Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung0802
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Female] Honoka Miki - 未来穂香 (みき ほのか)

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 10-5-2013 01:34:08 | Chỉ xem của tác giả
roshajoley gửi lúc 9-5-2013 22:26
Mình ko xem được ảnh từ tumblr :( Nên ai hotlink mình biết ngay :))

Thêm một số thông  ...

mà gớm, thông tin em tìm ở đâu mà đc cả số đo 3 vòng rồi cup kiếc của em nó =)) 16 tuổi cup A thì k biết lên 20 thì có tăng đc size nào k nhỉ =))

mà con bé này cup A là chuẩn hình tưởng Kotoko rồi =)) hình như có đoạn lão Naoki gian ác còn bẩu cup A như cô, cho cũng k thèm, muốn quyến rũ tôi thì phải cup C mới đc thì phải :)) xem hết manga, anime rồi các thể loại live action nên h loạn hết cả đầu lên rồi, chẳng nhớ có nhớ đúng k nữa :(

P/s: vừa xem xong phim Hungry nên rất kết quần của em :X Chị cũng rất thích con bé phàm ăn í với bạn Eisuke :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 10-5-2013 12:56:51 | Chỉ xem của tác giả

Cre: on pic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 10-5-2013 17:37:31 | Chỉ xem của tác giả
hongnhung0802 gửi lúc 10-5-2013 01:34
mà gớm, thông tin em tìm ở đâu mà đc cả số đo 3 vòng rồi cup kiếc của em nó =)) 1 ...

Em tìm ở chỗ phim siêu nhân :)) Mà cup A mấy năm trước, h ko biết thế nào :))

Em thì ko thích các nhân vật ngốc nghếch phàm ăn đâu nhưng Miori (trong quần em) và bé Miki thì em vô cùng có cảm tình :D Vì cách họ cảm nhận nhân vật và diễn, ko hề vô duyên thô kệch mà trong cái ngốc vẫn có cái duyên. Nhất là nụ cười của các bạn ấy rất chân thành :P
Mà chị Miori đóng mấy phim thì cả mấy phim đều motype nhân vật như thế :P toàn là dc nam phụ thích nhưng lại ôm tương tư với nam chính nhưng Hungry cũng có dc thành đôi đâu mới đau =(

Miori thì em thích mấy năm rồi, từ khi chị ấy còn là ca sĩ còn bé Miki thì em có biết qua mấy film vs báo nhưng đúng là phải tới drama lần này mới thực sự kết con bé. Ưng cách em ấy đóng Kotoko quá chị ơi :x Vượt ngoài tưởng tượng của em =)

2 phim này đều thương nhân vật nam phụ. Nhưng mà biết sao được T__T đúng là nữ chính khó xử quá :)) Mong là sau phim này bé sẽ tích cực được lăng xê và đóng nhiều phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
 Tác giả| Đăng lúc 10-5-2013 19:25:35 | Chỉ xem của tác giả
roshajoley gửi lúc 10-5-2013 17:37
Em tìm ở chỗ phim siêu nhân :)) Mà cup A mấy năm trước, h ko biết thế nào :))

Em th ...

Theo con mắt không chuyên của chị thì em nó vẫn A hoặc chớm B =)) Cơ mà thôi nhớ, stop nội dụng xx tại đây, không ai vô đọc được lại oánh giá chị em ta :">

Chị mới xem phim đầu của Mori là Hungry này cũng như phim đầu của Miki là Itakiss 2013 này và chị cũng thích cả 2 bé ấy :*

Mori vừa xinh xắn vừa đáng yêu, con bé bộc lộ cảm xúc rất chân thực và khiến mình dần dần cảm thấy yêu luôn nhân vật con bé đóng. Chị thích cái đoạn bác Eisuke mớm cháo cho cháu nó quá, cứ đinh ninh là 2 người thế nào cũng thành đôi thế mà nó lại cứ nửa chừng xuân, đến nụ hôn trong bóng tối cũng thành cún con gặm bánh mỳ :(( buồn thôi rồi.

Bé Miki thì xem phim đầu là Itakiss, sau đó thích con bé quá mới tìm xem các phim khác cơ mà thấy đúng là phim Itakiss này đóng hay hơn hẳn, đáng yêu và làm thay đổi suy nghĩ về hình tượng Kotoko. Xem các bản live action trước, chị ghét Kotoko lắm cơ vì vừa hậu đậu vừa ngốc nghếch vừa dzô dziên, được mỗi cái cố chấp thì k ai bằng. Cơ mà bản này thì vừa tâm lý, vừa có tự tôn lại còn rất cố gắng nỗ lực nữa chứ. Túm lại là hướng tới gần hơn với nguyên tác, thậm chí còn tốt hơn nữa :X Túm lại là cực kỳ kết í :D 10 tuần nữa mới hết phim, sốt ruột quá đi mất :( cứ chờ đợi mòn mỏi như này dễ đau dạ dày lắm cơ :((

P/s ngoài lề tý: ngoài bạn Naoki lạnh lùng nhưng mang trái tim ấm áp, chị cũng cực thích bạn Kin phiên bản này lắm í, thích nhất trong các bản luôn kể cả so với anime và manga ;)) Bạn Kin ở bản này vừa đáng iu, cũng đẹp rai phết, cơ mà kết nhất là cái giọng địa phương của bạn ý ấn tượng thôi rồi :)) bạn ý cứ nói câu nào là mình thấy hay câu ấy ;)) âm điệu, sắc thái biểu đạt trong giọng nói và nét mặt cử chỉ của bạn ấy làm mình mê hết cả mẩn :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 11-5-2013 19:10:19 | Chỉ xem của tác giả

Cre: paper-box

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 17-5-2013 15:37:15 | Chỉ xem của tác giả

Cre: on pic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo