Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] XEM BÓI ĐẦU NĂM 2014>> "Mở sạp mừng năm mới, nhận quẻ trong mùng 1 Tết"

Đóng [Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 12-2-2013 05:41:00 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 10-2-2013 14:07
SẠP BÓI ĐẦU NĂM

Năm mới lại về, ngẫm lại năm qua thầy mở sạp cũng kiếm đc kha kh ...

Ới thầy Seo-Thị-Lì ơi, thầy mát tay thầy xem con fát nào!!

Thẻ xin bói:

1. Tên tự đặt trong năm 2012: chả có tên j` cả :))
    2. Điều ước năm 2013: n~ điều may mắn sẽ trở thành sự thật, điều đen đủi chả bh đến :))
    3. Ngày tháng năm sinh: 18.08.1989
    4. Nhóm máu ( nếu ko biết mình nhóm máu nào thì ghi nhóm máu mình nghĩ): chắc là nhóm máu B-bựa rồi :))
    5. Món ăn ưa thích nhất vào ngày tết (chọn 1 món): nem
    6. So sánh 1 bộ phim của Bin với 1 món ăn nào đó: Secret Garden vs lẩu thập cẩm :))

Thầy cứ fán thử đi nhé!! Hay ho thì con jả xèng, còn k là con chạy làng đấy nha :))))

Bình luận

e nghe thầy bảo dọn sạp k nhận thẻ nữa cơ mà =)))  Đăng lúc 12-2-2013 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 12-2-2013 10:22:16 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 10-2-2013 14:07
SẠP BÓI ĐẦU NĂM

Năm mới lại về, ngẫm lại năm qua thầy mở sạp cũng kiếm đc kha kh ...

thầy ơi
năm đầu tiên con sa chân vào trò này
thầy xem kĩ giúp con nhé

Thẻ xin bói:

1. Tên tự đặt trong năm 2012:Huyền Heo
2. Điều ước năm 2013: khỏe đẹp ngời ngời  
3. Ngày tháng năm sinh:21/1/1993
4. Nhóm máu ( nếu ko biết mình nhóm máu nào thì ghi nhóm máu mình nghĩ): O
5. Món ăn ưa thích nhất vào ngày tết (chọn 1 món):bánh tét muôn năm
6. So sánh 1 bộ phim của Bin với 1 món ăn nào đó:Secret Garden và chè thái =))))

p/s: tối mùng 3 mới dẹp sạp mà phải ko thầy, con tới giờ này vẫn kịp chứ!^^

Bình luận

thanh kiu thầy. xong dồi con gửi tiền sau nhớ! giờ con thăng đây!  Đăng lúc 12-2-2013 11:35 PM
thầy nhận quẻ nha, để cố xử trong tối nay, thầy đi chơi về hết lên đồng được =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 12-2-2013 11:32 PM
thông báo dẹp sạp nằm bên kia kìa =)))  Đăng lúc 12-2-2013 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 12-2-2013 21:35:44 | Chỉ xem của tác giả
tieu_windy gửi lúc 10-2-2013 16:34
Nghe danh thầy đã lâu... năm nay mới có duyên để được thầy xem bói
Mong thầy xem d ...

quẻ của chị Win

Năm nay cả tiền và tài của con đều có tiến triển đấy, đường công danh sự nghiệp trở nên rạng rỡ hơn trước. Đường tiền tài đến từ đường ăn uống, nên con cứ tập trung vào đó đi. Thầy nghe đồn năm nay ăn mì Hảo Hảo có trúng thưởng đấy, con tậu vài thùng ăn dần biết đâu lại trúng í chứ ;))
Về mặt gia đình sang năm đều tốt, bình an, ko có sóng gió gì đáng kể. Đường tình duyên năm nay của con nở rộ đấy, con nhớ nắm bắt cơ hội nhé.
Sang năm màu hồng là màu may mắn của con, nhớ mua ít chíp hồng mặc nhé.

Thầy tặng con hình ảnh năm 2013 của con  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 12-2-2013 21:44:53 | Chỉ xem của tác giả
Vikky gửi lúc 10-2-2013 17:10
Ôi tới đây tới đây  
Cả năm hóng quản gia mãi với cái sạp nài thôi đấy ...

quẻ của c Vịt

Ô hô, năm nay con có thể phát tài đấy, từ đâu thì thầy cũng ko rõ lắm, nhưng ko phát 1 cục mà chia là nhiều cục nhỏ. Nhưng năm nay nhớ chú ý sức khỏe một chút, đừng coi thường những bệnh vặt nhé. Đặc biệt là bệnh đường tiêu hóa như tiêu chảy và táo bón.
Sang năm chắc con ko gặp được soái ca đâu, sói ca cũng không luôn, chỉ có cừu ca thôi. Ngồi ăn ở đâu nhớ nhìn ngó xung quanh tí. Có ng thương nhưng phải tính hiền lành nhút nhát quá. Con nên lượn mấy quán chân gà nướng nhiều vào, biết đâu bị sét đánh ở đấy.
Sang năm màu vàng là màu may mắn của con đớ, con nên bố trí diện nó từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài nhé.

Bình luận

Cái ava 2013 chuẩn quá.))))))))  Đăng lúc 13-2-2013 07:22 AM
coi bộ mình khoái cái quẻ này nhất của thầy đó!!! ai bảo thầy là "quản gia hâm-ngu" thì....đập dẹp nó đi nha thầy :-)  Đăng lúc 12-2-2013 10:35 PM
m* m** là j đấy =))) khổ cái ava 2013 có vẻ hợp với nội dung đấy =))))  Đăng lúc 12-2-2013 10:24 PM
=)))))))))))))))  Đăng lúc 12-2-2013 10:07 PM
@Seo: quản gia nhà ta thông minh quá =))))))))))  Đăng lúc 12-2-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 12-2-2013 23:01:34 | Chỉ xem của tác giả
miudaigia gửi lúc 10-2-2013 17:33
hí hí thầy xem cho e quẻ thẻ năm nay dư lào đi thầy ơi :">

hí hí thầy xem cho e q ...

quẻ của Miu đại già

Đầu năm nay con bị hao tốn tiền của, nhưng mà cuối năm tiền lại vào ào ào như nước thôi, con đừng lo. Năm nay học hành thi cử thuận lợi.
Gia đình, người thân, họ hàng sẽ là chỗ dựa tốt của con trong năm tới, có chuyện gì cũng sẽ giải quyết được. Con bị đứa nào đánh cứ chạy về méc bố mẹ là xong tuốt, chớ có dại mà đánh lại người ta ko sứt đầu mẻ trán nhá.
Trong năm  gia đình sẽ có dịp tụ họp xôm tụ ăn mừng, mừng về vụ gì thì thầy cũng chả rõ.
Năm nay con ra đường nhớ đi đứng cẩn thận nhé, mang giấy tờ đầy đủ vào, gặp anh nào áo vàng đứng bên đường tốt nhất rẽ sang hướng khác cho thầy, xui lắm, xui lắm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 12-2-2013 23:09:02 | Chỉ xem của tác giả
redapple gửi lúc 10-2-2013 17:35
nào, lần đầu tiên đến gặp thầy đây
thầy bói hay thì trả tiền nhá, không hay thì m ...

quẻ của chị Táo

Sang năm về sự nghiệp và tiền bạc của con đều thuận lợi cả, phải nói là phát đạt thì đúng hơn, đây là quẻ kiếm được nhiều nhất trong đám quẻ thầy đã bói =)). Nhà cửa của con năm nay sẽ có cơ hội đẹp hơn năm ngoái đấy.
Về tình duyên cũng có cơ hội được khởi sắc, nhớ chú ý về tầm cuối năm khoảng tháng 9 trở đi nhé, trời HN bắt đầu se lạnh, nhiều trái tim cô đơn, con giăng lưới được rồi đấy.
Sang năm hợp màu đỏ, khắc màu đen nhé, con cứ theo đó mà sửa soạn cho phù hợp.

Bình luận

ganh tị với cái avatar thầy tặng nàng Táo :-))))  Đăng lúc 13-2-2013 07:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 12-2-2013 23:30:40 | Chỉ xem của tác giả
elise0605 gửi lúc 10-2-2013 18:01
Chào các chị em nhà Bin, em xin giới thiệu em là Elise0605, em út ít của chị sta ...

quẻ của elise0605

Năm nay gia đình và sự nghiệp con đều tốt đẹp. Có chút trục trặc nhưng chỉ cần nhẫn nại một tí là êm đẹp hết. Thành công trong cả gia đình và sự nghiệp khiến nhiều người kính nể. Tiền bạc ko có nhiều nhưng sung túc cả năm.
Tháng 6 là tháng thăng hoa về đường tình cảm, con cứ liệu liệu mà tính, mà bàn ;)).
Sang năm ra đường thấy ai tuổi Hợi tuổi Mùi cứ tay bắt mặt mừng nhé, hợp lắm, hợp lắm.
màu hồng, màu xanh là màu may mắn, tránh xa màu trắng và màu đen nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 12-2-2013 23:41:13 | Chỉ xem của tác giả
KeoBong0508 gửi lúc 10-2-2013 20:38
vào xin thầy 1 quẻ đây
năm ngoái Tết nhất bận ôn thi, biết thầy mở sạp mà ko vào  ...

quẻ của Kẹo

Con thuộc mạng Thổ, là Lộ Bàng Thổ (tức đất bên đường), tương truyền là loại đất được nung trong Hỏa Lò, nhưng chưa đủ độ, nên hóa thành đất bên đường đi. Những người thuộc mạng này khi bắt tay vào làm gì cũng dễ nóng vội và bỏ dở vì lúc đầu gặp nhiều khó khăn, nhưng càng làm lại càng thuận lợi, thành công đến về sau này. Sang năm về sự nghiệp và tiền tài của con đều khởi sắc, con nên giữ vững niềm tin và cố gắng nhé.
Tình cảm năm nay như một giấc mơ, có nhiều thứ không ngờ, con hãy cứ thể hiện bãn lĩnh là Kẹo nhà Bin đi, có thế mạnh gì cứ thể hiện ra hết nhá.
Đặc biệt hợp với người tuổi Dần và tuổi Tuất đấy, con liệu liệu mà tính.

Bình luận

ôi.... thầy thật là bựa....  Đăng lúc 13-2-2013 07:21 AM
ôi cái avatar thật là bá đạo =)))))))))))))  Đăng lúc 12-2-2013 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 12-2-2013 23:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 12-2-2013 23:09
quẻ của chị Táo

hehe, gửi thầy tiền lễ xem bói đầu năm đây, boa cho thầy thêm 10 xèng với tiền thuế luôn rồi đấy nhá.

Chuyển phát         Kite$ -32         đến Selly Chuyển nhượng điểm         2013-02-12 23:45

cuối năm phát đạt thật thì sẽ hậu tạ tiếp.
Mà có phải thầy đang chạy đua vũ trang hay không mà quẻ thẻ nó ngắn vậy sao?
cái hình avatar của con nhìn đáng yêu làm sao? có phải là điều mong ước thầy dành cho con không? nếu vậy thì cảm ơn thấy nha {:444:} nhưng từ hôm mùng 1 đến giờ con chỉ toàn ngắm zai nhà, chưa dứt ra được thì sao đến tháng 9 giăng lưới được cơ chứ.

mà hỏi lại thầy là tháng 9 âm lịch hay dương lịch thế? để biết đường mà quăng cho trúng

Bình luận

ngắn hơn có 2 dòng mà cũng so đo =))) muốn thêm 2 dòng giống chị Vịt tẹt ko, thầy thêm cho =))) tháng 9âm lịch, âm lịch nhá =)))))  Đăng lúc 12-2-2013 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 12-2-2013 23:50:57 | Chỉ xem của tác giả
trangluncute200 gửi lúc 10-2-2013 21:32
Em chưa xem quẻ đầu năm bao giờ!!! hiii
Em mong năm nay sẽ may mắn!!!
Em xin chị cho em  ...

mới tí tuổi đầu đã tập tành xem bói thế này hử
sang năm thầy treo biển 18+ cho khỏi vào nhá
vì thường người ta kỵ ko coi cho con nít đâu, hư hỏng hết mầm non tương lai của tổ quốc =)))
cơ mà Nu ngố đã lỡ trans xèng, thầy phán vài câu nhé

quẻ của trang

Về tiền bạc, sang năm con ko có thu nhiều đâu, nhưng phải chi nhiều, nên con nhớ chi tiêu cho hợp lý nhé, ko thì móm ra đấy khóc ko ai cíu được đâu.
Về bạn bè thì vui nhiều hơn, thì có vài lúc trục trặc, lỗi của nhiều bên, nhưng mà con nên là người đứng ra giải quyết, nghĩ thoáng ra tí là đời lại đẹp.
Ráng học hành con nhé, đường học hành cũng thuận lợi lắm đấy. Nhớ ăn nhiều socola, chuối và trứng gà nhé.

Bình luận

Ko thích ăn nhưng thầy đã bảo phải ăn thì cố mà ăn e ạ, ăn vào sẽ có lộc đấy =))))) Có thờ có thiêng, có kiêng có lành =)))))  Đăng lúc 13-2-2013 03:36 PM
cảm ơn thầy!! socola thì con ăn nhưng chuối và trứng gà là no ạ!! con ko thích ăn!!!  Đăng lúc 13-2-2013 01:47 PM
cảm ơn thầy ạ!!! luật đó thì con ko biết!! nhưng mẹ con cũng ko cho xem bói!! con tưởng chuyện gì!! ai ngờ chưa 18 tuổi ko đc bói!! coi như đây bói chơi vậy!!  Đăng lúc 13-2-2013 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách