Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Itazura na Kiss / Love in Tokyo - Miki Honoka, Furukawa Yuki | Vietsub E16 END

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 14-5-2013 12:20:31 | Chỉ xem của tác giả
hóng quá, chờ chap 2  cả tuần qua  :)) hinh như có cảm giác phiên bản của Nhật xem vẫn khoái hơn Trung và Hàn thì phải , mặc dù dv ko xinh lắm  , ủng hộ nhiệt tình sttt yeahhhhhhhhhhhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 14-5-2013 19:07:40 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là thể loại phim này không ai có thể qua được nước Nhật Bản, mình từng xem phim này lâu lắm rồi và rất thích hai nhân vật chính và khi thấy Nhật làm lại phim này mình thấy rất háo hức, phải nói không làm mình thất vọng. cám ơn các bạn đã sub phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 14-5-2013 19:45:18 | Chỉ xem của tác giả
Oa, phim hay lắm!!!!! Irie hay Kotoko đều đẹp hết cả
Mình xem phim thấy rất hay, có nhiều đoạn buồn cười
Luôn ủng hộ Subteam!!! Subteam cố gắng lên nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 15-5-2013 02:45:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là thứ 3, còn 3 ngày nữa là tới thứ 6. Hix. Ngóng từng ngày để được xem phim. Tình yêu của t đây mà. Trong thời gian ngóng phim đã mò qua ver Hàn nhưng thiệt tình là ko coi nổi, nên đã đi kiếm anime và xem trọn bộ. Thiệt tình là tình yêu Naoki và Kotoko đã comeback và ngày càng mạnh mẽ hơn bao giờ hết. :)

Mới tham gia vào diễn đàn thời gian ngắn nhưng mình cảm thấy thật là khâm phục đội ngũ Sub phim. Tuy không nhanh như đội ngũ là sub Eng nhưng sự cố gắng không vì lợi nhuận của các bạn thật là tuyệt vời. Không biết các bạn đã dành bao nhiêu thời gian và tâm sức để edit các ep phim.
Thật sự là cảm ơn các bạn, ít nhất mình có thể vào thread để nghe các t/c của mọt phim mỗi ngày cũng làm mình phấn khởi.

Cám ơn đội ngũ làm sub của Kites rất nhiều.

Bình luận

hum nay xem phim chàng quản gia của tôi có Moon Chae Won đóng, đáng yêu ơi là đáng yêu :X  Đăng lúc 15-5-2013 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 15-5-2013 07:42:53 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới thi xong được xem phim này thích quá cơ ý ạ  e hôm nay ở nhà luyện một phát hết gần 5 tập engsub luôn,
Cảm ơn nhiều nhé {:159:}  {:159:} {:159:} {:159:}                                                                                                     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 15-5-2013 11:51:24 | Chỉ xem của tác giả
bạn coi eng sub ở đâu vậy bạn . Bạn có thể cho mình xin link xem được không bạn . Phim này mình cũng mới biết đây và xem thì mình thấy phim hay và nhiều tình tiết cũng hấp dẫn nữa . Cám ơn bạn nhiều nha .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 15-5-2013 15:48:46 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi tớ không vô đây hóng hớt, chị @hongnhung0802 đâu rồi, nỡ để tụi em bơ vơ . Tớ mới đi lang thang thì thấy cái pic ni, bạn Fuki dễ thương quá xá . Luôn ủng hộ Itakiss nhé các bạn. Tớ là tớ vẫn quyết tâm đợi cho bằng được vietsub ost của subteam. . Tự nhiên lại muốn đóng dấu zai Kin-chan quá, "zai Kin-chan là của tớ, bạn nào muốn dành thì vô đây quánh nhau nhá"

Bình luận

chị cũng vừa post trong nhà đấy =)) chị thích gọi em là thạch hơn là đậu =))  Đăng lúc 15-5-2013 09:48 PM
không những cái gì cũng xinh mà bạn ý còn con nhà giàu, học giỏi =]]]  Đăng lúc 15-5-2013 09:42 PM
Trời ơi! Đúng cute quá trời luôn! Con trai gì đâu mà mắt xinh, mũi xinh, miệng xinh thế không biết!  Đăng lúc 15-5-2013 08:47 PM
em mới vào group nhà mềnh rồi đấy, chị cứ gọi em là Bean dc rồi :))  Đăng lúc 15-5-2013 07:26 PM
mà h thớt này có còn là của chị đâu :D vì thế nên chị sẽ chỉ chăm chỉ vô group bình loạn. Cô nhớ vào đấy nhé Jelly :X  Đăng lúc 15-5-2013 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 16-5-2013 04:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận bản làm lại của J này làm mình hài lòng nhất, p J cũ thì chắc do cái phong cách thời đấy hay thế nào đó mà nữ chính hâm hấp hét váng đầu, xem ko chịu nổi. P đài với film Hàn thì ko so tại mỗi nc có ưu khuyết điểm riêng. H nói đến chuyện hài lòng chỗ nào thì chắc gồm những điều sau đây:
1.Ngoại hình
-Naoki ko đẹp lung linh mà đẹp kiểu thông minh (cảm giác của mình nhé )
-Kotoko không xinh ngời ngời, trông cũng ko đần đần mà nhí nhảnh dễ thương, kiểu ưa nhìn đó
2.Tính cách
-Naoki lạnh lùng nhưng vẫn lễ độ với ng lớn, chào hỏi đàng hoàng.Ko hiểu sao cái vẻ lạnh lùng này ko đem lại cảm giác cố tình diễn mà giống 1 người con được nuôi dạy tốt, tự lập, và khó chịu khi đc bố mẹ quan tâm quá mức.Chứ ko phải là kẻ lầm lì, ít nói. (Cái j cần nói thì vẫn nói ko có vẻ khinh ng{:155:})
-Kotoko ngố, hậu đậu nhưng không quá lố, cảm giác kiểu thiếu nữ chưa lớn, vui vẻ, hoạt bát, lễ phép theo như Vn mình thì là"nhanh mồm nhanh miệng" đó , =>mẹ Naoki quí còn có cơ sở .Thích nhất ở phiên bản J này là cho thấy điểm tốt của Kotoko khiến cho Kin thích nàng ra mặt. Lúc Kotoko an ủi Kin thi trượt đH ý (ko nhớ mấy bản kia thế nào nữa {:152:}, nhưng đây là cảnh m thấy khá hay, nếu đc an ủi như vậy m còn yêu nữa là Kin, Kotoko dễ thương quá đi {:161:})
-Yuuki thì ko láo toét kiểu khinh người mà là kiểu trẻ con, mặc dù vẫn mồm "baka" hoài {:178:}, vẫn lễ phép chào hỏi ng lớn chứ ko đùng một cái lườm rồi chửi ng ta ngốc.
-Kin thì ko phải là ng ngốc nghếch, ko suy nghĩ mà cứ chạy lăng quăng theo Kotoko, chăm chỉ, cố gắng,ra dáng nam thứ rồi đấy, cũng có ưu điểm riêng khiến m khá thích (mặc dù trong truyện Kin ko đc thế đâu {:180:}), vậy nên làm cho Naoki phát ghen còn có lý {:176:}
3.Trang phục
-Không tính đồng phục thì trang phục của p này khá đẹp,của Naoki và Kotoko, Kin, bạn Kotoko
-Không thích một số bộ váy của mẹ Naoki lắm, nhưng có vẻ hợp với bà nội trợ trung niên.
-Cực ghét tóc của Yuuki lạy trời ai cắt tóc cho em nó đi{:138:} thì sẽ hợp với mấy bộ đồ gile hơn.

Còn j ko nhỉ Chắc phải xem p mới nhớ ra.

p/s: Thanks subteam nhá, ngày ngày đợi sub của các bạn, ko biết chuyển xèng thế nào ta?

Bình luận

ban oi sao ma ban hieu minh the. minh cung thay y chang nhu vay y. Kieu nay chac minh den doi avarta mat thoi. Yeu ban remake qua coooo  Đăng lúc 17-6-2013 02:33 PM
Trời ơi, bạn nói trúng ý mình quá! cá nhân mình thấy bản remake này ok nhất, tính luôn cả những ver khác của Đài và Hàn!!! casting cực chuẩn ấy! :X  Đăng lúc 21-5-2013 04:45 PM
Nói hết cả ý của mình =)) Thật sự tính cách nv trong bản mới này khá đời thường, ko làm quá lên như bản Đài.  Đăng lúc 17-5-2013 10:18 AM
giống ý minhf^^!  Đăng lúc 16-5-2013 06:47 PM
đồng ý zới bạn, nhưng cũng phải thú nhãn mình từng cuồng bản đài một thời gian dài , và đang bấn bản J nặng  Đăng lúc 16-5-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 16-5-2013 23:29:41 | Chỉ xem của tác giả
Itazura na Kiss coi tập 1 xong mà lòng xốn xang bao nhiêu cảm xúc.
Bạn đóng Naoki Irie so sánh thì không điển trai bằng Giang Trực Thụ mà bạn đóng Aihara Kotoko thì xinh không kém bạn Giang Tương Cầm; nhưng hai đứa nhìn xứng đôi dã man ♥♥♥
Không biết các tập sau sẽ dở khóc dở cười thế nào đây??? :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 17-5-2013 06:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình thích nhân vật mẹ của Irie Naoki, mẹ chồng tốt với con dâu thế.
Nội dung thì không còn là mới nhưng phim có tính hài hước và lãng mạn.
Xem ra truyện tranh của Nhật vẫn là vô đối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách