Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy.fio
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] (Short Drama) Joshikou Keisatsu / 女子高警察 - Tentoumu Chu!, Lily Franky | Vietsub E01 -> 07 | Gameshow #2

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-4-2014 11:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Cả tuần nay đi tìm cái Drama này của TC TwT
Cuối cùng cũng có thể tìm được nơi sub tương đối đầy đủ
Cảm ơn các bạn đã làm cái này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-6-2014 02:19:59 | Chỉ xem của tác giả
bạn rainy cho mình hỏi cái Tentoumu Chu là sub unit của tụi nhỏ luôn hay là hát 1 bài rồi thôi nhỉ?? Dạo này toàn bế quan ở nhà 46 nên chả biết thông tin gì...
Tất nhiên là vẫn thích bộ 3 (đặc biệt là nhóc Kojimako, lúc em ấy đọc lời thoại cứ kawaii thế vẹo nào ấy), nhưng mà sao cả cái bài hát mấy đứa còn lại 0 dc cận cảnh phát nào nhỉ, mỗi đứa 3s thì cũng hết có 12s thôi mà...
Toàn ngồi soi nhóc Ryoha, mỗi lần chỉ cần thấy dc rõ mặt em ấy là lại tua đi tua lại vài lần. Cái đoạn em ấy với bé Miki chơi xe đạp có 1'11s mà ngồi coi hết gần nữa tiếng~~~haizzz...cũng tại em ấy cả, từ lúc còn Kenkyuusei trong EbiFriday tới h chả thấy mặt mũi đâu nữa, làm mình vừa thấy cái poster là nhảy vào luôn. Giá mà có bé Ego nữa thì tuyệt0, k dc, máu loli lại nổi lên nữa r
Mà kể cũng lạ, xem drama mà toàn ngóng cảnh hậu trường
tý thì quên, chân thành cảm ơn bạn rainy.fio đã sub cho mình xem, bạn quả nhiên là cơn mưa giữa trưa SG cúp điện mà (thật ra thì mình 0 thích mưa lắm, chỉ thích bầu trời trước khi mưa thôi)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-11-2014 20:38:34 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt thêm 1 show nữa coi vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách