Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KyOkOluvjj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fanfic] Thiên Sứ Ác Ma chap 12 part 1 new#231page 24(Sơ Đồ Chap Thiên Sứ Ác Ma

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 6-11-2012 16:33:58 | Chỉ xem của tác giả
Chap 12   Sự Thật  Đôi Khi Cũg Thật Đáng Sợ

part 1

Cố tỏ ra bình tĩnh ,Hayami khuyên em gái mình đi nghĩ sớm để giữ gìn sức khỏe.Khi cô em gái trở ra .Hayami ,lộ ra một khuôn mặt thật đáng sợ.Anh lanh lùng rút điện thoại cho thế lực gọi cho người điều tra thân thế .

Với thế lực gia đình của anh hiện nay,làm sao không điều tra ra được ,thân thế đằn gsau tất cả .Cầm sắp tài liệu được fax quá,Hayami trợn mắt lên không tin vào những gì mình thấy.

_Lại là cậu sao Kim Jae Joong?cậu cứ quay lại đòi nợ chúng tôi sao ?cậu hận tôi ngày ấy phản bội lại tình bạn chúng ta và khi gặp lai cậu tôi lại giả vờ như không nhận ra cậu.Nên cậu lần lượt cướp những người yêu quý của tôi ư?

Hayami quăn đóng đó vào tường với sức mạnh khủng khiếp ,nhếch mép cười :

_tôi không để cậu đoạt được những gì mà mình mong muốn đâu?tôi sẽ không để cô ấy ở bên kẻ hạ lưu như cậu.

Kim Jae Joong quá mệt mỏi,anh tìm Shotaro nói chuyện,anh không biết cuộc nói chuyện này khiến mọi người rất giận giữ.

_Oniichan!

_gì?

_hôm nay được nghĩ một bữa vui vẻ,sao cả hai nhìn măt nghiêm trọng thế?ăn chơi vui vẻ đi nào_Miura lúc nào cũng thế,dù đã gây ra tội lỗi tày đinh như thế nào ,anh cũng nhanh chóng quên hết và dùng sự lạc quan đến tàn nhẫn của anh để đối diện nó .

_Miura nó nói đúng đấy,các anh hum nay nhìn đáng sợ quá ,nào cụng ly đi nào ._Michi  hùa theo Miura để xóa tan bầu không khí này.

Cầm ly rượu lên ,Shotaro chưa kịp uống đã bị người thân cận mình nói  những lời khiến anh chịu tổn thương rất nhiều.

_mình ngừng lại đi,đừng trả thù nữa,giờ chúng ta có khả năng chạy trốn khỏi tổ chức mà.

_anh nói gì thế anh hai ?_Miura bất ngờ không uống được nữa.

_anh đang đùa à anh ?_Michi hỏi

_anh không đùa .

Bất ngờ Shotaro gạc hết đồ và ly rượu xuống sàn, từng thứ một vỡ vụn ra.Nhặt một mảnh lên ,cầm nó anh nắm thật chặt tron tay .Bất chấp máu chảy ra rất nhiều,nếu còn kéo dài có thể hủy hoại luôn những cơ bàn tay.

_em nói cái gì thế Jae Joong?

_ngừng lại ?anh không ngờ câu nói đó được thốt ra từ em đó .Em không nhớ chúng mình phải chịu những nổi đau và vết thương như thế nào ư?

Shotaro dơ bàn tay đầy máu lên ,nhìn một cách bi thương và tuyệt vọng.Anh nói tiếp

_một mảnh thủy tinh nắm chặt cứa vào tay nó rất đau đúng không?Chúng ta đã phải chịu gấp 1000 lần nổi đau như thế.Máu ai nhìn cũng sẽ sợ nhưng nó dính liền cuộc đời với chúng ta rồi em à.Ngừng lại,một lời nói thật ngu ngốc .

_Bình tĩnh đi anh, anh trai chắc trong một lúc hồ đồ thôi,anh đừng tổn thương tay mình thêm nữa,để em cầm máu cho anh._Michi kéo Shotaro lại,ngăn cơ điên loạn trong thù hận của anh lại  

_anh ơi xin lỗi anh Shotaro đi anh _Miura khuyên JaeJoong.

JaeJoong tiếp tục cãi lý,dù anh không muốn đâu,nhưng cơn thù hận,những ngày  chém giết,nhìn bàn tay mình cướp  đi bao nhiêu sinh mang,anh chán ngấy mất rồi,anh chỉ  muốn cả bốn người bỏ đi đến một nơi nào đó và sống một cuộc sống bình thường.

_Nhưng chúng ta cứ tiếp tục ,có cảm thấy vui vẻ gì đâu ,sao chúng ta không ngừng lại và sống hạnh phúc bên nhau.

Shotaro đẩy Michi ra, cầm tay JaeJoong chỉa thẳng vào mặt của anh,Shotaro lại nói trong vẻ giận giữ bức xúc của một người lòng thù hận đã quá nặng.

_Em nghĩ bàn tay em khi đã dính quá nhiều máu,nó vẫn còn sạch sẽ ư?nực cười.Em không  nhớ sau ngày hôm ấy bốn anh em ta đã bỏ trốn hết bao nhiêu lần rồi bị bắt lại.Sau đó phải chịu hậu quả gì ư?Nếu em muốn ngừng lại,trừ khi em cầm một kiếm chem. Chết anh đi.

_em không thể mà _Jaejoong quay đi,anh biết là những lời anh ngu ngốc .

_Nếu em không một nhát chém chết anh,hay một phát bắn chết anh,thì đừng hi vong anh dừng lại .Với anh không gì hạnh phúc hơn khi bắt họ phải trả giá,phải gánh chịu nổi đau của bọn mình.Và cuối cùng là giết chết lão ta (ám chỉ người nắm trùm tổ chức )

Bình luận

đọc hay hơn nghe ku đọc nhìu, máu me be bét quá chuẩn  Đăng lúc 8-11-2012 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách