Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2009] Otomen/オトメン (乙男) - Okada Masaki, Kaho [Vietsub Ep 9]

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-10-2011 12:20:53 | Xem tất
tự nhin càng ngày càng thích cái từ Otomen =))
xem Zenkai Girl bất ngờ với Ryo quá, chuyển sang đây xem chàng otomen cỡ nào :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2011 21:41:22 | Xem tất
Ôi, lại có ep mới rồi kìa! Lại được xem típ òi!
Em đợi mãi đấy.
Lại được xem bạn Asuka dễ thương rùi. Thik bạn này lắm ý. :X Iu ST nhất. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2011 13:06:44 | Xem tất
Hự! đang dow mấy tập về xem thử!
Đọc cái nội dung có vẻ hay hay.
Cơ mà cũng không biết tình tiết trong phim thế nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2011 16:34:12 | Xem tất
mình thích phim này lắm lắm ấy :( kiểu bây giờ chuyển sang thần tượng các anh otomen ấy :"> các bạn subteam cố lên và đừng bỏ làm phim này nhé!! Cảm ơn mọi người rất rất nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2011 09:54:37 | Xem tất
Hay thiệt...otome thì sao...có ông chồng mà đc như vậy thì đỡ{:313:}....dễ thương cực....Ủng hộ subteam{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2011 22:06:45 | Xem tất
Cám ơn subteam, truyện đã dễ thương, xem film lại càng dễ thương :X. Thật chứ có 1 bạn trai otomen là quá hoàn hảo luôn ấy, mình thích những chàng trai như vậy ^^.
Các bạn subteam cố lên nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2011 10:18:45 | Xem tất
Hình như anh Otomen này đóng Hana Kimi thì phải
Hihi
Phim rất dế thương
Các bạn st vất vả rồi

Bình luận

Ko phải hình như đâu ạh ^^ Bạn ý đúng là Sekime trong Hana Kimi đấy ạh ^^  Đăng lúc 21-12-2011 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2011 17:15:11 Từ di động | Xem tất
a nhân vật chính đúng là đầy đủ tam tòng tứ đức nha.
cưới đc ng như vậy thì mình có mà thành heo mất
chị nv chính cũng cute nữa
đứng ra bảo vệ ny trông rất oai nhé
tiện thể mình thích nhất 2 ông bố. rất thật thà kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2012 20:51:22 | Xem tất
Xem phim này vừa nhẹ nhàng mà cũng dễ thương nữa
Hai anh chị nữ chính thật dễ thương
Anh là Otomen nhưng vẫn manly như thường, còn chị tu mạnh mẽ nhưng vẫn rất dịu dàng ở ánh mắt, chỉ tội hơi ngây thơ nên làm anh đau cả đầu. Thích nhất là đoạn anh Asuka hướng dẫn Ryo làm món ăn trong cuộc thi, tuy cách xa mà vẫn hiểu ý nhau chỉ qua khẩu hình lúc nói.
Lãng mạn nhất là khi hai người nói chuyện lúc dâng cung tên trong đền này, lúc anh đỡ chị khi Ryo bị trượt vỏ chuối (đoạn đó đẹp như trong mơ luôn, chỉ tội Ryo phát biết một câu sau thì hỏng cả khung cảnh lãng mạn luôn)
Lần đầu mới biết đến anh và chị nhờ drama này nhưng em nói thật, em không hâm mộ nhiều dv Nhật lắm nhưng em thấy anh nhà mình có một vẻ đẹp rất là cuốn hút, khuôn mặt nhìn rất ngọt ngào ah, còn chị thì có khuôn mặt dù hành động nào cũng đáng yêu, không kiểu giả tạo như một số dv nữ khác.
nói cung là em down phim này rất tình cờ, ko có chủ ý nhưng giờ thì bấn vì phim, đang tìm chuyện để đọc ah!!!
Cảm ơn subteam vì đã mang đến một bộ phim ý nghĩa, không phải ai cũng có thể sống bằng con người thật của mình, điển hình là những otomen trong phim, thật khó khhi họ bị chính cái bóng và vẻ bề ngoài là bức tường ngăn cản.
Năm mới, mong subteam sẽ có những điều may mắn, hạnh phúc và sức khoẻ để tiếp tục mang lại những drama tuyệt vời như thể này!!! :)
ps: Phim này có bao nhiêu tập thế ah??? Em đang mòn mỏi chờ ep 10, Tết chả có việc j làm ngoài chờ và down phim :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2012 21:32:25 | Xem tất
phim này coi cũng buồn cười ghê, thích bạn nam chính, nữ chính nhìn hem được xinh lắm nhưng tính cách khá hay.
Bạn Okada nhìn nhìu lúc giống giống Miura Haruma ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách