Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1067|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GIF-VID] "Gái nhà"- You are so beautiful <3<3<3<3<3

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Dành tặng ngôi Nhà thân yêu.

Nơi cất giữ những gì tốt đẹp nhất dành cho những chàng trai DB5K.

Tổ ấm thân thương của những trái tim ấm áp và kiên cường nhất.

Thời gian tìm hiểu và biết tới họ, cũng là ngày gắn bó với Nhà.  Thời gian cũng không tính là quá nhiều, nhưng cũng đủ để biết rằng nơi đây thật sự là "một thứ gì đó" sẽ ghi dấu ấn trong cuộc đời.

Có phải chờ đợi mới biết được giá trị của thời gian. Phải chờ đợi mới biết rằng thật sự là đã yêu, đã thương và nguyện tin tưởng. Cám ơn những cô gái đã chọn con đường khó khăn nhiều thách thức thế này. Cám ơn vì đã cùng nhau chia sẻ buồn vui, chia sẻ tình yêu chung với những chàng trai tuyệt vời ấy.

Hãy tin rằng, sự đợi chờ ấy là xứng đáng. Tin rằng sau cơn mưa trời sẽ sáng trở lại. Tin rằng có một nơi, một nơi vô hình mà chỉ cần mở lòng yêu thương và tin tưởng chúng ta có thể chạm được vào nó. Đó là trái tim của DB5K- chòm sao Cassiopeia.

Mãi yêu thương và tin tưởng, chỉ bởi đơn giản họ là chính họ DBSK/TVXQ/THSK.

Tự hào về những cô gái "Nhà" :">

One more thing,
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

YOU ARE SO BEAUTIFUL girls{:290:} {:290:} {:290:}

Link Down:

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
josemario + 5 :-*
ngocxit + 5 :XXXXXX

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-2-2012 12:39:13 | Chỉ xem của tác giả
Hử, đồ mới à?
Là cái mà ss Cáo đã làm từ hình của gái nhà à? Có làm gì "nguy hiểm" ko đó? *liếc*
Em xem thử nha:">

Edit: phải chờ nữa à:-?

Bình luận

Hí hí , đợi xíu cái nì lúc nào có vid thì mới bỏ hide được ::*  Đăng lúc 17-2-2012 04:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-8-2012 01:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Bớ ChunloverFC, cho Gấu mượn vid mang đi nơi khác nha, có để cre vid từ ChunloverFC đàng hoàng nha! ^^

Bình luận

Gấu ơi, tk utube của tớ vừa bị xóa rồi =((, mai tớ reup lạ nhá :"> hay Gấu có sẵn trong máy thì reup lại luôn cho tớ mới :"> mạng chỗ t dạo này lởm lắm :-s   Đăng lúc 7-9-2012 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-9-2012 11:57:42 | Chỉ xem của tác giả
Cáo ơi, up lại thì cũng bị Utube xóa vì bản quyền thôi à, dạo này Cjes đang làm căng vụ này mà! >"<

Bình luận

tớ bị xóa vì cái still be W cơ :"> còn cái này up hoài mà ko thấy bị làm sao đâu á, Gấu cứ lấy mà dùng nha ;))  Đăng lúc 7-9-2012 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách