Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: baza
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Female] Ayase Haruka - 綾瀬はるか ❀◕ ‿ ◕❀

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-10-2013 14:05:01 | Chỉ xem của tác giả
ko biết bên Nhật đã bắt đầu chiếu mấy phim mới của haruka chưa mọi ng` nhỉ? tới 3 phim lận :D mình cũng mong nhanh về tay các bạn subteam để mình còn có cái mà xem chứ hóng mãi.biết là vẫn phải đợi nên đành định bụng ăn dè mấy phim chưa xem của haruka cho đến lúc có phim mới, chứ ngồi ko mà chờ thì bứt rứt lớm :'( thần tượng ruột của tui sau khi xem Ichi và Jin :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-10-2013 14:32:01 | Chỉ xem của tác giả
dangtienlam0 gửi lúc 9-10-2013 14:05
ko biết bên Nhật đã bắt đầu chiếu mấy phim mới của haruka chưa mọi ng` nhỉ? tới 3 ph ...

hiện chị ayase đang tập trung đóng taiga (taiga là phim truyền hình lịch sử dài tập của đài NHK, mỗi năm thường làm 1 phim, chị ấy có vinh dự đóng vai chính bộ phim năm nay với tựa đề yae no sakura).

Movie 'real' thì hình như đã ra rạp, đồ chừng khoảng tháng 3 năm sau chắc sẽ ra dvd và link trên mạng.

Hiện tại, nhà movie đang có 1 dự án phim của chị ấy sẽ ra vào tháng 12 này (đặt lịch là thế nhưng ko biết thế nào :<)

Jin đang ra tiếp phần 2, và một drama nữa cũng có sự góp mặt của chị Ayase là http://kites.vn/thread/-tbs-2011 ... -7--111493-1-1.html cũng rất hay. Nếu bạn có hứng thú, mời ghé qua chơi ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-10-2013 22:49:49 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 9-10-2013 14:32
hiện chị ayase đang tập trung đóng taiga (taiga là phim truyền hình lịch sử dài tập c ...

ầy. ra là cũng phải tầm nửa năm phát sóng bên kia phim mới về được bên mình đấy nhỉ ^^ cảm ơn b đã chi tiết cho m biết để khỏi thấp thỏm :)) chắc phải down nankyoku tairiku về trc xem đã. Jin thì m k thể chờ đc nên đã kết thúc phần 2 bản SD hqua. công nhận là có tí sầu và đôi phần vẫn khó hiểu nhưng thực sự rất rất hay & ý nghĩa.từ trc đến h thì ayase có lẽ là dv m yêu thíc nhất. cả vai diễn trong phim lẫn ngoài đời luôn. m còn cả đống phim phải để dành xem dần k làm 1 lượt thì lại k có cái j` xem mất :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-1-2014 13:16:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ mới bấn ss từ khi coi Jin qua sự giới thiệu của một ngừơi bạn. mặc dù đã xem nhìu film NHạt. nhưng chắc jin la hay nhất đối với mình. sau đó cũng lục tìm các film khác của ss để coi như cyborg girl. ichi. akko-chan bí ẩn. muốn tìm hiểu nhiều thông tin về ss  quá. mà mãi bây giờ mới đăng kí vào kites được. giờ mìng đang luyện mr brain va hotaru ^^. phải công nhân haruka là người có nụ cười đẹp nhất mà mình biết. rất đẹp và tinh khiết♥

Bình luận

mình thì thích ss Ayase từ phim Hotaru, sau lùng cách phim khác của ss ấy coi, ichi cũng rất hay :).  Đăng lúc 26-1-2014 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-1-2014 19:01:08 | Chỉ xem của tác giả
pynktape gửi lúc 26-1-2014 01:16 PM
mình chỉ mới bấn ss từ khi coi Jin qua sự giới thiệu của một ngừơi bạn. mặc dù đã x ...

không hiểu sao mình vẫn thích ayase trong saki nhất, có thể vì phần nào tính cách của saki nữa , Saki đã hi sinh quá nhiều, và là một gái biết suy nghĩ cho người khác đến giờ vẫn còn bị ám ảnh, mình đang chờ film Real của ss và takeru, mí lại cái Hotaru movie, h vẫn chưa thấy vietsub <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-1-2014 21:42:05 | Chỉ xem của tác giả
một số hình ảnh trong movie mới của ss đc quay tại Pháp (chắc thích lắm đây, có lần ss nói muốn đến Paris và India để đi du lịch nếu nó kì phép dài ngày), nó sẽ đc công chiếu vào mùa hè năm sau, anh này đóng vai hattori nè, thích hợp với thể loại trinh thám lol

nguồn: psycho-drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-2-2014 17:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Teaser đầu tiên cho "Bannou Kanteishi Q:Mona Lisa no Hitomi" out ngày 31/5/2014
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-2-2014 22:54:43 | Chỉ xem của tác giả
Jin của ss sắp đc chiếu trên VTV3 rùi đó mn, cả 2 phần lun, ko biết VTV3 mần ăn ra sao

Khung giờ 22h30 trên VTV3 từ thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần:
1.Mou Ichido Kimi ni, Propose (Hãy cưới anh lần nữa) từ 3/2.
Bản gốc: 10 tập --> Phát sóng: 10 tập
http://asianwiki.com/Will_You_Marry_Me…Again%3F_-_Mou_Ichido_Kimi_ni,_Propose

2. JIN từ 17/2
Bản gốc: 2 phần 22 tập --> Phát sóng: 27 tập.

http://wiki.d-addicts.com/JIN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-2-2014 23:05:14 | Chỉ xem của tác giả
poster của movie "All-Round Appraiser Q: The Eyes of Mona Lisa"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách