Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loannaol
Thu gọn cột thông tin

[GAME SHOW] Thanh xuân năm ấy chúng ta vừa gặp gỡ (Kết thúc game thành công tốt đẹp, lời cảm ơn và quà may mắn từ Thi Gia #174)

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2015 23:49:31 | Xem tất
Tổng kết game đã xong, đúng chất Là tự em đa tình, em vắt óc nghĩ ra cái từ khóa sắp xếp thứ tự thế kia, chỉ cần lộn từ câu 12 lên câu 1 là giải được đáp án mà mấy bạn không thèm sử dụng

Dù sao game cũng đã thành công tốt đẹp, chân thành cảm ơn tất cả các bạn tham gia nhiệt tình, đặc biệt cảm ơn Mọt @Shaphiraable dù ốm đau vẫn đu theo game tới cùng, yêu Mọt

Lúc nãy các bạn mải chơi game không biết có để ý không nhưng Thi gia đang tuyển nhân tài đó ạ, nếu các bạn có khả năng, làm sub thì càng tốt, còn không chỉ cần có lòng nhiệt tình vô up ảnh xây nhà Thi gia cùng chúng mình thì mình rất cảm ơn

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Shaphiraable + 5 Cần lắm người cứu trợ =)))
boconganhpp + 5 BTC vất vả rùi *iu iu*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2015 09:17:13 | Xem tất
Đu từ đầu đến cuối mà toàn chậm chân so với các banh. Nhà Thi toàn thành phần khủng
Không giành được giải câu nào những cũng đã nhận được quà an ủi từ BTC.
Hi vọng sau này nhà Thi sẽ có nhiều gameshow khác nữa. Chúc nhà ngày càng phát triển

Bình luận

game hôm qua nhà Thi chân chính chẳng có ai chơi đó bạn =)) cảm ơn bạn nhiều, năng qua chơi nha, nhà đông người mình mới có hứng làm game :p  Đăng lúc 6-9-2015 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách