Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mason_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Funfact/Fanacc] Những câu chuyện vui và có thật của Phong Phong

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-12-2014 20:01:05 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ ss biết bé Phong và Quách Kính Minh 8 chuyện gì rồi

@Quách Kính Minh: Đẹp trai, (Đương nhiên không phải là nói tôi), Lần thứ nhất gặp mặt Lý Dịch Phong, chúng tôi nói chuyện rất sâu sắc về nghệ thuật và nhân sinh: "tôi rất đói, anh có đói không?"  " Tôi cũng rất đói!" " Anh đoán xem tôi trước hay anh trước?" " không được, tôi rất đói! "cũng muốn ăn chút gì đó" "đến tôi  rồi!" "mau đi ăn đi"

Ôi trời hai bạn trẻ lần đầu gặp mà than đói cứ như con nít  

Bình luận

uh, Phong rất thích vai Giản Khê đến nỗi bé từ chối vai chính để đóng vai này  Đăng lúc 3-12-2014 08:13 PM
Tiểu Thời Đại do Quách Kính Minh viết mà vai Gỉan Khê thì khá đặc biệt với PP nên bé chạy đến tươi cười chào hỏi anh Quách  Đăng lúc 3-12-2014 08:09 PM
mới đầu e tưởng 2 người quen nhau trc đó nhưng giờ mới biết lần đầu gặp mặt, nhưng lúc gặp nhau rất hớn hở, có lẽ do PP đã đóng Gỉan Khê của  Đăng lúc 3-12-2014 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-12-2014 14:28:43 | Chỉ xem của tác giả
@qiuxuan: Đọc những câu chuyện vui và lý thú của ss về những lần gặp FF thật thú vị và hấp dẫn ( có thêm phần kịch tính hihiihihih)
Gió cũng ước có một ngày đó, cũng có dịp được gặp FF (hổng biết chịu lạnh như ss nỗi ko nhưng sẽ cố gắng),
biết đâu lại tình cờ ké tấm hình với FF cũng nên ấy chứ, hay mơ mộng hơn chút nữa, thăm được nhà ba mẹ FF nhờ.
Chắc lúc đó sẽ zui zui không tả xiết mất thôi...
Cơ mà tưởng tượng thế, ước mong thế, nhưng ko biết khi nào mới được 1/4 cơ hội như ss, được gặp FF .. được giao lưu với fans nữa, ôi ước mơ bé nhỏ thế thôi *.*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-12-2014 16:40:42 | Chỉ xem của tác giả
Em đọc xong mấy bài viết của ss qiuxuan thích quá đi mất... Hạ quyết tâm sẽ đu bằng được tiếng trung... Biết đâu có 1 ngày nào đó mình cũng được gặp PP bằng xương bằng thịt chứ hok phải qua phim hay ảnh nữa...

Em có 1 ước ao, em có 1 khát khao... Em cũng biến thành người hơn nửa là có bịnh roài...

Bình luận

ô te, ô te  Đăng lúc 25-12-2014 09:10 AM
@xiaolin_weiwei : ^_^ Cố gắng học càng nhìu từ càng tốt nhá, mai mốt đi quơ đó theo chân FF, về viết lại ký sự như ss @qiuxuan hihihihi  Đăng lúc 25-12-2014 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-3-2015 21:33:53 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 25.3.2015 - tại trường quay phim "Hoa dành dành nở hoa"

Kết thúc buổi tham quan, LDP, Hà Cảnh, Lý Văn cùng tham gia phỏng vấn. Lúc này, PP lại tiếp tục góp vui cho mọi người!
Pv hỏi: Cậu thích Trương Huệ Văn đúng không?
PP: Cô ấy đích thực là mẫu bạn gái tôi thích. Tôi thích rất nhiều mẫu bạn gái khác nhau.
Pv: Vậy rốt cuộc cậu thích mẫu bạn gái thế nào?
PP (vẻ mặt nghiêm túc đáng yêu): Giống bạn vậy, một cô gái quyết truy hỏi vấn đề đến cùng.

Dịch: katzy @ KITESVN.COM
Nguồn: 南都娱乐周刊

Bình luận

Càng ngày trình troll pv của ẻm càng cao nha, các anh chị ấy phải có level cao, tim phải mạnh ko thì em ấy trả lời phát là xỉu ngay và luôn hahahahhaa  Đăng lúc 27-3-2015 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-6-2016 10:01:11 | Chỉ xem của tác giả
Mấy năm học bên BK cũng đến ngày tôi phải về rồi. Gia sản mấy năm ở đó và không nỡ rời đi chính là bạn - Lý Dịch Phong. Những ngày sắp về này tôi lưu luyến bạn hơn bao giờ hết, nhưng tôi không có gì để nuối tiếc vì những gì dành cho bạn tôi đã làm tất cả có thể: Những lần bạn tổ chức FM tôi đều có mặt, những lần FC đi từ thiện hay hoạt động kỷ niệm sinh nhật bạn tôi đều tham gia, những lần đưa đón sân bay tôi cũng tranh thủ đi nhìn bạn, cuộc sống hàng ngày của tôi đều mua những sản phẩm bạn đại diện, cũng đã có thể gửi những món quà nhỏ đến bạn...Mấy năm qua bạn lấp đầy trái tim và cuộc sống của tôi, thật hạnh phúc khi có bạn và rồi đây tôi cũng sẽ rất buồn, rất rất nhớ bạn. Nhưng dù có xa bạn nhưng hãy tin rằng tôi vẫn luôn bên bạn, luôn tin tưởng và thương yêu bạn vô bờ. Cầu mong bạn luôn mạnh khỏe và sống vui vẻ, tôi chỉ cần như thế. Phong Phong, tạm biệt và hẹn gặp lại nhé, sẽ có ngày tôi trở lại và vẫn đi tìm bạn!

Bình luận

hoặc là có ngày gặp bạn trên đất VN ;)  Đăng lúc 20-6-2016 05:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-9-2016 22:02:39 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 13-6-2016 10:01 AM
Mấy năm học bên BK cũng đến ngày tôi phải về rồi. Gia sản mấy năm ở đó và không  ...

Em cũng muốn sang Trung Quốc học quá, tiện hơn rất nhiều cho việc theo anh. Tuổi trẻ chỉ mong 1 lần gặp Phong. Không biết chị học đại học hay sau đại học bên đó ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-11-2016 15:06:05 | Chỉ xem của tác giả
Bé thích Phong Phong, Phong Phong moe moe, Phong Phong thích thả thính, Phong Phong đáng yêu, Phong Phong đẹp trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách