Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hongstar
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Game] Bạn thích ai nhất , thích khi nào và tại sao

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 2-5-2013 14:04:46 | Chỉ xem của tác giả
mình thì thích nhiều lắm à *măt long lanh*

nhưng gần đây đang thích anh Cao Dĩ Tường vì anh í đóng vai Vương Lịch Xuyên caca của mình trong phim đc chuyển thể thành truyện á hehe nhắc tới là nuosc miếng chảy tỏng tỏng à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 2-5-2013 14:48:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Jo In Sung nhất nhất nhất.
Thích từ hồi bé bé cấp 1 cơ, nhưng lúc đấy chỉ biết là đẹp trai thôi, đến giờ chắc cũng được ngót nghét 8,9 năm rồi
Cơ mà anh lúc ẩn lúc hiện với hồi bé cũng ko có điều kiện mà quan tâm nhiều được. Mãi đến những ngày Song Hoa Điếm thì chỉ có một mình anh thôi.
Yêu anh vì vẻ đẹp mà đối với mình là tuyệt đối, vì tài năng, tính cách đơn giản ko khoa trương, vì tinh thần trách nhiệm, vì rất rất nhiều thứ khác.
Mình cũng từng thích nhiều zai khác rồi: LMH, SJK, HB, SJS,...đủ cả nhưng chưa bao giờ bị thu hút bởi ai nhiều và lâu như đối với Jo mỹ nam nhà mình.
Oppa fighting! Đừng giảm thêm cân nào nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 2-5-2013 16:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ thích duy nhất một mình Lee Seung Gi thôi.
Thích cách đây hơn nửa năm, sau khi biết đến sự tồn tại của một con người tên là Lee Seung Gi.
Lý do thích: Có quá nhiều lý do, nhưng đại loại là : vì LSG là một người trong giới showbiz, nhưng mình cảm nhận được cậu ấy rất gần gũi, rất đáng yêu như một người em trai, một anh trai trong đời thực vậy.
Cuộc sống thì rất chi là chuẩn mực, k scandal, luôn đối xử tốt với mọi người...
Không đẹp lộng lẫy nhưng vẻ đẹp LSG rất thực, k hề giả tạo...
Luôn luôn chăm chỉ và nổ lực hết mình....
Và cái cuối cùng ,cũng là điểm thu hút nhất là cái tính heodang đáng iu chết người, mà không sao nào có được....
LSG là một người đặc biệt trong vô số những "vì sao" trong giới showbiz, nên đó là con người mình yêu quí nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 2-5-2013 20:28:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích 2pm {:425:}
Thích cách đây 3 năm rồi, từ hồi xem show Idol Army Season 3 của chúng nó {:398:}
Vì sao thích: Nhiều lắm, cách chúng chơi show vô cùng thoải mái, không quan tâm tới hình tượng một idol của mình, 6 múi sẹc xy của chúng nó, cách tụi nó troll nhau và thương nhau... Yêu lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 9-5-2013 00:03:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thích G-Dragon của Big Bang nhất.
Lần đầu tiên nghe Heartbreaker đã thích rồi
Thích tóc bạch kim của Jong.
Thích vẻ mặt baby, cute, dễ thương, đáng yêu của Jong.
Thích giọng hát, rap của Jong.
Yêu tài năng của Jong và yêu Jong quá !!!!! :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 9-5-2013 00:46:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Han Geng ba tuổi nhất.
Lần đầu tiên bị dụ dỗ xem EHB vì có DBSK đã ấn tượng với chàng rùi
Thích nụ cười , thích cái mũi, thích giọng nói
Thích vẻ mặt lúc vui, lúc buồn, lúc trầm tư
Thích sự quan tâm, lo lắng cho mọi người
Thích giọng hát k thực sự hay nhưng ấm lòng
Và đặc biệt thích con người và nhân cách của Canh hâm :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 9-5-2013 01:07:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất là người trong avatar mình nè {:161:} - Lee Seung Gi.
Hồi đó mình không quan tâm đến nền điện ảnh Hàn Quốc, suốt ngày coi hoạt hình, hành động Mỹ thôi {:180:}. Nhưng vào một ngày năm 2011, mình thấy bộ phim có tựa thú vị "Bạn gái tôi là hồ ly", nội dung cũng hay, thế là ngồi tu luyện mấy ngày liên tiếp {:184:}.
Ấn tượng ban đầu của cụ với mình thật là ... vừa mở tập 1 xem, mình có suy nghĩ: ai lại chọn diễn viên gì mà xấu vậy nè {:98:}. Nhưng mà coi phim từ từ mình bị cuốn hút bởi lối diễn xuất tuyệt vời đáng yêu của cụ.
Phải nói là cụ có vẻ đẹp rất riêng, càng nhìn cụ càng thấy đẹp (lạ thật nhỉ), nụ cười quá ấm áp.
Xem phim xong là search thông tin về cụ. Càng search càng khâm phục tinh thần làm việc không mệt mỏi, thái độ ôn hòa thân thiện, lịch sự, lễ phép, ... của cụ. Đây chính là tấm gương sáng mà mình học tập được rất nhiều điều. Đó cũng chính là lí do mà mình rất rất yêu thích LSG !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 9-5-2013 13:19:01 | Chỉ xem của tác giả
Cha mẹ mình là những người mình yêu thích nhất.                                                     
Ngay từ lúc mới ra đời đã thích.                                                                                                   
Đơn giản vì là cha mẹ của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 9-5-2013 13:31:43 | Chỉ xem của tác giả
mình thích Song Joong Ki nhất
thích từ hồi xem SKW , ngay mấy tập đầu luôn
tại sao thích áh ? Vị nụ cười tỏa nắng của hắn chứ sao nữa, cứ y như mỹ nhân : da trắng mịn màng, môi hồng hờn dỗi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 10-5-2013 23:51:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích anh Jang Hyuk nhất
Thích từ khi nào làm sao biết được, từ hồi xem Săn Nô Lệ hay mấy phim trước đó nhỉ
Lý do à, đẹp trai, diễn xuất hay.......................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách