Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
Thu gọn cột thông tin

[FC] Hoạt động kỷ niệm 7 năm Lý Dịch Phong gia nhập làng giải trí / Thông báo mới quan trọng#50, page 5

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-11-2014 04:05:03 | Xem tất
Nói thật là em rất ngại show ảnh

p/s: @qiuxuan có gì viết không đúng thì chỉnh lại giúp em nhé   

Bình luận

giống nhật quá e ưi >.<  Đăng lúc 28-11-2014 02:00 PM
học mới 1 năm mà thế là ss thấy e giỏi lắm rùi, nói chứ ss ghét tiếng Hoa lắm luôn  Đăng lúc 28-11-2014 01:02 PM
Em học 1 năm ngoại ngữ 2 thôi, giờ mới bắt đầu học lại.  Đăng lúc 28-11-2014 12:43 PM
ok e, ko ngờ tiếng Hoa e siêu thế mà cứ dấu nghề hoài  Đăng lúc 28-11-2014 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2014 11:52:39 | Xem tất

ch

7 năm là khoảng thời gian không phải là quá dài nhưng cũng không quá ngắn, nó đủ để cho mọi người biết được mọi nỗ lực của anh để càng thêm yêu quý, trân trọng anh. Chặng đường 7 năm qua dù có vui, buồn hay cay đắng ,ngọt ngào thì nó cũng đã là quá khứ nên mong anh hãy gạt qua chặng đường đó,lưu giữ nó ở trong tim như là một hành trang để nhìn về phía trước, về 7 năm rồi lại 7 năm nữa trong tương lai. cuối cùng,chúc phong phong luôn thành công trong tất cả, luôn vui vẻ và nhớ phải giữ gìn sức khỏe

Bình luận

sorry,em thuận tay nên viết luôn mà k để ý  Đăng lúc 28-11-2014 12:42 PM
Bạn ơi, trong lời chúc của bạn có câu Happy Birthday mà đây ko phải là hoạt động sn PP nên mình sửa lại câu ấy 1 chút nhé  Đăng lúc 28-11-2014 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2014 14:05:43 | Xem tất
Em gửi lời chúc ạ

7年間だったね〜
将来どんな道に進むかまだ分からないけど、いつもそばで応援してるよ(^O^)/
(Dịch ra đại khái là như này ạ: 7 năm rồi nhỉ~ Không biết tương lai sẽ đến như thế nào nhưng mình mãi ủng hộ cậu)

Bình luận

ss cũng thấy vậy, mà tiếng Việt mình nhìu cách xưng hô quá nên đâm ra cũng khó cơ:))))))  Đăng lúc 28-11-2014 11:24 PM
@Natsu: em cũng ko thích xưng anh - em =)) nghe nó cứ sến sến cả thế nào ý ạ. em thích cậu - tớ, bạn - mình. nói chúng mấy kiểu cư tê thế này ạ :))  Đăng lúc 28-11-2014 09:05 PM
@Cyn: chị thích xưng bạn-mình á :'3 dù biết nó kỳ, nhưng xưng anh-em thấy nó kỳ hơn :))  Đăng lúc 28-11-2014 08:59 PM
uh, đôi khi ko quen khi xưng hô như thế  Đăng lúc 28-11-2014 07:48 PM
tại căn bản lúc ghi tiếng Việt nó cứ rợn hết cả người ý mà ss =))  Đăng lúc 28-11-2014 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2014 16:49:39 | Xem tất
Update từ fanpage:

Mai Mai
Chúc mừng SuSu. Tôi sẽ mãi bên anh. Hãy cố gắng lên!!!

Bình luận

mifeng phải nói là quá nhiều hotgirl luôn em ơi  Đăng lúc 28-11-2014 11:21 PM
em xinh như hot girl vậy  Đăng lúc 28-11-2014 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-11-2014 23:17:27 | Xem tất
Mình đã trans xong các lời chúc của mọi người và đã gửi cho bạn làm vid. Về cơ bản mình cũng đã cố gắng trans sát nghĩa nhất với tiếng Việt nhưng cũng không tránh được sai sót và cả thêm thắt 1 chút cho phù hợp với văn phong của người TQ, mong cả nhà thông cảm. Lần hoạt động đầu tiên này của Box thực sự rất vui vì đã nhận được rất nhiều lời chúc của mọi người, đặc biệt là hình ảnh của chính các bạn. Có nhiều bạn có thể lúc đầu vì nhiều lý do cũng không muốn gửi hình ảnh của mình lên các trang mạng công khai nhưng cuối cùng cũng đã nhiệt tình tham gia làm mình thực sự cảm động khi nhìn thấy hình ảnh của các bạn. Mình không biết vid này nhà mình làm có đến được tay PP hay không nhưng chắc chắn 1 điều qua hoạt động lần này mình đã thấy được tình cảm chân thành, rất xúc động của các mifeng VN dành cho Phong Phong. Hy vọng những tình cảm đó cũng như những lời chúc của chúng ta sẽ giúp PP vững bước hơn trên con đường phía trước.
Thay mặt Box, xin chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ và nhiệt tình tham gia! Chúc tất cả các mifeng luôn yêu đời, vui vẻ và hạnh phúc!
Giờ thì chúng ta cùng chờ vid nhé, mình cũng hồi hộp lắm ý!

1. _Mason_:
Không khẳng định sẽ bên anh đến tận cùng nhưng em sẽ cùng anh đến nơi xa nhất em có thể. Mong anh luôn vui vẻ. Em yêu anh!
我不敢肯定能陪着你走到最后,可是我肯定陪你走到最远的地方。愿你永远愉快!我爱你!

2. Đào Như Trúc:
Kỷ niệm 7 năm Phong Phong gia nhập giới giải trí em chúc anh ngày càng thành công hơn nữa, vững bước trên con đường tương lai, trở thành một nghệ sĩ nổi tiếng khắp thế giới, chúc anh sức khỏe, vui vẻ, hạnh phúc và nhớ có dịp sang Việt Nam nhé ^^
趁着峰峰7周年出道的纪念日,祝你越走越成功,坚持在你选中道路走下去,成为世界著名的明星,希望你健康、快乐、幸福,有机会的话欢迎到我们越南来!

3. lamhang:
Phong Phong thân mến, nhân ngày kỷ niệm 7 năm vào nghề của anh em chúc anh thật nhiều sức khỏe và luôn nổ lực phấn đấu, khẳng định mình hơn nữa trên con đường sự nghiệp . Mãi mãi là một mifeng bên cạnh anh
亲爱的峰峰,趁着你7周年出道的纪念日,祝你身体健康,在事业的长征中付出更多努力以得到更多成功。我永远愿意当你身边的小蜜蜂!

4. qiuxuan
Phong Phong thân mến, trong 7 năm qua của bạn, tôi chỉ mới có thể đi cùng bạn 1 năm nhưng hãy tin rằng chặng đường dài phía trước, chúng ta sẽ cùng nhau đi tới, tôi mãi mãi ủng hộ bạn. Cố lên! Chúc bạn có 1 ngày kỷ niệm 7 năm vào nghề thật nhiều niềm vui!
亲爱的峰峰,虽然你出道已经7年,而我只能陪着你1年,可是明天、后天和往后很多天我会一直陪着你、一直跟你一起走下去,我永远支持你!加油!7年出道快乐!

5. lydichphong
Nhân dịp 7 năm ff tham gia làng giải trí, chúng tôi chúc ff sẽ có sức khỏe thật tốt, có được nhiều niềm vui, và thành công trong hơn nữa trên con đường mà ff đã chọn, chúng tôi sẽ luôn luôn bên, tin tưởng và ủng hộ ff... ff ơi... cố lên nhé! chúng tôi  yêu bạn.
趁着峰峰7周年出道的日子,祝你身体健康、天天开心、事业日益成功,我们一直陪着你、相信你和支持你。。。峰峰,加油!我们爱你!

6. hungnhu:
Nhân dịp 7 năm Phong Phong gia nhập làng giải trí chúng tôi xin chúc PP sức khỏe dồi dào để có thể thực nhiều hơn nữa các tâm nguyện của bạn và mong bạn luôn có cuộc sống vui vẻ và hạnh phúc!"
趁着峰峰7周年出道的纪念日,祝你身体健康,能够实现更多你的心愿,希望你一直快乐,幸福!

7. summerfun:
Bảy năm trôi qua kể từ ngày đầu tiên Phong Phong bước vào ngành giải trí. Nhân dịp kỷ niệm 7 năm Phong Phong tham gia vào nghệ thuật, mình mến chúc Phong Phong trong sự nghiệp ngày càng thành công hơn nữa, trong cuộc sống luôn tràn đầy niềm vui và hạnh phúc.
你出道的时间已经过了7年。趁着这件事之机,祝你事业步步高升、生活幸福,每天都开心!。

8. Sóc Ngọc:
Phong Phong, chúc anh ngày càng thành công hơn và cho ra lò được nhiều bộ phim hay như Cổ kiếm kì đàm. Có thêm nhiều fan hon và nhiều giải thưởng hơn nhé.
峰峰,祝你越走越成功,演出了更多像古剑奇谭这么好看的电视剧,会有更多的蜜蜂喜欢你,获得更多的奖励!

9. tieumoctinh
Chúc mừng kỷ niệm 7 năm hoạt động của anh. Con đường anh bước vào làng giải trí tuy có trắc trở khó khăn, nhưng cứ bước tiếp đi anh nhé các ong mật ở đằng sau mãi dõi theo anh. Chúc anh ngày càng thành công hơn trên con đường sự nghiệp, hy vọng rằng kỷ niệm 7 năm lần sau em vẫn có thể chúc mừng anh lần nữa. Ngày càng yêu anh, LYF.
祝峰峰7周年出道快乐!虽然你在娱乐圈经过了不少的困难,可是希望你继续坚持走下去,蜜蜂会一直在你的背后支持你。祝你越来越成功,也希望下一个7年的纪念日我还可以再次祝福你!永远爱你,李易峰!

10. myphap
Phong Phong thương mến  , Trong 7 năm vào nghề của em , chị mới đi cùng em chưa đầy 6 tháng .Nhưng hãy tin tưởng rằng chị sẽ cùng em đi tiếp chặng đường phía trước của em .Cùng em trải qua những vui buồn ,những thăng trầm của cuộc sống. chúc em luôn thành công và  đạt tới đỉnh cao của ước mơ em nhé .
亲爱的峰峰!在你过去的7年,我只能陪着你近6个月,可是随后我会一直陪着你,一直跟着你渡过生活中的所有快乐、悲伤以及困难。祝你成功,得到你的梦想!

11. lamtuongvy
Nhân dịp kỉ niệm 7 năm Phong Phong gia nhập làng giải trí, em xin chúc Phong Phong thời gian tới ngày càng thành công và được yêu mến nhiều hơn nữa. Chúc anh nhận được nhiều kịch bản hay và được thử sức với đa dạng thể loại vai. Phong Phong, mọi người luôn tin tưởng và ủng hộ anh!
趁着峰峰7周年出道的纪念日,祝你的未来会越走越远,受到更多蜜蜂的欢迎。希望你会有更多好的作品,好的角色。峰峰,蜜蜂永远相信你、支持你!

12. Natsuzora
Có người nói cuộc đời chính là con đường dài, và bạn phải đi thì mới biết đích đến như thế nào. Vậy nên nếu đã có chí hướng và mục tiêu, thì chúng mình cứ thế mà bước tới với nụ cười tươi nhất. Em rất chờ mong xem Lý Dịch Phong của tương lai sẽ trưởng thành như thế nào. Ngày nào đó cảm thấy lạc lối mà muốn đi du lịch, hãy đến Viêt Nam làm một chuyến đi xe máy đường đèo nhé。
有人曾经说过,人生是一条很长很长的路,你要走才知道终点会怎么样的?因此,如果已经有了走向及目标我们就带着最灿烂的微笑走下去吧。我很期待看看未来的一个李易峰是怎样成长的?如果有一天你觉得迷茫,想背着背包去旅行的话欢迎到越南来!骑摩托车走过山路吧!

13. phuongvi_dl
Phong Phong, 7 năm đầu trong sự nghiệp của anh em đã bỏ lỡ mất, nhưng em sẽ cũng anh đón thật nhiều những 7 năm tiếp theo, dù con đường phía trước chắc chắn còn nhiều chông gai nhưng hãy vững bước tiến lên anh nhé, vì chỉ cần quay đầu lại anh sẽ thấy thật nhiều mifeng đang cùng anh tiến bước. Chúc anh gặt hái thật nhiều thành công trong sự nghiệp, hoàn thành lý tưởng, ước mơ mà anh theo đuổi.
峰峰, 我错过了你去过的7年前,但以后每个7年,我会一直陪着你。虽然你的未来还有很多风雨可是你一定要坚持往前走,只要你回头你就看到很多很多最爱你的蜜蜂跟着你。祝你会得到更多成功,实现你的梦想!

14. nguyengiatien

Phong Phong à..!! Cám ơn Anh 7 năm trước đã không từ bỏ ước mơ, để chúng em có được 1 Lý Dịch Phong của ngày hôm nay. Nếu được, em muốn mình là 1 ngôi sao thật nhỏ bé thôi, để có thể theo dõi từng bước trưởng thành của Anh. Hãy tươi cười như vậy mãi Anh nhé..Chúc Anh luôn thành công trong sự nghiệp, khỏe mạnh và thật vui vẻ trong cuộc sống <3. Chúc mừng 7 năm Lý Dịch Phong gia nhập làng giải trí, RyBee(MiFeng) luôn bên Anh..(À mà Anh nhớ đừng kết hôn sớm quá nha  . Em nhất định sẽ đến tìm Anh*Che mặt cười ngượng*)
峰峰!谢谢你7年前没有放弃你的梦想,让我们能看到今天的李易峰。如果可以的话,我想成为小小的一颗星,一直跟着你一步一步地成长。希望你会永远带着你的甜蜜微笑。祝你永远健康、成功、幸福!祝你7周年出道快乐!蜜蜂一直陪着你身边。。。(还有,你别早结婚哟!我一定会去找你的*害羞*)

15. Linh Múp
Kỉ niệm 7 năm. Chúc phong mãi mãi giữ được phong độ như năm 2014. Ngày càng thành công và thành công
祝你7周年快乐!希望峰峰一直保持像2014年的风度,越来越成功!

16. Ken Ji
Tẻ Tẻ ah~
Đúng là “thời gian vẫn luôn chuyển động” anh nhỉ! 7 năm trôi qua, với sự chờ đợi kiên định của mình cuối cùng anh cũng đã thành công rồi. Nhân dịp 7 năm anh gia nhập làng giải trí, em chúc anh ngày càng gặt hái được nhiều thành công hơn, sự nghiệp luôn bền vững và mọi sự đều như ý.
李易峰, 祝你大显身手, 勇往直前, 鹏程万里.
Luôn giữ nụ cười trên môi anh nhé và giữ gìn sức khỏe nữa. Thương anh! Mãi luôn bên anh! ~KenChan~
喋喋啊~
《时间总是在转圈圈的》,是吗,峰峰!7年了,靠着自己的坚持终于你也成功了!趁着你7周年出道的纪念日,祝你越来越成功,事业稳定,万事如意!
李易峰, 祝你大显身手, 勇往直前, 鹏程万里.
希望你一直带着你的微笑以及请你一定要好好保重身体!爱你!永远陪着你!~KenChan~

17. Hong Nguyen
chúc bé Phong ngày càng thăng hoa trong sự nghiệp, ổn định trong tình cảm..nhớ giữ gìn sức khỏe để có thêm nhiều fim hay để người hâm mộ thưởng thức nhé
祝峰峰事业步步高升, 钟情稳定。为了给我们看更多好的电影片、电视剧,你一定要好好保重身体哟!

18. CopU4mat
Phong Phong, chú Ong nhỏ đẹp đẽ, đáng yêu và vô cùng chăm chỉ của chị, 7 năm qua mọi nổ lực của nhóc đã được đền đáp xứng đáng. Chúc bé sẽ ngày càng thành công được thật nhiều người yêu mến, có thêm nhiều vai diễn hay, nhiều ca khúc hay, nhiều tác phẩm hay để mọi ngừoi mãi nhớ đến. Ánh hào quang càng lớn đồng nghĩa với áp lực càng nhiều dù vậy hãy luôn vui vẻ lạc quan, kiên định với ước mơ của mình, phải giữ gìn sức khỏe nữa biết chưa. Luôn hạnh phúc nhé FF,hảo nhân tất có hảo báo, cố lên hảo Phong Phong.
峰峰,我的最美、最可爱、最认真的一只蜜蜂!你这7年来所付出的功夫已经结成了美好的结果。祝你越来越成功,受到更多大家的喜爱,得到更多好的角色,好的歌曲,好的作品,让大家一直念念不忘!成功更多意味着压力更多,可是希望你永远乐观、快乐、坚持你的梦想,同时也要注意身体!祝你永远幸福! 峰峰, 好人必然得到好的结果,加油,好男儿!

19. Linh Simon
7 năm chăm chỉ như chú ong mật của Phong Ca đã có thành quả rồi. 2014 - Cổ Kiếm Kỳ Đàm - Tô Tô đã mang Phong Ca đến với một người chưa từng thần tượng ai như tôi. Chúc anh trên những chặn đường sau này đều vẫn là Phong Phong của ngày hôm nay: Chăm chỉ, cầu tiến, không ngại khó khăn và đạt được nhiều thành công hơn nữa
峰哥,7年像一只认认真真地去工作的蜜蜂的你到现在就算已经有了成果。2014年的古剑奇谭的苏苏已经把峰哥介绍给一个从来没追过明星的我。祝你在未来的事业道路一直像今天的你:不管遇到多少困难,也会一直认真、往前走!希望在未来你会得到更多的成功!

20. yuujiro046
七年了!我不能从一开始支持你,也没有机会跟你见面,但是能够从你的角色、你的作品看到你对我来说就足够了,也是很开心的事情。我相信七年以来,你不仅付出了许多的努力而且也成长了很多。七年的时间过得很快,我希望你不会忘记过去的七年里,有很多事情已经发生过,不管是快乐还是郁闷,但我相信这些都是我们生活中的经验。有时候想起来我们也会感觉到很有趣的。我不知道未来会怎么样,但是蜜蜂会一直在你身边,支持你, 跟你分享一切。一起快乐,一起往前走!  

21. chanritroi
7 năm là khoảng thời gian không phải là quá dài nhưng cũng không quá ngắn, nó đủ để cho mọi người biết được mọi nỗ lực của anh để càng thêm yêu quý, trân trọng anh. Chặng đường 7 năm qua dù có vui, buồn hay cay đắng ,ngọt ngào thì nó cũng đã là quá khứ nên mong anh hãy gạt qua chặng đường đó,lưu giữ nó ở trong tim như là một hành trang để nhìn về phía trước, về 7 năm rồi lại 7 năm nữa trong tương lai. cuối cùng,happy bỉrthday to LI YI FENG
7年不是太长却也不是太短的时间,可是它能够让大家体会到你所付出的努力,也让大家越来越喜欢你、珍惜你。过去的7年,不管是快乐还是沮丧,是甜蜜还是酸苦,一切都过去了。希望这些7年的经历会留在你的心里来,把它当为你将来的部分经验,跟你一起走到未来的下7年、下下7年、下下下7年!最后,祝你7周年出道快乐!

22. Mai Mai
Chúc mừng SuSu. Tôi sẽ mãi bên anh. Hãy cố gắng lên!!!
苏苏,7年快乐!我会一直陪着你身边!加油!

23. Trầm Mặc
Luôn luôn thích đôi mắt anh. Mong rằng anh sẽ mãi mãi giữ được đôi mắt trong sáng, ngây thơ và tràn đầy nhiệt huyết ấy. Mãi mãi là Phong Phong với nụ cười tỏa nắng ấy. Mãi mãi hạnh phúc.
我很喜欢你的眼睛。希望你一直保留你的最天真、最热血的眼神。永远是一个带着最灿烂的微笑的峰峰,永远幸福!

24. petitecyndi
7年間だったね〜
将来どんな道に進むかまだ分からないけど、いつもそばで応援してるよ(^O^)/
7 năm rồi nhỉ~ Không biết tương lai sẽ đến như thế nào nhưng mình mãi ủng hộ cậu
7年了~~~
不知道未来是怎么样的,可是我会永远支持你!

Bình luận

đa tạ chị nhiều lắm, chúng ta cùng hóng clip nào  Đăng lúc 29-11-2014 02:30 PM
cảm ơn em, ngồi hóng clip :)))))  Đăng lúc 29-11-2014 09:06 AM
thank ss nhìu, em cũng đang hóng đơi  Đăng lúc 29-11-2014 07:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-12-2014 11:21:18 | Xem tất
Thông báo về việc làm clip chúc Fan meeting của Lý Dịch Phong

I. Thông báo chung của FC

Vào ngày 17/12 sẽ diễn ra họp báo Fanmeeting của Phong Phong tại Bắc Kinh, theo đề nghị của công ty quản lý, FC tổ chức làm clip tập hợp lời chúc của các Mifeng gửi đến Fanmeeting của Phong Phong. Clip cuối cùng tập hợp các lời chúc được chọn sẽ được phát vào ngày họp báo Fanmeeting 17/12. FC kêu gọi các FC khu vực và các Mifeng cố gắng tham gia ủng hộ Phong Phong.

Nội dung clip tham khảo:
Tôi là Mifeng xxx + Tôi muốn được gặp Lý Dịch Phong (hoặc Tôi muốn được nghe Lý Dịch Phong hát)  + Fanmeeting cố lên!

Thời gian nhận clip tham gia: Từ 13-14/12 (gửi trước 22h ngày 14/12)

Yêu cầu về clip:
1. Cố gắng lựa chọn các nhóm nhỏ để quay clip.
2. Vì sẽ được chọn phát tại cuộc họp báo Fanmeeting nên cố gắng quay clip thật rõ nét, nơi có nhiều ánh sáng.
3. Hoan nghênh các Mifeng Hồng Kông, Đài Loan, Macau và các Mifeng hải ngoại tham gia để Phong Phong cảm nhận được sự ủng hộ của các bạn.

Nguồn : FC chính thức của Lý Dịch Phong 李易峰全球后援 @weibo
Ngày ra thông báo: 00h19', 13/12/2014

II. Thông báo riêng của FengFeng's House

Trên đây là các nội dung chính trong thông báo của FC, tuy thời gian gấp rút nhưng FengFeng's House kêu gọi các Mifeng Việt Nam cố gắng tham gia để ủng hộ Phong Phong, đặc biệt là Fanmeeting sắp tới của Phong Phong. Đây là cơ hội tốt để Phong Phong biết đến sự ủng hộ của Fan Việt Nam chúng ta vì clip chung cuối cùng tập hợp những clip được chọn sẽ được phát ngay trong ngày họp báo.

Để thống nhất, các bạn nào tham gia ủng hộ Phong Phong thông qua FengFeng's House sẽ gửi clip bằng hình thức inbox trong facebook Lý Dịch Phong Kites hoặc pm cho nick qiuxuan tại trang kitesvn.com. FengFeng's House sẽ tập hợp các clip gửi về để gửi chung đến FC chính thức!

1. Các yêu cầu cơ bản về clip như thông báo của FC ở trên
2. Các bạn quay clip với định dạng file mp4 và nói bằng tiếng Hoa hoặc tiếng Anh câu chúc với nội chung như sau:
Xin chào, tôi là Mifeng Việt Nam. Tôi muốn được nghe Lý Dịch Phong hát. Fanmeeting, cố lên! Phong Phong cố lên!
Nếu nói bằng tiếng Hoa, các bạn tham khảo câu trans sau:
大家好!我是越南蜜蜂,我想听李易峰唱歌, fanmeeting加油!峰峰,加油!
4. Thời hạn nhận clip: Từ lúc ra thông báo đến trước 17:00 ngày 14/12/2014
5. Hình thức gửi clip:
+ Gửi qua facebook Lý Dịch Phong Kitesvn
+ pm đến nick qiuxuan tại trang Kitesvn.com (hoặc gửi về email: [email protected])

p/s: Khuyến khích các bạn mặc áo dài để quay clip và nói to, rõ ràng trong clip

Rất mong nhận được sự tham gia ủng hộ nhiệt tình của các bạn!
Xin chân thành cảm ơn và chúc cả nhà những ngày cuối tuần vui vẻ!

Bình luận

em gửi qua mail r, nhưng nó hiện virut chắc là ko ổn đâu ss. máy ss ko cài phần mềm dow load ạ?  Đăng lúc 14-12-2014 03:31 PM
em viết trả lời luôn ở đây có dc ko ạ? em up lên youtobe r ạ. em viết trả lời và dẫn link nhé ss? hay pm cho ss ạ?  Đăng lúc 14-12-2014 02:12 PM
chị nhận được rồi, dễ thương quá em ơi, c cảm ơn em nhiều nhé  Đăng lúc 13-12-2014 05:35 PM
em gửi mail r ý ạ, chị check đi nhé :PP  Đăng lúc 13-12-2014 04:41 PM
cảm ơn em :x:x:x  Đăng lúc 13-12-2014 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-12-2014 20:13:56 | Xem tất
Sau 2 ngày thông báo về việc quay clip ủng hộ fanmeeting của Phong Phong, tuy thời gian gấp rút nhưng nhà mình đã nhận được khá nhiều sự tham gia của các thành viên trong nhà. Thay mặt FengFeng's House mình xin chân thành cảm ơn các bạn! Mình đã gửi clip cho FC và hy vọng họ có thể chọn được clip nào đó của nhà mình để tập hợp trong clip chung ủng hộ Phong Phong. Những clip các bạn gửi cho mình sẽ chỉ gửi lại cho FC và không công khai trong kites cũng như facebook của nhà!
Chúc fanmeeting của Phong Phong diễn ra thành công tốt đẹp!
Chúc Phong Phong và các mifeng luôn mạnh khỏe, hạnh phúc!
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách