Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: mi.a
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fashion] tin tức và chia sẻ kinh nghiệm về thời trang ^^ ~~ Tin tức cập nhật po

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-10-2013 18:01:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình xin một chỗ ủng hộ Mia nha ^^

chủ đề thật hay

mình đó đọc đâu đó mấy bài hay lắm

sẽ mang về đây chia sẻ cùng mọi người nha

Bình luận

tưởng Gumi phiên bản 2 ss ạ.thay áo cuồn hùi nào e hơm biết lun:))  Đăng lúc 26-10-2013 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-10-2013 18:59:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Câu đầu tiên mình muốn nói là : Tại sao bây giờ mới có cái topic này vậy kìa

Thật lòng mà nói, dù mình là con gái nhưng cứ động đến vấn đề liên quan đến thời trang là mình mù tịt luôn. Thậm chí đi ra chợ cũng không biết lựa chọn quần áo cho phù hợp với mình nữa. Quần áo của mình đa số là do mẹ hoặc em gái chọn dùm ấy, còn mình thì chỉ biết mua áo thun quần jean là chủ yếu. Với lại tông xuyệt tông màu sắc chủ đạo cho quần áo của mình là đen-trắng, khi quần trắng thì áo đen và ngược lại cứ co gì đen thì sẽ phối trắng Nói chung mình thực sự là thảm họa thời trang đúng nghĩa ấy

Bây giờ đã có cái thớt này rồi, hi vọng thường xuyên ghé vào đây sẽ giúp ích cho mình một chút, nhất là cái thiện mắt thẩm mỹ chút. Mắt mình không biết đánh giá quần áo giày dép gì để lựa chọn cả đâu, đúng là quá tệ phải không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-10-2013 20:57:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình vào diễn đàn rất thường xuyên, nhưng lại chưa bao giờ vào phần friendship cafe. Hôm nay thời tiết lúc mưa lúc nắng nên vào đọc, thấy nhiều thông tin chia sẻ hữu ích quá.{:398:}{:398:}
Từ giờ sẽ thường xuyên ghé thăm thôi. Rất  mong chủ thớt up nhiều thông tin hơn để cho mọi người tham khảo để diện quần áo đẹp, hợp thời trang.{:424:} lalalala
Cám ơn chủ thớt nhiều. <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 15-10-2013 21:19:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Giờ mới thấy topic này nha
Cái này hay nè. Là phụ nữ ai chả muốn đẹp
Mà mặc đẹp cũng là một biên pháp làm đẹp rất hữu hiệu
Thời trang có thể biến bạn từ một nàng vịt con xấu xí thành chú thiên nga lộng lẫy mà
Mình rất thích Dungarees nên cho mình mạn phép quăng mấy cái píc PR nhé

cre: google

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cải + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-10-2013 09:10:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

ủng hộ thớt
dáng người ko chuẩn nên cũng ko bik chọn đồ sao cho có phong cách.. vào đây tham khảo là hay nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-10-2013 12:09:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

sắp đến mùa lạnh rùi ^^ em đang đau đầu tìm mấy cái áo hay ho cho năm nay mà chưa tìm được

có thể gợi ý cho em 1 chút đực không ^^

em thích kiểu áo ào nhưng không quá rộng ^^ ấm áp  ^^

kết hợp với quần bò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-10-2013 16:42:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

zuzi_ansusi gửi lúc 17-10-2013 12:09
sắp đến mùa lạnh rùi ^^ em đang đau đầu tìm mấy cái áo hay ho cho năm nay mà chưa t ...

mình thấy style này đang hot nè

ko cần cao mặc vẫn ổn

bạn tham khảo nha

'Chất lừ' với quần jeans dáng thụng

Jeans dáng thụng hay còn gọi là boyfriend jeans là loại quần jeans có kiểu dáng rộng rãi, cá tính, đang rất được các cô gái trẻ yêu thích. Ưu điểm của kiểu quần này là sự thoải mái và đặc biệt là nét trẻ trung, cá tính phù hợp với thời trang hiện đại. Hiện tại, boyfriend jeans đang lên ngôi đồng hành cùng skinny jeans vốn vẫn được yêu chuộng từ trước tới nay. Boyfriend jeans có 2 phong cách phổ biến nhất là xắn gấu và mài rách. Nếu bạn là cô nàng thanh lịch, trang nhã thì boyfriend jeans xắn gấu sẽ là phong cách rất thích hợp. Còn nếu cần chút phủi bụi hay tinh nghịch thì đừng bỏ lỡ quần jeans mài nhé.

Giày cao gót mũi nhọn, giày thể thao hay giày bệt và đặc biệt là ankle boot đều rất thích hợp với kiểu quần này. Thường thì boyfriend jeans có dáng lửng, khoe mắt cá nên giày cao gót buộc dây mắt cá cũng rất thích hợp. Và nên nhớ rằng những chiếc áo hay túi xách điệu đà, cầu kỳ chi tiết sẽ không thích hợp với kiểu jeans này đâu nhé. Bạn nên tìm đến trang phục phong cách tối giản, kiểu dáng thể thao khỏe khoắn khi lựa chọn trang phục mặc cùng boyfriend jeans.

Cùng tham khảo một số phong cách đẹp mắt khi diện quần boyfriend mùa thu này nhé!

theo eva.vn

Bình luận

thanks nhìu nhìu ^^ mình thích mấy kiểu này đó ^^  Đăng lúc 17-10-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-10-2013 16:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Sweater & Denim Jacket - "Bộ đôi" siêu chất cho ngày lạnh

Cực dễ phối đồ, có thể biến hóa thành nhiều phong cách khác nhau là những lý do khiến cho áo khoác denim và áo sweater luôn được yêu thích trong mùa thu.

Cực dễ phối đồ và có thể biến hóa thành nhiều phong cách khác nhau là những lý do khiến cho áo khoác denim và áo sweater luôn được yêu thích trong mùa thu. Cũng chính bởi vậy nên 2 item này luôn được coi là "cạ cứng" của nhau và là sự lựa chọn hàng đầu cho những set đồ casual nhưng vẫn phong cách trong những ngày chuyển mùa.

Chỉ cần layer chiếc sweater màu trơn cùng 1 chiếc mi trắng, áo khoác denim và những phụ kiện hợp mùa như mũ fedora, ankle boots và thế là bạn đã hoàn thiện set đồ mùa thu của mình rồi.

Blog : http://instagram.com/betathao

Bình luận

set dễ xương quá :x thích cái áo khoác :x  Đăng lúc 13-11-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-10-2013 21:21:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

h mới phát hiện ra cái thớt hữu ích này
bình thường chả để tâm lắm chuyện ăn mặc
h vào đây mới thấy mình hơi luộm thuộm, phải đổi phong cách mới được
cảm ơn chủ thớt và mọi người nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 17-10-2013 21:51:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

lần đầu tiên vào khu cafe đã phát hiện ra cái thớt này rồi {:286:}{:286:}
may mắn quá đê {:283:}{:283:}
com ủng hộ cho thớt xôm tụ nào {:418:}{:418:}
mong thớt ngày càng phát triển để tui còn có các bí kíp phối đồ hehe
p/s: định đăng bài mà không biết đưa ảnh kiểu j ta tui là mem ms mng chỉ bảo ạ TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách