Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mikage
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMG Poll]Ở con người Lee Jun Ki, điều gì đem lại ấn tượng đẹp nhất với bạn?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-10-2012 10:04:25 | Chỉ xem của tác giả
Hà Nội, ngày 3 tháng 10 năm 2012
Lee Jun Ki! {:301:}
Gửi tới anh thật nhiều yêu thương!
Em là một fan hâm mộ cuồng nhiệt của anh! Anh là người đã kiến em từ một anti-Koren (thực sự) đã trở thành một con người khác! Anh là người đã thay đổi mọi suy nghĩ trong em về K-pop,... Cho em thấy con người Hàn Quốc thực sự rất dễ thương và đáng cảm phục bằng ý chí, sự giản dị, nỗ lực cố gắng vươn lên và học hỏi không ngừng.
Anh không những là một diễn viên giỏi mà còn là một ngôi sao, một tấm gương để em học tập và noi theo ở mọi lĩnh vực. Anh vui vẻ hòa đồng, học tập và trau dồi vốn hiểu biết không ngừng, dù là một topstar nhưng anh luôn giản dị và tiếp thu ý kiến của người khác. Anh có một tình yêu thương rộng lớn, cởi mở và hòa đồng. Phải chăng đó là những điều khiến cho nhiều người yêu quý và ngưỡm mộ anh!? Em không biết đó có phải là sức hút của anh với những người khác hay không nhưng chính những điều đó ở anh kiến em ngưỡm mộ. Đi lên từ hai bàn tay trắng, anh đã phải cố gắng rất nhiều,.. Anh đã phải rất vất vả để có được thành công như ngày hôm nay. Em cảm phục anh vì điều đó!
Thời gian em biết anh chưa bao lâu nhưng em tin chắc tình yêu với anh trong em đủ lớn để sống mãi trong tâm trí em.
Em- một cô bé khờ ghét học Tiếng Anh! Nhưng giờ em lại mong muốn nói được và học giỏi Tiếng Anh hơn thết thảy! Em mong muốn một ngày nào đó.. sẽ được gặp anh... và em sẽ nói rằng em đã yêu anh chừng nào... và các fan ở Việt Nam luôn dành một tình yêu to lớn và vĩnh hằng đối với anh...

Kí tên: Một fan nhí {:301:}

Bình luận

chúc em thực hiện được ước mơ mình nhé <3  Đăng lúc 9-3-2013 08:48 PM
hay wá!^^  Đăng lúc 1-12-2012 12:01 PM
Em viết theo dòng cảm xúc cóa trong người... Không biết có thuận người đọc hay không TT^TT  Đăng lúc 3-10-2012 05:51 PM
*tung tim* <3 <3 <3  Đăng lúc 3-10-2012 04:38 PM
:-**  Đăng lúc 3-10-2012 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-10-2012 14:48:10 | Chỉ xem của tác giả
mình biết đến jun khi xem arang sử đạo truyện, trước đây khi thấy anh jun minh ko thích, nhìn qua vẻ bề ngoài cửa anh thì đã có cảm giác đấy rồi, ngoại trừ ấn tượng về dôi mắt của anh. nhìn rất hút và lạ.
sau này khi xem phim rồi mói thấy vẻ đẹp của anh, chín chắn hơn, tìm hiểu về anh biết đc anh là người rất đáng để chân trọng, 1 người theo mình như vậy là tốt rồi, mong răng anh sẽ giữ mãi đc những tính cách tốt đó va sẽ conf thành công hơn nữa trong còn đường diễn viên của minh,
chúc anh sẽ tìm đc hạnh phúc của mình nhé,
I like you!

Bình luận

chào mừng bạn tới chuồng Gà *ôm hôn thắm thiết*  Đăng lúc 4-10-2012 09:37 PM
:-**  Đăng lúc 4-10-2012 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-10-2012 20:49:40 | Chỉ xem của tác giả
1.  Tinh thần trách nhiệm cao và cần cù       
3.  Luôn đem lại niềm vui đến cho người khác       
Chi mà có 2 phiếu để vote thế này...
Muốn vote hết tất cả các đức tính cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-12-2012 00:42:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng biết đến JG từ Arang ,đấy là lúc bắt đầu có tình cảm ^^ ,từ trước thì đã thấy trong MV Grace ,nhưng cũng chỉ thấy hay hay thôi ,thật lòng thì thấy cách diễn của Min Ah khi cặp v a thì bị chán hẳn ,trong khi xem Gumiho lại thấy Min Ah diễn khá được ,lúc đấy mới nhận ra do kĩ năng diễn của JG đạt hơn nên mới bị vậy ,mình xem đến ep3 thì thích a quá nên đi tìm hiểu ,xem song song 1 lúc 3 phim của a và không hề bị lẫn nhân vật. Nhận thấy khả năng diễn thật khủng khiếp ,xem thêm show thấy a khá khó gần ,nhưng rất hay cười ,kiểu mở lòng nhưng người khác lại cảm thấy khó mà bước vào .Là một ELF nên mình thấy khá lạ lẫm - vì SUJU nói rất nhiều mà toàn cười sằng sặc với nhau kiểu có anh có em .Vậy nhưng lại càng thấy thích a hơn ,vì kể cả khi chỉ có 1m nhưng vẫn luôn cười thật tươi và cố gắng thật nhiều .Quả thật mình rất thích khi a nói rằng a thích những vết thương ,thích những vất vả ,có lẽ người này rất rất yêu bản thân mình :)  Mình đang rất mong chờ phim mới của JG ,mong đó là phim điện ảnh ,sẽ được thấy a đóng nhiều hơn nữa ,cười nhiều hơn nữa ,nụ cười ấm áp ~

Bình luận

ôi bạn còn hiểu anh hơn tui nữa, ngưỡng mộ quá! :*** bài viết rất sâu sắc!  Đăng lúc 23-4-2013 11:14 AM
Hihi...bh mới biết anh thì hơi muộn ah` nha...ss cũng là ELF nè...bọn nó đúng là suốt ngày pha trò rồi cười sằng sặc với nhau...xem show nào cũng đau cả bụng ^^  Đăng lúc 28-2-2013 08:55 AM
viết hay quá :***  Đăng lúc 4-12-2012 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 12-12-2012 21:16:21 | Chỉ xem của tác giả
Nếu có thể lựa chọn tất cả thì tốt biết bao... Mình chưa từng thấy một diễn viên nào lại tuyệt vời đến vậy. Một con người quá tài giỏi. Dù anh ấy không phải người thành danh ngay từ những ngày lập nghiệp. Mình yêu tất cả những gì ở người diễn viên này. Nhìn thấy sự cố gắng , vượt trên cả những khó khăn nguy hiểm dường như mình nhìn thấy góc tối trong cuộc sống của mình.. Mình đã không cố gắng được như vậy? Hơn nữa mình thíc nụ cười của anh ấy, thật sự rất ấm áp, dường như có điều gì đó cuốn hút sự chú ý, tỏa sáng.. Luôn khiến mọi người vui vẻ, khi coi những bức ảnh ngộ nghĩnh của anh , mình không thể nhịn nổi mà cười phá lên.. Lee Jun Ki number 1

Bình luận

Hì thanks 2 ss ạ, e chỉ diễn tả theo cảm xúc của mềnh thui.. công nhận lão hâm thiệt đó  Đăng lúc 10-3-2013 12:33 PM
con gà hâm ý mừ :)))  Đăng lúc 9-3-2013 08:49 PM
em viết hay wá đi!^^  Đăng lúc 16-1-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-12-2012 00:43:24 | Chỉ xem của tác giả
Thích nụ cười của Gà, đáng yêu lắm. Cảm giác anh là một người rất vui vẻ, cởi mở.
Arang đã đóng máy, công chiếu, và đang chờ đợi thành quả. Hi vọng được xem nhiều phim của anh hơn.
Chúc anh có những thước phim phong độ, hoàn hảo. Năm mới chúc cho những thành công mới!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-12-2012 01:06:39 | Chỉ xem của tác giả
Hưhư
vô nhà bao nhiu ngày
Mà chả bao giờ bén mảng vô đây
Tại hum rồi có đọc cái bài nì trên fb rầu
mà tại sao ko đc chọn hết T___T
Thâu, e chọn ham học với lại thật lòng
1 cái là tấm gương để e noi theo,
1 cái là cái em thích nhất ở người em thích [ko hiểu đang nói gì =)))]
ôi anh iu, nói chung là e thích hết, thích toàn diện
chỉ có điều là anh hút thuốc, thật là...
e cũng ko phải ghét gủng gì đâu
dưng mà như vậy anh sẽ chết sớm đó....
và hại ng` khác chết theo đó......

Bình luận

eo 2 câu cuối :))))))  Đăng lúc 9-3-2013 08:50 PM
thật may là bây giờ anh bớt hút nhiều lắm rồi thì phải, không thấy những clip và hình ảnh ấy nữa!^^  Đăng lúc 16-1-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-2-2013 21:29:35 | Chỉ xem của tác giả
thật là khó nói vì sao bởi vì
chỉ sau khi xem phim của anh em mới thích anh,
sau đó tìm hiểu mới tìm hiểu về anh
và càng tìm hiểu thì lại càng muốn biết về anh
CÀNG THÍCH DIỄN VIÊN LEE JUN KI HƠN

Bình luận

đúng rồi, sau khi xem phim mình mới biết anh, và mới đi mò mẫm về anh, mò xong lại thấy là k có đường rút lui rồi! T^T  Đăng lúc 23-4-2013 11:16 AM
càng tìm hiểu thì càng ghét nhưng chẳng hiểu sao vẫn yêu đó bạn, mần quen bạn ^^  Đăng lúc 9-3-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-3-2013 10:27:36 | Chỉ xem của tác giả
thật ra tất cả những đức tính poll nêu trên đều rất tuyệt vời
khó mà bình chọn được ra 2 đức tính riêng biệt vì tất cả chúng tạo nên 1 nét riêng rất Jun Ki.
Mình vote "giản dị" và  "luôn đem lại niềm vui đến cho người khác"
Giản dị nổi bật những đức tính tốt đẹp trong con người Ki, bởi nhìn vào Ki người ta không phải thấy cái màu me, che đậy và có yêu quí ai đó bạn mới thực sự đem lại niềm vui cho họ, tình yêu bao hàm sự trân trọng sự sẻ chia, trong đó có cả nụ cười :).

Bình luận

đúng là 2 đức tính đáng trân trọng! ^^  Đăng lúc 23-4-2013 11:18 AM
hắn giản dị đến mức khiến người khác sợ hãi :))))) chào mừng bạn vào chuồng nhé ^^  Đăng lúc 9-3-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-4-2013 22:40:56 | Chỉ xem của tác giả
Vào cái thớt này mấy lần định trả lời rồi đấy...cơ mà nghĩ cái gì cũng muốn chọn nên chưa quyết định được

Hôm nay tềnh hềnh là không thể chịu đựng được nữa nên quyết định chắp tay lên trán trăn trở về điều này....

chẹp....nói ra thì đúng là cái gì thuộc về Jun đều tuyệt vời cả...nhưng nghĩ lại cái gì làm nên điều tuyệt vời ấy thì mình thấy đó chính là tinh thần trách nhiệm và cần cù cộng với tính thẳng thắn của ổng...

(nói đến đây chủ thớt cũng hơi bị tham nhé... đúng là không thể bỏ được nên 1 option cho luôn 2 tính cách của Jun )

E hèm...nói tiếp... lúc mới biết Jun thì mình cũng không có thích đến độ này đâu... chỉ khi tìm hiểu kỹ về ổng mình mới bị ổng thu hút như vầy. Nhất là Jun không tham gia nhiều show nhưng trong tất cả các show mình đã xem ngoài sự kiên trì bản lĩnh vượt lên mọi khó khăn của ổng thì mình vẫn thích nhất cái con người thẳng thắn đến đáng yêu ấy nên là dù thế nào nhất định Jun phải giữ mãi như thế nhé...con gà già dợ hơi ạ...*đè ra hun hun* {:444:}

Bình luận

đáng iu quá! =)))  Đăng lúc 23-4-2013 11:18 AM
chắc vì quá dợ hơi nên các mái cứ bị chìm sâu :)))  Đăng lúc 10-4-2013 08:25 PM
:D  Đăng lúc 5-4-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách