Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Full - PV Tạp chí của Bộ Quốc phòng) "Biến điều không thể thành có thể" Lee Seung Gi ~ "Thật biết ơn Đặc nhiệm SWC vì đã mang đến cho tôi rất nhiều những chương tuyệt đẹp trong cuộc đời"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-10-2017 23:03:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lại news của cụ nhé còn 25 ngày là được gặp lại rùi, sắp ra ngũ mà tin lại tới tấp vậy
"Album, phim ảnh, chương trình giải trí,… tôi cũng có dự định hoạt động qua lại giữa các lĩnh vực, nhưng cụ thể ra sao thì vẫn chưa có gì được quyết định cả. Hiện tại tôi vẫn còn đang phục vụ trong quân đội, sẽ thật khinh suất nếu chưa gì đã quyết định việc này việc kia. Hoàn thành nghĩa vụ quân sự là ưu tiên hàng đầu của tôi hiện nay" Câu trả lời đúng chuẩn binh trưởng Gi
Thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-10-2017 23:12:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Nhìn mấy tấm hình nhớ tời thời King2heart
mấy tấm hình như chụp họa báo, quá ngầu
hoàn thành xong nghia vụ rồi thì chỉ cần tập trung tiếp tục tỏa sáng nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-10-2017 23:33:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Bài trans chất và dài ghê
Mỗi lần thấy news là có cảm tưởng a đi lâu lắm, rồi đến h` cũng tới ngày sắp ra trại.
Chúc a luôn thành công & tks bạn trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-10-2017 23:41:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Wow, bài PV dài quá có lẽ mình sẽ từ từ nghiền ngẫm những câu trả lời vô cùng sâu sắc và ý nghĩa của anh Lee Seung Gi. Mình hoàn toàn đồng ý khi thấy anh trả lời là có quá nhiều dự định sau khi xuất ngũ và sau 21 tháng ở trong quân ngũ anh ấy đã học được rất nhiều điều quan trọng nhất là "sự phát triển" ý chí anh ấy cũng đã mạnh mẽ và cương trực hơn. Hy vọng những kinh nghiệm đã học hỏi được từ trong quân ngũ sẽ là hành trang sau này cho anh ấy trong sự nghiệp cũng như cuộc sống. Cảm ơn bạn airenvn đã bỏ công sức ra dịch bài PV nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-10-2017 00:01:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Cám ơn bạn lúc nào cũng đưa tin thật đầy đủ và chi tiết về Seung Gi nhé Chỉ còn chưa đầy tháng nữa là anh trở về, hi vọng sẽ tiếp tục có các dự án để đời. Hình ảnh của Gi đó giờ rất tốt, qua lần nhập ngũ này càng được biết đến là chàng trai nghiêm túc và cầu toàn trong mọi việc.
Mong tin anh lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-10-2017 00:38:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

"Biến điều không thể thành có thể." Quân đội đã cho Lee Seung Gi rất nhiều bài học lớn. Ngoài sự rèn luyện bản thân còn có tunh thần đồng đội của những binh sĩ cùng quân đoàn, tất cả đều đáng ngưỡng mộ. Sắp tới Lee Seung Gi về sẽ bận rộn lắm đây. Mong đến ngày anh xuất ngũ và xuất hiện trên màn ảnh nhỏ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-10-2017 00:44:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

thời gian sao trôi nhanh dễ sợ
ngày nào vừa mới nhập ngũ Ki đa sắp xuất ngũ rồi
đếm ngược ngày hóng zai chính thức ra trại thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-10-2017 00:52:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Cả một bài phỏng vấn dài về cậu Binh trưởng nhà chúng ta cám ơn thớt đã trans bài này tận tâm chau chuốt trong từng câu chữ như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-10-2017 01:10:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

2 năm quân ngũ tuy là xa rời showbiz nhưng mà đổi lại được trải nghiệm và thành công ngoạn mục. Chúc mừng bạn Gi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-10-2017 05:23:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Binh trưởng SWC Lee Seung Gi đã được chọn làm gương mặt quảng bá cộng đồng của "Dự án khôi phục và hỗ trợ đọc sách tại các doanh trại 2017", khởi xướng bởi chiến dịch "Tình yêu từ sự sẻ chia sách"
Thật là tuyệt vời, bi giờ người ham đọc sách còn ít mà
Tài năng cộng với tính cách tuyệt vời làm cho Seung Gi được nhiều người yêu mến đến vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách