Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8654|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMG Poll]Ở con người Lee Jun Ki, điều gì đem lại ấn tượng đẹp nhất với bạn?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Event mừng Gà xuất ngũ 16.2.2012

Đã bao giờ bạn tự hỏi, trong vô số các ngôi sao trẻ lúc bấy giờ, tại sao bạn lại lựa chọn để yêu mến người diễn viên này?
Với những ai ở đây và đang đọc thread này, chắc hẳn các bạn cũng đã từng bỏ ra không ít thời gian để tìm hiểu về con người ấy. Anh là người như thế nào, chắc các bạn đã hiểu được không nhiều thì cũng chẳng ít. Vậy điều gì ở con người anh đã khiến cho bạn “Rơi vào – Chìm sâu – Giãy giụa – Và vẫn không thoát ra nổi”?
Ắt hẳn bạn sẽ trả lời là “Tất cả chứ sao!” ^^
Nhưng ở đây chỉ có một vài tính cách tiêu biểu nhất của anh được liệt kê thôi ^^
Nào, hãy cùng chia sẻ với mọi người về cảm nghĩ của bạn nghen!
Tính cách nào của anh là ấn tượng nhất với bạn vậy?

1. Với một tinh thần cần cù chịu khó, anh đã vượt qua nhiều những nỗi vất vả trong môi trường khắc nghiệt của một diễn viên, cũng như là một binh sĩ. Bên cạnh đó, tinh thần trách nhiệm cũng là một yếu tố đem lại cho anh hình ảnh “Yes Man”!

2. Đức tính khiêm tốn và ham học hỏi của anh đã được thể hiện qua những chương trình anh thực hiện vì nền giáo dục. Bên cạnh đó, qua nhiều bài báo và phỏng vấn, anh cũng cho thấy mong muốn của mình trong việc thử sức ở những vai diễn khác nhau…

3. Nơi trường quay, hay bất cứ nơi đâu có anh, ở nơi đó rộn rã tiếng cười. Phải chăng con người ấy sinh ra là để đem lại niềm vui và hạnh phúc đến cho người khác?

4. Thương yêu, trân trọng tình cảm của tất cả mọi người, và luôn biết báo đáp…

5. Tính cách thẳng thắn, thật lòng với mọi người đã khiến hình ảnh của anh khác với nhiều nghệ sĩ khác. Và tấm chân tình của anh với fan thì fan chẳng bao giờ ôm giữ hết được vì nó thật là bao la quá!

6. Đức tính cuối cùng được  nhắc đến đó là Giản dị ^^
Anh biết điều gì là quan trọng nhất với mình - một diễn viên – đó là những vai diễn để đời, chứ không phải vật chất…

Lưu ý:
Mỗi mái/trống được 2 phiếu bình chọn.
Bài viết trả lời cần theo luật của kites.vn: viết trên 3 dòng và có dấu, không được mang tính chất spam/tám
Bài viết ngắn sẽ bị del không cần thông báo
Bài viết dài sẽ được mod thưởng xiền
p/s: đây là lời mod trân trọng thông báo, em chỉ tường thuật lại thôi ạ

Bài viết bởi [email protected]
Cre hình: Internet ^^
p/s 2: có điều gì không hợp ý, mong các trống & mái bỏ qua cho em ạ
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 2 lựa chọn ), Có tất cả 181 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
wingssky + 5 thank em

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-2-2012 10:02:15 | Chỉ xem của tác giả
tất cả những gì thuộc về gà e đều thích.làm sao có thể nói hết được đây. với e đức tính cần cù chịu khó , vượt qua mọi khó khăn , vất vả để đạt được ước mơ của mình là điều e khâm phục hơn cả. thật khó có thể tin rằng trước khi đạt được thành công như ngày hôm nay a đã phải cố gắng rất nhiều. thật đáng khâm phục , chính a - người e chưa 1 lần đc gặp, chưa 1 lần được tiếp xúc đã là người giúp e vượt qua giai đoạn khó khăn nhất cuộc đời. chính nhờ a mà e biết đc rằng ngã ở đâu ta phải đứng dậy từ chỗ đó. cũng chính a là người đã cho e niêm tin và mục đích sống đến ngày hôm nay.bên cạnh sự cần cù chịu khó vượt qua khó khăn của a. đó là tinh thần trách nhiêm qua. thật khó có thể tìm đc 1 ngôi sao có tinh thần trách nhiêm cao như a. có lẽ đối với giới điện ảnh a ch phải là diễn viên xuất sắc nhất. nhưng không có nhiều diên viên nghệ sĩ có đc sự cần cù chịu khó, vượt qua khó khăn, và tinh thần trách nhiêm cao như a. chắc cũng sẽ ít khi tìm thấy đc 1 ngôi sao nổi tiêng lại đi xe ôm phải không. nói tóm lại là "e yêu tất cả con người a" và cảm ơn ông trời đã đưa a đến với thế giới này

Bình luận

ùm bài này hay lắm..nói đúng là oppa là 1 người mà khiến ai cũng phãi yêu..  Đăng lúc 17-12-2012 04:04 PM
bài viết quá hay :))  Đăng lúc 16-6-2012 11:49 PM
ớ sao Hero với Fly Daddy Fly ảnh chạy xe ngon ơ mà!  Đăng lúc 16-2-2012 05:47 PM
à em ơi....chỗ đi xe ôm là tác nghiệp chụp hình bên thái thôi...ở Hàn không có xe ôm nên mới thế...lão Jun không biết đi xe máy đâu...:))))  Đăng lúc 12-2-2012 02:30 PM
chúc mừng! Tem kekeke!!!  Đăng lúc 12-2-2012 10:07 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
wingssky + 3 ủng hộ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-2-2012 10:06:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình chọn 2 đức tính đầu tiên là:
1.  Tinh thần trách nhiệm cao và cần cù   
2.  Khiêm tốn, ham học hỏi  
Bởi vì chính những điều này đã khiến mình trân trọng và ngưỡng mộ Jun Ki
Bởi vì mình nhận ra đó là những điều thật lòng và thẳng thắn nhất qua những bộ phim, những show truyền hình và trả lời phỏng vấn của anh
Bởi vì Jun Ki đã cho mình thêm một chỗ dựa, niềm vui và sự tin tưởng cho cuộc sống này!

Bình luận

ùm hj  Đăng lúc 17-12-2012 04:05 PM
đúng thế....>:D<  Đăng lúc 12-2-2012 02:31 PM
phong bì kekeke!  Đăng lúc 12-2-2012 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-2-2012 12:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Dù rất mún chọn hết nhưng mình đã đặt mỗi cái lên bàn cân ^^
mình chọn:

1.  Tinh thần trách nhiệm cao và cần cù
2.  Trân trọng và báo đáp tình cảm của mọi người

Jun ơi, anh có bik anh là tấm gương sáng đối với chúng em k?
hãy lun toả sáng soi đường cho chúng em, anh nhé !!!

ps: Mik, trưng cái áo đỏ ra làm jè thế=))

Bình luận

còn nữa cơ í mít ạ, mặc chung với cả quản lý nữ nữa....tôi đến là bó cả chân lẫn tay í...=)))))  Đăng lúc 12-2-2012 02:32 PM
pótay.com=))))))))))))  Đăng lúc 12-2-2012 12:56 PM
em cũng trưng cái áo hoa hòe Gà mặc với anh trong đoàn nữa kìa ^^  Đăng lúc 12-2-2012 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-2-2012 14:25:25 | Chỉ xem của tác giả

sao lại chơi khó nhau vậy hả.................tất cả các tính cách mình đều yêu mến hết....
bắt chọn 2 thì biết nhue nào....))))))))) mình đã chọn hai cái cuối....hú họa thôi ạ.....
...
cái ảnh minh chứng cho cái sự giản dị....có lẽ phải đi kèm với gần gũi....kiểu dễ tính dễ gần....
biết anh là người rất ưa sạch sẽ...vậy mà mặc chung áo với anh quản lý hay sao....)
Nói chung...sẽ luôn ủng hộ anh với những j anh lựa chọn....bởi thực sự không thể làm j để ngăn cản hay động viên anh cả....
anh là một trong số những tấm gương mà em lấy ra để học tập và phấn đấu...để an ủi mình nữa...
vì thế luôn yêu mến tất cả các tính cách của anh dù xấu hay tốt...kekeke

Bình luận

oK, ĐỂ TÌM ĐÃ, CAI NÀY CÓ NHÌN THẤY BAO GIO DAU :((  Đăng lúc 14-2-2012 12:37 PM
í í cho em xem với ^^  Đăng lúc 13-2-2012 01:00 AM
hố hố....rất gần đây....=)))  Đăng lúc 12-2-2012 11:25 PM
đâu đâu? mặc chung hồi nào vậy anh? *tò mò*  Đăng lúc 12-2-2012 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-2-2012 21:44:31 | Chỉ xem của tác giả
ở con người jun đức tính nào em cũng yêu mến hết{:284:}
em muốn bình chọn cả 6 đức tính này của anh luôn, hix nhưng lại ko cóa mới đâu nòng chứ{:261:}
vậy thì e xin đành lòng chọn 2 đức tính tiu bỉu nhứt của gà nè:
1. tinh thần, trách nhiệm cao và cần cù
2.trân trọng và báo đáp tình cả của mọi người
GÀ lun là tấm gương sáng chói cho em noi theo, anh là người mang lại cho e tinh thần trong cs
bởi vậy, dù thế nào thì em vẫn iu gà, mến gà và sẽ luôn luôn ủng hộ gà trong con đường sự nghiệp đầy trắc trở của gà.
mong gà sẽ tỏa sáng hơn nữa trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-2-2012 22:52:46 | Chỉ xem của tác giả
“Rơi vào – Chìm sâu – Giãy giụa – Và vẫn không thoát ra nổi”

Aigoo ......... Bây giờ em đag trong cái tình trạng này mất rồi

Em biết anh Jun Ki một thời gian rùi nhưng chỉ là qua vai diễn thui. Iljimae chắc quá thân quen ^^
Trên phim thì cái em nhìn thấy chỉ va rất đẹp trai, diễn xuất tốt nhưng đến khi bước chân và nhà GMG thì em đc thấy những điều thú vi vô cùng từ anh ấy

Ko hiểu sao em thích xem những cảnh hậu tr`hơn là xem phim :"> Em thấy một con người hoạt bát, vui vẻ tinh nghịch lúc nào cũng cười rạng rỡ dù công việc có mệt mỏi. Trong những show, phỏng vấn, fan-meeting thì chân thành, ấm áp, vui vẻ, thoải mái .... Chăm chỉ, cố gắng hết sức và đặc biệt yêu công việc (cái này đáng khâm phục lắm )

-----------------------------------------------

Poll cái này khó quá, nhừn chỉ đc chọn có 2 àh TT^TT
Nên em đành chọn 3 và 5 vậy. Đó là những khía cạnh ấn tượng của anh ấy đối vs em {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-2-2012 12:23:56 | Chỉ xem của tác giả
xeng` gửi lúc 12-2-2012 14:25
sao lại chơi khó nhau vậy hả.................tất cả các tính cách mình đều yêu ...

Đá đít...chuẩn chuẩn, bắt mình chọn 2 thì mình k biết chọn cái nào vì muốn chọn tất
....................
Đề nghị nhà mềnh kiếm số đo 3 vòng của bác quản lý cũ của Jun nhé...Mình là mềnh k muốn mặc chung với ai đâu nhé...mặc nhiều lần...Ok, nhưng chung đụng thì mất hình tượng quá . Với Gà thì k sao nhưng với người nào k phải là fan thì....

p/s1:Rõ ràng bác quản lý đậm người hơn Jun, vậy mà mặc vẫn vừa là sao...chắc chắc một người cỡ L, và một cõ XL...từ h mình sẽ suy nghĩ như vậy....
P/S2: Nghiêm cấm mọi sự tác động từ ngoại cảnh...Mình dễ lung lay lắm

Bình luận

@ ss mik: ss tàn nhẫn quá  Đăng lúc 15-2-2012 11:29 PM
em biết là mọi người sẽ khó chọn mà ^^ nên em mới để 2 lựa chọn đấy ^^ thật ra chỉ có 1 thôi cơ. còn nếu có mục "Tất cả" thì ai cũng chọn cái mục này ròi   Đăng lúc 14-2-2012 11:35 PM
hay áo này co dãn ss nhỉ?????/  Đăng lúc 14-2-2012 04:33 PM
có thớt poll...thỉnh thoảng nó bắn lên trên như bị ma ám...=))))))))))))))))  Đăng lúc 14-2-2012 04:25 PM
không...úp event í..=))) còn ảnh lão mặc chung với quản lý nữ anh tìm rồi...bên thớt 8..=))))  Đăng lúc 14-2-2012 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-2-2012 16:54:08 | Chỉ xem của tác giả
sao không có chọn tất cả vậy nhỉ
dù sao thì cũng chọn cái 1 với cái 3 cho tượng trưng vậy
để trở thành một iidol thì cần có cái 1, nhưng để thành một người bạn với fan thì cần có cái 3
mà sao có poll ấn tượng đẹp mà không có ấn tượng xấu nhỉ {:438:}

Bình luận

ấn tượng xấu á...có một cái bật ra ngay trong đầu mềnh đây...hừm hừm *chống nạnh*  Đăng lúc 4-4-2013 10:42 PM
ko có mục "tất cả" để cả nhà phải đau đầu í ss ^^  Đăng lúc 14-2-2012 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-2-2012 11:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Lâu qá mới vào chuồng

Thấy nhiều cái mới lạ à nhà

cái này thì đúng là anh em chơi khó nhau rồi

nhưng mình quyết định chọn 2 phương án

tinh thần trách nhiệm và cần cù...và thứ 2 đó là thẳng thắn và thật lòng

Mình yêu nhất 2 điều đấy ở Jun và vì 2 điều đấy khiến mình khâm phục

cũng chẳng biết nói thế nào nữa...cũng chỉ biết là vì Jun mà mình đã cố gắng để như Jun..Nhìn Jun mà học tập..hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách