Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3818|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Flower Boys Next Door) Vì tình yêu dành cho bộ phim Yoon Si Yoon sẽ không coi t

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Diễn viên Yoon Si Yoon đã rất yêu quý nhân vật Enrique Geum vì thế anh quyết định sẽ không xem tập cuối của bộ phim.

Trong cuộc phỏng vấn với Starnews vào chiều ngày 26/2, Yoon đã nói: "Tôi sẽ không xem tập cuối của bộ phim. Không chỉ bộ phim này, mà với tất cả các bộ phim tôi đã đóng. Tôi thật sự không thể xem. "tập cuối" khiến tôi nghĩ đến sự kết thúc. Tôi dành tất cả nhiệt huyết của mình vào vai diễn như thể mình chính là nhân vật trong phim, vì vậy tôi không muốn nghĩ đên sự kết thúc".

Anh nói tiếp: "Nếu tôi không diễn trong phim, tập cuối sẽ rất thú vị, nhưng khi tôi diễn trong phim, bất kể kết thúc như thế nào cũng làm tôi đau lòng. Điều này có thể xem là sự vô trách nhiệm của tôi nhưng tôi đã cố hết sức mình cho đến tập cuối. Tôi cố diễn tốt nhất có thể trong tập cuối để đạo diễn và biên kịch có một kết thúc thành công. Xin hãy chý ý và yêu thích phim đến tập cuối cùng".

Khi hỏi về về kết thúc bộ phim, Yoon cười nói: "Tôi không để mọi người thất vọng".

Yoon đã nhận được rất nhiều đánh giá tốt với vai diễn Enrique Geum đáng yêu và ngây thơ.

-----------------------------------------------------------------------------------

Với chỉ một tập nữa là bộ phim sẽ kết thúc, đoàn làm phim đã tiết lộ bức ảnh chụp Yoon và Hye trong một kỳ nghỉ mùa đông vào ngày 26/2.

Nhiều khán giả đã tỏ ra lo lắng về tập cuối của bộ phim. Trong bức ảnh đã tiết lộ, Yoon Si Yoon đang hôn lên trán Park Shin Hye tại bãi biển. Với một sự lãng mạn ngọt ngào dường như đang chảy trong Yoon Si Yoon và Park Shin Hye, khán giả hứng thú muốn biết kết thúc bộ phim thế nào.

Vào tập 15 phát sóng ngày 25/2, Enrique Geum đã đột ngột tuyên bố mình sẽ về Tây Ban Nha. Với lời tuyên bố này, đoàn làm phim đã nói rằng: "Câu chuyện trong tập cuối sẽ vẽ nên tình yêu của Yoon Si Yoon và Park Shin Hye dành cho nhau, và mong muốn tuyệt vọng của họ là sẽ không phải xa cách nhau. Bộ phim đã cho thấy sự "phát triển" và "chữa lành", do đó điều quan trọng nhất là mọi sự thay đổi phải phản ánh được mối quan hệ của hai người."

Kết thúc không thể đoán trước của bộ phim đã làm rất nhiều khán giả đứng ngồi không yên.

Tập cuối của bộ phim sẽ phát sóng tối ngày 26/2.

Cr: yahoo news + en.korea.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-2-2013 21:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Lãng mạn quá,
yêu Yoon và ss Shin hye trong phim này quá, anh chị diễn ngọt thật
Lại một bộ phim kết thúc, xem thì muốn nó kết thúc ra sao mà đến khi kết thúc rối thì tiếc ơi là tiếc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2013 21:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu ghiền my nam nhà kế bên,giờ đang coi gió đang ghiền ít xem  mỹ nam,cặp đôi này đúng là rất cute,kết thúc có hậu cho cặp gà bông đáng yêu này nhé..............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 26-2-2013 21:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Sorry lo coi phim quá ghi nhầm chỗ hehe

Bình luận

:)  Đăng lúc 28-2-2013 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-2-2013 21:21:00 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ 2 anh chị. Đang mong  1 happy ending và 1 cái kiss ngọt ngào, ko biết có được ko đây.
Chúc cho các diễn viên thanh công!
Cảm ơn em đã dịch news.

Bình luận

Hi em!  Đăng lúc 27-2-2013 10:42 PM
em chào ss :)  Đăng lúc 27-2-2013 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-2-2013 21:24:28 | Chỉ xem của tác giả
Hóng.........hóng phim quá

đọc news mà muốn xem phim ngay lập tức

hy vọng là một kết thúc có hậu

thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-2-2013 23:44:34 | Chỉ xem của tác giả
mình bắt đầu ship cóp này rùi đấy

mới đọc cái title thì có vẻ choáng
nghe a giải thích thì hiểu rồi

anh nhập tâm nhân vật quá
k xem bây h nhưng chắc sau này sẽ xem đấy ta

Bình luận

mới chỉ là 1 phần trong bài phỏng vấn thôi hjhj, giống hồi BK 1 năm sau ổng mới xem đấy :))  Đăng lúc 27-2-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-2-2013 00:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Thk em Giun dịch tin nha.
Thiệt tình là hết phim rồi, tuần sau biết hóng cái j tiếp đây :D
Que Mi cuối cùng cũng có 1 cái kiss cho ra hồn và happy ending cho mọi người, quá thỏa mãn^^
P/S: Yun để tóc đen dễ thương quớ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-2-2013 01:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Enrique Geum của Flower boys next door ngây thơ ,dễ thương ,
hiền hậu nhưng rất thông minh rất hiểu chuyện nên vai diễn kỳ
của Yoon Si Yoon  trong phim đã   mang đến cho thêm một số
lượng fan không nhỏ mà ,đọc new này thì còn nhiều người yêu
mến anh hơn nữa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-2-2013 08:33:59 | Chỉ xem của tác giả
hức, mặc dù anh nói cũng có cái lí của anh nhưng nói chung là anh vẫn nên xem tập cuối
vì ngoài những nhiệt huyết của anh dành cho nhân vật vẫn còn những nhiệt huyết từ đạo diễn, bạn diễn, nhân viên của đoàn làm phim mĩ nam nữa
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

^^  Đăng lúc 27-2-2013 02:37 PM
thường thì rất lâu sau khi đóng máy Yoon mới coi chứ ko fải sẽ ko bao giờ coi :) giống các fim trước đây vậy  Đăng lúc 27-2-2013 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách