Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: mi.a
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fashion] tin tức và chia sẻ kinh nghiệm về thời trang ^^ ~~ Tin tức cập nhật po

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 9-11-2013 11:33:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ủng hộ chủ thớt nhiệt tình
Mình cũng muốn biết nhiều về thời trang hơn từ trc tới giờ vẫn ngố lắm
Mong chủ thớt có nhìu bài hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 9-11-2013 13:43:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

thích nhất mí đôi giày boots vs thể thao converse
đẹp với năng động nữa {:290:} {:290:}
rất thích thread này, mong chủ thớt sẽ cập nhật tiếp tục nhìu bài hay hơn nữa {:418:} {:418:}
P/s: Thớt này rất hữu ích {:412:} {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 9-11-2013 15:49:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chào chủ thớt, rất thích thớt của bạn vì về thời trang mình cũng mù mờ lắm. Qua thớt này có thể học thêm đc nhiều điều
Mình ở nước ngoài, chỗ mình mùa đông thì lạnh lắm nên rất hâm mộ các bạn mùa đông vẫn diện được váy và ăn mặc phong cách chứ cứ mùa đông đến thì mình lại như 1 con gấu xù xì nhét thật nhiều quần áo vào người cho đỡ lạnh
Mình thích những gì năng động và trẻ trung chứ mặc đồ điệu quá mình lại ngại
Thích mấy đôi bốt đế bệt vì mình sợ đi giày cao gót nhưng khoảng 3 , 4 phân thì vẫn đc
SẼ tích cực ghé thăm nhà nàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 9-11-2013 17:37:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình thì thích mấy đôi giày thể thao

Người mình cao và khá đậm =_=

Nhìn mấy bạn nữ nhỏ nhắn gầy chụp ảnh quần áo mà thèm. Mình chỉ hay mặc quần jeans, áo phông và giày thể thao thôi:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 9-11-2013 20:44:51 | Chỉ xem của tác giả
bữa giờ bỏ bê nhà quá :D

Cuối tuần cuốn hút với sơ mi ca rô

2 ngày cuối tuần nắng hửng, sơ mi caro là lựa chọn tuyệt vời để chị em tận hưởng tiết trời cuối thu dịu dàng.

Nếu sơ mi trắng thể hiện nét thanh lịch, hòa trộn giữa nét hiện đại và cổ điển, dễ dàng kết hợp trang phục trong nhiều trường hợp khác nhau, thì sơ mi kẻ lại kén người mặc hơn. Nhiều chị em ngại diện sơ mi kẻ vì "trẻ quá", hay "cá tính quá", trong khi phong cách họ theo đuổi là những gì nữ tính, điệu đàng một chút và bật lên nét thanh lịch cuốn hút.

Tuy nhiên, thời trang chẳng bao giờ chịu bó tay trước nhu cầu của người dùng. Với sơ mi kẻ, những món đồ "vệ tinh" được được thiết kế phù hợp tạo cho phái đẹp vẻ ngoài đẹp xinh. Kết hợp sơ mi với chân váy, quần boyfriend thế nào để hướng style theo phong cách yêu thích? Gửi tới bạn 5 gợi ý thú vị.

Sơ mi kẻ + váy maxi

Trời cuối thu dịu dàng, nắng chan hòa ấm áp, vì thế kết hợp sơ mi dài tay sơ vin váy maxi đen dài, giày bút bê, mũ tròn, túi xách đeo cùng tone mang đến vẻ thanh lịch, thoảng nét cổ điển cuốn hút. Nên chọn màu son nude hoặc son đỏ mận để diện mạo thêm phần ấn tượng nhé.

Sơ mi kẻ + quần kẻ

Sơ mi kẻ và quần kẻ khi kết hợp với nhau tạo thành "cây" họa tiết độc đáo và cá tính. Mix khéo cùng anke boot và túi đeo chữ nhật, kính mắt đổi màu là hoàn thiện hình ảnh quý  cô thời trang hiện đại cho bạn.

Sơ mi kẻ + váy bút chì

Nếu bạn có kế hoạch dự tiệc hay sự kiện trang trọng nào đó cho cuối tuần này, lựa chọn sơ mi kẻ kết hợp chân váy bút chì cách điệu sẽ mang đến vẻ thanh lịch và tinh tế. Đâu phải lúc nào những chiếc đầm dài ôm dáng hay peplum sành điệu mới giúp bạn nổi bật và quyến rũ.

Sơ mi kẻ + quần boyfriend

Chuyến dã ngoại cuối tuần cùng gia đình sẽ thêm phần thú vị nếu style bạn chọn thể hiện được vẻ trẻ trung, năng động mà vẫn nổi bật như thế này. Quần boyfriend kết hợp giày oxford sẽ giúp sơ mi kẻ bật tung sức hút.

Sơ mi kẻ + váy bút chì

Nếu bạn có kế hoạch dự tiệc hay sự kiện trang trọng nào đó cho cuối tuần này, lựa chọn sơ mi kẻ kết hợp chân váy bút chì cách điệu sẽ mang đến vẻ thanh lịch và tinh tế. Đâu phải lúc nào những chiếc đầm dài ôm dáng hay peplum sành điệu mới giúp bạn nổi bật và quyến rũ.

cre:xinhxinh.com.vn

Bình luận

*hun hun*  Đăng lúc 9-11-2013 09:09 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cải + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 10-11-2013 17:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Gợi ý cho bạn nào muốn che khuyết điểm của đôi vai nhé ( nên chọn màu đen vì màu kia hơi già)

Mùa đông đến rồi nhưng chúng ta vẫn có thể mặc những mẫu váy ấm áp thế này
Thêm 1 chiếc áo khoác ngoài và đôi giày ấm áp là đã có 1 set đồ hoàn hảo rồi phải ko các bạn?

Cận cảnh chiếc áo và đôi giày trong hình trên nè mấy bạn

Set đồ này mặc trong những ngày ko quá lạnh cũng được đó

Hình cận cảnh nè

Những chiếc áo lông cho bạn nào thích cá tính và hiện đại

Dưới đây là những kiểu áo khoác ngoài rất ấm áp và vô cùng đẹp

Lần sau mình sẽ post tiếp những mẫu áo len cực xinh nhé

Bình luận

huhu sao hình của mình ko hiện được vậy?sr chủ thớt có gì giúp mình với  Đăng lúc 14-11-2013 02:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 10-11-2013 22:35:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Em rất thích thời trang năng động
Kết hợp giữa giày thể thao, áo pull và quần jean
Rất thoải mái và phù hợp với tất cả mọi người!
Rất vui khi được làm quen với ai có cùng gu fashion như thế{:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 12-11-2013 10:40:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Style mình đơn giản: áo thun hoặc sơ mi, quần jean hoặc kaki ống suông {:180:}

Trừ khi đi học hoặc đi làm, còn bình thường thì mình hay diện short, cho nó mát {:184:}

Chỗ mình ở quanh năm nóng, mùa đông cũng chỉ man mát thôi nên ít khi bận đồ đông, Noel vẫn cứ quất short ra đường )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 13-11-2013 09:27:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

ủng hộ topic này của thớt
đối với những đứa gà mờ về thời trang như mình thì topic đúng là rất phù hợp mà
mấy cái áo kẻ caro đỏ trên kia đẹp quá đi
style cũng đỉnh của đỉnh luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 13-11-2013 10:56:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ủng hộ chủ thread lập topic này.
Mình rất khó chọn quần áo để mặc bất cứ mùa nào vì người mình hơi béo.
Toàn mặc đồ đen, mà như thế thì lại già.
Rất chi là khổ tâm
Nếu mà chủ thread có thể tư vấn nhiều cách phối đồ để giúp làm giảm độ tự ti của mình thì tốt quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách