Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9487|Trả lời: 123
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[EVENT THI GIA] ♣~●Game show Trả lời nhanh & Party mừng sinh nhật Liu Shi Sh

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tiết trời tháng 3 về với những loài hoa khoe sắc khoe hương.

Và trong tháng 3 này 1 bông hoa sắc hương thanh khiết chào đời, được đông đảo mọi người yêu mến.

Bông hoa ấy ngày hôm nay đón chào sinh nhật lần thứ 26.

Cùng gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới bông hoa xinh đẹp Lưu Thi Thi

Và mời tất cả bè bạn nơi Phố Diều thân yêu tới dự EVENT và PARTY mừng sinh nhật của nhà Thi Gia.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2013 16:37:19 | Chỉ xem của tác giả
♥ HAPPY BIRTHDAY TO LIU SHI SHI  ♥

《戏梦》- Hí mộng

Tên tiếng Trung: 《戏梦》
Tên tiếng Việt: Giấc mơ kịch nghệ
Đạo diễn: Đặng Khoa
Soạn giả: Lý Bát Thần
Thời lượng: 11 phút 52 giây
Diễn viên: Lưu Thi Thi, Dương Xuân Huy

Nội dung:

Nữ nhân vật chính (Lưu Thi Thi đóng) đã gặp gỡ một nhóm các cụ già yêu thích hí kịch tại Bắc Kinh, bị nhiệt tình của họ làm cho cảm động. Cô đã che giấu thân phận minh tinh của mình, kết nên tình cảm sâu đậm với những con người yêu thích hí kịch này. Trong đó có một bà lão (Dương Xuân Huy đóng) đặc biệt yêu thích hí kịch khiến cô cảm động. Một ngày, bọn họ mất đi nơi ca hát kịch nghệ, giấc mơ được đứng trên sân khấu hát của bà lão cũng tan biến. Cô quyết tâm giúp đỡ bà lão thực hiện được giấc mơ đứng trên sân khấu của bà...

Món quà nhỏ gửi đến Thi tỷ nhân ngày sinh nhật. Chúc tỷ yêu của Yêu Tinh Động luôn vui vẻ, thành công trên con đường sự nghiệp.
Gửi món quà đến tất cả các Tiểu Sư Tử. Luôn gắn kết, mãi yêu thương nhau và ủng hộ Thi tỷ đáng yêu nhé cả nhà.
Và cũng gửi món quà tới muội muội nhỏ có ngày sinh cùng với Thi tỷ. Chúc muội yêu sinh nhật vui vẻ nhé Dương Lạc muội (lachavien). ♥
Cuối cùng, cảm ơn đội ngũ Subteam đã giúp nhà thực hiện Movie này. ♥

Sub Team:
Translator:  myclover, lam nguyệt
Typesetter + Encoder + Designer: hoaquynh

http://www.youtube.com/watch?v=3U2uydgLXqI

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-3-2013 16:49:37 | Chỉ xem của tác giả
temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
lâu rồi mới lại đi giành giật con tem ))))))))
=================================

1 là em ko thích cái kiểu tóc chẻ ngôi này của Thi tỷ
tất cả các xì tai còn lại đều đẹp lung linh (tại làm sao mà rinh cái xì tai hai mái này vào bb2 cơ chứ???)

2 là em ko hỉu sao có cái clip này vậy BCA tỷ? nhân dịp gì hay sao mà Thi tỷ làm 1 clip ngắn thế này thế ạ?

3 là em sợ cái tiếng eo éo của nó quá nhung mà phải công nhận là cái môn hí kịch này thú vị. Hiện tại nó vẫn phát triển mạnh mẽ chứ chẳng như Cải Lương ở VN mình (nhưng thật ra Cải Lương em nuốt cũng hổng có nổi, trừ những vỡ lịch sử ra còn xem dc ^^). Em cứ tưởng được ngắm Thi tỷ lên sân khấu diễn hí kịch cơ

4 là em ấn tượng với cái bức hình chị dv hí kịch nằm trên ghế á, đẹp ghê luôn (không biết phải hình hồi trẻ của Dương Xuân Hy hok hen, bà này là dv hí kịch thật hay sao ạ?) Nhìn hình như tân nương thời xưa á, em pause lại ngắm cũng cả phút ^^. Còn Dương Xuân Huy, trang điểm rồi lên sân khấu nhìn trẻ ra cả chục tuổi, lần đầu tiên em thấy dc vẻ đẹp của 1 dc thuộc bộ môn nghệ thuật này. Lúc trước coi hay nghĩ "má ơi, còn phấn ko trét lên nữa đi, trắng trắng đỏ đỏ nhìn như muốn nhát ma người ta vậy". Giờ thì thấy mình "ngu" gì đâu, chỉ tại lúc đó cảm ko ra dc ^^. Giờ thấy đẹp quá đó chứ ^^

ps1: em bê i xì xì bên kia wa bên này, lười type lại ))))

ps2: @BCA tỷ: tất nhiên là em vẫn còn ham giành tem rồi )))))) phởn mà tỷ ko bik sao, mà tỷ cứ nói tỷ còm báck hoài nhé, mà tỷ ngoi lên dc tý cái tỷ lại lặn biệt tăm biệt tích nữa ah =.=!! Riết rầu động gấu còn có 3 con, thảm quá tỷ ưi. làm sao bi chừ?  

ps3: là em chúc mừng sinh nhật Thi tỷ đáng êu của em ạ. Chúc cho tỷ và Long ka skinship nhiều thật nhiều, toàn loại back hug, kiss on lips (on e vờ ri we càng tốt ạ). Chúc cho biên kịch viết thật nhiều cảnh 2 bạn chẻ nhìn nhau đắm đuối để cho em xin chút điện về thắp đèn dầu ủa ko đèn bàn. Chúc cho Thi tỷ ngày càng đẹp để Long ka điên đảo. Chúc cho đôi mắt Thi tỷ ngày càng lấp lánh tinh anh và chỉ nhìn về phía Long ka mà thôi. Tỷ iu ah, tóm lại là sinh nhật thật thật thật thật thật thật thật thật thật thật thật thật là vui vẻ nha!!!!

Bình luận

Em à, HPC thì hỏi BCA nhá, chị chia đoạn rồi, giao việc rồi, dịch xong phần của chị rồi, nàng kia vi vu quá nên giờ chưa xong.  Đăng lúc 10-3-2013 10:53 PM
@nguyenkhanh: em đã fix ^^  Đăng lúc 10-3-2013 07:08 PM
@nguyenkhanh: anh ơi em ko biết để tắt auto làm sao ^^, thôi để em dẹp luôn ^^  Đăng lúc 10-3-2013 07:06 PM
@StrawberryCream: sao wen dc =))))))  Đăng lúc 10-3-2013 06:55 PM
Em ơi. Em để tắt auto dc ko! Vào thế này khách sốc! ^^  Đăng lúc 10-3-2013 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-3-2013 16:53:42 | Chỉ xem của tác giả
Nghe lời bạn Long, là Panda thì phải qua chúc mừng sinh nhật Thi Thi.
Cặp này đáng yêu quá,
từ hôm nay lại được ở bên nhau rồi,
các fan tha hồ ngồi dệt mộng.  

Bình luận

dạ, tỷ wa nhà Thi chơi tỷ ^^  Đăng lúc 10-3-2013 10:55 PM
ss ơi, ss rảnh hok trans cái HPC cho em coi với ss, êm chả hiểu mô tê gì sất ah =(((((((  Đăng lúc 10-3-2013 05:14 PM
Hehe, em cũng đang sung sướng, mà chẳng chôm đc cái hình nào ở phim trường hết. Buồn lòng. Chẹp  Đăng lúc 10-3-2013 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-3-2013 16:56:04 | Chỉ xem của tác giả
woa hên quá vừa vào có cái tem ngon lành rồi, 8h tối nay chắc vui lắm nhỉ, ko biết lên kịp ko, thôi ss chúc trước đã

{:290:} {:290:} {:311:} Chúc Thi tỷ sinh nhật vui vẻ, sức khỏe dồi dào, sự nghiệp thành công , chúc cho tỷ ngày 1 đông fan , chúc cho những gì tốt đẹp nhất điều đến với tỷ, yêu tinh động của chúng ta ngày nào cũng đông vui.

Bình luận

nhox: lâu quá cũng ko gặp em , dạo này em vẫn khỏe chứ  Đăng lúc 10-3-2013 09:33 PM
8h rùi mà vẫn chưa thấy gì nè,???  Đăng lúc 10-3-2013 08:12 PM
tem là của em màaaaaaaaaaaaaaaaa, ko dc giành nhé, em giành mất rồi =))))))) lâu quá ko gặp tỷ ạ ^^  Đăng lúc 10-3-2013 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-3-2013 16:58:32 | Chỉ xem của tác giả
Lăn qua lăn qua chúc thi tỷ sinh nhật vui vẻ

Cái này m có coi sơ nè giờ có sub rùi

Đã vui nay còn vui hơn nữa

Cái ngày mong chờ nhất cũng đã đến ngày 3/10

Oh yeah fan dc học khóa luyện mắt nằm vung làm thám tử

Xem đôi 644 & 576 này bày trò quậy phá và tình củm bên nhau

Hố hố

Bình luận

=)))  Đăng lúc 10-3-2013 07:44 PM
m mới thấy nè, oh trui chắc mơ màng ngất lun quá tỷ, đẹp đôi quá xá lun  Đăng lúc 10-3-2013 05:47 PM
có cái hình bánh sinh nhật rùi em ui. 2 anh chị đứng cạnh bánh sinh nhật, nhìn đẹp đôi quớ. :x  Đăng lúc 10-3-2013 05:38 PM
Thế nào cũng nhờ mấy quân sư như nhị thúc( anh phu, chệ thanh tìm cho vài trò phá banh nhà cho xem  Đăng lúc 10-3-2013 05:05 PM
nay ko biết lão có mần gì mừng sn Thi tỷ ko nhỉ? Ôi, tỷ lại bị bấn cái khoản mơ tưởng. =))  Đăng lúc 10-3-2013 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-3-2013 18:41:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi xem cái via là em lại cười
mà công nhận hí kịch cũng thú vị pếh đây chứ
nhìn cái xì tai mới của tỷ ấy kìa mới lạ gê nha
đề nghệ nhà ai có ảnh bánh sinh nhật tỷ ấy rầu tung lên cho pà con biết với nhá
{:290:}
hôm nay em nó phỡn lắm
giờ đi chơi đã lát hơn 8h em lại  mò vào nhá

Bình luận

đi chơi sn vui vẻ nhé  Đăng lúc 10-3-2013 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-3-2013 18:46:43 | Chỉ xem của tác giả
pết 1 nào
mụi có mặt, cơ nhưng mà lát mụi cũng đi chơi {:286:}

lát nữa, nhớ để dành đồ ăn cho mụi nhé

tối nay mạng nhà mụi cũng chập chờn lắm

ko bik lát nữa có bị rớt nữa hok?? haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

chúc mọi người chơi vui vẻ  

Bình luận

hum nay là ngày đặc biệt đương nhiên fải chơi tới bến rồi nàng =))  Đăng lúc 10-3-2013 07:24 PM
cá ngừ nhà gấu mà lị chúc phải có cặp nó mí vui tỷ ơi  Đăng lúc 10-3-2013 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-3-2013 18:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Tiểu panda nhà Long chạy qua chúc mừng sinh nhật Thi gia.
Chúc Thi tỷ ngày càng xinh đẹp, đóng thiệt nhìu phim hay và ẵm thêm nhìu nhìu giải thưởng nữa nha ^^
Chúc nhà Thi gia ngày càng đông fans nhé.
Mong cho Bộ Bộ Kinh Tình thành công tốt đẹp (Hy về vs Tứ) và ngoài đời Thi về vs Long hahaha

Bình luận

hí hí, thanks nha. :x  Đăng lúc 10-3-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-3-2013 18:46:55 | Chỉ xem của tác giả
Lăn lăn lăn vô nhà
tối lúc 8h chả biết nổi lên chơi được không
hức,giờ ý giờ ăn cơm, mami đâu cho chơi
{:161:} sẽ cố
lên ham hố chút đỉnh chứ
há há{:171:}