Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: DITGTF
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fshare]How it works - Tạp chí khoa học rất nổi tiếng nên xem ( Có update)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-4-2013 08:11:08 | Chỉ xem của tác giả
HI, tớ có vô tình cũng đc xem một bản của series how its work này, hay phét, nhưng tội lười ko muốn tìm. Thanks chủ thớt for sharing. {:420:}

P/s : cho những bạn thích xem những loại thế này có thể tìm xem how it made của discovery cũng hay lắm
hồi nhỏ tớ hay xem nó trên tivi vừa down nguyên bộ  17 seasons ngốn hơn 47gb ổ cứng Y_Y

Bình luận

bạn ơi link die hết rồi TT^TT bạn có thể up lên host cho mình down ké không :'(  Đăng lúc 18-11-2014 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-4-2013 13:44:58 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn rất nhiều
Cái này hấp dẫn không nhàm chán đi kèm hình ảnh dễ dàng để học thêm tiếng anh
P/s: nếu cần các bạn search google có cách dùng acc vip chung fshare dễ dàng cho việc download hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-4-2013 23:12:33 | Chỉ xem của tác giả
Rất hay bạn ah tks bạn đã chia sẻ, có điều tiếng anh mình khá tệ nên đọc có nhiều cái chưa hiểu mấy
Fan cuồng Discovery và National Geographic Channel mà gặp cái này thì hết ý
P/s: có phần liên quan đến ứng dụng của ngành mình đang học nữa hehe rất bổ ích

Bình luận

bạn ơi link die hết rồi TT^TT bạn có thể up lên host cho mình down ké không :'(  Đăng lúc 18-11-2014 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-4-2013 15:35:33 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn nhé, ủng hộ bạn hết mình luôn ^^
Mình nghĩ bạn nên up lên ac của mega hoặc làm link torrent luôn đi bạn, để dự phòng cho mọi người không thích down bằng cái này sẽ down bằng cái kia
Hy vọng topic bạn sẽ thành công ^^

Bình luận

bạn ơi link die hết rồi TT^TT bạn có thể up lên host cho mình down ké không :'(  Đăng lúc 18-11-2014 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-4-2013 16:50:07 | Chỉ xem của tác giả

Cám ơn bạn nhiều nhé!

Mình thích nghiên cứu về khoa học phỗ thông và những điều xảy ra xung quanh ta lắm..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-5-2013 12:10:00 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn nhé!
Hôm trước t có ghé qua topic và download một cuốn về. Nhưng đợt nghỉ vừa rồi mới đọc. Đúng là rất hay, có nhiều thông tin bổ ích lắm ý, mà đọc thú vị chứ không chán ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-5-2013 22:47:31 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn nhiều vì đã chia sẻ!
Mình thích đọc sách khoa học dã man luôn í, nhưng mấy quyển này có phát hành ở Việt Nam không hả bạn?? Vì mình ngại đọc trên máy, mỏi mắt,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-5-2013 02:45:13 | Chỉ xem của tác giả
woa, thanks chủ theard nhiều, mình biết chương trình này từ 2009 qua mấy đoạn video nhỏ nhỏ trên youtube. không biết là nó có cả sách thế này. đã quá.
Mình nghĩ nếu bạn biết sub và khả năng nghe tiếng anh tốt thì nên làm luôn mấy cái video hay hay của series này cho đủ bộ. Ấn tượng và dễ hiểu hơn nhiều đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-6-2013 21:35:59 | Chỉ xem của tác giả
Thích thích! Cảm ơn bạn nhiều lắm, rất hữu ích, vừa bổ sung kiến thức vừa được tích góp cho vốn từ vựng của mình. Mình sẽ từ từ down hết về đọc, thích lắm cơ. Cảm ơn bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-6-2013 00:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã chia sẻ một tạp chí rất hay!
Bản thân mình nghĩ, tạp chí này cũng rất bổ ích không chỉ cho việc học Tiếng Anh mà còn cho việc trau dồi những kiến thức quý báu!
Cảm ơn bạn rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách