Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
Thu gọn cột thông tin

[Event] XEM BÓI ĐẦU NĂM 2014>> "Mở sạp mừng năm mới, nhận quẻ trong mùng 1 Tết"

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-2-2013 23:58:30 | Xem tất
Selly gửi lúc 10-2-2013 14:07
SẠP BÓI ĐẦU NĂM

Năm mới lại về, ngẫm lại năm qua thầy mở sạp cũng kiếm đc kha kh ...

Chẹp chẹp, thầy thất vọng về mọi người quá
gì mà lúc nào cũng lăm lăm thầy bói hay bói trúng con mới trả tiền
chả thành tâm gì cả
thầy buồn rồi đấy
thầy bắt đầu lần lượt từng người đây

quẻ của Nu

Chẹp chẹp, tiền tài trong năm tới của con khá là tốt đấy, có thể kiếm bội tiền hơn năm ngoái, không chừng được tăng lương. Nhưng và sự nghiệp thì có xíu trở ngại, cũng nhỏ thôi nhưng cái chính là con phải bình tĩnh và đừng quá tin vào người khác.
Gia đình và bạn bè của con đều tốt, sang năm được gặp nhiều bạn tốt.
Đường tình duyên năm nay của con không có tiến triển nhiều lắm, có lẽ vẫn FA thôi con ạ. Nhưng con nhớ kỹ tháng 10 nhé, tháng ấy con sẽ gặp được bạn mới, con ô kê ai thì múc thử. Thử nó bằng cách khi nào nó đến nhà thì con đóng sầm cửa lại, đứa nào chơi khôn đưa tay vào cho cửa kẹp là coi  bộ là người của con đấy con ạ.
Sang năm màu hồng là màu may mắn của con nhé, cái gì cũng cứ lựa màu hồng đi. Nhớ đừng dùng nhiều màu trắng nhé, xung khắc đấy.

Thầy tặng con hình ảnh năm 2013 của con  

Bình luận

sau đó, sel lại len lén móc tiền nu đưa mà ngắm nghía lúc vắng người đấy =))))  Đăng lúc 11-2-2013 08:16 PM
ko phải hình ảnh của nu, mà là cảnh nu đưa tiền cho sel và sel cất vào chip =))))  Đăng lúc 11-2-2013 08:15 PM
đây là hình ảnh của c Nu sao=))))))  Đăng lúc 11-2-2013 11:21 AM
vẫn FA =)))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 09:39 AM
thầy phán shock quá =))) FA thì ok, tui biết số phận của tôi rồi, cơ mà anh nào ngu đến mức tự đưa tay cho vào cửa chớ =))  Đăng lúc 11-2-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 00:04:27 | Xem tất
Selly gửi lúc 10-2-2013 14:07
SẠP BÓI ĐẦU NĂM

Năm mới lại về, ngẫm lại năm qua thầy mở sạp cũng kiếm đc kha kh ...

Con chào thầy *cúi rạp*
Đầu xuân năm mới con chúc thầy mạnh khỏe, ăn nên làm ra, bói đâu trúng đấy, còn nếu ko trúng thì đừng đến nỗi ra đê, con thương thầy lắm

Thẻ xin bói:

1. Tên tự đặt trong năm 2012: năm nào chả là Sao (ko xẹt) {:165:}
2. Điều ước năm 2013: thực hiện được những dự định dang dở, nếu có cơ hội đc gặp Bin thì càng tốt hehee {:98:}
3. Ngày tháng năm sinh: 19/10/90
4. Nhóm máu ( nếu ko biết mình nhóm máu nào thì ghi nhóm máu mình nghĩ): O (bố mẹ O thì chắc con cái cũng vậy)
5. Món ăn ưa thích nhất vào ngày tết (chọn 1 món): món nào cũng thích nhưng thích nhất là đc ăn thịt gà thoải mái
6. So sánh 1 bộ phim của Bin với 1 món ăn nào đó: Snow Queen => kem (mát lạnh, ngòn ngọt nhưng cũng tê buốt đến tận chân răng)

Dạ thẻ của con đấy ạ, trăm sự con nhờ thầy, con hứa nếu thầy phán chuẩn thì con sẽ hậu tạ thầy xứng đáng {:161:}

Bình luận

quần đẹp :x  Đăng lúc 11-2-2013 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 00:08:51 | Xem tất
rabbitlyn_ver2 gửi lúc 10-2-2013 14:31
Em bị chị Nu dụ dỗ vào đây
xin thầy một quẻ xem năm nay của em nó thế nào :)

thầy ko biết là tiếng xấu của thầy nó đồn xa đến thế
quẻ này có thế nào thì con cứ đi xử đứa dụ dỗ con nhá, thầy ko liên quan đâu đấy

quẻ của rabbitlyn_ver2

Năm sau là năm tốt của con đấy, nhất là về học hành thi cử. Cứ gọi là tiến vèo vèo. Về tiền tài thì hơi buồn là con ko kiếm được nhiều tiền lắm, nhưng mà nó là bàn đạp cho con kiếm bội trong năm 2014, có công việc kinh doanh nào con cứ lao vào đê, ko thu được nhiều tiền trong năm nay nhưng được lợi về sau này nhiều lắm.
Còn tềnh duyên chắc con ko gặp được soái ca đâu, nhưng sói ca thì có thể. Đi bộ nhớ cẩn thận đằng sau, nếu con biết thì đem nó về huấn luyện rèn rũa thì chắc cũng được 1 nửa của soái ca đớ. Nhưng mà nó có tính chuyện cưới xin con cứ đạp đi cho thầy, vui chơi xả láng cái đã =))
Sang năm màu đen là màu may mắn, đi chơi hẹn họ cứ chơi màu đó nhé, ko hợp màu vàng đâu, đi đường thấy anh nào đẹp chai mặc áo vàng đứng bên đường thì cứ tránh xa là tốt nhất

Bình luận

=))))))))))))))) chẳng lẽ giờ mình phải đi trans xèn cho thầy roài mới được nghe phán sao ta??? :D  Đăng lúc 11-2-2013 11:59 PM
anh đẹp chai áo vàng đứng bên đường đích thị là mấy anh cún vàng rồi =))))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 09:41 AM
=))))) chết với pà sel này quá =)))  Đăng lúc 11-2-2013 09:18 AM
thầy thật bá đạo =))))))  Đăng lúc 11-2-2013 12:32 AM
sói ca =))))))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 00:23:44 | Xem tất
pronto gửi lúc 10-2-2013 14:38
He he nhanh chân kiếm một suất miễn phí nào :))
Mong thầy bói bói cẩn thận một chút  ...

Kê Giáp Viên - Con gà trong vườn của thầy đây rồi, thầy tới bói cho con đây =))

quẻ của Tồ

Năm nay xem chừng con kiếm bội tiền đấy, tháng 9 nhớ mua vé số con nhé, lúc ấy đừng quên ơn thầy nhà. Năm nay con cũng có khá nhiều quà cáp, cứ nhận hết đi con ạ, đừng có ngại mà từ chối.
Về sự nghiệp có chút trục trặc, cơ mà cứ bình tĩnh nhẫn nhịn, sóng yên bể lặng thôi con ạ. Với sang năm cẩn thận lời ăn tiếng nói một tẹo.
Năm nay chắc con được diện kiến bác sĩ, lý do ko có gì to tát lắm, con nhớ để ý trong đám bác sĩ ( hoặc dược sĩ, hoặc điều dưỡng, kể cả thằng bán thuốc đầu hẻm.. miễn có  liên quan đến y học), ai tuổi Tuất hoặc tuổi Ngọ là coi bộ hợp con đấy, có tương lai, có tương lai. Đứa nào tuổi Thân béng mảng, con cứ lấy dép phang cho thầy, xung khắc, xung khắc. Con cũng đừng ngại ngùng với họ, cứ là Tồ tẹt của nhà Bin đê.

Chiều chiều mặc áo trắng ra đầu làng hóng gió con nhé, sẽ được gặp quý nhân, năm nay màu trắng là màu may mắn của con đấy

p/s: Thầy đi ngủ đây, có gì mai tính tiếp nhá

Bình luận

=))))))))))))))))))))  Đăng lúc 12-2-2013 12:00 AM
=)))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 01:01 PM
thằng bán thuốc đầu hẻm???? =)))))mà này, cô reply nhầm bài của tôi rồi nhé :))  Đăng lúc 11-2-2013 09:19 AM
"kể cả thằng bán thuốc đầu hẻm" =))))))))))), chết đây, mình đi chết đầu năm vì xoắn ruột đây =)))))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 02:14 AM
chết cười =))  Đăng lúc 11-2-2013 12:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 00:44:32 | Xem tất
Selly gửi lúc 11-2-2013 00:23
Kê Giáp Viên - Con gà trong vườn của thầy đây rồi, thầy tới bói cho con đây

q ...

Cảm ơn thầy đã làm ăn uy tín, quẻ này tuy miễn phí nhưng cũng khá là chi tiết, chứng tỏ là thầy ko xem qua loa
Con hơi lo cái vụ sự nghiệp trục trặc {:139:}
Số là cả bao năm nay sự nghiệp của con lúc nào cũng trục trặc cả, có bao giờ ra hồn gì đâu. Chỉ mong sang năm đỡ hơn chút, ai dè vẫn trục trặc, lại phải nhẫn nhịn, cẩn thận ăn nói nữa (( Thế này thì buồn quá rôi thầy ơi ((
Tình duyên với ng liên quan y học ạ? Nan giải đây @@

Xét về tuổi tác thì tuổi Ngọ ko hợp với con đâu, 78 già quá thầy ạ, còn 90 thì trẻ con quá, bé tí thế chắc là chả cool nên con ko thèm ))))))
Tuổi Tuất là sn 82 rồi, đúng là bói quá chuẩn!!! Con đảm bảo là đời con từ khi sinh ra là để dành cho một người sn 82 đó, một người thật là cool {:180:}

Chiều mai con sẽ nghe lời thầy, mặc áo trắng ra ngõ hóng mát chờ đợi quý nhân {:110:}
Cảm ơn thầy nhé, dù là quẻ miễn phí nhưng đến hết năm mà nghiệm thấy linh ứng nhất định con sẽ ko để thầy thiệt thòi, còn trật thì thôi mặc kệ {:96:}

Bình luận

zời này ra hóng gió ngta cho vào Đông Khê đấy =)))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 09:43 AM
Chao ôi, cái quẻ của thầy.^^  Đăng lúc 11-2-2013 07:53 AM
Mềnh biết là hơi có đôi chút lập dị khi hóng mát vào tiết trời giá lạnh này, nhưng thầy đã phán thế có mất gì đâu mà ko theo. Có thờ có thiêng, có kiêng có lành m   Đăng lúc 11-2-2013 02:13 AM
mài đùa zí tao à, mùng 2 mặc áo trắng ra ngõ hóng mát sao =)))))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 02:12 AM
nói cho vui thôi mà, biết đâu phần ấy thầy bói trật =))  Đăng lúc 11-2-2013 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 00:56:25 | Xem tất
pronto gửi lúc 11-2-2013 00:44
Cảm ơn thầy đã làm ăn uy tín, quẻ này tuy miễn phí nhưng cũng khá là chi tiết, ch ...

chị Tồ ơi, gì chứ cái vụ "bác sĩ ( hoặc dược sĩ, hoặc điều dưỡng, kể cả thằng bán thuốc đầu hẻm.. miễn có  liên quan đến y học)" này là rất có tiềm năng đấy {:171:}. Mà cái vụ này ko có bắc cầu, bắc mối là không xong đâu. Cơ mà em vỗ ngực đảm bảo với chị là em quen 1 cơ số các thể loại Bác sỹ hoặc Dược sỹ hoặc Điều dưỡng {:120:} (có bán thuốc ngoài hẻm thì ko quen ), nên nếu chị lót tay cho em 1 khoản khơ khớ thì em cũng có thể vì chị mà lao tâm khổ tứ, kiếm mấy anh 82 trong số đó về cho chị. Chị thích sao {:149:}

Bình luận

ah quên, thanks nàng em Vam lì xì đầu năm nhá.... :-***********  Đăng lúc 12-2-2013 12:03 AM
em có quen bác sĩ thẩm mỹ tuổi cún 82 thì giới thiệu cho em Tồ đi, lại cao được 1m84 thì càng tốt :P  Đăng lúc 12-2-2013 12:02 AM
Thế có ai cool cool ko ;;) Nếu có thì trăm sự chị nhờ e đưa đường chỉ lối nhé. Xong việc nhận tiền chứ, chưa gì đã vòi tiền là sao =))))))  Đăng lúc 11-2-2013 02:15 AM
bà mai đang gài độ rồi =)))))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 02:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 09:47:46 | Xem tất
Thôi được rồi, sau một đêm vắt óc suy gẫm

Bạn nu thấy hôm qua có 3 bé đăng ký xem bói :)) thôi thì xem  như lì xì vào ngày mùng một cho các bé nhà mình :))) Phí xem bói bạn nu sẽ trả hết cho 3 bé sau: Bé Jin, bé trang và cả bé miu nữa .

Đây là bằng chứng, vừa chuyển nhá. Hết mùng một rồi, ko nhận đăng ký lì xì nữa =)))

Chuyển phát        Kite$ -63         đến Selly Chuyển nhượng điểm        2013-02-11 09:44

Chết thật, định chia đôi thuế, nhưng giờ mới biết tính nhầm, trả hết thuế cho thầy bói cắt cổ rồi, hừ hừ

Bình luận

ôi e cảm ơn c ạ:xxxxx  Đăng lúc 11-2-2013 11:17 AM
tui quên cứ tưởng 10% cho nên chia đôi, đáng ghét thật bị thuế VAT ám rồi :((((  Đăng lúc 11-2-2013 10:24 AM
ừa, thuế có 5% mà ke ke  Đăng lúc 11-2-2013 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 11:31:13 | Xem tất
Thầy ơi con đặt quẻ.   Thiên linh linh địa linh linh về chứng giám cho con

Thẻ xin bói:

1. Tên tự đặt trong năm 2012: Cà xinh tươi {:309:}
2. Điều ước năm 2013: Con ước cho mẹ khoẻ mạnh và vui vẻ đợi con về.
3. Ngày tháng năm sinh: 07.09.1991
4. Nhóm máu ( nếu ko biết mình nhóm máu nào thì ghi nhóm máu mình nghĩ): Nhóm B (có giấy xét nghiệm hẳn hoi ạ)
5. Món ăn ưa thích nhất vào ngày tết (chọn 1 món): Thịt kho tàu
6. So sánh 1 bộ phim của Bin với 1 món ăn nào đó: Secret Garden với BBQ (trong ấy có bì lợn nướng mà con chưa từng ăn bao giờ, con thay = BBQ cho nó sang)

Con thành tâm khấn vái 1 năm xuôi chèo mát mái, phát tài phát lộc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 13:30:45 | Xem tất
star4u gửi lúc 10-2-2013 15:02
Bon chen xin một chân xem quả bói.
Thầy bói xem kỹ hộ con nhé.

Chắc chị chưa xem qua mấy quẻ bói năm ngoái nên mới rủ rê em gái, nhưng mờ em nói trước là uống thuốc trước khi nghe phán chị nhá =)))
p/s: cho phép em xưng thầy - con nhá

quẻ của chị Star

Năm sau là năm tốt của con lắm đấy, tài lộc đầy nhà, sự nghiệp cũng phát triển rạng rỡ. Có dịp được đi chơi xa, nhớ mang quà về cho thầy đấy. Gia đình có tin vui cưới hỏi, những mà ai cưới thì thầy cũng ko rõ =)), tóm lại là con cứ để dành xiền đi.
Sang năm có vận tốt, thử đi mua vé số đi, lúc mua hỏi người bán tuổi gì, nếu là tuổi Tỵ, Dậu con quất luôn 1 xấp cho thầy, trúng đấy, trúng đấy.
Giữa năm cần cẩn thận ko được nóng giận, phát hỏa, gây nguy hại về lâu dài đấy.

Sang năm hợp với màu vàng và trắng, con sắp xếp mặc áo trắng ra đầu đường hóng gió như Tồ tẹt nhà ta ấy, còn ko thì mặc áo vàng cũng ok.

Bình luận

Trúng được cả sấp thì tốt quá.))))))))  Đăng lúc 12-2-2013 08:11 AM
chơi cặp nguyên cho nó máu Star ui :P  Đăng lúc 12-2-2013 12:04 AM
=)))) quất 1 xấp luôn hở??? mém sặc nước =)))  Đăng lúc 11-2-2013 07:18 PM
Cảm ơn thầy nha. Bài phán của thầy con thích lắm.^^  Đăng lúc 11-2-2013 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 13:39:26 | Xem tất
mynam911 gửi lúc 10-2-2013 15:39
hic, mang lag làm chị Tồ chiếm mất vị trí của e rùi, hí hí
năm mới chúc thầy mạnh ...

haizz, con mong đầu năm bớt Ngố nhưng mà thầy thấy con vẫn hoàn ngố tàu rồi, có nhóm máu O chứ ko có máu zê rô 0 nhá =))

quẻ của Nấm

Sang năm tiền tài của con khá là thuận lợi, nếu có dịp làm ăn thì nên tận dụng, được chừng nào hay chừng đó con ạ. Còn về tình duyên cũng khá tốt, chỉ cần biết nhẫn nhịn một tí là đẹp, có gì con cứ cho người ghét con ăn chim bồ câu hầm thuốc bắc, đảm bảo hạ hỏa. Nhưng mà nhớ kím con chim bồ câu nào ko bay xa được nhé, thế nó mới hiệu nghiệm.
Chẹp, sang năm con muốn hết ngố thì chắc phải đổi tên thôi con ạ, thầy thấy tên Núm được đấy, vừa hay, vừa đáng yêu, ai đọc nó phải chu mỏ lại =)))

Hợp với màu hồng, sang năm tránh xa màu đen nhé con, đen lắm, đen lắm. Đi cà phê cũng đừng uống cà phê đen, uống sinh tố dâu đi, cho nó hồng
Thầy tặng con hình ảnh năm 2013 cần vương tới của con  

Bình luận

=)))) Nấm ngố => Núm ngu à =)))))  Đăng lúc 11-2-2013 11:11 PM
chời ơi, ko có bài nào đọc mà ko cười hết =)))))))))))))  Đăng lúc 11-2-2013 10:34 PM
hình ảnh bạo lực quá =))) đổi luôn tên cúng cơm của người ta à =)))  Đăng lúc 11-2-2013 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách