Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Full - PV Tạp chí của Bộ Quốc phòng) "Biến điều không thể thành có thể" Lee Seung Gi ~ "Thật biết ơn Đặc nhiệm SWC vì đã mang đến cho tôi rất nhiều những chương tuyệt đẹp trong cuộc đời"

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 7-10-2017 20:17:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lee Seung Gi trả lời phỏng vấn khéo léo quá
đơn giản, hài hước, tinh tế và thông minh
đúng là con nhà người ta, con rể quốc dân của Đại Hàn
đi đến đâu cũng được mọi người yêu mến cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 7-10-2017 20:24:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lee Seung Gi có lẽ là người chẳng bao giờ chọn lựa điều dễ dàng cho bản thân mình nhỉ. Mình biết là quân đội Hàn Quốc rất khắc nghiệt và không hề nhẹ nhàng đối với mọi lính nghĩa vụ, nhưng Lee Seung Gi còn "tự làm khó" mình hơn nữa khi dấn thân vào vị trí đầy khó khăn và nhiều thử thách như SWC. Trở thành Binh trưởng Đặc nhiệm đối với Lee Seung Gi chắc hẳn là điều vô cùng ý nghĩa đối với mọi cố gắng trong suốt thời gian 2 năm qua. Anh đã làm rất tốt rồi. Khiến cho những người yêu thương không phải thất vọng, khiến cho ngày càng có nhiều người yêu quý Lee Seung Gi hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 7-10-2017 20:31:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

news nào về Lee Seung Gi cũng đọc đã mắt lắm
vừa dài, vừa chi tiết và có nhiều thông tin thú vị nữa
thích cách Lee Seung Gi trả lời phỏng vấn quá
cảm ơn bạn đã dịch bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 7-10-2017 20:33:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

anh ơi em đợi anh trở về mòn mỏi lun đó anh có biết không? Hãy hoàn thành và tận hưởng khoảng thời gian còn lại trong quân ngũ một cách tuyệt vời nhất có thể sau đó xuất ngũ và mau trở lại bằng 1 bom tấn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 7-10-2017 20:43:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Nhớ anh quá anh ơi
cảm tưởng như nhập ngũ chục năm rồi chưa ra ấy T___T
Kì này về comeback hoành tráng nào T____T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 7-10-2017 21:10:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

thề luôn là mấy sao khác nhập ngũ cảm giác nhanh như 1 cơn gió.
mà sao a Gi nhập ngũ thấy lâu vãi linh hồn TT_TT
Mà càng ngày càng đẹp trai kiểu manly, rắn rỏi quá đi anh ơi. Đốn tim fan gơn yếu đuối mỏng manh như tụi em quá xá
* HIM: Cuối cùng, cậu có muốn nhắn nhủ gì với các đồng đội của mình cũng như tất cả những quân nhân đang phục vụ trong quân đội không?
- Lee Seung Gi: Thời điểm này mà nói, chắc là có nhiều quân nhân sau khi đọc thấy bài này, sẽ nhìn tôi và nói, "cậu ta sắp sửa được xuất ngũ rồi, ghen tị ghê." Nhưng ai cũng vậy thôi, thời gian trôi qua bằng như nhau cả. Sau này, khi thời gian qua đi, nghĩ lại điều này, biết đâu  chúng ta sẽ lại thấy sao mà thời gian trôi qua nhanh quá cũng không chừng. Với cả, tôi tin rằng, sau này khi nhìn lại quãng thời gian phục vụ trong quân đội, rồi chúng ta sẽ thấy, cũng đọng lại rất nhiều kỷ niệm tươi đẹp chứ không ít đâu. Ai cũng đều phải trải qua khó khăn, vất vả cả. Chính vì vậy, thay vì cứ mải suy nghĩ tại sao cuộc sống quân ngũ của mình lại thế này thế kia, hy vọng rằng, sau khi đọc bài này, các bạn sẽ quay sang xoa bóp vai cho người đồng đội bên cạnh mình, cùng động viên nhau sẽ cố gắng sống một cuộc sống quân ngũ thật chân thành, thật hết mình cho đến phút cuối. Mong là các bạn sẽ không quá ủ dột mà thay vào đó, hãy thật lạc quan, tươi sáng.

Sắp đến ngày gần kề anh xuất ngũ rồi Hi vọng a sớm trở lại màn ảnh nhỏ ^^
Mong chờ quá điiii.
Thanks chủ thớt đăng tin ạ.
Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ hén.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-10-2017 21:46:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Cực kỳ quý tính cách làm việc gì cũng hết mình, không ngại khó ngại khổ của Lee Seung Gi.
Thích mấy câu chuyện anh kể khi ở trong quân ngũ, nửa phần trước là chuyện tập luyện đến mức gãy xương mà cũng không hay biết, nửa phần sau là chuyện về cuộc Thiên lý hành quân.
Thấy anh ca ngợi tình đồng chí, đồng đội và nghĩa khí của những người lính nhiều ghê.
Xuất ngũ rồi anh tìm 1 drama hay movie về quân nhân để đóng đi cho mọi người được rõ "đậm chất điện ảnh" của những người lính là như thế nào.
Cám ơn bạn trans bài.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-10-2017 22:22:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Mới ngày nào tiễn anh nhập ngũ giờ lại sắp được đón anh trở lại rồi
Mỗi lần đọc bài về anh là lại thấy tự hào vì ko có nhiệm vụ nào là anh ko hoàn thành xuất sắc
Mong anh sẽ có thêm nhiều kỷ niệm đáng nhớ trong những ngày tại ngũ còn lại
Thanks thớt đã dịch bài nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 7-10-2017 22:47:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Mặc dù vẫn là kiểu nói chuyện chừng mực, khiêm tốn mà cũng hài hước ấy
Nhưng mình phải công nhận một điều là đàn ông đi xuất ngũ về xong trưởng thành hơn, ngầu hơn, oách hơn rất nhiều
Trong quân đội mọi thứ đều phải thật chỉn chu, chính xác
Mình tin Seung Gi oppa đã có những ngày tháng luyện tập cũng như có những kỉ niệm đáng nhớ tại đặc nhiệm SWC
Còn 20 ngày nữa thôi, chờ anh xuất ngũ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 7-10-2017 23:26:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

mình không phải fan đâu nhưng hễ đọc bài phỏng vấn nào của Lee Seung Gi là gục tim ngay bài đó
cách trả lời chín chắn, thông minh, dí dỏm và thu hút lắm
nhanh nhanh đến cuối tháng nào
31/10
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách