Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
Thu gọn cột thông tin

[Event]MỪNG NGÀY ANH LÍNH KIM TAE PYUNG XUẤT NGŨ ~♥~ 06/12/2012

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-12-2012 11:02:01 | Xem tất
đầu óc bị làm sao vậy, tay chân thì cứ lẩy babyqr, gõ phím mà chả nhìn thấy gì, đếm qua thức tạn 3g dể hóng tin sớm ai dè sáng nay lúc có tin thì lại đan ghì hụi ắn sáng, hận bản thân
Anh về mà lòng em ko thể tả đc, cảm giác hạnh phúc vỡ òa, ngồi khóc tu tu
đã bit trc là kiểu gì cũng khóc n ko ngĩ lại khóc gióng như 1 con điên thé này
mất cả tiếng đông fhoof mới đọc xong từng câu từng chữ mà anh nói, g thì ngồi lắng nghe và cam rnhanj, chỉ có thể nói tim muốn nổ tung trời
Xin cảm ơn tất cả giới truyền thông và các fan hâm mộ đã có mặt ở đây ngày hôm nay, dù cho trời đổ tuyết và điều kiện thời tiết giá lạnh thế này, cảm ơn mọi người.

Tôi đã từng hứa sẽ sớm trở lại cùng mọi người sau 21 tháng với tư cách một người lính hải quân rắn rỏi. Và cho đến giờ phút này tôi nghĩ mình đã giữ được trọn vẹn lời hứa đó trong suốt thời gian tại ngũ vừa qua. Hôm nay tôi đã có thể chào đón các bạn torng một hình tượng rắn rỏi và tự tin hơn trước.

Tôi đã nhận được rất nhiều sự quan tâm và động viên từ phía các bạn trước lúc tôi nhập ngũ, tôi bắt đầu cuộc đời lính hải quân của mình bằng một trái tim ngập tràn hạnh phúc, và còn có sự hỗ trợ âm thầm cùng sức mạnh mà tất cả mọi người gửi gắm cho tôi thậm chí ngay sau khi xuất ngũ, vì thế hôm nay tôi có thể đứng tại đây, trước mặt mọi người, là một người lính khỏe mạnh.

"Tôi thật sự muốn sớm được quay lại đóng phim". (Ngay phút này nước mắt bắt đầu rơi, thậm chí là ko ngừng lại được nên phải quay mặt đi, tất cả các fan gần như im bặt và tận hưởng giây phút này.)

"Bởi vì tôi không được phép hoạt động gì trong thời gian nghỉ phép, Tôi chỉ biết đi đến nơi có thể xem đàn em của mình diễn xuất, sau đó nhìn họ và nghĩ về bản thân mình... Nhưng giờ đây tôi thật sự đã có thể trở lại rồi, và các bạn cứ tin rằng, những ngày qua các bạn đã trông chờ bao nhiêu, tôi chắc chắn các bạn sẽ được đền đáp lại nhiều hơn thế nữa bằng hết khả năng tôi có thể.
Tôi xin được giữ lại tất cả những sức mạnh mà các bạo trao cho tôi khi còn là quân nhân, và giờ đây tôi sẽ hồi đáp lại tất cả những gì các bạn đã dành cho tôi!!

Bin àh, anh khóc nhưng vẫn là người hùng của lòng em, g em ko có mong muốn gì hơn cả,, với em bây giờ chỉ cần thế này thôi em đã là co gái hạnh phúc nhất trần đời, cứ khóc đi nếu anh muốn vì em cũng vần đang khó mà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 11:17:51 | Xem tất

Trời ảnh mới này, đi về bằng xe Bus sao, trời ơi...làm sao đây...sao em có thể sống đến đêm nay đc hả trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 12:25:21 | Xem tất
Hyun Bin vào xe buýt của các fan để gửi lời cảm ơn

Anh mình đúng là ng chu đáo, anh cũng xúc động mà các fan cũng xúc động lắm đây, trời ơi con ng này :((

Cre: hyunbinsky

Bình luận

tròi ơi dáng đứng oai phong lẫm liệt @.@  Đăng lúc 6-12-2012 06:58 PM
mình mà là chị kia chắc mình xin cầm tay Bin 1 lần cũng thỏa mãn rồi >"<  Đăng lúc 6-12-2012 01:52 PM
mơ 1 ngày ko xa, chỉ cần ngắm a từ xa cũng thỏa mãn rồi, cái chị cầm mic kia là MC àh, gato gato  Đăng lúc 6-12-2012 01:15 PM
Xe chật lắm, đứng gần nhau lắm, ôi đời ta bao giờ mới có đc ngày này hả Bow :((  Đăng lúc 6-12-2012 01:01 PM
Thế này là thế nào, em ghen tị, chết vì ghen tị mất thôi trời ơi :(((((((((((((  Đăng lúc 6-12-2012 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 20:22:46 | Xem tất
vậy là cuối cùng ngày này cũng đến

21 tháng không phải là 1 thời gian quá dài nhưng cũng không hề ngắn ngủi

21 tháng Bin nhập ngũ thực hiện nghĩa vụ của 1 người đàn ông và bây giờ...trở về vẫn bình an, mạnh khỏe thậm chí còn rắn rỏi hơn, trưởng thành hơn trước<3

nhìn thấy những giọt nước mắt của Bin tự dưng mình thấy rưng rưng như hồi gần 2 năm về trước, cũng là những giọt nước mắt ấy- giọt nước mắt khi Bin nhập ngũ, là lời cảm ơn Bin dành tới tất cả các fan yêu quý của mình. bây giờ vẫn vậy, anh lại rơi nước mắt vì cảm động trước tình cảm mà mọi người dành cho anh. Bin à, thực sự là anh tuyệt lắm luôn đấy>"<

tình hình là bây giờ tần suất thấy Bin sẽ rất nhiều không lo nhỏ giọt như hồi xưa rồi:)) trước hết Bin cứ nghỉ ngơi ăn chơi cho đã đi nhá rồi làm 1quả come back hoành tá tràng bằng phim ảnh hay cái gì đó sau;))
p/s: tình hình là e k thay đc đồng phục:((

~ 7/3/2011 - 6/12/2012 ~
~ SO PROUD OF YOU, MY AMAZING NAMJA ~

Bình luận

forum đang lỗi ko thay đc em ạ *ôm ôm* có bận học ko em? có vào chơi game đc ko?  Đăng lúc 6-12-2012 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 20:35:10 | Xem tất
Hyun Bin cảm ơn tiền bối Jang Dong Gun và nhóm nhạc nữ Sistar

Lễ xuất ngũ của Nam diễn viên Hyun Bin đã diễn ra tại trụ sở Hải Quân  lúc 10 giờ sáng ngày 06 tháng 12. Buổi lễ đã diễn ra với đông đúc người hâm mộ, các thành viên của báo chí tại Hàn Quốc cũng như từ nước ngoài.

Các phóng viên hỏi Hyun Bin, "Có nghệ sĩ nào mà bạn đã nói chuyện nhiều nhất khi còn trong quân đội?"
Và anh trả lời, "Tôi đã nói chuyện nhiều nhất với tiền bối Jang Dong Gun."

Khi Hyun Bin được hỏi về những bức ảnh chụp với các thành  viên Sistar, thứ đã gây ra một buzz gần đây, anh đã trả lời: "Tôi đã tham dự một sự kiện lớn ở trong Lữ đoàn Hải Quân. Sau đó tôi hỏi Sistar có thể cho tôi một bức ảnh không và họ đã đồng ý . Tôi muốn cảm ơn họ một lần nữa, ngay bây giờ. Đó là một sự cổ vũ  khi tôi ở trong quân đội. Tôi sẽ cổ vũ cho họ đi về phía trước " (nháy mắt).

Hyun Bin đã bắt đầu nghĩa vụ quân sự vào ngày 07 Tháng Ba năm 2011, gia nhập Hải Quân và hiện vừa xuất ngũ sau 21 tháng phục vụ quân đội.

Source: TV Daily via Nate, soompi
Trans: khù[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 20:39:53 | Xem tất
Hyun Bin được nhận tuyên dương là một người lính gương mẫu

Ngày 6 tháng 12, Hyun Bin đã xuất ngũ sau khi phục vụ quân đội 21 tháng. Trụ sở chính của Thủy quân lục chiến trao tặng anh một tuyên dương là người lính gương mẫu.

Phát ngôn viên của  Hyun Bin nói, "Hyun Bin đã nhận được một tuyên dương trong sáng nay. Và ko có một buổi lễ cho điều này "

Hyun Bin bắt đầu nghĩa vụ quân sự vào tháng ba năm ngoái và được xuất ngũ ngày hôm nay (ngày 06 tháng 12). Khoảng 1.000 người hâm mộ và gần 100 phóng viên đến để xem anh xuất ngũi. Anh đã rơi nước mắt trong khi nói  nói về mong muốn được nhanh chóng được quay trở lại đóng phim của mình .

Hyun Bin sẽ dành thời gian với gia đình của mình trong một thời gian mà không có bất kỳ lịch trình nào.

Cre: STARNEWS
Trans: Khù[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 20:44:08 | Xem tất
Huyn Bin nói: "Tôi muốn hành động rất nhiều"

Huyn Bin đã rơi nước mắt trong ngày xuất ngũ
Huyn Bin cho biết anh ấy cảm thấy rât xúc động khi thấy hàng nghìn fan hâm mộ chào đón anh ấy trong thời tiết đầy tuyết rơi như thế này, 21 tháng trước tôi cũng đã hứa vơí mọi người sẽ cho mọi người thấy hình ảnh mạnh mẽ hơn của tôi, tôi nghĩ rằng đã thực hiện được điều đó, bây giờ tôi cảm thấy mình rất mạnh mẽ và tự tin, trong thời gian phục vụ thủy quân lục. Nhiều người hỗ trợ, và giúp đỡ tôi rất nhiều.
Huyn Bin nói trong nước mắt: "Tôi muốn hành động nhiều như vậy", vì thời gian qua ôi đã làm fan hâm mộ tôi buồn và chờ đợị rất nhiều trong thời gian qua.
Huyn Bin nói chào fan của mình  và trả lời phỏng vấn của phóng viên

Source: en.korea
Vtrans by: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 20:46:37 | Xem tất
KHAI TIỆC NÀO CẢ NHÀ ƠI!!!!!!

cơm no rượu say, mọi ng ăn uống linh đình nhé, món ăn tới đây

Bia tới đây, cả nhà cụng ly nào

Bình luận

wow, hấp dẫn quá nhỉ, chắc ngon lém đây, mọi người dâu cả rùi, hít phim rùi, mở tiệc thui  Đăng lúc 6-12-2012 09:05 PM
dzo, dzo.......................... cô Jin có em clone mới tậu à  Đăng lúc 6-12-2012 09:03 PM
P/s:e Jin=))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 6-12-2012 08:58 PM
xộ ôi làm e đợi mãi;))  Đăng lúc 6-12-2012 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 20:49:00 | Xem tất
Selly gửi lúc 6-12-2012 20:46
KHAI TIỆC NÀO CẢ NHÀ ƠI!!!!!!

cơm no rượu say, mọi ng ăn uống linh đình nhé, món ă ...

ta đợi từ tối h, có mấy món thế thôi á,

để ta đi kiếm thêm nhá

về cùng cả nhà mở tiệc ăn mừng

mọi ngươi đầu hết roài ta

mấy h thfi bắt đầu game hả nàng

mở hàng 1 dãy votka cho các chị em lê tê phê chơi game hả hê nhá, * hem bit anh đang say sưa liên hoan ko nữa*

ăn món Tôm hấp nhá, chị em nào thích hải sản... maidzo, maidzo

món cua áp chảo nhá* e chưa ăn bao h*

Vịt quay bắc kinh nhá, c em tha hồ say sưaa.... note: ko dành cho c Po ú

chị em nào ko uống dc rượu thì có cocacola nhá,* ko khuyến khích*

p/s: máy tính ta bị đơ Sel ơi thế này game chơi sao dc huhuu
ơ ta với nàng tâm đầu ý hợp quá nhể, ta đi tắm cái đã, hic, ng ngợm thúi thía này đón anh sao đc

Bình luận

15 phút nữa bắt đầu game nhé, nàng kiếm thêm mồi đi hí hí  Đăng lúc 6-12-2012 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2012 20:55:19 | Xem tất
mynam911 gửi lúc 6-12-2012 20:49
ta đợi từ tối h, có mấy món thế thôi á,

để ta đi kiếm thêm nhá

kiếm gì đi, nhìn tiệc gì mà lèo tèo vài món
Ợ ợ...say bia rồi sao
...ko bit bao giờ game bắt đầu nhỉ
cứ tưởng 8 rưỡi, đang chóng mặt rồi đây

Bình luận

bia rượu đầy nhà  Đăng lúc 6-12-2012 09:04 PM