Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[From Seung Gi/Hook] Lời nhắn Seung Gi gửi Airen tại trang chủ leeseunggi.com và Instagram leeseunggi.official

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2012 15:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 20.08.2012

Xin chào ~ Airen ^^
Mùa hè năm nay quả là nóng bất thường nhỉ ..^^
Các bạn vẫn khỏe chứ?
Seoul đang mưa nên khí trời khá là dễ chịu và mát mẻ hơn rồi ^^

Trước nay tôi cũng đã định viết rồi ^^
Xin hãy bỏ quá cho một người không mấy quen thuộc với máy tính như tôi nhé!

Với tôi mà nói, đăng nhập và viết lời nhắn thế này là cả vấn đề to béo đấy ㅠㅠ
Có cách nào để có thể quen thuộc hơn với máy tính không nhỉ?? ㅋㅋ (Keke)

Đã có nhiều việc diễn ra
Tôi đã đến Anh, Hong Kong và gần đây là New Zealand. Và sắp tới còn sang Singapore vài ngày nữa! ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Nói theo nghĩa đen thì là một người du lịch vòng quanh thế giới (chứ không phải là một ngôi sao thế giới nhỉ) ㅋㅋㅋ (Kekeke)

Tôi thấy vô cùng hào hứng khi sắp được đến Singapore lần đầu tiên
Chúng ta hãy cùng tận hưởng khoảng thời gian tại Singapore nhé ~^^

Có một tin mà tôi đã muốn nói với các bạn - về thời gian tổ chức concert cuối năm
Nhưng vì vẫn còn là dự kiến thế nên tôi đã cho các bạn biết trễ một chút
Nhưng những ngày này chẳng phải đã bị tiết lộ cả rồi, phải không nhỉ? ㅋ (Ke)

Tôi đã muốn kể để các bạn phải bất ngờ cơ ~~~ nhưng mà ㅠㅠ
Vì tất cả vẫn còn đang trong kế hoạch, thế nên tôi chẳng có gì nhiều để nói với các bạn cả, tuy vậy, concert sẽ được tổ chức vào ngày 01 và 02.12.2012 tại sân vận động Olympic nhé~!!
Cũng chỉ như mọi năm thôi, nhưng chẳng hiểu sao tôi vẫn cảm thấy rất áp lực ㅠㅠ
Nhưng chắc rằng concert năm nay sẽ rất thú vị, thế nên các bạn hãy đến với concert nhé!!

Tôi có việc phải làm … Tình trạng không được tốt lắm .. Tôi đã xem quá nhiều video ca nhạc..
Lại là những lời bao biện này rồi ~~ không thể chấp nhận được mà!!!!
Hehe ㅋㅋ (Keke)

Hy vọng là các bạn sẽ giữ gìn sức khỏe tốt trong mùa hè nóng bức này nhé, và tôi sẽ tiếp tục làm việc thật chăm chỉ để có thể đem đến cho các bạn một điều bất ngờ~~!!

Airen là nhất!!^^

P/S: Xin lỗi vì đã không thường xuyên viết cho các bạn, và tôi sẽ đính kèm một vài bức ảnh của mình nhé
Đính kèm ảnh … mới thật là khó làm sao.
Sau này tôi sẽ học cách xử lý ảnh nhé~
Have a Good day

Source: leeseunggi.com/ strawberryhills via Lsgairenint
V-trans: [email protected]

--

Vì Seung Gi không muốn Airen repost lại ảnh, vậy nên ai muốn xem thì vào trang chủ xem nhé

--

Update 28.08.2012 Post tạm ảnh từ tựa (ảnh kia có đeo kính râm)
Ảnh này đã được post công khai trên trang chủ (leeseunggi.jp ) ==> vậy nên chắc được repost

(Ảnh này Seung Gi chụp trong lúc quay CF cho Kolon Sport tại New Zealand từ ngày 15.08 - 19.08.2012. Và cái áo ấm này Mr Lee cũng mặc hôm rước đuốc tại Anh ngày 23.06.2012 này )

Bình luận

chỗ ngày concert ý cụ là cụ chưa nói nhưng mọi người đều biết ngày rồi ế ss, chắc lại lượn fansite đây mà =))  Đăng lúc 20-8-2012 05:22 PM
ngậm ngùi lần 2 :|  Đăng lúc 20-8-2012 04:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 30-9-2012 13:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 30.09.2012

Tết Chuseok vui vẻ ..!!

Hôm nay là một trong những ngày Lễ Tết lớn nhất của chúng ta,
Lễ Tạ ơn (Tết Chuseok/ Tết Trung thu)

Các Airen của chúng ta vẫn ổn chứ nhỉ?
Tôi nghe tin tức bảo rằng tình hình giao thông trong dịp Lễ rất ách tắc
Vậy nên không biết liệu chuyến về quê của mọi người có thuận lợi không nữa ~

Dường như mùa thu cũng đang đến gần rồi nhỉ
Bầu trời trong xanh và những cơn gió trong lành dễ chịu. ^^

Tôi cũng đang tận hưởng một ngày Tết Chuseok vui vẻ đây ~ Lâu rồi mới lại có một ngày nghỉ Lễ trọn vẹn như thế này đấy ^^

Chúc các bạn sẽ luôn thật khỏe mạnh và hạnh phúc. Tất cả các Airen luôn nhé!

Và còn một tin quan trọng nữa đây ~

Tôi đã cố gắng để có thể phát hành album vào tháng 10.
Nhưng vì để album được hoàn hảo hơn, thế nên kế hoạch phát hành album sẽ được dời sang tháng 11 nhé.
Thật ra là vì tôi cố tham gia nhiều vào việc thực hiện album, thế nên tiến độ công việc mới hơi bị chậm đi một tẹo í. Keke

Thành thật xin lỗi nhé ~~^^

Album này sẽ đền đáp thật xứng đáng sự ủng hộ và tình yêu của các Airen mà
Thế nên các bạn hãy ráng “relax” thêm chút xíu nữa thôi, nhé ^^

Saranghabnida/ Yêu mọi người.. ^^

Source: leeseunggi.com

Bình luận

airen cũng chúc cụ vui vẻ nhé ^^  Đăng lúc 30-9-2012 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 30-9-2012 22:30:04 | Chỉ xem của tác giả
Lời phát biểu của Seung Gi cuối concert 2009 - Lee Seung Gi Hope Concert 13.12.2009

Cre: lsgairenint@Utube

Không có ai bị thương phải không ạ? Concert lần này được tổ chức sau 3 năm <Note: Concert trước đó, cũng là concert đầu tiên của Seung Gi tổ chức vào đầu năm 2007> Cho tôi được gửi làm cảm ơn đến tất cả các staff đã vất vả vì concert lần này. Và cả người Thầy huấn luyện của tôi nữa, người đã vất vả, bỏ ra nhiều thời gian cùng tôi, bởi vì tôi còn rất nhiều thiếu sót trong việc chuẩn bị cho concert này. Trước đó tôi đã rất muốn được nói lời cảm ơn riêng đến từng người, từng người một, thế nên tôi cảm thấy thật có lỗi khi lại nói lời cảm ơn trên sân khấu như thế này.

Mọi người bảo rằng Lee Seung Gi thường nói những điều tương tự trong các buổi Lễ, Lễ trao giải … Nhưng cho tôi xin được tiếp tục cảm ơn đến Chủ tịch Kwon Jin Young của tôi …
Điều này có thể không được thỏa đáng với các bạn (fan), nhưng họ chính là những người đã giúp tôi có được như ngày hôm nay.

Một lần nữa, tôi muốn được gửi lời cảm ơn đến tất cả mọi người đã làm cho concert này thành hiện thực. Mong rằng điều này sẽ lưu lại một kỷ niệm đẹp với tất cả các bạn.

Tôi luôn nói điều này trong các buổi phỏng vấn, rằng tôi vẫn còn nhiều khiếm khuyết, tôi làm việc chăm chỉ vì tôi không phải là người tài giỏi gì cả, thế nhưng kể cả khi tôi nói những lời này, thì cũng có nhiều lần tôi cảm thấy mình mới thật ngạo mạn làm sao. Nhưng dù thế nào, các bạn, những fan của tôi, vẫn luôn sát cánh cùng tôi và cổ vũ tôi để tôi có thể tiếp tục bước tiếp. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Hy vọng rằng concert này sẽ lưu mãi trong trái tim của mọi người, để mỗi khi nhắc đến cái tên “Lee Seung Gi”, mong rằng trong tim mọi người sẽ vẫn nhớ đến những khoảnh khắc của ngày hôm nay.

Năm 2009 là một năm rất vinh hạnh đối với tôi. Tôi đã được diễn xuất, ca hát, tham gia trong chương trình giải trí và còn dẫn chương trình giải trí nữa. Tôi đã làm rất nhiều việc. Có thể hơi tham lam một chút, nhưng tôi nghĩ rằng, đây là điểm khởi đầu trong quá trình thử thách năng lực của bản thân. Tôi vẫn còn cả quãng đường dài phải đi nữa, và phía trước ắt hẳn sẽ có thể có nhiều chướng ngại vật nữa, thế nhưng, hy vọng rằng, mọi người, những cổ động viên tinh thần của tôi, sẽ luôn ở cạnh tôi nhé, như bây giờ vậy. Thực sự thì tôi cảm thấy rất xấu hổ khi nói ra điều này, nhưng tôi yêu các bạn rất nhiều, một cách thật lòng. Và, mặc dù tôi vẫn còn thiếu sót nhiều, nhưng rất mong rằng, các bạn sẽ vẫn tiếp tục quan tâm đến tôi và vẫn mãi là những người bạn fan của tôi nhé.

Cảm ơn tất cả mọi người đã đến đây, nhờ có mọi người mà hôm nay tôi đã có thể đứng tại nơi đây. Chúc mọi người trở về sau concert thật bình an, và chúc mọi người sẽ khép lại năm cũ thật thuận lợi. Chúc cho tất cả mọi người sẽ luôn khỏe mạnh và hạnh phúc trong năm mới 2010. Cảm ơn mọi người rất nhiều khi đã đến đây hôm nay. Và bài hát cuối cùng tôi sẽ hát sau đây là một bài hát đã tạo nên tôi ngày hôm nay, bài hát “Because You’re My Woman.”

Cre: Lsgairenint

--

Vui lòng không reup video này nữa.

Bình luận

thôi khỏi, ko khéo cắm gà cắm vịt =))))))))))))) lại reup video từa lưa nữa  Đăng lúc 1-10-2012 09:09 AM
có cần mần sub hơm ss?  Đăng lúc 30-9-2012 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 5-10-2012 20:59:45 | Chỉ xem của tác giả
Tweet của Hook - 05.10.2012
Món quà mùa thu ngọt ngào của Seung Gi dành tặng fan

Các bạn đã có kỳ nghỉ Tết Chuseok vui vẻ chứ? Trong giờ học nấu ăn nhân lúc có thời gian rỗi, Lee Seung Gi sshi đã làm những chiếc bánh đặc biệt mang nhãn hiệu Airen này dành tặng các fan để mọi người có thể tận hưởng một mùa thu ngọt ngào đấy~^^ Chúc mọi người sẽ không đơn độc như thu mà hãy tận hưởng một mùa thu thật thú vị nhé~

Cre: Hook Ent@twitter/ tryp96

Bình luận

GI khéo tay quá!  Đăng lúc 7-10-2012 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 21-10-2012 11:39:15 | Chỉ xem của tác giả
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 20.10.2012

Airen, tháng 10 rồi đấy

Cũng một thời gian rồi nhỉ. Và sau đây là Lee phóng viên ^^ㅋㅋ(Keke)
A, Lee phóng viên, thật ngượng khi lại tự gọi như vậy mà
Lúc nào cũng đưa tin sau cả chục bước gây thất vọng như vậy cả...ㅠ
Cứ như tôi là người vờ vịt vậy ㅠ ㅠ

Chẳng hiểu sao cứ mỗi lần ra nước ngoài thì những tin tức như vậy lại nổ ra
Quả thực ….  Cứ như có một lực lượng chỉ chực mai phục sẵn lúc tôi ra nước ngoài ấy nhỉ ㅋㅋ(Keke)

Đầu tiên, tôi thực sự xin lỗi vì đã không nói với các bạn trước,
Lúc nào cũng chậm gấp đôi so với giới truyền thông cả, thực sự xin lỗi các bạn lần nữa,,ㅠ

Nhưng mà, dù sao thì, so với việc không nói lời nào cả, thì tự mình thông báo cũng vẫn tốt hơn, phải không nhỉ

Vậy nên tôi đã cố gắng viết vài dòng này này. ^^

Như truyền thông đã đưa tin trước đó, bộ phim vào nửa đầu năm sau đã được xác nhận. ^^
Với các fan đang mong chờ một drama thì có lẽ tin này sẽ là một tin tốt, phải không nhỉ
Với bộ phim này, sau khi đọc bản tóm tắt kịch bản, tôi đã muốn được thử sức, cộng tác cùng họ, những người mà tôi thích và thấy hợp
Tôi cảm thấy rất hồi hộp nhưng sẽ tiếp tục cố gắng làm việc thật hứng khởi ^^

Sau khi gặp gỡ đạo diễn và biên kịch (SG gọi trang trọng 'gamdog-nim' và 'jagga-nim'), tôi đã cảm thấy tự tin hơn.
Mặc dù tôi đã đọc sơ qua kịch bản …. Uhm … nhưng câu chuyện này … thật sự không phải chuyện đùa mà (không dễ dàng)
Tôi sẽ thể hiện thật nhiều điều thú vị. ㅋ(Ke) Tôi sẽ thực hiện những cảnh hành động mà trước đó chưa từng thể hiện bao giờ đó..
(Bật mí) Một chút thôi!! Đến đây thôi nhé!!!!!

Và còn điều này nữa, về chương trình giải trí, vẫn chưa có gì được quyết định cả
Tôi vẫn sẽ luôn sẵn sàng tham gia bất cứ chương trình nào nếu như đó là một chương trình hay, và nếu có thì tôi sẽ cho các bạn biết mà. ^^ Nếu có tham gia chương trình giải trí nào, Công ty đại diện của tôi sẽ công bố thôi mà
Thế nên các bạn đừng để bị dao động (vì những tin đồn) nhé!

Và sau cùng là tin quan trọng nhất, chính là về album và concert mà tôi đã và đang dốc hết tâm sức vào!!
Thật ra chỉ là những điều mà giới truyền thông không hề đề cập đến mà thôi, đúng là buồn như con chuồn chuồn mà ㅠ
Nếu xét thời điểm gần đây thì điều này mới chính là quan trọng nhất, quan trọng hơn bất cứ điều gì khác nữa ㅠㅠ

Đầu tiên là, album lần này .. việc ghi âm gần như đã hoàn tất rồi, chỉ còn một bài nữa thôi.
Và tôi cũng tham gia sáng tác một ca khúc nữa đó … vậy nên các bạn nhớ đón nghe nhiều nhiều nhe^^       

Và vào ngày 01 và 02 tháng 12 sắp tới, sự kiện quan trọng nhất cuối năm, đó chính là - o nờ on cờ on con, ơ tờ ớt sờ ớt sớt nặng sợt (concert)!!
(SG nhấn mạnh kiểu viết đùa, đánh vần chấm phẩy: ‘kon’ chấm ‘seo’ chấm ‘teu’)
Concert lần này cũng sẽ có cả phần liên quan đến phim cũng như album mới
Sẽ có rất nhiều tiết mục đấy ^^

Cũng sẽ có những tiết mục với khách mời đặc biệt, rồi những bài hát mới, rồi những khoảnh khắc vui nhộn, phim, parody (phần trình diễn vui nhại lại ca khúc khác), vân vân và vân vân
Rất rất nhiều tiết mục trong concert
Các bạn sẽ có dịp hòa mình cùng ................ mà thôi, gợi ý cũng chỉ là gợi ý thôi.....

Sẽ tuyệt biết mấy nếu như các bạn có thể đến tham gia trực tiếp tại buổi hòa nhạc để có thể hòa mình cùng tôi nhỉ. ^^
Ê kíp cộng sự tuyệt vời trong concert năm nay đã dành rất nhiều tâm sức để có thể tạo ra một concert chất lượng hơn bất kỳ sự kiện hàng năm nào
Một “Lee Seung Gi Hope Concert” đậm chất nghệ thuật!ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ(Kekekeke)

Và còn cả phần sân khấu đặc biệt để kể cả các fan ngồi ở vị trí khuất sân khấu cũng có thể được nhìn thấy tôi thật rõ
Đây là dịp để tôi có thể … cơ mà cũng chính vì vậy mà ….. chứng sợ độ cao của tôi lại.......ㅠ

Ngoài kế hoạch về album và concert ra, tất cả những việc khác đều sang năm sau mới tính mọi người nhé
Hãy cùng nhau khép lại năm nay, giữa một ca sĩ và fan của ca sĩ, mọi người nhé^^~~!!

Vậy nên, hẹn gặp lại các bạn trong một album thật chất lượng cũng như một concert thật đáng nhớ nhé.
Poong!!
(Báo cáo hết!!)

Source: leeseunggi.com

Bình luận

"buồn như con chuồn chuồn" =))))))  Đăng lúc 21-10-2012 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 8-12-2012 22:41:19 | Chỉ xem của tác giả
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 08.12.2012

08.12.2012
Chuẩn bị khép lại tháng 12 cuối cùng trong năm …^^

Xin chào các Airen~
Sau đây chính là star/ngôi sao … oppa/anh trai … dongsaeng/em trai của mọi người … tôi là Lee Seung Gi đây…

Cũng đã lâu lắm rồi, Puhahaha ^^ cho tôi được gửi lời chào rạng rỡ nhất đến tất cả mọi người nhé
Cho tôi đùa một chút nha, vì tôi đang quá vui ấy mà~

Những hạt tuyết trắng xóa tuyệt đẹp cũng đang bắt đầu rơi rồi, và những cơn gió cũng dần trở nên lạnh như cắt
Có vẻ như tiết trời đã thực sự vào đông rồi. Mọi người à, nhớ cẩn thận nhe, coi chừng bị cảm lạnh đó
Nhớ là phải luôn mặc thật ấm mỗi khi ra ngoài đấy nhé
Cho dù rằng tôi chẳng thể nào tự hà hơi sưởi ấm đôi tay của các bạn được
Nhưng mà tôi vẫn có thể ru vào tai, làm ấm lòng mọi người với ‘healing music’ này mà, phải không nhỉ??? ㅋㅋ (Keke)

Khép lại năm nay với album và concert
Chỉ còn chốc nữa thôi là sẽ kết thúc năm 2012 rồi.
Năm nay với các bạn như thế nào nhỉ ~^^?

Cảm ơn tất cả các bạn, năm nay tôi đã rất hạnh phúc với việc tham gia drama, rồi mini album 5.5 này cũng đầy ắp những điều vô cùng tốt lành nữa, từng ngày từng ngày đều luôn đầy hứng khởi và tràn đầy sức sống.

Một lần nữa, gửi đến tất cả các Airen của chúng ta - những người đã luôn yêu quý tôi từ trước đến nay
Cho tôi được gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn, cảm ơn tất cả các bạn một lần nữa, và cũng cho tôi được gửi lời xin lỗi nữa

Trong thế giới cảm xúc của các nghệ sĩ đối với các fan của mình, thì dường như song song với lòng biết ơn, luôn đi kèm còn có cả sự cắn rứt, áy náy nữa.

Nhìn thấy các fan của chúng ta vẫn luôn tất bật, làm hết sức mình để có thể đem đến những điều tốt đẹp - cho tôi, thì cho dù kết quả ấy là lớn lao hay chỉ là nhỏ bé thôi cũng vậy, tôi vẫn luôn cảm thấy vô cùng cảm kích, nhưng cũng cảm thấy thật có lỗi nữa.

Tôi cũng thật ích kỷ quá. Tôi cảm thấy hạnh phúc với tình yêu của các bạn dành cho tôi,
Thế nhưng, “Thôi các bạn đừng làm như thế (cho tôi) nữa!!!” - quả thực tôi chẳng thể nào mở lời nói một cách cương quyết với các bạn những lời này được …

Xin hãy hiểu cho tôi nhé… Với cảm giác có lỗi và lòng biết ơn này, bù lại, tôi sẽ luôn cố gắng làm việc hết sức mình để có thể đền đáp lại món quà hạnh phúc của mọi người…^^

Còn concert năm nay… Với việc vé bán ra khả quan nhất từ trước đến giờ như vậy, để có thể mang đến cho mọi người một buổi trình diễn tốt hơn bao giờ hết, chúng tôi cũng đã đầu tư thật quy mô cũng như đặt hết tâm sức vào buổi diễn này
Và có vẻ như điều này cũng được mọi người đón nhận rất nồng nhiệt và cảm thấy hài lòng phải không nhỉ

Và lần này, tôi cũng lại nhận thấy rằng, concert đã được diễn ra theo đúng những gì mà chúng tôi đã luôn dốc lòng dốc sức chuẩn bị trước đó…^^
Thay vì chăm chăm vào lợi nhuận thì chúng tôi đã đầu tư rất nhiều vào dàn nhạc cũng như chuẩn bị nhiều thứ về âm nhạc trong concert…
Hy vọng là các Airen cũng hiểu điều này nhỉ~~ ㅋㅋㅋ(Kekeke) ^^

Ồ quên… Còn cả hệ thống cáp treo nữa ấy nhỉ … ㅋㅋㅋㅋ(Kekekeke)

Hiện giờ tôi cũng vẫn đang sáng tác những bài hát mới trong thời gian rỗi nữa. Tôi sẽ luôn làm việc thật chăm chỉ để sau này có thể mang đến cho các bạn thêm nhiều bài hát do mình tự sáng tác hơn nữa, xin hãy nhớ dõi theo nhé ~~^^

Và gửi đến nhiều nhiều những fan quốc tế đã đến Hàn Quốc trong concert lần này, cho phép tôi được gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn một lần nữa nhé ~~
Chúc tất cả mọi người sẽ có một cuối năm thật thành công, vui tươi, hạnh phúc, đầy lý thú và tràn ngập tiếng cười nhé…^^

Vẫn câu nói như mọi khi, cảm ơn tất cả các bạn .. Tôi xin lỗi .. Tôi yêu mọi người ..^^
Các Airen của chúng ta
Là tuyệt nhất! Go!

Source: leeseunggi.com, tryp96

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 10-12-2012 12:17:57 | Chỉ xem của tác giả
[10.12.2012] [Video Mess] Seung Gi chúc mừng Giáng sinh Airen

Xin chào tất cả các Airen, tôi là Lee Seung Gi.

Năm 2012 đang trôi qua nhanh thật. Còn nhớ trong khoảng thời gian tháng Hai khi tham gia bộ phim The King 2Hearts, tôi đã rất hồi hộp trong buổi kịch bản đầu tiên. Vậy mà giờ đây bộ phim đã kết thúc, rồi album mới cũng đã được phát hành nữa.

Nhờ có tất cả các bạn mà năm 2012 này, tôi cảm thấy vô cùng hạnh phúc. Chẳng còn bao lâu nữa là hết năm rồi. Concert cũng đã xong, và hiện album mới cũng đang rất thuận lợi, vậy nên chúng ta hãy cùng vui chơi thoải mái nào! Chúc các bạn có một mùa Giáng sinh thật an lành, ấm cúng bên người thân nhé! Merry Christmas!

Cre: leeseunggi.com/ tryp96 - Airenvideo@Utube

Bình luận

Cái mặt Cụ đoạn đầu ngố kinh khủng! iu thế!!!!!!!!  Đăng lúc 13-12-2012 11:30 AM
cái đầu của cụ trông nguthế@  Đăng lúc 11-12-2012 09:00 AM
ai trước lúc quay chính thức chả thế, chẳng qua cái này dìm kinh vì chơi cả phần chưa clap vào =)))))))))))  Đăng lúc 10-12-2012 01:01 PM
cái đầu của cụ + cái mẹt thộn ở đoạn đầu =))))))))))  Đăng lúc 10-12-2012 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 15-12-2012 09:37:01 | Chỉ xem của tác giả
[Official photo]Lời nhắn của Seung Gi trong Heritory Fansigning - 14.12.2012

Gửi đến các Airen ♥
Chúng ta đã cùng nhau trải qua năm 2012 này, và tôi thực sự rất hạnh phúc vì điều này
Nhất định là sang năm 2013 chúng ta cũng sẽ sát cánh cùng nhau như vậy nữa nhé...

Lee Seung Gi
14.12.2012

Source: leeseunggi.com via lsgairenint

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-12-2012 17:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Lời nhắn của Seung Gi trên trang chủ ở Nhật Bản

Cre: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-12-2012 11:40:10 | Chỉ xem của tác giả
[27.12.2012] Seung Gi chúc mừng năm mới 2013 tới các fan

Xin chào các Airen, vậy là năm mới sắp đến rồi nhỉ. 2013, một năm mà tôi đã từng nghĩ là chắc sẽ chẳng bao giờ đến, lại đang gần kề rồi. Tôi cảm thấy rất vui vì qua năm tháng, dường như chúng ta lại ngày một xích lại gần nhau hơn. Trong năm mới này, chúc các bạn lúc nào cũng luôn vui vẻ, tràn đầy sức khỏe và hoàn thành những gì đã dự định như mong muốn nhé.

Năm nay sẽ là năm con rắn (năm Tỵ) đấy, vậy nên chúc cho những người tuổi rắn sẽ thật đại cát đại lợi trong năm mới. Và cũng xin được chúc cho những người tuổi khác, tất cả sẽ luôn khỏe mạnh và có một năm mới thật tốt lành nhé.

Chà, và sang năm tôi sẽ chào đón mọi người bằng bộ phim “Gugaui seo/ The Gu Family’s Book” nữa đấy. Ngoài ra, cũng có thể là tôi sẽ chào đón các bạn bằng một dự án mới nữa, vào bất cứ lúc nào. Hy vọng rằng mọi người sẽ luôn quan tâm.

Nào, giờ thì chúc cho tất cả mọi người sẽ có một năm 2013 thật hạnh phúc, an lành nhé. Chúc mừng năm mới tất cả mọi người! Tôi yêu mọi người!

Source: leeseunggi.com/ tryp96

Video Cre: AirenVideo@YT

Bình luận

khúc đầu & cúi @ cụ kute dễ sự :))) iu cụ wá di à nha ^^.  Đăng lúc 28-12-2012 10:34 PM
cái đoạn đầu và cuối :))  Đăng lúc 28-12-2012 01:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách