Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chickenn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film] Les Choristes - Dàn đồng ca (2004) | Vietsub HD, Full HD Completed | Link HD Fshare fixed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-12-2012 12:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa chưa có vietsub phải coi engsub những cũng phải ráng vì rất thích phim này. Kết quả là ko hề hối hận, phim rất hay. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-12-2012 14:38:08 | Chỉ xem của tác giả
Đọc giới thiệu thấy phim này ý nghĩa ghê ... Lại thêm một phim hay nữa của Subteam nhà French...:)
Cảm ơn Subteam nhiều nha! :loveliness:

Năm mới dzui dzẻ, mạnh khỏe nha Subteam! :loveliness:
Luôn ủng hộ các sản phẩm của Subteam! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-12-2012 15:32:28 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này là 1 trong những bộ phim nước ngoài ấn tượng nhất mình từng được xem.Phim có vẻ đẹp của sự chân thành, bác ái và nhân đạo. Từng cảnh trong phim mang vẻ đẹp giản dị ấn tượng, khiến mình không thể nào quên. Nếu có thể, mình muốn tất cả đều được xem và cảm nhận hạnh phúc như mình khi xem phim.
Cảm ơn subteam rất nhiều vì đưa đến 1 bộ phim tuyệt vời.{:3_46:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-12-2012 15:48:18 | Chỉ xem của tác giả
mới nhìn poster và xem trailler đã thấy rất háo hức rồi, đúng thể loại mình thích, có bọn trẻ chắc sẽ hài hước lắm,
nội dung đầy tính nhân văn nữa chứ , chưa xem nên k bít có nước mắt k, nhưng mình có niềm tin rằng xem film xong thấy tin vào cuộc sống hơn, dạo này đang bị mất niềm tin vào cuộc đời :D

Thanks subteam :X:X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-12-2012 17:42:31 | Chỉ xem của tác giả
nhìn porter là mún xem trailer r
thấy trailer là mún coi r
cảm ơn subteam làm nên một bộ phim hay vào dịp cuối năm ;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 31-12-2012 20:25:37 | Chỉ xem của tác giả
ai za
hnay vào kites bất ngờ thấy phim đóng mạc F-zone nên lao vào xem thử xem thê" nào
mềnh là mềnh cứ thấy zone nào làm phim là mình thích =))
thank st nhé :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 31-12-2012 22:41:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay và cảm động, cảm ơn ST rất nhiều

Đây là bộ phim Pháp đầu tiên mình xem và rất ấn tượng, tình cảm thầy trò trong phim rất sâu sắc
Nhạc trong phim thì hay khỏi chê, lúc nghe dàn đồng ca hát đặc biệt là nghe giọng của Morhange nổi cả da gà luôn ấy. Marhange lúc bé, cả vẻ ngoài cả giọng hát như thiên thần ấy. Cứ đoạn nào Marhange hát thì chân tay rụng rời luôn, quá hay. Lời bài hát rất ý nghĩa.

Mình vẫn thấy kết thúc hơi hụt hẫng tý, ước gì sau này thành công rồi Marhange tìm gặp thầy Marthieu. Và tất cả 60 người con của thầy ấy sẽ tìm đến gặp thầy, dù sao thầy cũng là người khơi nguồn truyền cảm hứng âm nhạc cũng như đem lại sự yêu thương cho họ. Nhưng kết thúc như thế cũng được rồi, giờ đi tìm lục mấy bản nhạc phim về nghe ^^.

Ah, anh đóng vai Marhange sinh năm 90, bây giờ vẫn đẹp trai như xưa, khuôn mặt chẳng thay đổi gì nhiều, nhìn rất lãng tử.

Bình luận

Pan
công nhận rất ấn tượng vs vẻ đẹp của bạn này, đặc biệt là đôi mắt sâu hun hút :x  Đăng lúc 3-1-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 31-12-2012 23:39:41 | Chỉ xem của tác giả
A, phim này lúc học tiếng Pháp, thầy giáo có cho xem 1 đoạn
Lúc ấy thầy cho xem chay ko có sub, tuy là thầy có giải thích ngắn gọn nhưng nhìn cảnh phim thì chỉ hiểu đc đôi chút ~.~
Nay vào thấy poster thấy ngờ ngợ rồi :x.
Mừng hết lớn, thanks subteam nhiều lắm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 31-12-2012 23:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim ý nghĩa đây :)
Tks ST cái nào ♥
Chúc ST và cả nhà năm mới hạnh phúc :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-1-2013 11:42:52 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi chưa xem bộ phim nào của Pháp, giờ vào thấy, đọc nội dung nghe cũng hay hay, down về xem đón năm mới thôi, keke, tkss các bạn đã làm sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách