Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Female] Kitagawa Keiko -

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 14-2-2012 09:36:05 | Chỉ xem của tác giả
PARADISE KISS [2011]

Vietsub nhà J: http://kites.vn/thread/-special- ... eted--2697-1-1.html

Bình luận

ôi ai mà ngờ 2 con người này lại sắp kết hôn thật =(((((((  Đăng lúc 2-6-2012 11:46 PM
ôi ai mà ngờ 2 con người này lại sắp kết hôn thật =(((((((  Đăng lúc 2-6-2012 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 16-2-2012 23:10:17 | Chỉ xem của tác giả
Handsome suit [2008]

Vietsub nhà J: http://kites.vn/thread/-valentin ... ed--112560-1-1.html

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-5-2012 17:07:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi Keiko xinh long lanh lung linh,xem paradise kiss xong là phê nhue điếu đổ:)) mà sao c ý xik như búp bê,dáng chuẩn thế mik nghĩ chắc phải thuộc dạng super hot mà nhà lại vắng thế nhỉ ?.Mà cái pro5 có ghi nhầm ko nhỉ,c sy nhìn cao thế sao lại có mét 6,mik nhìn nghĩ tầm phải mét 7 chứ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 17-8-2012 23:18:07 | Chỉ xem của tác giả
[17.8]GACKT và Kitagawa Keiko đóng phim truyền hình mùa tới

Đài NTV đã đưa tin về phim truyền hình mới mang tên Akumu-chan, do GACKT đóng chính!

Theo dự kiến, phim sẽ lên sóng vào 9h tối thứ bảy hàng tuần từ 10.10 với Kitagawa Keiko đóng vai giáo viên tiểu học.

Bộ phim dựa trên tiểu thuyết Yumechigai của Onda Riku mới phát hành tháng 11 năm ngoái nhưng đã đăng tải theo từng chương lên tờ Tokyo Shinbun từ tháng 5.2010.

===================================

Source : aramatheydidnt
Vtrans : [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

ủa Keiko fim này đóng cặp với Gack hả bạn, trai xinh gái đẹp :D  Đăng lúc 29-10-2012 06:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-10-2012 00:04:32 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho mình PR xíu nha ^^
ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ CÙNG V-ZONE

Mời các bạn tham gia game Đuổi hình bắt chữ tổ chức tại V-zone.

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Thời gian: Thứ 7 hàng tuần tại V-zone,  từ ngày 6/10/2012

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-2-2013 22:21:34 | Chỉ xem của tác giả

{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-3-2013 20:50:34 | Chỉ xem của tác giả
có phải bạn này đóng phim j mà yêu 1 anh chơi bóng rổ ko nhỉ? xem cách đây mấy năm trên VTC nhưng ko nhớ tên j, có link vietsub phim đấy thì cho em xin nhá

Bình luận

đúng là thế tên phim đó là buzzer beat 2009 nhưng nhà mình ko có làm vietsub, bạn có thể tra thử trên mạng nhé  Đăng lúc 10-3-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-4-2013 17:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát này hay, là bài hát cho quảng cáo Sony Cyber Shot của AU do Keiko đóng

Thích Keiko trong Buzzer beat :D

cr: http://www.youtube.com/watch?v=XSUhxFlT5TY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-6-2013 21:02:18 | Chỉ xem của tác giả
[5.6] Keiko và Kyoko thành bạn cùng phòng trong phim kinh dị mới.

Kitagawa KeikoFukada Kyoko sẽ lần đầu hợp tác trong movie tâm lý bí ẩn của đạo diễn Takeshi Furusawa, mang tên “Roommate”.

Phim dựa trên tiểu thuyết cùng tên của văn sĩ Aya Imamura, người vừa qua đời cách đây vài tháng. Bộ truyện này từng được nhà xuất bản Chuokoron-Shinsha phát hành tháng 8 năm 1997. Các tác phẩm của Imamura đã nhiều lần được dựng thành phim truyền hình nhưng đây là phim điện ảnh đầu tiên.

Cốt truyện xoay quanh 2 phụ nữ trẻ đã sống chung để cuộc sống thêm thi vị, một cách sống phổ biến trong những năm gần đây.

Trong phim, nhân vật chính Harumi Hagiwara (Kitagawa Keiko thủ vai) nhập viện sau một tai nạn xe hơi. Trong thời gian dưỡng thương, cô đã gặp và thân thiết với y tá Reiko Nishimura (Fukada Kyoko), cả 2 quyết định dọn về ở cùng nhà sau khi cô xuất viện.  Tuy nhiên, Harumi dần phải chứng kiến một loạt sự kiện kì bí sau khi nhận ra những biểu hiện khác thường của Reiko. Hơn thế, cô còn lo sợ cho sự an toàn của mình khi Reiko tự nhận mình là“Mari” và cư xử như một người hoàn toàn khác. Không lâu sau, sự việc biến chuyển thành vụ giết người.

“Roommate” khởi quay từ 9/5. Phim dự kiến sẽ ra mắt khán giả màn ảnh rộng vào mùa thu 2013.

Source : Nipponcinema
Vtrans: [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Link news: http://kites.vn/thread/-5-6-keik ... oi--395357-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-6-2013 18:56:08 | Chỉ xem của tác giả
chị keiko xinh quá luôn ý, em xem 6 phim của chị rồi, kết ngay từ cái nhìn đầu tiên trong phim pretty guardian sailor moon. chị đóng đạt kinh khủng <3 yêu chị trong buzzer beat nữa, paradise kiss thì khỏi nói rồi. em mong phim mới của chị lắm đó <3 !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách