Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Game] Vị đại hiệp này là ai? Comment vui - tặng sức gió

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-3-2015 23:40:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng muốn bon chen kiếm ít sức gió nhưng mà không nhận ra được hết
1. Tô Hữu Bằng
2. Ngô Kỳ Long
3. Kiều Chấn Vũ (cái này quá dễ rồi, như là nét đặc trưng ấy, không lẫn đi đâu được )
4. Không biết (Hình như chưa xem phim của anh này bao giờ )
5. Hồ Ca
6. Đầu tiên nhìn thấy giống Lưu Khải Uy nhưng mình đọc cmt mới biết hóa ra là Thích Tiểu Long
7. Lý Dịch Phong
8 và 9 không biết là ai luôn Phải cày thêm phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-3-2015 21:02:53 | Chỉ xem của tác giả
1/ Tô Hữu Bằng.
2/ Ngô Kì Long
3/Kiều Chấn Vũ
4/ Mã Tuấn Vỹ
5/ Hồ Ca
6/Thích Tiểu Long
7/ Lý dịch PHong
8/ Trần Hiểu
9/ Cao Tử Kỳ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-3-2015 00:06:28 | Chỉ xem của tác giả
1. Tô Hữu Bằng - "Ngũ a ca" chuẩn cơm mẹ nấu rồi :3
2. Ngô Kì Long - "Tứ gia đảng" đâu bơi hết vào đây ngắm anh già theo style ninja nè
3. Kiều Chấn Vũ - Tần Phong của "Túy đả kim chi" đây mà, lại nhớ thời xưa xem phim hài hài cười té cả ghế Dân tình thì biết anh sau Cổ kiếm kỳ đàm, chắc mình đi trước thời đại há há
4. Mã Tuấn Vỹ (hình như thế ) – anh này chuyên đóng phim TVB, cưới Trần Pháp Lai, còn phim này hình như diễn cặp với Dương Di
5. Hồ Ca – đây rồi soái ca vĩ đại nhất của kiếp xem phim Tàu của tui, người mà đã làm cho sự nghiệp ship Đường Hồ Lô của tui tan tành theo gió mây, nát bét không còn một mẩu vụn Em hận anh người đàn ông nhị thập tứ hiếu của Thượng Hải ạ Mà phim này là Tiên kiếm kỳ hiệp 1 mọi người nhỉ?
6. Thích Tiểu Long – không có ấn tượng lắm nhưng mà mắt anh này rất đặc trưng, dễ nhận ra (ít nhất là với mình ). Xem Khổng Tước Linh (chuyển thể từ võ hiệp của Cổ Long) của anh này đóng rồi và nhớ mãi hồi xưa toàn tưởng (bở) anh này là đệ tử Thiếu Lâm tự thật do quả đầu quá giống, ai dè trúng thật
7. Lý Dịch Phong – ca ca này thì khỏi phải nói rồi, hiện tượng nổi lên như diều trước gió của làng giải trí Tàu năm qua. Đóng phim nào thì hot phim đấy, tiêu biểu là Cổ kiếm kỳ đàm đã lấy đi biết bao trái tim mơ mộng của các hủ nữ Do ca đóng Hoạt sắc sinh hương với Đường Đường nhà em, nên là… hãy về đội của em Klq cơ mà cho em khoe tí là em xem ca ca đóng từ cái phim Cổ tích chuyện tình mà có cả Minh Đạo chiếu lúc 17:30 trên kênh Hà Nội 1 đấy nha
8. Trần Hiểu – xin lỗi Hiểu Dĩnh shippers, em chỉ là đứa cuồng Hiểu Dung (cho dù sự thật là Hiểu Dung toàn đóng mấy couple trời ơi đất hỡi, không dở dang thì cũng là hai đứa ba chấm, điển hình như Bình Chi đại tỷ và Linh San tiểu muội )
9. Cao Tử Kỳ - hờ hờ ngàn lần tạ lỗi với anh chứ em chỉ biết anh là chồng của ss Chae Rim (xồi lại nhớ Túy đả kim chi rồi :3) nên miễn bàn đến cái phim có tạo hình này nhé À à còn ‘Không phải hoa, chẳng phải sương’ (nhớ vì tên rõ rồ-man-tíc) đóng với Lý Thạnh nữa nhỉ
Túm cái quần lại là toàn soái ca ở đây và có ít nhất là 4 vị (đã từng) dính dáng tới ss Chae Rim dễ xương Trân trọng cảm ơn ss Lộng Nguyệt đã tài trợ cho chương trình So You Think You Can Chém nhảm của em Em xin hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 12-3-2015 10:06:49 | Chỉ xem của tác giả
tuhuyen gửi lúc 5-3-2015 08:22 PM
1 Tô Hữu Bằng (phim Dương môn hổ tướng) với Chae-rim
2 Ngô Kỳ Long (phim Hiệp nữ phá  ...

Chào mọi người ngày mới.
Đã qua 7 ngày rồi, Hà Nội vẫn mưa rả rích như cách đây 1 tuần nè
Sau khi đọc bài của mọi người mình lựa chọn gửi tặng 100 sức gió cho bạn tuhuyen nha. Comment trả lời đúng rất sớm mà còn thể hiện sự hiểu biết nhiều về các bộ phim nữa.

Nhận thấy có một điều đặc biệt là trong topic có rất nhiều bạn thích Alec nhé. Mình cũng thích anh Bằng, mà không phải từ Hoàn Châu hay Dòng sông ly biệt đâu, thích anh chính từ Dương môn hổ tướng. Tứ Lang của anh khiến cho người ta cảm thấy đau thấu tim gan, không thể nào quên luôn ấy. Nhớ lúc đó mình xem là hồi còn thịnh hành blog 360, góc review phim của mình đa phần là phim Mỹ, vì anh mà xuất hiện một bộ Trung, haizz nhớ hồi đó ghê.

Thân ái

LN

Bình luận

Đã chuyển thưởng nha ^^ Have fun  Đăng lúc 13-3-2015 11:15 PM
ý tưởng lớn gặp nhau!! ta cực kỳ thích phim Dương Môn Hổ Tướng nhất đó! thank bạn!  Đăng lúc 12-3-2015 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-11-2015 20:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Nhận ra mỗi Tô hữu bằng vs Ngô kỳ Long
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách