Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[From Seung Gi/Hook] Lời nhắn Seung Gi gửi Airen tại trang chủ leeseunggi.com và Instagram leeseunggi.official

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 18-6-2012 14:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 14.12.2011

14.12.2011
Cảm ơn vì những cố gắng, mọi người nhé ~ ~!!

Cùng hoan hô sau khi hoàn thành buổi concert - một sự kiện lớn nhất trong năm nào. ㅋ
Mặc dù có hơi quá chén ở buổi tiệc sau conert và mãi đến 8 giờ sáng hôm sau mới tỉnh dậy, thế nhưng, hiện giờ cả thể xác lẫn linh hồn tôi vẫn đều có cảm giác như một vậy .. ^^ㅋㅋ
Rất phấn chấn với đầy những niềm hoan hỉ. ~
Có cảm giác như, hai ngày concert vừa qua là hai concert tuyệt nhất vậy, đúng nghĩa là một concert hoà nhịp, khi mà chúng ta đều có thể giao lưu rồi lại hoà lại làm một.

Nghĩ về ngày hôm qua, tôi vẫn còn cảm phấn khởi lắm. ^^
Chỉ có một điều khá đáng tiếc là tôi đã chẳng thể chụp lấy một bức ảnh nào trong concert cả, một concert với đầy sự nỗ lực. ㅠㅠ
Để có được một sân khấu hoàn hảo thì đằng sau đó phải mất những hơn 15 giờ luyện tập. Tất cả các nhân viên đều phải thức trắng đêm trong suốt một tuần liền. ㅋ

Và, như tôi đã nói rằng tôi chẳng thể chụp một bức ảnh nào, thế cũng không có nghĩa là các bạn phải share hay post ảnh trên mạng nhỉ!! Nếu như các bạn có bất kỳ video hay ảnh nào, thế thì cũng hãy vui lòng, chỉ giữ cho riêng mình thôi nhé!
Tôi hiểu là các bạn đều muốn xem, thế nhưng, hứa rồi lại phá bỏ lời hứa - đó chẳng phải là điều mà các Airen luôn biết cách xử sự nên làm phải không nhỉ ^^ㅋㅋ.
Nghĩ lại những màn trình diễn tại concert, tôi sẽ cảm thấy rất ngượng nếu như lại nhìn thấy trên mạng đấy. ㅠㅠㅋ
Vậy nên hãy vui lòng dừng lại nhé ..

Tôi thực sự thấy xúc động với sự kiện ““고마워요/Thank you” mà các fan đã tổ chức hôm Chủ nhật này …
Các bạn có biết tất cả các bạn tuyệt đến mức nào không nhỉ?
Tuyệt đến mức ánh đầy trong mắt tôi đấy.
Tôi mới là người phải “고마워요”/ cảm ơn nhiều hơn chứ.

Chinh phục được ngọn núi này, thế nhưng vẫn còn rất nhiều ngọn núi khác nữa
Năm tới đây, tôi sẽ làm việc tại Nhật và cả Hàn.
Thế nhưng đừng quá lo lắng nhé, vì kể cả là thế đi chăng nữa thì mọi người cũng sẽ chẳng nhận ra sự vắng mặt của tôi ở Hàn đâu (Gi vẫn hoạt động tại Hàn nhé ^^).
Còn nếu như các bạn vẫn còn hồ nghi, thế thì cứ bắn hoả tiễn cho tôi vậy. ㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
Thật sự cảm ơn  các bạn rất nhiều về xe thực phẩm với cả những hộp ăn trưa nhé.
Tôi đã ăn rất nhiều những món ngon đó.
Chắc chẳng có nhà hàng nào có thể chuẩn bị được những món như vậy đâu.
Một phần gồm những 5 món cơ đấy. ㅠ Thế này thì việc gì tôi phải đi ghen tị với một Hoàng đế nhỉ.. ㅋㅋ
Cảm ơn các bạn rất nhiều, với những món ngon tuyệt như thế nhé. ~ ~ !!

Khi lịch trình năm tới được ấn định, nhất định phóng viên Lee này sẽ báo cáo cấp kỳ đấy, thế nên mọi người hãy thường xuyên ghé thăm trang chủ đấy nhé.
Ồ, quên mất. Cho tôi gửi lời cảm ơn đến tất cả những fan quốc tế đã đến xem concert mà tôi chưa có dịp bày tỏ trên sân khấu nhé. Tôi thành thật xin lỗi.
Nhật Bản, Trung Quốc và tất cảc các fan châu Á
Cảm ơn mọi người vì đã đến với concert
Hẹn gặp lại ở concert tới nhé.
Tôi yêu tất cả các bạn ♥
Giờ thì tôi phải thoát đây. PpaPpa (Bye bye í)

Source : leeseunggi.com/ lsgworld
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 22:41:41 | Chỉ xem của tác giả

[24.12.2011] From Seung Gi ~~ Hope concert 2011 - Lee Seung Gi Magazine

Cảm ơn rất nhiều, các fan hâm mộ của tôi! Năm nay có rất nhiều sự việc đã xảy ra nhưng các bạn đã luôn ở bên tôi nhờ vậy mà tôi đã vượt qua mọi chuyện một cách tốt đẹp.

Tôi đã rất muốn gặp lại các bạn qua một drama vào đầu năm nhưng vì cứ lựa chọn đi lựa chọn lại mà 1 năm đã trôi qua mất. Vậy nên tôi sẽ lại chào đón mọi người bằng một drama khác vào năm tới nhé - một Lee Seung Gi với khía cạnh hoàn toàn mới đấy, nhớ chờ đón ngày đó nhé …

Như khoảng thời gian trong năm vừa qua, tôi phải làm MC một mình … uhm … nói thế nào nhỉ? Đây là một thử thách mới trong cuộc đời tôi. Tôi nghĩ đây là lần đầu tiên kể từ khi debut tôi cảm thấy mình như đứng giữa ranh giới sinh tử, tôi phải cố gắng hết sức mình để hoàn thành thật tốt. Có một gánh nặng rất lớn, cảm giác như phía sau chiếc ghế MC như là vực thẳm khi tôi đứng đó một mình. Nhưng cảm ơn sự ủng hộ của rất nhiều người, dù cho còn nhiều thiếu sót nhưng tôi cũng đã có thể làm hết sức mình. Hy vọng rằng các fan quốc tế cũng thấy được điều đó nhỉ!

Và sau 2 năm, album thứ 5 đã được ra mắt. Tôi cảm thấy rất hài lòng! Haha, tôi không nên quá tự tin nhỉ? Nhưng, là một ca sĩ mà nói, có được những bài hát tuyệt vời như vậy, cũng có nghĩa là ... tôi thật may mắn phải không nào? Cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã yêu thích album thứ 5 này; dù rằng cũng chưa biết chắc là lúc nào nữa, thế nhưng hãy cùng đón chờ những sản phẩm âm nhạc khác từ tôi nữa nhé!

Airen … điểm tựa vững chắc của tôi. Tôi sẽ làm việc thật chăm chỉ để xứng đáng với tình yêu của các bạn, vì vậy mọi người cũng đừng mệt mỏi nhé!!!!!!!! Chúng ta vẫn còn chặng đường dài phía trước mà, hehe … Biết rằng nói điều này là hơi sớm, tuy nhiên tôi muốn mình là người đầu tiên trên thế giới này gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn ^^

MERRY CHRISMAS & HAPPY NEW YEAR
~^^

Source: Hope concert 2011 -Leeseunggi magazine
Cre: Lsgairenint
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 22:44:38 | Chỉ xem của tác giả

Mess Seung Gi gửi Airen ngày 02.01.2012

Chúc mọi người một năm mới với những điều tốt lành nhất ~!

Thật muộn khi giờ mới nói lời Chúc Mừng Năm Mới phải không nhỉ? Xin lỗi nhé. Vì thực ra tôi chẳng có hoạt động gì đặc biệt trong ngày đầu năm mới này cả.

Thế nên mãi đến giờ tôi mới cảm nhận được rằng một năm mới đã bắt đầu đấy ^^ ㅋㅋㅋㅋ

Hôm qua tôi đã có một ngày rất yên ả ở nhà, cũng nhờ vậy mà tôi mới hiểu rõ thế nào là du lịch Bangkok đấy (Bang – Kok là Seung Gi chơi chữ - có nghĩa là chỉ ở trong phòng không làm gì cả)

Để khởi đầu một năm mới suôn sẻ thanh bình, tôi đã ăn bánh gạo nước Ddeokguk cùng với gia đình mình cũng như toàn bộ gia đình Hook - những con người đã luôn làm việc hết sức mình trong năm qua.

Khởi đầu năm mới như vậy thì sẽ có ý nghĩa hơn nhiều so với những hoạt động náo nhiệt khác mà phải không^^

Các bạn đã tận hưởng ngày đầu năm mới như thế nào vậy?
Kekke, có nghĩ đến tôi không vậy cà???? ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
Hè, xin lỗi nhé ^^;;ㅋㅋㅋ

Tôi biết, hẳn là một năm khó khăn với các fan, đặc biệt là tháng 12 vừa qua, như những ngày cuối năm chẳng hạn, hẳn là các fan đã rất vất vả với một lượng lớn bài báo thông tin như thế!

Cảm ơn các bạn vì đã luôn đánh giá cao và quan tâm đến những điều đó như thể việc của chính các bạn vậy.

Cảm ơn các bạn rất nhiều (cụ type nhầm từ “Cảm ơn” í) Kể ra cuối năm vừa qua cũng thật thuận lợi khi nhận được khá nhiều giải thưởng lớn mà nhỉ ^^

Thế nhưng! Tôi sẽ trở lại vạch xuất phát và sẽ lại bắt đầu trong tư thế sẵn sàng như thể chưa từng nhận bất kỳ giải thưởng nào cả.

Chắc năm nay sẽ có khá nhiều kế hoạch hoạt động lớn.
Mở đầu sẽ là việc debut tại Nhật, hay đóng drama, …
Nhưng trên hết đó là, tôi cần có sự ủng hộ của các Airens ^^
Thế nên hãy luôn đồng hành cùng tôi nhé ~!

Hiện giờ tôi muốn được diễn xuất thật nhiều, kể cả có phải đóng hai drama liên tiếp cũng được nữa.
Vì vậy, hãy kiên nhẫn chờ đợi thêm cho đến khi tôi gặp được một tác phẩm hay nhé.

Khi nào có quyết định chính thức, nhất định tôi sẽ báo cho các bạn ngay mà~!

Chúc các bạn luôn thật khoẻ mạnh và cho tôi gửi những lời chúc tốt lành nhất đến các bạn, gia đình và cả bạn bè của các bạn nữa nhé!

Chúc Mừng Năm Mới ~~~^^

P/S: Tôi thật sự rất tiếc khi nghe nói rằng các fan đã chẳng thể vào xem tại SBS Gayo Daejun vừa qua .. (là vụ SM được xếp 500 chỗ, trong khi Gi mình chỉ có 50 chỗ, airen lại còn bị đẩy ra nữa :( )

Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để chuyện như thế này không bao giờ xảy ra lần nữa, thành thật tạ lỗi cùng những fan đã đến xem ngày hôm ấy, tôi hứa sẽ yêu các bạn nhiều hơn các fan khác một chút nhé ^^ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

Thế nên đừng giận nhiều nữa nha ^^
I Love You

Source : leeseunggi.com/ leeseunggiworld
V-Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 22:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 13.01.2012

Cảm ơn các Airen rất rất nhiều nhé ^ ^
Cảm ơn vì đã tổ chức một sinh nhật hơi bị tưng bừng như thể một sự kiện lớn vậy.
Và còn cảm ơn nữa, cảm ơn vì tôi đã cho tôi có được một sinh nhật rất đỗi ấm áp như thế nhé

Đúng là cũng không ngoại lệ nhỉ, sinh nhật nào cũng là một chiếc bánh sinh nhật siêu lớn luôn ~
Tôi đã vận hết công lực để thổi nến, mặc cho mọi ánh mắt đều đổ dồn vào mình trong nhà hàng đấy, thế nên không cần phải lo về chuyện tôi không ăn bánh nhé ~ ^^ㅋ

Chà, tôi phải nói gì về những món quà nữa chứ nhỉ
Với những món quà rất đáng yêu như thế này, thật lòng mà nói, tôi chỉ có thế …ㅠㅠ
Tôi chỉ biết cảm ơn các bạn mà thôi, mãi luôn cảm ơn!

Những món quà hữu ích cho công việc của một ca sĩ, cả các vật dụng nấu nướng nữa, keke ㅋㅋ
Ngoài ra, còn có vô số những món quà rất đỗi chân thành nữa
Thật sự cảm ơn các bạn lắm lắm

Và còn rất nhiều quà đang chất đống ở nhà chờ tôi sắp xếp lại nữa đấy
Đúng là, mỗi lần nhận quà nhiều như thế này, tôi phải sắp xếp gọn gàng lại thôi … …
Cảm ơn các fan rất nhiều, cơ mà bên cạnh đó, những món quà này cũng có thể đáng sợ lắm lắm í … …
Đó là những vật dụng mà tôi phải sử dụng thật nghiêm túc như trong công việc mà ... ㅋㅋㅋㅋ
Tôi sẽ tận dụng hết mức có thể nhỉ!! ㅋㅋㅋ
Dù gì thì, tôi sẽ chăm sử dụng chúng mà  ^^ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

Thật sự cảm ơn các bạn vì vẫn luôn khiến cho sinh nhật của tôi trở nên đặc biệt như thế.. ^^
Mà tôi đã nhận được quà rồi, giờ phải đáp lại các bạn một chút nhỉ …
Hiện giờ thì tôi đang chuẩn bị làm việc tiếp í …ㅋㅋㅋ

Sinh nhật cùng với 1N2D … Có vẻ như sinh nhật cũng không quan trọng lắm đâu nhỉ ㅠㅠㅋㅋ

Bật mí với các bạn tí xíu, là tôi đang chuẩn bị quay mở màn vào lúc tờ mờ sáng đấy, nhưng mà đừng hỏi là “Ở đâu, ở đâu?” nhe, và đừng đi theo nhé.

Chúng tôi phải khởi hành từ rất sớm . Vì tôi vẫn quay phim đâu đó dưới bầu trời Seoul này, keke, thế nên chúng ta có thể liên lạc với nhau theo "đường tim bay" mà nhỉ?? ㅋㅋ

Sẽ thật nguy hiểm nếu như những cô gái xinh đẹp lại đi ra ngoài vào lúc còn tối trời đấy!! (Seung Gi sợ Airen, đặc biệt là các bạn nữ sẽ gặp nguy hiểm nếu cứ đi theo Seung Gi vì trời vẫn còn rất tối í)

Chúc mọi người ngủ ngon nhe
Đặc biệt, kekeke, hôm nay hãy mơ về tôi nhá ^^ ㅋㅋㅋ
Yêu các Airen nhiều lắm!

Source: Leeseunggi.com/ Tryp96
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 8-7-2012 17:22:58 | Chỉ xem của tác giả

Photo Tweet của Chủ tịch Kwon Jin Young (Hook) - 16.01.2012 ^^

Những phần cơm hộp chứa đựng nhiều tình cảm và sự chu đáo của các fan khiến ai nấy (trong đoàn quay MV Love Time) cũng đều cảm thấy rất vui. Cảm ơn các fan ^^

Ảnh chụp vật chứng - chiếc bánh sinh nhật đây!! Tình yêu của các Airen khiến Seung Gi trở thành ngôi sao tuyệt nhất trong vũ trụ này đấy!! ㅎㅎ

Cảm ơn các Airens nhé!!

Source: leeseunggi.com/ Tryp96
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 8-7-2012 19:07:47 | Chỉ xem của tác giả

Mess Seung Gi gửi Airen ngày 04.02.2012

Vậy là đã bước sang tháng 2 rồi …!
Xin chào các Airen ~!
Dường như tôi đưa tin có hơi chậm trễ phải không nhỉ ^^??

Vừa qua, có khá nhiều tin tốt đẹp, nhưng bởi vì những tin tức này được công bố trên phương tiện truyền thông một cách đột ngột, thế nên tôi đã chẳng kể với các bạn trước đượcㅋ

Trước hết là những hình ảnh MV “Love time” và “We’re friends” cho single phiên bản Nhật thực sự rất tuyệt.
Mong rằng đó sẽ là món quà tốt đẹp dành cho các fan Nhật ~~!!
Hy vọng việc ra mắt tại Nhật sẽ thật daebak!

Và … Cuối cùng là, như các bạn vẫn đang nghe nói đến rồi, tôi sẽ gặp lại các bạn trong một drama vào tháng ba tới nhé ^^
Tên phim là .. King … 2 hearts .. Keke
Tôi vừa mới quay cảnh đầu tiên vào ngày 01.02 vừa qua.
Vì cảnh quay đầu tiên là một người lính, thế nên tôi buộc phải cắt tóc rất ngắn
Tôi vẫn còn cảm thấy lạ lắm ㅋㅋ
Mong là tóc sẽ mau dài trở lại … Huhu ㅠㅠ

Buổi quay phim đầu tiên thực sự vui vẻ!!
Bởi vì đạo diễn Lee Jae Kyu và tất cả các nhân viên trong đoàn phim đều rất tốt bụng và có chuyên môn rất cao.
Thậm chí tôi đã không nhận thấy rằng đó là buổi quay đầu tiên nữa ㅋ

Ah … Tôi đã nhận thấy trước được rằng, sau khi quay xong drama này, tôi sẽ học hỏi và cải thiện được rất nhiều về kỹ năng diễn xuất …
Quả thực,, trái tim tôi như bị bấn loạn tại phim trường vậy, có rất nhiều điều để học hỏi lắm .. ^^ㅋㅋ
Tôi thực sự nghĩ rằng, tất cả những gì tôi cần làm chính là phải làm thật tốt, có như thế, tất cả những điều khác mới có thể tốt được. ㅋㅋ

Nếu mượn lời miêu tả của tác giả kịch bản, thì Hoàng tử Lee Jae Ha không phải là người lịch thiệp hay tốt đẹp gì cả.
Mà lại là một gã biếng nhác với khá nhiều mánh khoé ma mãnh
Vậy nên các bạn hãy từ bỏ suy nghĩ như mơ mộng về một Hoàng đế tử tế, đáng yêu đi nhé ㅋㅋ
Anh ta nói năng rất thẳng thừng mà chẳng màng đến việc người khác có bị tổn thương hay không
Anh ta cũng hay chửi rủa nữa …ㅋㅋㅋㅋ Đừng sốc quá nhaㅋㅋ
Vai này sẽ thể hiện kha khá khía cạnh ẩn giấu bên trong con người Lee Seung Gi í ~
Kke, từ giờ trở đi, rồi các bạn sẽ được thấy từng chút, từng chút một về con người thật của tôi đấy ~~^^???????ㅋㅋ

Drama “King”
Thực sự có cảm giác rất tốt ngay từ lúc khởi đầu rồi … mọi người ạ
Thế nên hãy ủng hộ tôi nhé ^^!!! !!!
Và cũng hãy ủng hộ cho cả nữ diễn viên chính là tiền bối Ha Ji Won nữa, airen nhỉㅋㅋ
Kkkkkkkkkk, và cũng đừng nên đố kị gì nhéㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

Hẹn gặp lại mọi người trong một bộ phim giả tưởng, một thể loại hoàn toàn khác, khác xa so với từ trước đến giờ vào tháng 3 này nhé!!!!
Chà ~! Xin hãy đón chờ tôi trong drama này nhé ^^
“King” daebak!! Hoàng tử Lee Jae Ha 5ting!!
Các Airen, 5ting nào!!!!

Source: leeseunggi.com/ lsgworld
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 8-7-2012 22:03:09 | Chỉ xem của tác giả

Mess của Seung Gi gửi Airen ngày 09.02.2012

Mai đã là lần ghi hình cuối cùng của 1N2D rồi ..^^
Thật chẳng biết diễn tả cảm xúc lúc này như thế nào nữa …
Nếu nghĩ ngợi nhiều quá, đầu óc mình sẽ trở nên trống rỗng, phải không nhỉ?
Hiện giờ trong tâm trí tôi chỉ còn là một khoảng trống mà thôi.

Là nhẹ nhõm ... thất vọng ... hay buồn bã ...
Một cảm giác mà thực sự tôi cũng chẳng thể nào hiểu nổi ..^^
6 năm gắn bó cùng 1N2D …
Có thể nói, đó là một tia sáng lấp lánh trong cuộc đời tôi.

Tôi thật sự đã học hỏi được rất nhiều, được trưởng thành hơn, cũng như gặp được rất nhiều những con người tốt bụng, đáng mến nữa.
Và điều đặc biệt chính là, tôi đã gặp được những người đã yêu quý một nghệ sĩ giải trí Lee Seung Gi thông qua 1N2D.
Nghĩ lại thì toàn những điều tốt đẹp ấy nhỉ ..^^

Vậy nên, tôi cũng thấy khá nhẹ nhõm rồi ..ㅋ

Gửi đến những người đã luôn yêu quý chương trình 1N2D còn nhiều hơn cả những gì chúng tôi làm được, những người đã luôn bày tỏ rằng mình tìm được nguồn sức mạnh từ cuộc sống cũng như niềm vui trong cuộc đời thông qua chương trình.
Cho phép tôi được gửi lời cảm ơn cũng như được bày tỏ lòng kính trọng của mình đến tất cả mọi người một lần nữa.

Cảm ơn vì đã dành cho chúng tôi nhiều tình cảm cũng như tiếp thêm cho chúng tôi nghị lực ...
Còn trên cả tuyệt vời, tôi nghĩ rằng những khán giả vẫn luôn dõi theo chương trình thực sự là những con người đầy nhiệt tâm.

Chẳng biết liệu sau này tôi có thể lại gặp được một chương trình nào như chương trình này nữa không.
Nhưng có lẽ, đây là quãng thời gian muôn màu muôn vẻ nhất, với nhiều tiếng cười và niềm vui nhất trong cuộc đời tôi ..^^

Tuy vậy, với mối băn khoăn này thì,
Sẽ thật xấu hổ làm sao nếu tôi vẫn muốn được như hiện tại nhỉ ..

Dẫu cho sau này có phải làm lại từ đầu đi chăng nữa,
thì đó cũng là nhiệm vụ của cuộc sống mang tên Lee Seung Gi thôi mà, phải không ..^^??
Phải luôn vươn tới tầm cao thử thách hơn nhỉ...

Xin được bày tỏ lòng biết ơn của tôi dành cho chương trình 1N2D, nơi mà tôi đã trải nghiệm cùng tuổi đôi mươi của mình ...
Và cảm ơn tất cả các Airen đã luôn bên cạnh tôi từ những ngày tháng đôi mươi ấy.

Tôi là một người lãng mạn mà nhỉ?? ㅋㅋ
Dù kết thúc, nhưng cũng không hẳn là chấm hết.
Dù chia tay, nhưng cũng không hề là chia ly ...
Và dù rằng chẳng biết khi nào mới có thể gặp lại mọi người, nhưng hãy tin là chúng ta sẽ sớm tương ngộ nhé...

Mọi người ơi! Cảm ơn về tất cả!

Và hãy nhớ dõi theo khi tôi chào đón mọi người với vai trò là một "King" Lee Jae Ha vào tháng Ba này nhé!

Chúc ngủ ngon!

P.S: À, ngày mai chính là ngày của người thầy đáng kính của chúng ta! Chương trình Great goddess! Buổi lên sóng trực tiếp của những học trò của Cô giáo Lee Sun Hee. Và để sự dìu dắt tận tâm của Cô giáo Lee Sun Hee được toả sáng, tôi định sẽ thể hiện sự cổ vũ của mình và tham gia bình chọn nữa đấy.

Các Airens của chúng ta ơi, hãy thể hiện sự ủng hộ của mình với cả hai học trò của Cô giáo Lee Sun Hee là Su Jung sshi và Ja Myung sshi nữa nhé
~~^^

Source: leeseunggi.com/ tryp96
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 21-7-2012 12:54:07 | Chỉ xem của tác giả
Mess Seung Gi gửi Airen ngày 22.03.2012

22.03.2012
Xin chào mọi người. Sau đây là Hoàng tử Nam Hàn Lee Jae Ha…!
Hiện giờ các bạn đang chờ xem buổi phát sóng trực tiếp phải không nhỉ?? ㅋㅋ
Hôm nay tôi vừa mới trở về từ Nhật và cũng đã ngủ được một tí khi mà trước đó tôi đã chẳng có thời gian ngủㅋㅋ

Tập đầu tiên ngày hôm qua … Nhìn chung thì có vẻ như các bạn đều cảm thấy hài lòng với bộ phim, phải không nhỉ ^^? ㅋ
Và nếu như kết quả như thế này chỉ với tập đầu tiên thì …
Hmmmm…. ㅋㅋㅋ

Những ngày này, tôi thực sự rất hạnh phúc khi có thể được hoá thân vào nhân vật Lee Jae Ha trong drama The King 2Hearts ..^^
Đây có lẽ là lần đầu tiên tôi cảm thấy đầy hào hứng và thú vị tại phim trường đấy.. ㅋㅋ

(Dĩ nhiên là phim trường trong những bộ phim khác cũng rất thú vị, thế nhưng đây là lần đầu tiên tôi cảm nhận được thế nào là tràn đầy năng lượng và hào hứng thực sự, đến mức tôi chẳng thể diễn tả thành lời được đấy ..)

Đạo diễn tài ba bậc nhất của Hàn Quốc chúng ta quả thật là một người rất nồng nhiệt, một con người phi thường thực sự … chính là đạo diễn Lee Jae Kyu
Cả chị biên kịch Hong Jin Ah nữa, người vẫn luôn tự gọi mình là Hong Sisters 2 í, đã và đang sáng tác một kịch bản thật dễ thương và tuyệt vời
Và nữ diễn viên tuyệt nhất mà không cần phải bàn cãi, chính là tiền bối Ha Ji Won
Và tất cả những diễn viên tiền bối khác và cả đoàn phim nữa, những con người vẫn luôn làm việc hết mình để tạo nên một drama tuyệt nhất…^^

Trước giờ tôi vẫn luôn xem trọng kết quả. Thế nhưng lần này thì, tôi lại cảm thấy kết quả sẽ chẳng quan trọng với tôi lắm, bởi vì tôi đã có được một quá trình quay phim rất tuyệt mà!

Chúng ta hãy cùng nói “Fighting” nhé, để những cảm xúc và niềm hứng khởi trong tôi có thể truyền sang các bạn như thể là nguồn sinh lực của Lee Jae Ha nào^^!!

Hãy đón chờ vị Hoàng tử nhếch nhác, lười biếng và cũng tinh quái bậc nhất của Nam Hàn nhé!^^

The King 2Hearts daebak!!!!!!!

P/S: Tôi hy vọng rằng đến cuối phim thì câu thoại “Tôi không phải là đồng chí của cô!” sẽ được đổi thành “Tôi đã bảo rằng cô hãy trở thành fan của tôi cơ mà!”. Và thậm chí tôi có thể làm cho Lee Jae Ha thốt ra câu này mà chẳng hề ngượng mồm tẹo nào …Hahaha

Source: leeseunggi.com/ Tryp96+ lsgworld
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2012 22:37:27 | Chỉ xem của tác giả

Mess Seung Gi gửi Airen ngày 26.05.2012

Cũng khá lâu rồi nhỉ. Tôi là Đức Vua Nam Hàn Lee Jae Ha đây ^^

Xin chào các Airen ~!
Hôm qua tôi đã được nghỉ sau khi bộ phim kết thúc và đã cố gắng tự điều chỉnh lại bản thân.
Và giờ thì tôi phải gửi lời chào tạm biệt với mọi người thôi (với tư cách là Đức Vua Lee Jae Ha)

Kể từ ngày quay phim đầu tiên vào ngày 01.02 cho đến buổi quay phim cuối cùng ngày 23.05 vừa qua, tôi đã có một khoảng thời gian sống rất vui vẻ cùng nhân vật Lee Jae Ha trong bộ phim The King 2Hearts.

Mỗi ngày đối với tôi đều rất thú vị, cũng như tôi đã học được nhiều kinh nghiệm khi được làm việc cùng đội ngũ làm phim và những diễn viên rất giỏi.

Và trên hết chính là Airen các bạn, những fan tuyệt nhất
Tôi sẽ không bao giờ quên sự ủng hộ cũng như những món quà mà các bạn dành cho cả đội ngũ làm phim trong suốt bốn tháng qua.
Một lần nữa, cảm ơn các bạn thật nhiều nhé ^^!!

Trong khoảng thời gian tháng Hai vừa qua, tôi đã từng cảm thấy thất vọng, … vì tôi cảm thấy như khả năng diễn xuất của mình mới thật hạn hẹp làm sao
Có thể được làm việc cùng những tiền bối tài năng nhất như vậy, thế nên mỗi ngày qua đi, tôi luôn cố gắng hết sức mình, vẫn luôn tự nhủ rằng mình không thể trở thành một kẻ gây phiền hà cho người khác được.

Tôi đã từng nghĩ rằng 20 tập phim rồi cũng sẽ kết thúc, thế nhưng không ngờ nó lại kết thúc nhanh đến vậy.
Cảm giác như tiếc nuối một điều gì đó không rõ nữa, các bạn cũng cảm thấy như vậy phải không nhỉ?

Điều này có thể sẽ lưu lại trong tâm trí tôi mãi, vì chắc sẽ thật khó có cơ hội lại gặp được một nhân vật nào khác như Lee Jae Ha mà.
Tôi sẽ kể rõ hơn trong cuộc phỏng vấn sau này nhé ^^

Tuy vậy, giờ phải đặt Lee Jae Ha sang một bên thôi, hiện tôi đang nỗ lực tập luyện cho buổi hòa nhạc tại Budokan (Nhật) vào ngày 01.06 tới đây.

Một lần nữa, thật tuyệt vời khi tôi lại sắp được cộng tác cùng một trong những nhà soạn nhạc tài ba nhất.
Lần này, “tay guitar thần sầu” Ham Chun Ho sẽ chơi trong ban nhạc của chương trình, thế nên đây sẽ là một buổi trình diễn hoàn toàn khác biệt đấy.
Vậy nên các bạn hãy đón xem buổi hòa nhạc nhé ^^

Một số bài báo cũng đã đưa tin về việc tôi sẽ tham gia một chương trình giải trí phải không nhỉ?
Vẫn chưa có gì được quyết định cả đâu!
Gì chứ với các chương trình giải trí thì giới truyền thông luôn tìm đến trước tiên mà nhỉ ^^ Keke
Chắc họ cũng cần tôi dữ lắm ấy, không biết có phải vậy không ta ~? Keke

Tôi cũng biết rằng có nhiều fan khá là lo nghĩ với việc tôi tham gia các chương trình giải trí lắm .. ^^
Có nhiều fan muốn tôi giữ mãi hình tượng Lee Jae Ha và sau đó lại chuyển sang đóng tiếp một nhân vật truyền hình khác, đúng không nhỉ ~ ^^
Tôi cũng muốn làm vậy lắm .. ㅠ Nhưng nói sao nhỉ, thế chẳng phải quá dễ dàng sao .. ^^??

Thế nhưng, con đường mà tôi muốn đi … chính là thử thách và tìm tòi cái mới chứ không phải là đoạn đường bằng ổn định, các bạn cũng biết mà, phải không?

Nếu tôi muốn đi theo mỗi con đường diễn xuất mà thôi, muốn nhận được những lời khen ngợi về diễn xuất tốt mà thôi, và hơn nữa, cũng chính vì hiện giờ tôi đã nhận thức rõ thế nào là nghiệp diễn xuất thực sự, vậy nên nếu đi theo lối đó, bản thân tôi sẽ nhanh chóng bị tụt hậu … về tất cả … ke

Và tôi tin rằng, các Airen đã và vẫn sẽ luôn yêu thương tôi mà nhỉ, bởi vì cho đến bây giờ mà nói, tôi đã đi theo một con đường mà không ai ngờ đến mà nhỉ ^^

Tôi vốn không thích nói nhiều lắm
Thế nhưng chỉ lần này thôi, tôi muốn nói với các bạn những điều tôi nghĩ một cách thành thật nhất

Cũng như muốn tâm trí các bạn có thể được bình yên, thế nên tôi đã viết một vài lời này … ^^

Tôi đã kể với các bạn điều này rồi, thế nhưng quan trọng là, vẫn chưa có gì được quyết định cả ㅠㅠ
Tôi đã nói như thể là tôi sẽ sớm thực hiện vậy ^^;;kekeke

Tôi sẽ vẫn tiếp tục hoạt động trong bất kỳ lĩnh vực nào, từ giải trí, ca hát cho đến đóng phim mà không cần bất kỳ khoảng thời gian nghỉ ngơi hay nghỉ xả hơi gì cả. Thế nên hãy tiếp tục dõi theo tôi nữa nhé, và xin đừng đánh mất tính linh động cho dù rằng tôi có tham gia lĩnh vực nào đi chăng nữa nhe ^^ kekeke
Đừng quá mong chờ vào drama khi tôi ca hát nhé. Nếu các bạn làm thế thì ~~~

Không được!!!! Ttang!!!!! kekeke (Seung Gi nhại lại câu nói của PD Na Young Suk trong 1N2D)
Cũng khá lâu rồi mới nói lại câu này nhỉ. keke

Tôi sẽ luôn bận rộn tứ phía, từ tây sang đông mà, thế nên hãy luôn đồng hành cùng tôi nhé!!

Gửi đến các fan đã yêu quý bộ phim The King 2Hearts
Gửi đến Vua Lee Jae Ha

Cảm ơn, và cảm ơn mọi người
Và, … tôi yêu mọi người ..
^^

Source: leeseunggi.com/ lsgworld
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2012 22:12:01 | Chỉ xem của tác giả

Mess Seung Gi gửi Airen ngày 07.06.2012

Hãy cùng chúc mừng cho Concert tại Budokan (Nhật) cũng như Kỷ niệm 8 năm ra mắt nào! Cảm ơn các bạn rất nhiều ~~^^ 07.06.2012

Mọi người vẫn ổn cả nhỉ??? ㅋㅋ
Ah ~~~ Cuối cùng thì lịch trình quay cuồng này cũng có thể hoàn thành rồi.

Concert tại Budokan đã diễn ra gần như đồng thời ngay sau khi drama (The King 2Hearts) vừa kết thúc
Chính vì trước nay tôi luôn cảm thấy có lỗi với các fan Nhật, thế nên concert lần này thực sự quan trong đối với tôi đấy …
Trước khi đi, tình trạng của tôi không được tốt lắm.
Thế nhưng vì Lee Seung Gi tôi đây vẫn luôn tràn đầy sức sống …
Thế nên concert vẫn tuyệt mà nhỉ ^^!!

Có lẽ sự hiện diện của các fan chính là nguồn lực thúc đẩy nguồn năng lượng trong tôi ấy nhỉㅋㅋ
Quả thật tôi đã chẳng thể tưởng tượng được rằng concert lại có thể diễn ra tốt đẹp được như vậy đấy ^^

Tất cả mọi người đã hòa lại làm một trong buổi concert đầu tiên tại Nhật Bản!!
Các fan có mặt tại concert ơi, chúng ta hãy cùng vỗ một tràng pháo tay thật to nào ~~~ 짝짝짝짝!!!! ㅋㅋㅋ  (clap clap clap clap)
Còn các fan không có mặt tại concert, vậy thì hãy cùng thở dài với nhau nhé ~~~ Hueh (Uề) ………… *cụ thật là láu cá*

Và chúng ta lại hẹn gặp nhau tại concert cuối năm tại Seoul nhé ~~!!
Tôi hứa sẽ đền đáp lại các bạn bằng những màn trình diễn tốt hơn bao giờ hết đấy!

Và gửi đến tất cả các fan đã chúc mừng kỷ niệm 8 năm debut - các fan Hàn, Trung Quốc, Nhật Bản, Thái Lan, Malaysia, Singapore, Mỹ, v.v.,
Rất nhiều người đã gửi lời chúc mừng
Cho tôi xin lỗi vì không thể kể hết tất cả từng nơi từng người một nhé
Xin được gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn!!
Đã là năm thứ 8 rồi, có thể nói rằng, tôi đã lớn hơn lên cùng với các bạn ấy nhỉ ^^ㅋㅋ
Từ giờ, chúng ta cũng hãy cùng tiến bước bên nhau như thế này nhé, đừng đào tẩu đấy ~~^^

Hôm nay tôi đã có một cuộc phỏng vấn. Chắc mọi người tò mò về bộ phim The King 2Hearts và Lee Seung Gi lắm nhỉ?
Cuối cùng thì tôi đã có thể tham gia phỏng vấn sau khi hoàn thành phần nào những lịch trình định sẵn …

Nhưng mà … tôi sẽ có nhiều buổi phỏng vấn hơn nữa vào ngày mai đấy
Tôi sẽ kể nhiều và nhiều hơn nữa về những câu chuyện liên quan đến phim và kekeke, cả về bản thân tôi nữaㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
Thế nên mọi người nhớ đọc cho thật kỹ đấy nhé
Báo cáo hết!

Hỡi Liên hiệp các Airen!
Hãy cùng buộc chặt dây giày và hít thở thật sâu nào, và chúng ta hãy chạy tiếp cùng nhau nhé^^!!
Cũng không chắc là tôi sẽ trở lại khi nào trong nửa cuối năm nay nữa!
Còn bây giờ thì ~!! Bye bye ^^

Source: Leeseunggi.com/ lsgworld, tryp96

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách