Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] From Five To Nine / Từ 5 Giờ Đến 9 Giờ, Phải Lòng Nhà Sư | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-11-2015 14:03:27 | Xem tất
Lần đầu tiên có vị tu sĩ bá đạo quá. Gì mà muốn giữ người đẹp mà nhốt người đẹp làm đủ mọi chuyện để giữ người đẹp lại. Chị nữ chính hình như có đóng trong Rich Man Poor Woman thì phải. Có Yuki đóng phim luôn. Tình tiết của phim hay quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 14:46:15 | Xem tất
2 tập này sư thầy bị ngược ))) thấy cũng tội mà thôi cũng kệ
tập này thầy đã có biểu hiện cao tay hơn trong việc cua gái, cơ mà đối thủ của thầy có vẻ nặng ký )))
hồi trước cứ nghĩ là Nhật giống bên Trung Quốc, xuất gia không được lấy vợ, ăn thịt, hồi xưa đọc Inuyasha thấy có Miroku, nhưng tưởng ảnh là tăng phá giới nên không để ý, hóa ra là đi tu cũng có thể bá đạo kiểu này.
Mà sao tui mê cặp của Authur sen-sei với Momoe sen-sei quớ T____T Tui cũng là hủ nữ nè, ôi, ước gì ngoài đời thực cũng gặp được người như anh Authur, biết người ta là hủ rồi mà không kỳ thị, vẫn còn thích T___T mà ảnh thì lại perfect nữa chứ. Xem phim tự nhiên có động lực sống ghê gớm ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 19:44:39 | Xem tất
Ôi chỉ biết nói ngàn lần cảm ơn subteam đã tìm ra và làm sub phim này (((
Xem mà thổn thức ko thể chịu nổi, 2 anh chị nvat chính quá quá quá đáng yêu .. đặc biệt nam chính nhíu mày cái mà tim muốn rụng luôn = ko chịu đc chạy đi xem engsub mà giờ cứ phải down lại để xem ấy, chỉ hận là sao mỗi tuần có 1 tập vậyyyy!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2015 23:06:02 | Xem tất
Nina239 gửi lúc 20-11-2015 11:18 AM
Cảm Ơn Bạn rất nhiều mà mình không xem được hic không hiểu sao luôn
đoạn cuối  ...

Truyện vẫn đang ra chưa hết nữa bạn ơi ^^ mà đoạn sau thì chị cũng thừa nhận iu a sư yk đúng là truyện có bed scene nhiều lắm ak chả bù với phim tới ep 6 mà còn chưa có kiss nữa tội a hết sức nhưng mà mình thấy phim làm lại chỉnh sửa hay hơn truyện nhiều lắm, truyện tới giữa chừng ko đc ưa chị nữ 9 lắm >_< còn a sư thì ko có ngây thơ đáng iu như vầy đâu, dân chơi thứ thiệt nha

Bạn muốn đọc thử thì vô đây xem nha, tới tập 5 hà eng ver http://kissmanga.com/Manga/5-JI-KARA-9-JI-MADE  bản nhật tới tập 11 rồi yk ^^ ko biết phim mình đc bao nhiêu tập nữa 2 anh chị cute quá xem hoài ko chán

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 08:52:11 | Xem tất
Ủng hộ, nhóm sub cố lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 11:52:17 | Xem tất
Tính xem thử ai ngờ nhảy hố phim này luôn.
Từ hồi xem Love In Tokyo mới trở lại coi phim Nhật.
Phim hài hước lắm. Xem cươi k ngậm miệng được.
Bá đạo anh thầy tu với trình cưa gái k giống ai của anh.
Phim còn có cả Yuki. Dưng bạn ý lại đóng nam thứ. Vấn đẹp zai như ngày nào, còn hơn cả hồi Irie-kun ý chứ

Hóng phim, hóng sub cùng cả nhà ah ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 12:10:54 | Xem tất
loveuzoosin0606 gửi lúc 20-11-2015 11:06 PM
Truyện vẫn đang ra chưa hết nữa bạn ơi ^^ mà đoạn sau thì chị cũng thừa nhận iu a  ...

Ngàn lần Cảm Ơn Bạn lol ! Thế mà mình cứ tưởng full đi mò khắp mặt trận mà vẫn thấy nhiêu đó
Mình cũng thấy nhiều bạn khen phim hay hơn truyện nên cảm giác ham muốn đọc truyện cũng giảm dần . Chủ yếu biết được cái kết để thỏa lòng
Nghe bạn kể mà lo lo thấy nữ 9 nhiều anh theo quá sợ chị cũng kiểu ko dứt khoát xem thế bực lắm í
Nghe nói phim 12 tập mong là ko phải vì như thế quá ít đi !

Bình luận

Phim live action tác dụng của nó là thê mà tạo cảm hứng vưa đọc chuyện vừa coi phim mà  Đăng lúc 26-11-2015 11:38 AM
hihi, ko có gì ^^ mình cũng từ hồi nghe làm phim mới mò đi đọc thử mà xem phim BK sửa lại thích hơn ý :) phim nhật ngắn quá vậy ta :'(  Đăng lúc 21-11-2015 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2015 20:31:00 | Xem tất
From Five To Nine - E05 - HD

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

Cám ơn subteam nhiều <3 phim cực hay luôn  Đăng lúc 22-11-2015 12:23 PM
hóng tập 6, thanks subteam :*  Đăng lúc 22-11-2015 09:35 AM
thank you subteam :3  Đăng lúc 21-11-2015 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2015 07:10:03 | Xem tất
Một bộ phim Nhật thú vị! mà xem xong mình thắc mắc là sư bên đó được quyền lấy vợ sao, thấy hơi lạ nhỉ, giờ mới biết luôn, cũng thấy hay hay. Nhưng mà nhà sư nào bên đó cũng tán gái kiểu vậy hết sao! Biểu cảm của anh nhà sư với chị nữ chính cứ y như nam chính ngôn tình bước ra! Cảm ơn subteam đã vất vã dịch bộ phim này! Chúc các bạn một ngày vui vẻ!

Bình luận

Nhà sư bên Nhât quả thực đc cưới vợ , để cha truyên con nối nên có .Sư bên Nhât nếu gia tốc chuyên làm sư cho 1 dòng họ nào đó thi họ đc phép yêu cưới  Đăng lúc 26-11-2015 11:39 AM
Trong trường hợp này ngoại lệ, bạn có thể hiểu nôm na anh tu sĩ này là hoàng tử chay ng kế thừa của môt dòng tộc vẫy. :) chứ ko phải là anh đi tu  Đăng lúc 22-11-2015 05:09 PM
Không những thế còn làm mọi thứ như người bình thường cơ! chỉ có một việc là tâm phải hướng phật thôi!  Đăng lúc 22-11-2015 11:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2015 20:21:16 | Xem tất
Lần đầu tiên xem phim truyền hình Nhật.
Cuồng couple này mất tiêu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách