Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wingssky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMG] GMG-ers Pro5~~~ HOT GIRL nhà Gà p5

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-9-2011 16:15:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình mở đầu page 4 rồi
=======================================
Tên xí xọn chủ thớt đâu roài. Gốc tích, mặt mũi ra răng bàn dân thiên hạ nhều người biết rồi chi mà ẩn với lị chả số. Chẹp chẹp, vẽ!
=======================================
Em chào cả nhà. Em là ma mới. Em xin từ giới thiệu cái bờ rồ năm của em
1. Tên: như nick
2. D.O.B: 10x
3. nickname: mangcut13
4.nick yà hú: aerosmith_131_133
5. Sở thích: game, money
6. Cảm xúc về Gà: tất nhiên là yêu, nhưng giờ xuống hàng thứ 3 mất rồi
Thế thôi nhỉ. ^^

Bình luận

hi hi, chào ss măng 10x ạ :))  Đăng lúc 13-9-2011 02:29 PM
có người welcome e rồi kia kía..á á..ss măng...e chết đây:x  Đăng lúc 12-9-2011 11:08 PM
ss ôi, lâu lắm hem thấy mẹt, show bấy bề đi ss><  Đăng lúc 12-9-2011 07:09 PM
ặc. té ra ss là lão làng! ^^  Đăng lúc 12-9-2011 07:01 PM
Giựt ti tiếp =))  Đăng lúc 12-9-2011 06:53 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
wingssky + 5 xiền mua sữa cho s^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 13-9-2011 00:13:16 | Chỉ xem của tác giả
he he! chào cả nhà! sau mấy ngày vào địa chỉ kst.vn ko đc  thì tềnh hình là đến tối hum qua e mới biết đại gia đình kst đã chuyển đến địa chỉ mới là kst.net.vn... huhu! tội lỗi tội lỗi quá!
đầu tiên cho em đc điểm danh lại!
1- Tên: Ngân
2-D.O.B: 21/12/91...< xin đc giới thiệu thêm em cung nhân mã ạ!> ngoài ra nhóm máu của e là nhóm máu B hê hê!
3- nickname: naxu, gin, xù....
4- nick YH!: naxu91 nick FB http://www.facebook.com/profile.php?id=100000109287475
5- sở thick:đọc truyện, coi phim, nghe nhạc , dance, viết vớ vẩn...
6- suy nghĩ cảm xúc về Jun: cảm xúc đầu tiên là ... thằng này là con trai thiệt sao... sao mà... đẹp thế???? . vâng cảm xúc lúc đầu của em là... tức tưởi trước nhan sắc đáng phải ghen tị của gà... huhu! thế là e tò mò đi tìm phim của gà về coi.....
coi và coi... cứ thía là yêu lúc nào ko biết... yêu lắm ấy... lâu lâu lấy hình ổng ra coi rùi cười như con ngớ ngẩn.... híc híc! thế là tụi bạn nó nói... e hâm...bức xúc lém ấy! nhưng ko vì thế mà e từ bỏ tềnh iu của mình đc... cứ thế cũng đã gần 3 năm rùi!
vào nhà cũng gần đc 2 năm! thương gà! yêu đại gia đình nhà GMG.
rồi gà đi nhập ngũ! tấm lòng em cũng đôi khi dao động trước vài a đẹp zai, manly nhưng mà chưa đủ để e bỏ gà ra đi!
iu iu mọi người!

Bình luận

Xù ..................... =)))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-9-2011 02:37 PM
em na xù đây ràu....kekeke....*rung lắc tới tấp*.....=)))))  Đăng lúc 13-9-2011 08:18 PM
keke, iu bạn Nhân Mã này nhắm nhé, hun phát nè :***************** =))  Đăng lúc 13-9-2011 02:29 PM
helu ^^ em iu nhé ^^  Đăng lúc 13-9-2011 07:10 AM
zổ ôi Nhân Mã tiếp, 5 đồng chí nhé, lập hội thôi =)) lại còn nhóm máu B *bắt cánh vỗ đen đét* iêu Gà iêu GMG ná :* :* :*  Đăng lúc 13-9-2011 02:14 AM

Rate

wingssky + 5 e iu lâu roài hem gặp &gt;&lt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 13-9-2011 04:10:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhân ngày trung thu đẹp trời em lấy hết sức can đảm đkí vào nhà mình :') cũng tại lâu rồi em ko tham gia trên các 4rum nên cũng thấy có chút gì đó hơi lạ lạ :') mong cả nhà giúp đỡ ạ : ))

1. Tên: outsiders

2. D.O.B: 02-10-1991

3. Nickname: mọi người có thể gọi em là Ao :"> =))

4. Nick yh/skype: private :')

5. Sở thích: ăn uống, nghe nhạc, đọc sách, coi phim, đi cinema, đi chơi lung tung, ngắm zai...

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : Xem Jun đóng phim khiến em có cảm giác hạnh phúc. Cảm ơn anh vì những vai diễn xuất sắc. Em yêu những vai diễn của Jun, và cho dù chưa bao giờ được gặp mặt, nhưng qua những gì em có thể biết thì em yêu cả con người thật của Jun. Iêu thì ko cần lí do, cứ đi theo tiếng gọi của trái tim thôi : )) Em ko dám chắc vào từ "mãi mãi" nên có lẽ cũng sẽ có một ngày tình cảm phai nhạt đi, nhưng mà lúc nào Jun còn đóng phim thì em còn xem và luôn ủng hộ anh :X

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? em thíc thì nhiều, cứ thỉnh thoảng xem phim có anh nào đẹp đẹp, em lại có cảm tình là thíc ngay =)) cơ mà xem hết phim thì cũng hết hứng luôn, hẹn gặp lại lần sau :-h : ))
nhưng mà dành tình cảm sâu đậm và quan tâm để ý nhiều thì có lẽ chỉ có Jun và Super Junior Lee Teuk [haizz, đời em hết Vịt lại Gà :-< ]. Em hiếm khi thíc một idol nhiều như vậy, hay nói đúng hơn là chưa có ai khiến em thíc đến thế :") Em ko muốn so sánh tình cảm em dành cho 2 người vì mỗi người mang lại cho em những cảm xúc khác nhau.
Hồi trước khi vào trại Jun cũng có mes cho SJ mà ;))

p.s: em đkí vào nhà mình đúng lúc bắt đầu đi học, và năm nay em mới năm nhất nên có lẽ sẽ học khá vất vả, ko vào nhà mình thường xuyên đc :"> em sẽ cố gắng vào nhiều nhất có thể, cả nhà thông cảm cho em nhé (; àh quên mất, cho em làm quen với tất cả mọi người :* love u >:d<

Bình luận

em Ao hở, còn nhớ ss hem *nháy nháy chớp chớp lia lịa* ss bít nhà mình có mái trùng sinh nhật với em đới keke, weo căm em vào chuồng ná ^^  Đăng lúc 13-9-2011 04:56 PM
hí hí, 91, mần quen nhé bạn :x  Đăng lúc 13-9-2011 02:26 PM
*dật ti* xong, ôm, hun, ngoảy mông đi  Đăng lúc 13-9-2011 12:26 PM
e chào ss ạh,,trung thu vui vẻ nha ss iêu =)  Đăng lúc 13-9-2011 12:24 PM
weo cum em............:XXX....ngày sinh của em ngược với anh...=))))))))))))))  Đăng lúc 13-9-2011 08:55 AM

Rate

wingssky + 5 chuc mung ve nha

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-9-2011 09:11:48 | Chỉ xem của tác giả
Thưa cả nhà. Em là em tính tung hình em lên để tuyển vợ cho nó máu. Cơ mà chả thấy có chỗ nào để tung. Ngó lên ngó xuống, ngó ngược ngó xuôi chả có chỗ. Tung lung tung chủ xị lại gô cổ em trói một chỗ cho các mái xí xớn thì em sợ lắm :lol
Răng thì mà là cho nên em tung ở đây. Có gì không phải mong cả nhà xem xét sờ nhẹ tay em nhờ:lol

======================================================
P/S: Hình hơi mờ do cái điện thoại cùi bắp ^^

Bình luận

Hình như em bé giồng mẹ nhỉ??????? :X  Đăng lúc 17-9-2011 07:45 PM
Không thấy cái hình nào hết á! =)))) Máy bị chặn =))))))))))))  Đăng lúc 15-9-2011 02:36 PM
đáng iu quá ss ới ời ơi!:X  Đăng lúc 14-9-2011 12:04 PM
bé đáng iu quá , sau nì triển vọng là hotboy quá !  Đăng lúc 13-9-2011 07:58 PM
em bé dễ thương quá ss ơi :x :x :x  Đăng lúc 13-9-2011 04:57 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
IamNgo + 5 Đepai quá ss ơi!
wingssky + 5 special

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-9-2011 00:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi phát hiện ra mình đã bị lậm anh Junki, quyết định vào đây báo danh trong nghĩa trang những liệt sỹ bị chết chìm bởi tài năng, sắc đẹp và nước mắt của anh Junki........

1. Tên: <bí mật> cứ gọi là Hachikun

2. D.O.B: xx.xx.1987 (kém anh Junki 5 tuổi thôi ^^)

3. Nickname: cún Hachi (vì rất là loyal giồng chú chó Hachi )

4. Nick Y!M: yumisatohachi

5. Sở thích: NGỦ nướng, nghe nhạc, đọc tiểu thuyết

6. Suy nghĩ, cảm xúc về Junki: mới chính thức tìm hiểu về anh Junki dù nghe nhạc anh Junki hát thì mấy năm rồi (vì mình không thích xem phim lắm, chỉ hay nghe nhạc)... nên có nhiều cảm xúc không thể nói hết được, nhưng tóm lại là:
- Thích nụ cười như như ánh nắng dịu nhẹ ấm áp của anh, chỉ cần nhìn thấy nụ cười của anh thì dù trời mưa không chút nắng cũng vẫn cảm thấy ấm áp Nhưng có lúc em tự hỏi, có phải lúc nào anh cười cũng là anh đang cười không? Vì anh là một diễn viên tài năng nên em không biết được lúc nào anh cười nhưng trong lòng anh đang khóc...
- Nể phục tài năng của anh, mỗi vai diễn là một tính cách, là một con người, tức là, là GongGil chứ không phải Junki-trongvai-GongGil, là Yongee chứ không phải Junki-trongvai-Yongee, v.v...). Dù tiếc là anh không đóng thật nhiều phim cho mình xe thỏa thích, nhưng mà những phim anh chọn đóng đều là những phim tuyệt cả, đến nỗi một người không thích xem phim như mình mà mong rằng được xem phim của anh mãi không hết.
- Khâm phục những gì anh đã trải qua để có được một Junki cho bọn em kính phục, ngưỡng mộ và yêu mến như bây giờ. Nếu là em thì em đã nghe theo lời bố mẹ, chọn con đường dễ đi mà đa phần mọi người sẽ chọn: thi đỗ đại học, làm 1 công việc ổn định, nhận lương đều đều, đủ ăn đủ mặc... như con đường em đang sống bây giờ - chỉ cần đủ ăn đủ mặc chẳng có ước mơ gì cả.

7. Ngoài Junki ra, không có 1 diễn viên nào mình thích đến thế (người không thích xem phim lắm mà), chẳng có ai khiến mình tìm toàn bộ phim của người đó để xem cả. Còn ca sĩ thì mình thích JYJ's Kim Jae Joong (bạn này có quãng thời gian trước khi nổi tiếng rất "vật vã" giống anh Junki) và H.O.T's Jang Woo Hyuk.

P/S: Mà mình tưởng anh Junki nhiều fan "già" hóa ra cũng nhiều fan trẻ hơn mình thế, thật là tủi thân mà - cái thân phận gái già mà con ham hố trai đẹp - Già Mê Giai

Bình luận

@Mi: Em *e thẹn* á? Có nhầm không vậy =)))))  Đăng lúc 4-10-2011 08:13 PM
e chào ss nhé!! *e thẹn* =)))  Đăng lúc 4-10-2011 04:54 AM
Nhưng mà nút bình luận bây giờ không được +K$T như trước nhể =P~  Đăng lúc 3-10-2011 06:40 PM
hế lu ss hachi ạ :* nút bình luận comeback hố hố :))  Đăng lúc 3-10-2011 05:30 PM
Há há há, chúng ta có nên lập đội tấu hài chăng =)) Ss mần quen với em xeng` đẹp trai nhá =))))))  Đăng lúc 3-10-2011 04:59 PM

Rate

wingssky + 5 mung ss vo nha

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-9-2011 13:52:20 | Chỉ xem của tác giả
em chều các mía lớn nhỏ trong nhà
em tính hay lang thang ko cố định ở đâu   lâu nhưng ở nhà gà khá lâu
lên cũng phải làm cái pro5 cái :lol

tên thì nhà  gọi em là Ngố  nhá
SN : 02-12-1989
( tình  hình em ngó qua các mái nhà  mềnh hầu hết 8x trở lên  nhở )
Nick Yh : Ngat.8xdt
sở thích : bất tận .........;P
suy nghĩ về Jun: hơ cái này em cũng ko rõ  chỉ biết em ngồi mần nhất chi mai  , đổ rầm rầm thui ạ
à quên  còn đệ nhất Mỹ nam mắt một mí :victory:

Bình luận

*um hun thắm thiết* ss ngố cụa em :* :* :*  Đăng lúc 3-10-2011 05:30 PM
chụt choẹt...:XXXX  Đăng lúc 3-10-2011 04:57 PM

Rate

wingssky + 5 hehehehe

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tóc Tài khoản bị xóa
37#
Đăng lúc 21-9-2011 16:35:10 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên
2. D.O.B : 13.5
3. Nickname : sói (soi sòi sọi ==' )  tóc.
4. Nick yh/skype : soitoc_trongguong
5. Sở thích : âm nhạc, ngôn ngữ và nghệ thuật.
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) : Bề ngoài thì nhắng nhít dã man nhưng thực sự là một con người sâu sắc và nghị lực. Riêng điệu cười thì cute quá mức cho phép T____T
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) : Michael Jackson.
8. Giới tính : Female.

Không thể vào nhà thường xuyên được nhưng em mãi lun là một mái của GMG *rưng rưng*

Bình luận

hế lu con gái ss jun ;)) chào em tóc ná ^^  Đăng lúc 3-10-2011 05:31 PM
em sòi của anh.....vào chuồng thường xuyên nhé...:*********  Đăng lúc 3-10-2011 04:57 PM

Rate

wingssky + 5 toc em^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-9-2011 20:51:12 | Chỉ xem của tác giả
Nghe thấy có zai lao vào vội. Ôi chao. Đpẹ zai quá đi! Lại sệch xy nữa. Cái này ngừi ta gọi là Bán nuy nhá!
=))
Tiện thể giới thiệu phát.
Thành viên cũ mốc xì nhà GMG từ thuở mê giai đến lúc mê gà.
Nick: IamNgo
BOD: 6/5/198x
All about LJK: Yêu vì Kay, tương từ vì GongGil, mê mệt vì Mận.
Ngoài bạn Gà mềnh còn một tình iu lơn lớn khác là FT Island và vô số tình yêu nhỏ dành cho zai đẹp gái xinh.

Bình luận

ss thấy em viết pích rất hay , hay e viết tặng chuồng mới mấy pích đi hị hị " cầm cánh lay lay " "lấy mỏ mổ mổ "  Đăng lúc 13-10-2011 08:20 PM
" ôm ' một cái nào , em hãy chăm vào chuồng chơi nhé  Đăng lúc 13-10-2011 08:17 PM
em chào ss bắp ạ *nhe mỏ* keke  Đăng lúc 3-10-2011 05:31 PM
kekeke...ss ngô...em chào ss....* bắt tay ôm hôn tới tấp*...:****  Đăng lúc 3-10-2011 04:58 PM

Rate

wingssky + 5 giời ơi..dê cái nào:*:X&lt;:D&lt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-10-2011 16:11:38 | Chỉ xem của tác giả
em chào cả chuồng ạh
em rất sr vì bh ms vào điểm danh ạh
hihi
ko để đợi chờ lâu em xin nộp bản sơ yếu lí lịch ạh

1. Tên : Thu Hương
2. D.O.B: 27/9/1991
3. Nickname : vịt các ss còn nhớ iem hem
4. Nick yh/skype : yh: thien_than_tuyet_279 , skype : vit_kiu
5. Sở thích: mê giai, ngắm giai mọi lúc mọi nơi, nghe nhạc của các giai iu, xem fim của các giai iu, pose ảnh mọi lúc mọi nơi
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) : e chỉ biết là e yêu giai thui chứ bảo e nói về suy nghĩ về giai thì nh lắm, ko bít nên nói những j
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? forever 5 is DBSK
8. Giới tính ^^ : gái

Bình luận

e chào ss ạ! *lễ phép* =))))  Đăng lúc 4-10-2011 04:56 AM
e ơi ở đây chỉ post bài jới thiệu, hem 8 nên s xoá bài dưới cảu e nhé, rate nhiều xiền bù lại cho e nha *hun hun*  Đăng lúc 3-10-2011 09:28 PM
hớ hớ em vịt, mần quen phát nào *chớp nháy lia lịa* ;;)  Đăng lúc 3-10-2011 05:31 PM
úi em việt kiều......:XXXXX....còn nhớ anh không...:))))  Đăng lúc 3-10-2011 04:59 PM
Lâu lắm rồi mới thấy em sủi bọt :x Ss yến đây. có còn nhớ k????????????  Đăng lúc 3-10-2011 04:16 PM

Rate

wingssky + 5 xiền nhé

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 4-10-2011 23:07:44 | Chỉ xem của tác giả
1.Tên : Link
2. D.O.B: 23/11/1990 (trên giấy khai sinh là zị...)
3. Nick name:....
4.Nick yahu: thuylinh_2311_girl
5. Sở thích :phim hàn...phim hàn...và phim hàn...
                 luyện k biết bao nhiu bộ...phim hàn nào có zai xinh gái đẹp...nội dung hấp dẫn là ở đó có ta.
6. Suy ngĩ về Jun: biết Jun lâu lắm lắm rùi, nhưng mà hồi đó k thix J lắm, nhìn ẻo ẻo như con gáí. Bữa đó rảnh rảnh thế nào down my girl về coi, tự nhiên thấy J hay hay, tìm phim của J coi, tìm trong Korean Drama bộ Iljimae, má ơi, coi liền tù tì k nghĩ, thâu đêm suốt sáng... luyện xong thì...đổ J cái rầm...lùng sục tất cả phim của J coi. tính đến bi giờ thì coi gần như hết...
Dramas có Iljimae, TBDAW, hero
movies có fly daddy fly, virgin snow, king's man
7. em thì cứ giai đẹp là thix, J thì wa đẹp nên em ... hehe...mê J rùi...

Bình luận

uh, cũng may là có cái nhà này zô tám cho đỡ nhớ J...  Đăng lúc 13-10-2011 08:39 PM
thoai nhớ hắn thì vào đây cùng nhớ với mn cho ....càng nhớ hơn =))  Đăng lúc 13-10-2011 08:25 PM
luyện hết fim của J rùi, nhớ J wa, làm sao bi giờ...thanks mấy ss đón chào em nhá, zui wa cơ...  Đăng lúc 6-10-2011 08:43 PM
weo cum em....kekeke....*um hôn cái*....ss Sap 8X đời đầu đóa em...=)))  Đăng lúc 5-10-2011 09:05 PM
coi rùi bạn ơi, mình chỉ coi đến khi Jun die thì mình k coi nữa, coi vì J mà...huhu...mà fim nì J mặc đồng fuc sinh viên, kute k chịu nổi lun..  Đăng lúc 5-10-2011 11:36 AM

Rate

wingssky + 5 ^^ lì xì vô nhà

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách