nhau những vẫn phải toan tính, tình bạn trong sáng hay lợi dụng... nói chung phim khá giống với giới trẻ Việt Nam bây giờ
pi-ét: tks subteam đã làm việc hết mình cho ra từng sản phẩm chất lượng. Chờ đợi các bạn sub tiếp từng tập cho hết series đáng eo này

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
tt_1426 + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 03:27:59 | Xem tất
Mấy bạn ơi! Mình thấy phim này cũng hài, diễn viên thái thì đẹp lung linh luôn.
Nhỏ em vừa được nghĩ hè nền kéo phim thái về cho nó xem nhưng không biết một tuần phim ra mấy tập vậy mọi người?
Down 3 tập fshare về rồi đang chuẩn bị xem đây. Có gì lại lên forum tám phim với mọi người. ^^
Cám ơn chủ thớt làm phim vì mọi người.

Bình luận

Lâu quá, ước gì nó nhanh như phim chinese. Mỗi lần đợi là mình lại phải xem lại từ đầu mới hứng thú. Hic. Thanks bạn trả lời thắc mắc cho mình.  Đăng lúc 6-8-2015 09:14 PM
st phim này làm chậm lắm bạn ơi, ít nhất tuần 1 ep :)  Đăng lúc 4-8-2015 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 10:05:24 | Xem tất
Phim này hài quá đi à , mình lúc đầu xem cũng chỉ vì có anh Push đập chai thui đó, không ngờ cũng hay ghê. Cảm ơn subteam nhiều lắm ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2015 10:54:54 | Xem tất
Mong tập mới quá đi à, thích anh chàng đẹp trai 1 thì thích chị kia 5-10 vì nội dung phim hay quá mà, phẫu thuật thẩm mĩ thất bại, đáng để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2015 15:49:46 | Xem tất
Đây là bộ phim Thái đầu tiên mình mong chờ nhất từ trước đến nay, nói sao nhỉ, diễn viên đẹp, diễn xuất đúng kiểu mình thích, ôi anh nam chính Suea cứ bá đạo thế nào ấy, đi tán con gái nhà người ta mà cứ thái quá không à! Nhưng mà vui quá trời quá đất, đang lót dép chờ phim nên mình nhảy luôn vào đây làm vài câu nhận xét, hi vọng bộ phim sẽ có một kết cục tốt, Joo và Suea, hình như Suea cũng là con nhà giàu đó, chỉ là anh đó giấu mọi người thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách