Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Gallery] Kim Soo Hyun, cậu hài lắm!!!! | Khu vực dìm hàng chuyên dụng

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:40:26 | Chỉ xem của tác giả
socola_sua_92:

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:40:48 | Chỉ xem của tác giả
socola_sua_92 gửi lúc 11-2-2012 18:38
DC

E hèm, tin đây, tin đây =)))))))))!!!!

Hoàng thượng Kim Soo Hyun lộ chưn xấu

Trong tập 12 của bộ phim truyền hình “The Moon Embracing The Sun” phát sóng này 09.02.2012, đức vua Lee Hwon (Kim Soo Hyun) và hoàng hậu Bo Kyung (Kim Min Seo) sắp có buổi hợp phòng đầu tiên.

Trong tập phim này, để bảo vệ Wol, Lee Hwon đã buộc lòng phải chấp nhận hợp phòng. Trong lúc thiwcj hiện các công đoạn chuẩn bị cho buổi hợp phòng, khán giả đã có dịp thấy đôi cẳng chân nhiều lông của Kim Soo Hyun.

Mặc dù đó là một cảnh phim hết sức nghiêm túc, nhưng chân của Kim Soo Hyun lại trở thành trung tâm sự chú ý của khán giả. Các khán giả bình luận: “Đôi chân dậm lông của Kim Soo Hyun cũng rất đẹp” (*=))) fan này còn cuồng hơn cả Gem*), “Mặc dù cảnh phim rất nghiêm túc nhưng vẫn hài hước làm sao ý.”, “Ai chân mà chả có lông”…

Nguồn: Dong A via Asian Drama
Dịch: Wendy

Ghi chú: - Để chiêm ngưỡng cặp giò đầy thị phi này, mời quý các bạn ngó thêm mấy post trước của em Sữa =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:41:49 | Chỉ xem của tác giả
gemangel:

socola_sua_92 gửi lúc 11-2-2012 18:38
DC

Bé Sữa, em còn giữ mấy tấm hình Ngố ngủ lăn ngủ lóc ko? Đem vô đây luôn đi cưng =)) Ss vừa thấy trên DC lôi lại tấm này =))))))))))

DC

http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wNS8wNS83L2UvInagaMEN2UyNDY4ZmNjZGUwMzk3MThkZDRiMjU0OWRmYjU1MzAdUngWeBXAzfEhleSBOYSBOYXxWYXJpWeB3VzIEFydGlzdHN8MXwy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:42:32 | Chỉ xem của tác giả
socola_sua_92:

gemangel gửi lúc 12-2-2012 13:25
Bé Sữa, em còn giữ mấy tấm hình Ngố ngủ lăn ngủ lóc ko? Đem vô đây luôn đi cưng ...

em còn vid này thôi ^^
còn ảnh chắc mỗi nơi 1 pic em tìm sau^^

GAME "MÙA HÈ THỨ BẢY" - VÒNG 1

Miếng ghép còn thiếu: http://www.mediafire.com/downloa ... /MiengGhepThieu.rar

Bình luận

Đội MAY đã tìm thấy ạ =)))))  Đăng lúc 25-7-2014 09:42 PM
đội Đúp pồ trần đã lấy được miếng ghép này  Đăng lúc 25-7-2014 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:42:53 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 12-2-2012 13:25
Bé Sữa, em còn giữ mấy tấm hình Ngố ngủ lăn ngủ lóc ko? Đem vô đây luôn đi cưng ...

Để đấy ta: *Hyun ngố, đừng hận chị, hàng chị để trong kho từ lâu. Giờ không chưng ra sự nó mốc meo hết, lại khổ cái mẹt cậu =)))))))). Chị còn một cơ số các ảnh tự sướng của cậu nữa. Chị đang lập thành bộ sưu tập =))))*

Nguồn: Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ngố, tôi đã gióng trước rồi nhá. Giờ tôi tiếp tục dìm hàng anh đây =))))))))))). Anh có xí hổ thì sang chỗ em Zy mà trốn =))))).

Các chị em thân mến, thể theo nguyện vọng của chị em, mình up bộ ảnh này để chị em lấy cảm hứng cho vụ Valentine và vụ sinh nhật Ngố.

Bộ ảnh: NGỐ MÀ BÀY ĐẶT MÊ SELCA

[img][/img]

Xem xong, các chị em thấy cảm hứng lên đến đâu rầu??? =))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:43:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình tưởng mình đã hết hàng để dìm rầu, cơ mờ không phải. Thi thoảng chạy vào góc này, góc kia trong máy lại thấy một ổ. =)))) Nào thì, đã mang tiếng ác thì ác luôn một thể. Cả nhà không cười không lấy tiền =)))))))):

=))))))))))))))))))))))))) Tôi chết với anh, anh Ngố ạ *Cứ nhìn lại cái hình 1 lại cười như điên í*. Mắc công chiều nay tôi cứ đổi đi đổi lại cái Av =)))))))).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:44:23 | Chỉ xem của tác giả
hoathuytinh309:

hôm nay em có tâm trạng " tâng bốc" thằng bé nhà mềnh )))))

đầu tiên là trốn nhà đi ra ngoài chơi vs gái
đến lúc nửa đêm trèo về thì em Zy thả chó ra cắn )))))))

sau đấy k vào nhà đc đành phải ngủ đầu đừong xó chợ

sáng hôm sau tay nhặt lá chân đá ống bơ tìm cách xin lỗi em Zy

nhưng k thành nên đành phải đi mò cua bắt ốc

nhưng mấy ngày sau chán quá chuyển sang nghề khuân vác

nhưng vì cái thân hình ốm nheo ốm nhóc chỉ có 5 múi rữoi )))) nên hắn ta đành phải bỏ nghê và gia nhập hội cái bang

đi lang thang ăn xin qua ngày {:432:}

đến khi tả tơi rơi rụng thế này đây:

nhưng do cuối cùng k chịu đc nên đành phải quay về cầu xin em Zy tha thứ lần 2

liệu lần này em Zy có tha thứ cho hắn k?????????
em k bít nhá, em là em cho đi lun đi, cho chưa cái tội đi khắp nơi lừa tềnh con gái nhà lành   {:431:}

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:45:08 | Chỉ xem của tác giả
gemangel:

Dìm lung tung ko có chủ đề {:433:}

S: Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 12:45:35 | Chỉ xem của tác giả
(The Moon and The Sun) Gương mặt của Kim Soo Hyun lại gây chú ý

Trong tập phim thứ 13 của bộ phim cổ trang “The Moon Embracing The Sun”, gương mặt nhỏ của Kim Soo Hyun lại một lần nữa thu hút sự chú ý của khán giả.

Trong đoạn đầu phim, khi Kim Soo Hyun uống bát thuốc, gương mặt nam diễn viên sinh năm 88 xuất hiện thoáng qua đã ngay lập tức khiến nhiều người chú ý.

Các khán giả xem cảnh phim này xong miêu tả: gương mặt nhỏ của Kim Soo Hyun đã gần như  bị cái bát đựng thuốc che khuất. Kim Soo Hyun nổi tiếng là có gương mặt nhỏ. Và một lần nữa, sức hút này lại được chứng nhận.

Các cư dân mạng để lại những bình luận: “Sao lại có một người con trai có gương mặt nhỏ như thế trên thế giới này chứ?”, “Mặc dù vẫn biết là gương mặt cậu ấy nhỏ, nhưng tôi vẫn bất ngờ khi xem cảnh đó”…

Ngoài gương mặt nhỏ, diễn xuất hết mình, biến hóa và cảm động của Kim Soo Hyun cũng đã hoàn toàn chinh phục khán giả của bộ phim. "The Moon Embracing The Sun" hiện đang được chiếu trên MBC mỗi tối thứ 4,5 hàng tuần. Phim cũng đang được giới thiệu trên Kites với phụ đề tiềng Việt.

Nguồn: Asian Drama
Dịch: JustWendy

Cái tin gốc đặt cái title là "Gương mặt nhỏ nhắn của Kim Soo Hyun suýt bị cái bát che mất" =))))))). Nhà báo cứ nghĩ là khen Hyun, cơ mà đang dìm không thương tiếc =)))))))).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách