Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Yamada-kun to 7-nin no Majo / Yamada Và 7 Phù Thủy - Yamamoto Yusuke, Mariya Nishiuchi | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-8-2013 20:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim cũng hay thật, lúc trước mình có đọc 1 bộ manga trên Vns (cũng kiểu hoán đổi cho nhau ), giờ có phim xem nên chắc cũng hay lắm đây. Phim này chiếu ngay sao khi Love in Tokyo hết phải k tak???
Xem xong trailer mình thấy hình như có 1 số cảnh nóng nhỉ, mà cho dù chuyển thể từ truyện thì đạo diễn cũng sẽ cắt bớt 1 số cảnh thôi, k thể nào giống hoàn toàn trong manga đc
mà dạo này phim Nhật ngày càng tiến bộ rồi, màu sắc cũng "sáng" hơn...dù sao mình vẫn rất rát thích Jdrama{:270:}
ủng hộ hết mình lun, tks ST nhìu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-8-2013 21:02:33 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này hay, nay chuyển thành phim xem cũng hay. Mới có tập 1 thôi nhưng vừa xem đã mê rồi :)). Phim của Kites là chất lượng nhất. Ủng hộ nhiệt tình luôn . Thanks st nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-8-2013 21:07:47 | Chỉ xem của tác giả
sweetflora gửi lúc 12-8-2013 05:39
Mỗi comment của các bạn là lời động viên, cổ vũ tốt nhất dành cho sub team. Nếu b ...

phim này nội dung thấy hay hay nè. dàn diễn viên  mình thấy quen quen. có ep 1 SD rồi. down về xem như thế nào. dù sao của cám ơn ST nhìu nha. 100% ủng hộ ST nhà mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-8-2013 21:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này hình như chưa hết, không bik phim có làm hết ko.
Truyện thì mình đọc rùi rất là hay, kết nhất mr yamada, chắc anh này kiếp trước ăn ở có phước nên kiếp này có đến 7 em theo{:290:}, em nào cũng đẹp long lanh, thiệt là quá tốt số, ganh tị{:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-8-2013 21:34:42 | Chỉ xem của tác giả
hóng hóng hóng quá đi!!!
phim rất hay, hài hước quá trời!
mình coi mà mồm chắc rộng thêm nhìu nhìu quá
cám ơn subteam nhìu nhìu nhé!
tiếp tục hóng hóng hóng subteam 5ting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-8-2013 21:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ, Hôm nay dạo qua mấy trang chuyên về phim Nhật , thấy đâu đâu cũng làm phim này, sock
Không ngờ phim này lại Hot đến vậy, Dù sao mình cung thật sự mong chờ bản của kites.
Cảm ơn ST nhiều nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-8-2013 21:48:15 | Chỉ xem của tác giả
truyeenl này hay lắm đó, mình theo dõi từ đầu và chỉ mong mau mau có chap mới thôi hihi hơi nghiện manga xíu. phim này sẽ vui nhộn lắm 2D đã vui rồi bay giờ lại ocnf là phim người đóng canh3D nữa. ai không xem sẽ hối hận cho coi
thanks sub team nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-8-2013 21:49:58 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là hàng nóng có khác nóng bỏng tay luôn :))
Coi trong manga thì thấy có rất là hài và có nhiều cảnh kiss nên mình tò mò không biết lên phim có lột tả hết được sự vui nhộn đó không.
Nhưng mà nói chung là mình kết 2 nhân vật chính lắm
Chiến thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-8-2013 21:59:31 | Chỉ xem của tác giả
hóng hàng hot
sướng điên đảo thanks subteam nhiều lắm
đọc manga biến thái ko biết lên phim như nào nhất là màn hôn hít của Yama + Miya
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-8-2013 22:08:55 | Chỉ xem của tác giả
chờ đợi tới mòn mỏi luôn, tưởng phải lâu xa lắc mới có sub ai dè đã có luôn rồi {:404:}
cơ mà từ lúc nghe tin chuyển thể thành live-action drama rồi xem dàn diễn viên có tí hơi mất hình tượng {:435:}
nhưng chả sao, vẫn ủng hộ Yamada và dàn harem của ảnh trước giờ chả thích xem mấy cái live-action drama kiểu này lắm cơ mà riêng bộ này phải xem cho bằng đc. Sau này có anime thì..
anyway, tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách