Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
Thu gọn cột thông tin

[Film d'animation][2007] Ratatouille - Chú Chuột Đầu Bếp | Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-10-2013 17:41:15 | Xem tất
Lâu rồi chưa được xem phim hoạt hình
thấy phim này có vẻ hay nha
kites nhà mình sub nữa
ủa là phim pháp sao?
sẽ xem
thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 17:49:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Phim này mình đã coi 3 lần rồi nhưng vẫn muốn xem lại !
Phim này rất hay nói về một chú chuột có tài năng nấu bếp, trong một lần chú lạc mất gia đình mình, chú đã đến Pari và làm việc trong một nhà hàng danh tiếng, chú đã cứu nhà hàng bằng những món ăn mới do mình sáng tạo ra! Một bộ phim rất hay mang rất nhiều ý nghĩa !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 18:01:26 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Òa phim này lâu lắm rồi, nhiều khi muốn coi lại mà không có
Nhớ hồi đó coi trên Disney hài vc
Cảm ơn subtem {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 18:22:51 | Xem tất
Có lần tình cờ được xem bộ phim kiểu chuột nấu bếp, không nhớ rõ có phải là phim này không. Không biết ngoài phim này ra còn có phim nào cũng có nhân vật chính là chuột không mọi người nhỉ

Thanks subteam nhiều nhiều. Lại thêm 1 phim hay ho nữa đã nghiền cuối tuần Tuy phim từ lâu nhưng xem lại vẫn thấy thích <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 18:24:42 | Xem tất
Phim này siêu hay luôn chứ không phải hay bình thường!
Mỗi tội là cứ nghĩ tới mấy con chuột làm thành 1 hội ăn uống mà tê cả người!
Nhưng mà nghĩ nếu chúng nó phi từ trên phi xuống dưới nhà hàng chắc mọi người phải nôn quá!
Đúng là suy nghĩ khác người mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 18:56:27 | Xem tất
phim này xem lâu rồi, một bộ phim hoạt hình hay và ý nghĩa, mang tính nhân văn sâu sắc
phải kéo ngay về xem lại mới được, chú chuột dễ thương nữa chứ!!!
cảm ơn st nhiều nhiều ạ . (hnay lang thang vật vờ vớ được toàn món ngon)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 19:19:51 | Xem tất
Chân thành cảm ơn subteam vì đã làm phụ đề bộ phim này
Hồi xưa mình thích phim này lắm, mua đĩa về xem mấy lần, nhưng làm mất rồi. Bây giờ có bản HD để down về bỏ vào bộ sưu tập phim, lâu lâu lôi ra xem lại hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 19:22:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Rất thích phim này nhé. Hay và rất ý nghĩa , trước giờ toàn xem bằng đĩa . Hôm nay nhìn thấy ở Kites và bản Viet sub . Vui quá là vui.
Cám ơn ST rất nhiều vì dự án này . Thích lắm .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 19:23:18 | Xem tất
K biết mình coi phim này bao nhiêu lần rồi nhưng thực sự nó chả bao giờ chán cả. Một chú chuột cũng có thể làm đầu bếp nổi tiếng! Chỉ cần cố gắng thì ước mơ sẽ thành công! Lại thấy thương cả ông nhà phê bình. Dù mất hết danh tiếng nhưng ông vẫn rất vui vẻ :3 Món ăn k chỉ để ta cảm thấy ngon hay để no bụng, mà còn để ta nhớ về những kỉ niệm. Nấu ăn là cả một nghệ thuật. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2013 19:25:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

ôi mình thích phim này lắm, nhưng mà hơi thắc mắc là phim này đợt gì xem là nói tiếng Anh mà, bản này sub team làm thì có phải bản lồng tiếng Pháp của phim k vậy ta, mình xem phim này trên disney mấy liên rồi mà, dù sao cũng cảm ơn sub team, mình down thử về xem ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách