Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: roshajoley
Thu gọn cột thông tin

[Female] Horikita Maki (Nàng Bắc đợi chờ 1 tình yêu)- Nobuta phát sóng lúc 20g30

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 21-2-2012 01:08:56 | Xem tất
Điêu gửi lúc 19-2-2012 19:43
*Chỉ tay vào mặt cặp Yamaki* Đã đi đám cưới bạn thân thì phải làm phù dâu phù rể ...

Điêu ơi, thế thì ko có đâu chị =((

Chả thích Jin lấy bà Meisa chút nào nhưng đã lấy rồi thì chỉ ước làm cái đám cưới to đùng to đoàng để 2 khúc gỗ gặp lại nhau

Đùa thật, số phận ngang trái sao bạn thân nhất của 2 người lại lấy nhau còn 2 người thì………..T_________T

Nhưng mà hình như 22/2 Jin vs Meisa cũng ko tổ chức tiệc nhỏ:-s Hình như hôm mùng 2 đi đăng kí rồi là xong luôn =.=-

Chị biết tính Maki rồi đấy, mà nhất là kiểu cưới lần này của bà Meisa chả khác j cưới chui -,- Ko hề muốn rùm beng vì ko có j tự hào. Nếu mà là yêu nhau chục năm, fan 2 bên ủng hộ, h họ kết hôn thì chị em trong công ty còn công khai chúc mừng

Chứ kiểu này thì Maki đến chúc trên staff blog chắc cũng chả có vì chỉ làm rối thêm mọi chuyện

Giả dụ như Jin vs Meisa mời bạn bè 2 bên tới nhà làm bữa nhậu nhẹt nho nhỏ (ko thể thiếu 2 ông bà bạn thân nhất của vợ vs chồng=))

Mà kể cả có tổ chức thật đi chăng nữa thì chị cũng biết ko dc công khai chụp ảnh trai JE rồi mà, nên ảnh báo mạng có bao h có ảnh trai JE ở các event đâu, trừ khi là họ đồng ý cho tạp chí chụp

THế nên là sao nhà khác mà chụp tự sướng các kiểu vs trai JE thì cũng ứ dc tự post lên blog hay public

Ngày trc ảnh Maki chụp vs Pi (ko tính đi chụp cho tạp chí) thì cũng toàn ảnh trường quay hướng về ống kính phóng viên hoặc do staff gửi cho báo, còn nếu có chụp vs nhau vui vui thì cũng ko public T_T

Pi đi chơi vs mấy ông bạn nhà khác cũng chả dc public.

Mà Maki còn mải mê chụp vs ông ND Chow này cơ T____________T

Nhìn như khoe nhẫn đính hôn=)) =((

Lần nào chụp vs ND Chow Maki cũng cười toe toét chị nhỉ =.=

Bình luận

Nhìn cái ảnh thấy tình nghi quá  Đăng lúc 6-3-2012 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-2-2012 01:18:43 | Xem tất
Giao diện mới của trang web của Maki-chan

Ảnh này vẫn từ mấy bộ tạp chí ....vẫn đồng chí ấy ấy chụp cho :))

Các bạn vào website của Maki để biết thêm chi tiết nhé ;)

Năm nay tươi sáng, tưng bừng sức sống hơn giao diện năm ngoái:))

Năm ngoái mấy cái của các phần toàn ton đen 8-> VÍ DỤ trang home năm 2011:

Năm ngoái chắc Maki muốn đổi hình tượng trưởng thành, quyến rũ, sắc sảo 8-> Còn năm nay là người phụ nữ năng động, thanh lịch, đằm thắm:">

Source: Horikita Collection

http://www.horikita-collection.com/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2012 09:47:37 | Xem tất
Maki có phải là người đóng trong Hana Kimi 2007 k v.? Mình chỉ mới xem 2011 ver. thôi nhưng nếu pợn nào có link download Vietsub hoặc Engsub của Hana Kimi thì post cho mình nhé :}

Bình luận

Chỉ cần gõ google vietsub là ra mà Boobies:D  Đăng lúc 6-3-2012 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2012 17:55:14 | Xem tất
Em gái Rô ơi, chị chỉ là ước muốn thế thôi chứ có phải là không rành rẽ sự thật gì cho cam. Còn vụ con mụ ấy khoe nhẫn nhiếc với ông En Dê cũng ầm ĩ bên Yamaki site mấy ngày nay làm chị nhức đầu quá. Nghe bảo vợ ông ấy làm cùng nghề, chứ không chị nghĩ cũng có một ngày như mọi ngày ló mặt lên thấy cái tin "Horikita Maki thừa nhận đã bí mật kết hôn vào năm ngoái" chắc lúc đó chị sùi bọt mép như lão Hạc mất. Mà bảo cái rumor tình cảm năm ngoái nhảm thì nhảm thật, nhưng không phải là không có cơ sở. Vì em thấy đó, con mụ này lên ảnh ND Chow rõ ràng bao giờ cũng tươi xinh hơn các tấm khác. Nhìn mụ nông dân phết mà cái S ông ấy biến mụ rõ sang, rõ quyến rũ bí ẩn mà vẫn có nét ngây thơ đúng tuổi 20.

Còn vụ Jin x Meisa, chị nói thật, chị không nghĩ rằng Jin sẽ là một người chồng hay người cha tốt như Pi hay Toma đâu. Chưa thấy Meisa cưới Jin sướng cái gì mà đọc những cmmt của dư luận như "Do không chịu phá thai nên mới cưới" hay "Cưới Jin sẽ trì cái sự nghiệp của anh xuống" đã thấy ngay từ đầu đã khổ rồi chứ sướng cái nỗi gì.

Bình luận

Nói chug là Meisa vs Jin ng tám lạng kẻ nửa cân. cũng xứng nhau theo 1 chiều hg nào đó. còn Maki. mau có boyfriend nào cỡ đại gia thôi:)) lâu qá, mãi chả public  Đăng lúc 6-3-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-3-2012 00:45:04 | Xem tất
Chụp loạt ảnh từ thiện

Khoe trên blog 1 cảnh trong slot hình ........

ÔI cũng sexy như ai =P~

Source: Maki Horikita's staff blog.
Có bao nhiêu báo của Maki làm cách nào, thời gian nào để up lên đây /:)

Bình luận

Cổ dài ngoẵng như cổ vịt thế kia thì lầm gì được ! :))  Đăng lúc 8-3-2012 07:07 PM
để hôm nào Rô biên soạn rồi nhờ kiko up:D mà để link tink quá T_T  Đăng lúc 6-3-2012 10:41 PM
ôi mới xem cái tin "Top 20 ng bạn gái.." ngó cái ảnh còn tưởng mình nhìn lầm  Đăng lúc 6-3-2012 09:28 PM
Rô up lên mediafire đi, bắn link ra đây.. m` up lên từng cái cho  Đăng lúc 6-3-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2012 19:08:30 | Xem tất
Rô ơi, vote cho mụ Maki đi em. Nhà Bão ghét Maki chỉ ưa Mao nên chị và nhà Oguri Shun đang rất khổ sở để tìm đồng minh.

http://www.dienanh.net/forums/showthread.php?t=520848&page=4
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-3-2012 19:26:42 | Xem tất
Điêu gửi lúc 8-3-2012 19:08
Rô ơi, vote cho mụ Maki đi em. Nhà Bão ghét Maki chỉ ưa Mao nên chị và nhà Oguri Shun  ...

Chết rồi Điêu ơi. EM đăng kí bên ấy từ mấy năm trc nhưng ít khi viết lắm. Làm sao em đủ 50 post dc mà bình chọn T_T bao nhiêu lần thấy ng ta bình mà em đành chịu rồi.

Sao nhà Bão cứ ghét Maki thế nhỉ :| E cảm nhận là ko chỉ "ko ưa" mà còn là ghét ý :|

Vì vụ Maki vs ông Sho ?

Em thấy trước cả vụ đó ý /

Em nói thật bên ấy là lãnh địa của nhà Bão rồi, mà nhà Bão lại yêu Mao nên Maki nhà mình khó có cửa

Mà nhiều nhà bên ấy rất bảo vệ nhau và thg có tư tưởng đối nghịch vs những ng khác T_T

Bây h e làm thế nào để đủ 50 post bây h hả chị T_T E còn quên béng pass

Spam nhà maki chăng T___T

Mà nhà  Maki ngày xưa đông mạnh sao h...:-s

Còn nhà Pi nữa, còn có ai ở lại và giúp Maki ko ạh T_T

Bình luận

laị tìm dc pass:)) tối sẽ spam nốt 6 bài:(  Đăng lúc 8-3-2012 07:48 PM
ah ko ngờ e có 44 bài rồi:)) nhưng mà quên pass, h còn ko vào dc yahoo để lấy lại pass :((  Đăng lúc 8-3-2012 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-3-2012 01:33:18 | Xem tất
Maki trên CM Now số phát hành ngày 4 tháng 3:

Source: tieba.baidu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-3-2012 01:38:50 | Xem tất
SPRING tháng 3 và cô gái bước ra từ manga=))

Click hình ạh:D

Credits: Baidu ^^

Bình luận

đẹp.đẹp...và đẹp! ui chị kinh khủng..............  Đăng lúc 21-3-2012 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2012 20:32:40 | Xem tất
Điêu gửi lúc 8-3-2012 19:08
Rô ơi, vote cho mụ Maki đi em. Nhà Bão ghét Maki chỉ ưa Mao nên chị và nhà Oguri Shun  ...

loan tin này mọi lúc có thể đêyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
tình hình là không đủ điểm để vote...ta hận... {:417:}

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=2412&page=14#pid2882135  Đăng lúc 4-7-2012 03:31 PM
hjx... mới được chưa đầy mười bài...spam kiểu chi đây, ahuhuhuhu  Đăng lúc 21-3-2012 09:01 PM
Spam trong nhà Maki hay các tin dịch ý. spam kiểu có đầu tư:"> đủ 50 là bầu:D lượn hết các thread phim ở trog box của Maki bên ấy rồi bình luận:)  Đăng lúc 9-3-2012 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách