Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mikage
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMG Poll]Ở con người Lee Jun Ki, điều gì đem lại ấn tượng đẹp nhất với bạn?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-2-2012 18:02:21 | Chỉ xem của tác giả
cái nào cũng là cái mình ngưỡng mộ hết!
nhưng mình chọn 4 và 5 vậy!^^
Trân trọng báo đáp tình cảm mọi người, nhìu người ở đỉnh vinh quang dễ sinh ra vong ân bội nghĩa lắm, có dc đức tính này k phải dễ dàng j đâu nha!^^
bởi thế anh mới gói socola cho fan nè, trân trọng fan wá trời lun, lúc nào cũng vì mọi người!
thẳng thắn và thật lòng, một người diễn viên đôi khi hay bị mang tiếng là cảm xúc thể hiện k bít jả hay thật, nhưng anh thì rất là chân thành.^^
-----------------------
mình hơi khác người nên thật ra cái mà mình khoái nhất ở ổng là ổng rất là hoàn mỹ
rất là đa tài, văn võ song toàn, ngoại ngữ rành rọt, diễn, đàn, hát, nhảy, múa, xiếc, đu dây, bắn súng, MC, nấu ăn, bắt cá (Family Outing)...mọi ngành nghề ảnh đều jỏi hết!^^ (nhưng chưa bít ổng vẽ có đẹp k) một người mà k dễ kiếm dc trong xã hội này! rất hoàn hảo, hoàn hảo như tình yêu thiên sứ!^^
{:291:}

Bình luận

cái đó là do vai diễn thôi, chứ có lần interview ổng vẽ đẹp lắm đó! vẽ cảnh ổng nhận giải thưởng quốc tế ấy, rất có khiếu đóa!  Đăng lúc 17-12-2012 11:41 AM
ổng vẽ không ẹp coi arang bít liền.. hí hí.. vẽ arang ma chê quỷ hờn  Đăng lúc 12-12-2012 09:19 PM
ổng vẽ không ẹp coi arang bít liền.. hí hí.. vẽ arang ma chê quỷ hờn  Đăng lúc 12-12-2012 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-3-2012 14:33:03 | Chỉ xem của tác giả
em thì e chọn hết{:292:}
n ấn tượng đầu tiên của e khi mới thích gà nhà mình là
1.Tinh thần trách nhiệm cao và cần cù
5.Thẳng thắn và thật lòng
khi đã iu rồi thì ngày càng phát hiện ra nhiều nhiều cái để iu và iu hơn nữa

Bình luận

câu cuối quá chuẩn *gật gù* T.T  Đăng lúc 30-3-2012 08:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-3-2012 20:27:14 | Chỉ xem của tác giả
sao lại chỉ được chọn 2, tui muốn chọn hết tất cả, tại sao tui lại chọn 3 và 5 ư ???

nói thật tại bị ép chọn đó chứ, hihihihi

tui thix anh Gà cũng chẳng biết vì lí do j, chỉ biết là xem phim của anh ấy, cảm giác như anh ấy đặt cả trái tim của anh ấy vào trong nhân vật, làm cho tui chết mê chết mệt, thế thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-4-2012 10:26:51 | Chỉ xem của tác giả
bị giống mọi người nga, k biết chọn cái nào nga ~~ trung thành vs tư tưởng yêu là yêu khỏi lý do :))
nhưng cái ấn tượng nhất mình thấy lại k đc gọi tên trong poll, chắc nó là cái tổng hợp :))
k biết gọi tên có đúng k mà mình tạm gọi là khả năng hóa thân vào nhân vật :) phim hay thì nhiều, diễn viên giỏi cũng nhiều nhưng thực sự chưa thấy ai diễn tròn vai như bạn gà nhà mình :"> mà tròn nhiều loại vai cơ, tưng tửng cũng có, đau khổ cũng có, ngày xưa cũng có mà ngày nay cũng có :-j thần thái biểu hiện trên khuôn mặt trong từng vai diễn khiến khán giả muốn cùng khóc, cùng cười :> ai mà chứng kiến cuộc đời của youngee hay Kay lại k 1 lần cảm động chứ? [nếu k muốn nói là nc mắt nc mũi tè le như mình ~~] ai xem my girl lại k bị lây cái vui vẻ náo nhiệt của bạn gà chứ [kute bà cố mà k lây sao đc :P] chứng kiến bạn mận đi bắt quan tham hay đeo mặt nạ đứng giữa trời xanh có ai không thấy oai phong k ạ :">mỗi nhân vật đều giấu nỗi buồn bên trong và cố đẩy nụ cười ra ngoài khiến ng` xem lại càng nhớ mãi :) đó cũng có thể nói là một cách có trách nhiệm vs công việc khi hoàn thành vai diễn một cách xuất sắc phải k :D
ngoài ra thì còn có khuôn mặt ạ :"> k tính tới chuyện bạn í xinh đẹp như hoa, mình thấy gương mặt Jun thực sự có thần thái, kiểu như sinh ra để tỏa sáng trước ống kính vại đó. đặc biệt là khi nào mà bạn gà rảnh rảnh nháy mắt chơi là chết tui oy`, nguyên hôm đó khỏi làm j luôn nga :))
muốn viết nữa qá mà k biết viết sao :-s tóm lại là tui bị chung thân với sự mết bạn nài, vại đó <3

Bình luận

thực ra là có nik từ hồi còn tên main krfilm cơ nhưng bị quên mất pass ạ =)) mà lâu lắm mới ghé lại đây cũng k thấy chỗ báo danh :D  Đăng lúc 26-4-2012 08:55 PM
thấy nàng này dạo này chăm viết bài à nhà, vào báo danh đi bạn cho mọi ng` làm wen ^^  Đăng lúc 26-4-2012 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-8-2012 10:14:53 | Chỉ xem của tác giả
a Jun là tấm gương để chị em mình học tập.
nói chung e thíc tất cả đức tính của anh,
luôn ủng hộ và yêu anh nhiều lắm

Bình luận

3 dòng em nhé. sửa lại dùm ss nha :)  Đăng lúc 1-8-2012 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-8-2012 12:25:38 | Chỉ xem của tác giả
3. Nơi trường quay, hay bất cứ nơi đâu có anh, ở nơi đó rộn rã tiếng cười. Phải chăng con người ấy sinh ra là để đem lại niềm vui và hạnh phúc đến cho người khác?

5. Tính cách thẳng thắn, thật lòng với mọi người đã khiến hình ảnh của anh khác với nhiều nghệ sĩ khác. Và tấm chân tình của anh với fan thì fan chẳng bao giờ ôm giữ hết được vì nó thật là bao la quá!

Em iu 2 cái tính cách này của lão nhất..nhưng mà nói chung là cái nào cũng iu hết đó >.<{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-8-2012 23:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Cái đầu tiên đưa e đến với anh trước hết cả là gương mặt hết sức khả ái của anh đấy{:306:}
Từ đó thì tất cả những gì mà em biết về anh là con người luôn cần cù và ham học hỏi
Để có được diễn xuất như ngày hôm nay anh đã phải bỏ ra biết bao công sức...em không thể nói ngay từ bộ phim đầu tiên anh đóng đã hay vì ai chẳng có khởi đầu mà "vạn sự khởi đầu nan" nhưng mà gian nan anh không hề nản...Mong là anh sẽ tiếp tục thành công trong sự nghiệp điện ảnh nhá...còn muốn làm ca sĩ thì nên luyện thêm đã anh àh{:438:}

Bình luận

nhận xét quá chính xác!^^ anh nên luyện thanh nhiều hơn!  Đăng lúc 16-1-2013 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-8-2012 10:10:08 | Chỉ xem của tác giả
ireallylovekpop gửi lúc 9-8-2012 23:12
Cái đầu tiên đưa e đến với anh trước hết cả gương mặt hết sức khả ái của anh đ ...

ke ke anh già cơ bản chỉ là hát cho fans nghe thôi, nếu mình nhớ ko lầm thì anh ấy luôn tâm niệm và muốn tập trung vào một lĩnh vực (đại ý là thế) và đó chính là diễn xuất, ước mơ từ lâu của anh ấy ^^
ây da! nếu chỉ vì cái mẹt đáng ghét kia thì tớ chả ở lại nàh lâu đâu mà cơ bản là vì thích cái tính cách chưa thấy quan tài chưa đổ lệ của lão, cái tật lăn xả trong công việc và cái sự tinh nghịch của lão ~ nhìn anh già đùa giỡn có cảm giác như đang hô khẩu hiệu "ya ma ham ~ xì tin già" hé hé ~ nhìn lão ai dám bảo đã 30 nhỉ? ka ka
lần nữa queo cum bạn nhé ~ à nhớ qua động Sato và Arang tám cho vui ka ka

Bình luận

ủa sao giờ mới thấy com của bợn dậy...mianhe nhá  Đăng lúc 28-2-2013 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-9-2012 14:16:42 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng mình đang tìm hiểu về con người này, diễn viên này giữa biển cả thông tin ( muốn phát khùng rùi...nhiều thông tin quá...toàn khen...chưa thấy chê...). Ai có lòng hảo tâm chỉ dùm nơi đâu tập trung nhiều về Jun nhất thì giúp với, cái kính của tui nặng lắm rùi.

Đối với tôi ấn tượng đẹp nhất của tôi về Jun là cái nụ cười tươi rói trên khuôn mặt có đôi mắt một mí đậm chất Korea. Xin lỗi lạc đề. Nhưng vì chưa tìm hiểu được nhiều về Jun nên nói vậy. Và khi nhìn thấy hình ảnh đó khiến mình có một cảm nhận rằng người này có một sự chín chắn và một sự chân thành. Và vì thế mình yêu mến và muốn tìm hiểu về Jun nhiều hơn nữa.  Và mình mong rằng các đức tính được nêu ra Jun đều có. Nhưng đức tính nổi bật nhất đó là 4,5,6. Dù cho chỉ được chọn hai nhưng tôi lại nhất quyết chọn 3 bởi vì cái đức tính giản dị ấy vô cùng quan trọng. Chính từ sự giản dị mà Jun mới có được sự chân thành đến mọi người, đến người hâm mộ. Chính từ sự giản dị ấy mới nảy sinh sự thẳng thắn, thật lòng. Và tất cả mới có được thương yêu trân thành, trân trọng tình cảm của mọi người và biết báo đáp.

Bình luận

viết hay quá ss ơi! ^^  Đăng lúc 16-1-2013 04:53 PM
ngay trong chuồng gà mình luôn đó ss, hầu như tất tật thông tin cơ bản về Jun, ss cứ lội hết quanh chuồng thôi :)) và phim Jun thì ở trong box Kdramas hết luôn đó ss ^^   Đăng lúc 22-9-2012 10:18 AM
ss ơi, ss xem được Iljimae chưa ạ? :D  Đăng lúc 6-9-2012 06:09 AM
tất cả đều ở trong kites hết nha bạn.... bi h mò ra cũng nhiều lém.. bạn cứ từu từu cẩm nhựn Jun nha  Đăng lúc 5-9-2012 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-9-2012 08:48:26 | Chỉ xem của tác giả
Ngó sơ qua pro5 của mọi ng, thấy Mun mun thuộc thành phần già còn ham hố :">
Vì sao hum ni Mun mới vào đây vì thật sự mới bik đến JG qua film Arang.
Đã từng coi My girl (chưa có time coi Nhất chi mai) nhưng ko ấn tượng với Gà lắm vì đơn giản mình ghek Troai mắt hí tóc dài. {:436:}
Nhưng nhờ film Arang mình thấy cách diễn xuất của anh hay, ấn tượng, hài, hâm, nên mò lên utube mà coi về anh, coi ngay nhà GMG sub nữa.
Ấn tượng về việc xuất ngũ rùi bắt tay từng fan một để cảm tạ. Thật sự hết sức ngạc nhiên, cười cho đến phút cuối cùng.
Sự kiên cường luyện tập các thế võ, dù rất mệt khi phải treo lơ lửng trên không nhưng cũng cố sức luyện tập.
Hỏi staff nói lời cảm ơn về bữa buffet mà fan tặng cho JG
Nói chung tính cách anh rất ấn tượng, và mong muốn truyền bá văn hóa cho các fan nước ngoài nữa.
Lúc trc thấy JG xấu lắm! (đừng ném đá Mun {:420:}, có sao nói zị )
Giờ thì thay đổi rầu, đáng yêu và hâm hâm ))))))))))))
Còn nhiều nữa... Hiện Mun đang trong thời gian dưỡng bệnh nên chỉ có thể viết đc nhiêu đó. Hy vọng mình cũng có power như anh để mau chóng hồi phục.

Bình luận

hùi xưa mình cũng ghét con trai mắt hí tóc dài lắm í! ^^  Đăng lúc 16-1-2013 04:55 PM
ss hãy xem FM1 FM2, xem Family Outing 49, 50, xem King's man và cả Time nữa, ss xem JGStyle đi, xem cả Jumam nữa kìa, ôi nhiều lắm ý<3<3  Đăng lúc 2-10-2012 09:32 PM
hí hí, lúc trong quân ngũ lão gầy đi trông thấy mờ. nhìn mà xót, keke. weo cum ss :) *tung bông * :))  Đăng lúc 23-9-2012 11:01 AM
weo cum ss vào nhà, ss mau khỏe nhé ^^ mún tìm hiểu thêm về tính cách Gà ss có thể xem thread nhập ngũ, và thread Jumam, rất ấn tượng ạ ^^  Đăng lúc 23-9-2012 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách