Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
Thu gọn cột thông tin

[Film d'animation] Une vie de chat (2010) - Cuộc đời chú mèo ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-7-2015 21:17:09 | Xem tất
lang thang trên google thấy giới thiệu phim này, màn giới thiệu ấn tượng quá, may mà kite nhà mềnh có nó ^_^.
chưa xem mà chắc mình thích phim này cho xem , mèo mà, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 06:42:14 | Xem tất
hóng quá đi <3 tuổi thơ tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2016 14:31:36 | Xem tất
Đây là lý do vì sao mình luôn tin tưởng và yêu thích những bộ phim của Pháp
Phim rất đơn giản, ko có quá nhiều tình tiết, hình ảnh đơn giản nhưng cốt truyện rất hay, thu hút mình xem ko rời mắt luôn
Phim hay và ý nghĩa quá, cảm ơn subteam nhiều nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2016 19:32:57 | Xem tất
Ấn tượng đầu tiên của mình về Cuộc đời chú mèo là hình ảnh quá khác lạ, theo mình là hơi ...xấu và không được chau chuốt, không trong trẻo và thanh thoát như của Ghibli, không lộng lẫy, rực rỡ như của Disney, không tỉ mỉ như của Pixar. Nhưng phim có nội dung khá hay và vẫn mang chất hài hước đặc trưng của phim Pháp, không biết người Pháp ngoài đời có hài hước như vậy không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2016 17:48:00 | Xem tất
Nghệ thuật hoạt hình đích thực là đây. Lột bỏ sự hỗ trợ hoành tráng của kỹ xảo. Lột bỏ tạo hình long lanh mũm mĩm của nhân vật. Lột bỏ những xúc tác kích thích quá mức. Chỉ để nghệ thuật chân chính lên tiếng: sức mạnh lôi cuốn của tài kể chuyển bằng hình, bố cục khung hình vững chắc, sự dí dỏm duyên dáng, sự hài hòa nhịp nhàng bậc thầy khó nói thành lời đã khiến bộ phim cứ như trôi tuột vào lòng người, không chút nào kịp phòng bị. Cảm ơn Subteam đã làm sub bộ phim tuyệt vời này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2018 03:34:51 | Xem tất
Update tình trạng 14/10/2018: Tất cả các link đều đã Die. Bạn nào còn giữ phim này có thể cho mình xin cái link down với T T Xin cảm ơn rất nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách