Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film][2012] Ernest et Célestine - Tình bạn khác loài | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-8-2014 22:29:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đang muốn xem phim hoạt hình ngắn kiểu này :X.
Đọc tóm tắt nội dung không mới, cũng chưa bao giờ là cũ trong mọi xã hội.
Ẩn trong mỗi con người luôn có 1 câu chuyện cần được lắng nghe.
Người ta không vì những định kiến, chuẩn mực của xã hội mà phán xét 1 tâm hồn.
Tks sub nhé :X.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-8-2014 23:35:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Quòa quòa quòa !! Kites làm sub phim hoạt hình luôn cơ à, hihi, chắc hẳn là một bộ phim xuất sắc đây. Hiện tai thì chưa coi nhưng mình thấy tựa phim cũng thật thú vị, và đang down về coi cùng với bé nhóc nhà mình. Cãm ơn các anh chị các cô chú bên ST đã mang lại niềm vui nhỏ bé cho cháu nó trong mùa hè này ạ !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-8-2014 20:08:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

F-zone dạo này rầm rộ ghê nha, tung phim liên tục, mà toàn phim bom tấm hoặc đoạt giải gì đó
Chú gấu trong phim nhìn ngộ ngộ đáng yêu.
Mà kiểu hoạt hình của phim Pháp thật khác biệt, tuy không màu mè trau chuốt nhưng vẫn rất cute
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 7-8-2014 20:16:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Coi bộ nội dung cũng khá mới mẻ ha, nói về tình bạn chắc hay
Mà sao năm 2012 rồi mà không làm phim hoạt hình 3d
Nhưng cũng không sao nội dung ổn là được, thanks St nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-8-2014 20:28:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

đang rảnh rỗi nên down phim về xem, mà hình như càng lớn tuổi lại càng thích xem phim hoạt hình hơn, để nhìn đời màu hồng hơn
xem để thư giãn và tìm những phút giây nhẹ nhàng, chứ thực ra từng này tuổi hay càng ngày càng lớn mình lại càng có xu hướng "định kiến " như thế, chắc có lẽ vì nhiều lần đều không được cái kết đẹp như phim
Mà dạo này mình cũng thích phim Pháp nữa, chắc 1 phần vì nó cũng mới lạ, nhưng quan trọng là cái không khí, nét vẽ của phim mang lại cảm giác rất dễ chịu, chầm chậm, từ tốn, lãng mạn, rất hợp với mình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-8-2014 21:25:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đang kiếm mấy phim hoạt hình của Pháp để coi sau khi nhâm nhi 2 phim hh cực hay trong box.GIờ là phim thứ 3 đây,đọc sơ nội dung cảm thấy mới lạ quá,khác hẳn kiểu công chúa và mụ phù thủy..hay nàng tiểu thư và anh tá điền nghèo mà chúng ta nghe mãi.

Lần này là 1 ccâu chuyện về tình bạn giữa những loài vật,mong là bộ phim sẽ có những bài học ý nghĩa gửi đến khán giả,gì chứ mình đang nản lòng với cái gọi là "bạn bè thân thiết" vào lúc này!

Phim này có nét vẽ như trong truyện tranh ấy,mình thích kiểu này nè,nhìn nó đơn sơ nhưng rất là đẹp,ngày xưa coi phim hoạt hình đâu có 3D như bây giờ,chỉ là những nét vẽ như thế nhưng đủ để lại ấn tượng sâu đậm rồi!

Nói chung để down về coi mới nói tiếp được là nội dung phim thế nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-8-2014 13:40:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Phim hoạt hình Pháp luôn có những giá trị rất riêng , không trôn lẫn. Mình thích những nét vẽ này của phim .

Nó không dùng nhiều đến kỹ xảo mà hướng đến sự tinh tế , sự sáng tạo thông minh của người làm ra nó.

Tìm thiệp sinh nhật tặng bạn bè, mình cũng tìm những hình vẽ tinh tế nhưng giàu biểu cảm này.

Phim hoạt hình nhưng giá trị nhân văn của nó thì lại đầy ắp - những ai xem " Tình bạn khác loài" sẽ nhận

ra điều ấy nhanh thôi. Phim hay tùy theo ý thích của mỗi người nhưng theo cá nhân mình đây là phim hay.

Cám ơn St rất nhiều vì đã làm sub phim này. Phim hay lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-8-2014 13:03:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Nhớ hồi xưa hay đọc mấy truyện ngụ ngôn của Pháp :3
Giờ lại thấy phim hoạt hình cũng dạng thế này, nhảy thôi
Mấy thể loại như thế này của Pháp cực kỳ có ý nghĩa, thanks subteam nhiều >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 9-8-2014 16:54:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Câu chuyện rất đáng yêu và dễ thương, nét vẽ cũng đẹp mà tông màu thì rất hợp với không khí ^_^. Phải công nhận là gần đây mình được xem rất nhiều film hoạt hình của Pháp làm rất hay mà cũng rất ý nghĩa nữa.

Rất cảm ơn subteam nhé ^_^

PS: Mình cực kì mong ngóng Le magasin des suicides lên sóng đấy Cố lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 10-8-2014 09:05:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mình đã down phim về xem. Phim rất nhẹ nhàng đi vào lòng người, để lại nhiều suy nghĩ hay
Cảm ơn Subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách