Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: roshajoley
Thu gọn cột thông tin

[Female] Horikita Maki (Nàng Bắc đợi chờ 1 tình yêu)- Nobuta phát sóng lúc 20g30

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-10-2011 00:06:16 | Xem tất
ducduy1989 gửi lúc 13-10-2011 23:48
hi dạo gần đây mình thích xem phim Nhật,  phim của SS này cũng đã xem được mấ ...

hi mình thì ngược lại, hanakimi mới đầu thấy cũng bình thường, qua xem Nobuta thì bị nghiền cái kiểu ~ tự kỷ ~ trong phim
giờ thì xem cũng được 1/4 - 1/3 số phim ss đóng rùi <tầm 19 phin {:408:}> nhiều phin tìm hoài ko có
vẫn thích nhứt phim Tokyo Shounen (movie) nhìn cái bản mặt lạnh lùng của Naito chịu ko nẫu {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2011 21:43:41 | Xem tất
hehe......thích maki từ hồi Hanakimi............sau đó thì hem thix nữa ...bình thường......... bjo sau khi coi Nobuta thì bấn lại., bấn thêm yamapi nữa mới khỗ........:((.............

....đang mần Kurosagi............

Maki vs YamaPi nhìn cũng xứng đôi ý chớ...........nhìn đơ đơ giống nhau..........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-11-2011 11:02:48 | Xem tất
Lớn rồi mà chụp ảnh mặt vẫn như trẻ con ý :x

Source: Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-11-2011 11:04:37 | Xem tất

Source: Baidu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-11-2011 11:08:59 | Xem tất
LỊCH NĂM 2012

(BẢN SCAN MỜ ẢO )

Cre: BD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-11-2011 11:10:21 | Xem tất

Cre: Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2011 20:04:14 | Xem tất
Rô cứ độc thoại đi vẫn có người nghe mà (mình đây{:291:} ). Fan của Maki chắc toàn người ít nói như chị nên post ít nhưng lượng view cũng kha khá đấy. Điển hình đây, post hình thì lười còn tiếng Nhật chẳng biết cái mô tê gì nên cũng chịu không update thông tin cho Maki được. Mà Rô bỏ bên nhà kia rùi à, chuyển sang làm mod bên này mà cũng chẳng thấy cập nhật gì box Maki bên kia nữa {:301:} .
P/S: Cái avatar của Rô lấy từ show nào vậy (trông Maki vui thế ít khi thấy chị hào hứng trên show trừ nấu ăn) cho xin cái link down được không {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2011 20:53:25 | Xem tất
Chẳng hiểu sao nữa, dù đã linh cảm trước được vai nữ phụ trong renzoku mới của Pi chính là Eikura. Cũng chẳng ghét bỏ gì cô ấy, mà sao lòng vẫn cứ thấy buồn ?

Trước giờ đối với mình, được thì được không thì thôi, có gì phải quan trọng. Nhưng trong những ngày ngóng dàn cast của Ending planner, cứ mong linh cảm của mình bị lầm, người ta sẽ công bố nữ thứ chính là Quặp Bắp Chân Đi dù bà ấy đang bận bù đầu với chục dự án quảng cáo, ảnh ọt rồi thì truyền hình và Umechan-sensei.

Nếu không phải hôm nay thì sẽ là ngày mai. Không phải ngày mai thì lại chờ ngày mốt... Nhưng vì đây là lần Pi quay lại đầu tiên sau một năm trời ròng rã, với đủ thị phi và nhiêu khê. Là năm thứ 2 bắt đầu lại với renzoku, nên mình đã muốn, đã rất muốn miss. M có mặt trong sự trở lại đặc biệt này.

Rồi kết cục thì bây giờ mình đang ngồi đây, với một đống chù ụ những gì chẳng gọi nổi một cái tên, nặng trĩu trong lòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-11-2011 12:03:34 | Xem tất
Điêu gửi lúc 25-11-2011 20:53
Chẳng hiểu sao nữa, dù đã linh cảm trước được vai nữ phụ trong renzoku mới của Pi ch ...

Em biết em chưa là j của Điêu để nói lên điều này nhưng chả hiểu sao mỗi lời nói, suy nghĩ của Điêu về mọi vấn đề đều có j đó tương đồng với em.

Ngày trc, em thích đọc những bài viết của Điều về YUI...tìm thấy mình trong đó
Thật khó giải thích........

Rồi cả những cảm xúc của Điêu về YAMAKI couple

Quả thật, mấy năm, em cứ chờ đợi
Em ko biết m lấy niềm tin ở đâu
Nhưng e luôn chờ, luôn mong mỏi, ...Yamaki sẽ tái hợp dù chỉ 1 khoảnh khắc thôi cũng dc
Hay chỉ cần có chút j đó liên quan tới nhau

Năm nay TBS chiếu lại Kurosagi, NTV chiếu lại Nobuta wo produce...Chẳng hẹn mà lại thật trùng hợp
(Dù biết TBS chiếu Kurosagi nhân dịp PR movie mới của Pi và tính trc việc Pi sẽ đóng film cho đài họ thời gian tới
Còn NTV chiếu Nobuta cũng vì drama mới của Kame)

Nhưng vẫn cứ hy vọng, hy vọng lắm rồi lại phải thất vọng

Việc 2 diễn viên họ, h ở vị thế này ko thể vai chính- vai phụ như ngày xưa
Ko thể có chuyện đóng chung CM dc

Càng ko thể có chuyện Maki đóng minh họa cho clip của Pi

Nhật Bản cũng có những luạt lệ thật rối rem giữa các công ty

Trời ơi, thì cứ đóng film chung 1 đài cũng dc rồi tham gia cái show chung

Hay lên mặt báo cùng nhau

Khó thế sao ???

Xem lắm fanvid để rồi càng phải buồn

Chắc người khác nhìn vào bảo mình điên:))
Nhưng biết sao dc, tình cảm mấy năm dành cho cặp đôi khúc gỗ

Pi đóng vs nhiều người, chưa ai mang lại cho e cảm xúc như khi Pi đứng vs Maki
Dù cho người khác bảo họ đơ

Chả ai thik mình cứ lải nhải chuyện Yamaki ,.....nói ra sợ mọi ng khó chịu nên đành giữ lại trong lòng

Ko ghét Nana. Thấy Nana quý Maki nên cũng quý Maki
Nhưng ko hề trông mong chuyện Nana tái hợp vs Pi (tương tự vs trg hợp của nàng Toda Erika thân yêu- thích nàng nhưng nàng mà tái hợp vs Pi thì cũng chả vui hay kể cả Gakky yêu dấu hay Masami xinh đẹp)

Hôm biết tin tiếng Nhật....thấy Acchan của AKB48 và Chinen của JUMP là đã đau buồn lắm rồi
(Quả thực, thành thật mà nói, em thik AKB48 và Hey!Say!JUMP nhưng lại lỡ ko thích 2 bạn đó:)) Buồn quá đành ngồi cười...Sau đó lại thêm tin em Ohno Ito cũng đóng cùng...đau thêm và cả Nana sẽ có chuyện tình cảm vs Pi) thì cảm thấy ko còn j để trông mong

Biết thừa Maki sẽ ko liên quan rồi nhưng mà ko chỉ 1 mà là nhiều ng e ko thích sẽ cùng lúc đóng chug film vs Pi=)) Toàn người ở trong danh sách em liệt kê ra những người cần tránh=))

Hơn nữa bộ phim đó lại thuộc dạng lấy thật nhiều diễn viên hot từ nhiều lứa tuổi khác nhau và để kéo rating .... Nản..........

Năm tới Maki sẽ bận vs phim truyền hình buổi sáng Umechan-sensei lắm nhỉ
Chị là thế, sẽ tập trung hết sức vào 1 việc nên ko nhận thêm lời mời đóng film cuối năm như trg hợp của Mao năm vừa rồi

Liêu đến khi nào các bạn ấy mới thôi nói Maki đóng đơ, Maki bất tài ?
Họ ko chịu xem các phim mới của cô ấy, ko chịu nhìn nhận những cố gắng của Maki

Họ bảo Maki chỉ đóng mấy cái phim lắm trai đẹp để hút fan, nhưng h Maki đã đóng những film của người lớn, trg thành hơn, sâu sắc hơn thì họ lại ngại xem vì đó là những bộ phim kén khán giả hơn

Nực cười....

Dạo này Maki cười nhiều hơn, thoải mái hơn trong các show truyền hình, cũng biết cak ăn mặc chải chuốt ra dáng phụ nữ hơn:))
Maki chc cũng hiểu m cần thay đổi....

Có lẽ Maki sẽ ko bao h dc mến mộ như Ayase Haruka

Từ ngày có đứa rảnh hơi tung cái tin Maki hẹn hò vs ông Sho của Arashi
Mà Maki cũng đã biết đến khái niệm có anti-fan

Mà có nhiều ng thường vẫn tung hô Maki h lại quay ra soi xét cứ thấy tin j của maki là vào châm chọc, khiêu khích, nói maki diễn chán này nọ:))

Haizz...mệt mỏi.....

Và Yamaki khi nào cho đến ngày tái hợp ?

Nói câu này nhiều rồi nhưng ko biết khi nào mới trở thành sự thực :(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-11-2011 13:22:46 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách