Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2015] Tôi Yêu Cô Nàng Ngốc Nghếch / Ugly duckling Series 1: Perfect Match - Mook Worranit, Push Puttichai - Vietsub ep 10 SPECIAL

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-7-2015 14:44:00 | Xem tất
Phim Thái Lan toàn diễn viên đẹp không ah, chẳng biết ai là ai nhưng cứ xem là vừa xem nội dung vừa ngắm diễn viên .
Xem trailer là biết có hài rồi. Lót gạch thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2015 06:53:01 Từ di động | Xem tất
Nội dung cũng khá dễ thương nhưng sau Sự Quyến Rũ thì mình có cảm giác Push hợp với mấy vai công tử nhà giàu, đểu đểu ấy nhỉ?

Bình luận

nhà giàu, đểu đểu cũng hợp..mà nhà giàu đàng hoàng cũng hợp lắm đ1o bạn....===> luôn phải nhà giàu mới được...hahahaha  Đăng lúc 10-8-2015 08:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2015 19:25:12 | Xem tất
Phim dễ thương ghê Diễn viên nam chính đẹp trai đừng hỏi luôn Thanks subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2015 19:55:22 | Xem tất
Trước nay mình hầu như không xem các phim của GTH, vì cảm thấy nó k phải lakorn. Như bộ Hormone quá đình đám luôn, mình cũng k xem. Vì mình xem phim Thái là xem lakorn, mà slap kiss, revenge, nang'ek, pra'ek theo motip riêng rồi. Cơ mà mình lại xem phim này.
Lúc đầu thì k để ý gì, sau vì thấy nhiều người khen nên mò vô coi thử là mê luôn. Ep 1 giới thiệu qua về thân thế, cuộc sống giàu sang và cũng đầy vật chất của Ju. Ưa chạy theo hình thức, hào nhoáng của giới con nhà giàu. Cái này rất thật, ở Việt Nam mình cũng thế luôn. Kiểu bạn phải giàu, phải đẹp. Nghèo sẽ bị khinh, còn xấu là 1 cái tội. Thế giới Suer sống thì lại ngược lại, trường k phải danh tiếng, top tiếc gì, gia cảnh sv bình thường, vui nhộn,hòa đồng. Đoạn Suer đặt biệt hiệu "ku" cho Ju mà phì cười ý.
Hôm nay mình vừa xem ep 2 xong. Thích đoạn đứt quai tông thế k biết. Cả cái xe cà tàng của Suer, nhìn đến tội. Mình nhớ lại hồi mới xem Thái, ngỡ ngàng vì lên phim cả cái cây, con cá chân thực, gần gũi như VN mình. Giờ cảm giác y hệt thế, khung hình đẹp lung linh, diễn viên xinh lung linh, lòi đâu ra 1 cái xe máy mất hết yếm, trơ bộ khung/dây nát hơn đồng nát. Bạn Push đẹp trai thì đi tông đạp cần để nổ máy mà vẫn thấy hút mắt được. Đúng là người đẹp làm gì cũng thấy đẹp.
Phim chân thật quá, đoạn Push với Ning cãi nhau đó. Mình thấy như 1 câu chuyện mà trong cuộc sống bình thường ai cũng chứng kiến xung quanh. Lý do đấy đã khiến mình thích phim. Dù cách quay cận mặt của GTH mình lại k thích, hay cả cách biên tập phim, cứ cảm thấy có gì đó, giống như 1 vở kịch quay ngoài trời, m k biết diễn tả sao nữa. Nói chung là hóng.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
tt_1426 + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2015 18:57:22 | Xem tất
đã xem flim và hóng từng ngày..xem mà cười đau ruột luôn , flim dễ thương hết sức
Put đẹp zai quá thể đáng lại còn khoe body triệt để nữa chứ , thế này làm sao fan chịu nổi
Hoàng tử cưỡi xe máy trơ khung , xong đi quả dép đứt quai vá lỗ chỗ mà nẫu ruột
Hóng các tập tiếp theo ...Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2015 21:45:59 | Xem tất

P'Suede mình chỉ có thể khẳng định là "bad boy" chính hiệu với mình.

Lý do thì vô vàn:
- Quá tốt bụng
- Vô cùng biết chăm sóc cho tất cả mọi người (đặc biệt là các b nữ)
- Thẳng thắn, sẵn sàng bảo vệ cho người khác, đứng trên lập trường của họ mà lên tiếng thay họ.
- Vui tính
- Học giỏi
- Chăm chỉ, tự lập
- Biết níu giữ thứ mình hết lòng, nhưng cũng sẵn sàng chấp nhận buông bỏ khi nó không dành cho mình.
- Rất giỏi skin ship với các b nữ (cả b nam) 1 cách chuẩn mực, vừa đủ làm con gái nhà người ta rung rinh, xong lại chỉ có thể ngậm ngùi rằng với ai anh ấy cũng vậy, không được ảo tưởng dù tim cứ hi vọng và say nắng với b ấy.
... Và tất cả những lý do trên thành đòn sát thủ khi kết hợp với chiêu thức nguy hiểm hơn tất thảy: ĐẸP TRAI
Cười cái thôi là rạng rỡ ánh nắng nhé! Chết người không cơ chứ T_T
Chính vì "tốt toàn diện" như thế nên với mình P'Suede là 1 bad boy chăm phần chăm, haizz...

Vì không chối từ được sức hút của anh ấy, mình đã coi hết phim, dù hiện sub eng cũng mới đến tập 6. Không review trước nội dung phim, sẽ bị giết, chỉ muốn nói, hãy xem để thấy trình tán gái thần sầu của anh ấy, xem để ngắm trai xinh gái đẹp, xem để cười như điên vì mọi thứ quá dễ thương, quá đáng yêu

Bình luận

dạo này Push phủ sóng qá trời phim lun. ngắm mệt nghỉ ;))  Đăng lúc 10-8-2015 10:42 PM
Xem phim này vì Push puttichai...hic hic mà mê phim rồi  Đăng lúc 10-8-2015 08:15 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2015 22:15:29 | Xem tất
Phim Thái Lan toàn diễn viên đẹp không ah, chẳng biết ai là ai nhưng cứ xem là vừa xem nội dung vừa ngắm diễn viên xem xong mà cười đau ruột luôn  mọi thứ quá dễ thương, quá đáng yêu <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2015 18:27:04 | Xem tất
Nếu mình nhớ không nhầm thì phim này có 3 phần thì phải,trong đó có 1 phần có pé Esther Supreeleela là diễn viên  chính, tính kéo về để dành full bộ coi lun mà đọc cmt kiềm ko nổi...mới coi tập 1 là ghiền rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2015 20:22:49 | Xem tất
mo tip phim kiểu này thú vị nhỉ, lâu ô xem phim thái rồi nên sẽ đu theo bộ này tới cùng, mà nam chính nhìn có vẻ trắng trẻo giống con gái quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 20:10:34 | Xem tất
Lâu lắm rồi xem phim mới để lại comment. Phim siêu dễ thương, làm mình nhớ cái thời ấy ghê Xem phim vừa giải trí vừa ngắm giai đẹp luôn. Xem xong 3 ep đầu, chờ ko nổi subteam, mò engsub về coi mà mới tới ep 6 àh. Ko biết phim có bao nhiêu tập nữa

Bình luận

theo tin tình báo từ ng quen ông chú làm trong ngành ... bảo là phần ni có 9 ep :)  Đăng lúc 27-7-2015 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách