Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Fanvid} [Happy 5th wedding Anniversary] Nếu cậu đã từng nghe ♥

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-6-2012 20:52:17 | Chỉ xem của tác giả
E hok hẳn là 1 shipper YunJae...
Nhưng tại sao vẫn cảm thấy khi 2 ng đứng cạnh nhau thật là hạnh phúc. Mỗi nụ cười, ánh mắt, cử chỉ đều tràn ngập yêu thương...
E sẽ ủng hộ a JJ àh, cho dù tình cảm của anh với Yunho có là gì đi chăng nữa, tình yêu, tình bạn, tình anh em, hay 1 tình cảm đặc biệt mà những thứ kia hok đủ để diễn tả...
Thật kỳ cục cho 1 con bé mới quan tâm, mới thực sự để ý đến DBSK chưa đầy 3 tháng...một con nhóc từng cực ghét mấy trò ship mà nó coi là zớ zẩn... lại dễ dàng xiêu lòng vì YunJae như thế. Bản thân e cũng hok thể tự mình lý giải nổi tại sao e lại quan tâm tới JJ, tới DBSK, tới YunJae nhìu đến thế...
Happy 5th wedding anniversary YunJae!
Mong các anh hãy mau quay trở lại bên nhau đi nhé!
Ngày mà Yun- Jae gặp lại là ngày trở lại của couple thần thánh!
Ngày mà họ gặp nhau là ngày mà các vị thần thực sự trở lại...những vị vua âm nhạc lại cùng nhau thống lĩnh châu Á, và có thể, sẽ lan rộng trên toàn thế giới.

Bình luận

like ^^  Đăng lúc 15-6-2012 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-6-2012 21:21:20 | Chỉ xem của tác giả
đặt gach                                                                                                                                                                                                                                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-6-2012 21:37:13 | Chỉ xem của tác giả
Ơ?????? Ơ ơ ơ ơ~~~
Hôm nay là ngày gì thế? Sao từ tối qua nhiều người lên Facebook để mà đăng ảnh hai anh đẹp giai của DBSK thế??????? ))))))))))))))))))))))))))))))
Em tò mò quá, thắc mắc quá đi mất~~~~~~

Há há há, đùa tí cho vui cửa vui nhà
Con em lâu ngày không được dính lấy lap chan nên lên cơn điên~~~
Hôm nay ngày gì ai chả biết

Hai thằng chồng em à
Cuối cùng cũng 5 năm rồi đấy, cái ngày đầu em tham gia kỉ niệm là 1000 ngày thôi mà
Sao h nhanh thế? 5 năm rồi, ôi cái số 5 đấy nhá, dù em có là YJS thì h em cũng vẫn là Cass, chỉ cần nhìn thấy nó thôi là em lên cơn phởn rồi.
Thì đấy, Phank Phank nói đó, em không cần biết giữa hai người là mối quan hệ gì đâu, là người yêu cũng được, là bạn cũng được, là đồng chí cũng được, thậm chí là kẻ thù (cái này chắc chả có đâu nhờ {:443:} nói cho nó hoành tráng thế thôi, hai người thử là kẻ thù xem )
Lạc đề, lạc đề rồi~~~
Hai tinh yêu của em ơi, hai người ấy mà, phải hạnh phúc nhé

Sau đây là lễ cưới của Jung Yunho và Kim Jaejoong cho e tự tổ chức
xin được bắt đầu

E hèm
"Jung Yunho, anh có đồng ý lấy Kim Jaejoong làm người bạn đời, sống chết có nhau, dù ốm đau bệnh tật, dù giàu sang hay nghèo khó cũng có nhau không?"
"Con đồng ý" - anh Jung
"Kim Jaejoong, anh có đồng ý lấy Jung Yunho làm người bạn đời, sống chết có nhau, dù ốm đau bệnh tật, dù giàu sang hay nghèo khó cũng có nhau không?"
"Con đồng ý" - bạn Kim
"Vậy ta tuyên bố, từ giờ hai con là vợ chồng hợp pháp"

Hé hé hé, lần đâu em nhỏ được làm chủ hôn. Sướng - ing~~~

Này hai anh, phải sống với nhau hạnh phúc nhóe, hai người phải biết nhường nhịn nhau, không được cãi nhau này, không được ngoại  tềnh này, bla bla bla.....

Nếu có mà giận dỗi nhau, hay cãi nhau ấy mà...
Thì...

Về đây bên em, em sẵn sàng dang rộng vòng tay đón cả hai người a~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Happy 5th wedding anniversary of ........... (Yun-Lynk and Jae-Lynk)

*tung bông tung hoa tung lá*

Hôm nay con em lười học nên lượn vào nhà làm phát con hoành tráng thể hiện mức độ tự sướng trầm trọng giai đoạn cuối chắc không chữa nổi nữa rồi

P/S: Phank Phank yah~~~ cho e để cái con số 5 màu đỏ nhóe, em bị bấn số 5 màu đó ấy

Bình luận

=.= *đạp*  Đăng lúc 15-6-2012 04:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gaumapu + 5 Thưởng xu cho trình tự sướng của .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-6-2012 21:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Zai ah, Yun Jae ah, thực sự là có rất nhiều điều muốn nói nhưng chả hiểu sao vào những lúc như này em lại chẳng biết fai bắt đầu từ đâu

Thôi thỳ trước tiên là chúc mừng 5 năm ngày cưới của 2 người

Sau thỳ là mau về với nhau đi nha

Chốt lại là phải hạnh phúc anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-6-2012 22:05:28 | Chỉ xem của tác giả

Hôm nay thằng Ho từ sân bay về mặt cọi bộ hớn lắm.Kỉ niệm 5 năm của vk ck nhà nó mờ
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-6-2012 22:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Happy... happy... happy... 5th wedding anniversasy!
Cm để xin cái link...............................................
Cám ơn ST rất nhiều..............^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-6-2012 22:58:51 | Chỉ xem của tác giả
vâng, và lại onl đt =_=. va tương lai chưa biết bjo mới có máy ToT
vay nen zai ah :">, cho em quang gach coi vid da nha :">. roi minh tam ting thu thi vs nhau sau nha :">

Chúc mừng 5 năm ngày cướ vợ chồng già :*
Thank ST *de ra hun*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 10-6-2012 23:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Chúc 2 người sẽ mãi hạnh phúc. Mình chẳng biêt nói gì hơn nữa lời hay ý đẹp cả nhà nói hết rồi còn giờ thì tung bông

Mà làm thế nào để tãi jumbofiles về vậy? Mình tải về sao nó chỉ toàn down về cái file 500 lẻ mấy KB? Có cần down cái IVP download gì đó của nó không? Mình dùng IDM. Xin cảm ơn trước.

Bình luận

Cám ơn cáo nhỏ. Chỉ là ss muốn biết thêm 1 cách down từ nguồn khác để có thể tùy cơ ứng biến khi cần.  Đăng lúc 10-6-2012 11:53 PM
ss down link MF í ^^  Đăng lúc 10-6-2012 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-6-2012 00:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Người ta thường nói "chia tay để rồi lại yêu nhau nhiều hơn" e tin trái đất tròn những người yêu nhau xa nhau rồi sẽ lại yêu nhau thôi!
Và 2 người cũng sẽ như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-6-2012 00:03:49 | Chỉ xem của tác giả
MC: If you can could be another TVXQ’s member for a whole day, which one would chose? And why?
        Let’s start with Yunho. Which member would you like to be?
Cass: Jaejoong!!!!!!!
Yunho: Who said Jaejoong?
        Hmm, actually I like to be Jaejoong
        Because he cooks well…he’s really good and….
        He takes good care of me and the others…

Yunho: Yes. I LIKE HIM. I LIKE HIM!

Jaejoong: People who have never been hugged by Yunho won’t be able to understand but…
Even if I’m a boy I feel nervous when I hugging him
MC: Wow really? This is…
Max: He’s blushing

Happy 5th wedding Anniversary! {:290:}

Em thích Jaejoong, nhất là khi anh ở bên Yunho, thích giọng của anh khi cất tiếng gọi "Yunho ah ~ "

Em thích Yunho, nhất là khi anh ở bên Jaejoong. Dù bình thường anh có "bá khí " đến đâu, nhưng khi ở bên anh ấy, Lít đờ si dịu dàng vô đối.

http://www.youtube.com/watch?v=7VMfEVwfc2g&feature=relmfu

Em nhớ Chê bông, nhớ cục cưng mũ đỏ hâm đơ

Nhớ Dún ca, Lít đờ si bá khí

Nhớ Changminnie, bé bỏng láo lếu

Nhớ Su su, cục cưng dốt nát

Nhớ Chơn ni người mà dù bị bỏ quên vẫn có thể tự mình tìm trò vui ‘tự sướng’ được

Biết làm sao đây khi với em, quá khứ ngọt ngào đến thế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách