Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
Thu gọn cột thông tin

[Female] Sawajiri Erika -

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-10-2012 19:59:55 | Xem tất
Hơn một năm mà chưa lột page, thôi mình lột vậy nhé!^^
Mình vừa xem xong "1 Litre Of Tears", thật sự chết mê chết mệt với AYA, diễn xuất quá đỉnh mặc dù còn nhỏ tuổi, nói túm lại mình là fan cuồng của AYA!♥
Sau khi cuồng thì bắt đầu tìm hiểu về cô nàng ERIKA, cơ mà thất vọng quá chừng... Trong phim ngây thơ trong sáng bao nhiêu thì ngoài đời nổi loạn bấy nhiêu, thật là khiến người ta không ngờ được @@
Với hình ảnh của chị ấy bây giờ dường như quá "dừ" so với tuổi 26 của mình. Có lẽ chị ấy còn quá trẻ để có thể suy nghĩ cho thấu đáo những việc làm của mình và hậu quả của nó. Thật đáng tiếc!
Nhưng dù sao, vẫn rất cảm ơn ERIKA vì đã mang đến AYA tuyệt vời như thế, trong "1 Litre Of Tears"!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2013 10:27:09 | Xem tất
Mới xem xong 1 lít nước mắt của Erika 1 lèo từ 9h tối đến 5h sáng,phim thật ý nghĩa và buồn thảm nhưng nó nhắc nhở con người phải biết trân trọng cuộc sống,1 bộ phim  sẽ khiến mình ám ảnh rất lâu,nhưng phải nói coi phim xong tìm hiểu về Erika thì hơi thất vọng,còn đâu hình ảnh trong sáng ngây thơ như thế nào trong 1 lít nước mắt,dù sao cũng cám ơn Erika đã hóa thân một Aya không thể quên
SAu phim one litre of tears này mình đã thay đổi hẳn thị hiếu về Dramma Nhật,trước đây ko thích Dramma Nhật vì nó hay cường diệu hóa phản ứng,cảm xúc,nhưng one litre of tears đã làm mình thay đổi suy nghĩ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 23:41:54 | Xem tất

Cre: on pic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 23:45:32 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2013 23:52:38 | Xem tất