Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
Thu gọn cột thông tin

[Event]Happy Birthday Hyun Bin ssi 25/09/1982 – 25/09/2011 ♥ Our amazing namja ♥

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-9-2011 21:01:26 | Xem tất
Bin ra nhảy múa cho vui cửa vui nhà nèo {:297:} {:297:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:01:37 | Xem tất
Aloha!! gửi lúc 25-9-2011 20:58
ủa ủa, hàng xóm. sao đã vội về thế.
chương trình mới chỉ bắt đầu thôi
còn chưa ...

tình yêu ơi đấy là chàng đấy không phải nàng đâu
người nhà xanh ta mời mà qua tặng xe đi chơ
phải rết trừ trừ :))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
muabuon_xp -1 Rết trừ là như này hở :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:03:14 | Xem tất
BW_mylove_SG gửi lúc 25-9-2011 20:57
Hôm qua Bin hỏi ta rằng
Anh nơi xa ấy, em còn nhớ chăng?
Phương trời hải đảo xa xôi

thơ hay quá ss ơi, cảm ơn vì món quà
ss ngồi chơi, nhập tiệc thôi nào
chuẩn bị sức tham gia thi thố nhé {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:03:18 | Xem tất

Thay mặt BTC, mình xin tự hào giới thiệu với các bạn bè và khách quý bài viết đoạt giải nhất:

BÀI DỰ THI SỐ 09
NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN

Ngày mưa tháng 9

Tác giả: Chạch

Anh à...

Ngày này năm ngoái có mưa như hôm nay không nhỉ?

Em cũng không rõ.
Chỉ biết rằng, những ngày của tháng 9 năm ngoái, em không háo hức mong đợi, không hồi hộp đến Ngày Đó thế này_  Ngày 25/9 _ Ngày Sinh Nhật Anh.
Tháng Chín.
Mỗi ngày mưa trôi qua, em lại đếm từng ngày, từng ngày.
Mỗi sáng mai thức dậy lại mỉm cười. Mỉm cười vì được nghe giọng anh, thấy anh… qua điện thoại.
Ngắm nhìn những giọt mưa mỗi sáng, lại càng khiến tâm trí em bị choán ngợp bởi hình bóng của anh. Hình ảnh và gam màu trầm buồn lúc anh chìa bàn tay hứng từng giọt mưa rơi qua kẽ tay...
Mưa cứ mãi không dứt. Liệu 25/9 có mưa thế này không?
Ngày đó, anh sẽ “già” đi một chút.
Tuổi mới này biết anh sẽ chịu nhiều vất vả, cực khổ, xa gia đình. Nhưng biết anh sẽ trưởng thành hơn, chín chắn hơn, và học được rất nhiều điều.
Nghĩ về anh, nên dù những cơn mưa cứ kéo dài không dứt,
lòng em vẫn tràn ngập nắng vàng, tỏa sáng như ý nghĩa tên của người em yêu.

Ngày này năm ngoái bầu trời nơi đây có xám xịt như vậy không anh?

Em cũng không rõ.
Chỉ biết rằng năm ngoái, chưa có chàng trai nào bước vào trái tim em.
Thế mà chẳng nhớ từ bao giờ, em đã biết yêu thương và rung động vì một người con trai mà em chưa từng gặp mặt.
Em biết anh từ bao giờ nhỉ?
Nếu nói là biết thì từ lâu lắm rồi. Lúc đó chẳng ấn tượng gì về anh cả. Chỉ thấy anh là một chàng trai gầy, trẻ, trắng.
Rồi em “được gặp” anh nhiều lần nữa. Nhưng chả ấn tượng gì. Thậm chí chả nhớ đó là một người.
Vậy là loại trừ khả năng “Tiếng sét ái tình” nhé.
Em đã yêu anh theo cách “mưa dầm thấm lâu”. Ban đầu mưa nhỏ quá nên chưa đến mặt đất đã bay hơi rồi (Xin lỗi tình yêu).
Rồi một ngày, cơn mưa lớn đã tới. Lớn hơn và cũng kèm theo sấm chớp kinh khủng như cơn mưa tối qua. Cơn mưa kì diệu ấy thấm vào trái tim em, khiến chồi non mơn mởn của tình yêu mọc lên.
Cơn mưa ấy chính vào lúc mà em biết anh xin gia nhập hải quân lục chiến.
Điều đó khiến em chú ý và tìm hiểu anh thật kỹ. Càng tìm hiểu, thì chồi non tình yêu càng đâm sâu rễ của nó vào trái tim em. Và bây giờ nó đã mọc thành một cây tình yêu quá đẹp đẽ và to lớn.
Và chính nhờ tình yêu đó, dù bầu trời có xám xịt,
em vẫn thấy trái tim bừng sáng sắc hồng của tình yêu.

Ngày này năm ngoái có lành lạnh như hôm nay không nhỉ?

Em không nhớ rõ.
Chỉ nhớ năm ngoái, em chưa có Gia Đình nào thực sự trên mạng cả.
Nhưng năm nay, em đã có một Đại Gia Đình yêu thương – Ngôi nhà mang tên anh.
Nơi mà em được sẻ chia cảm xúc, đã rạng rỡ nở những nụ cười, đã không ngừng được những giọt nước mắt, đã nghẹn ngào, muốn hét lên thật to vì vui sướng, đã cùng vui, cùng buồn, đã cùng khóc, cùng cười, cùng lo lắng, cùng dốc hết sức _ cùng với những chị em khác trong Gia Đình ấy.
Và Gia đình ấy, chính là…
Nơi những nỗi buồn, căng thẳng được xoa dịu.
Nơi niềm vui trở lại.
Nơi dẫn dắt những yêu thương, ước mơ, dự định...
Nơi khởi đầu của những điều kì diệu … Và sẽ chẳng bao giờ kết thúc…
Nhờ có Gia Đình ấy, trong những ngày cuối thu lành lạnh này,
em vẫn thấy tim mình ấm áp yêu thương.

Ngày này của nhiều năm trước, liệu Gió có thổi mạnh thế này không anh?
Có thể Gió cũng thổi tung rèm cửa sổ thế này.
Nhưng chắc chắn, em chưa từng ngồi bên cạnh cửa sổ những lúc như thế. Để mái tóc được Gió lùa vào. Mát lạnh cùng những hạt mưa.
Và em nhớ về một người, đang ở ngoài đảo xa.
Người đó đã bước vào và làm cho cuộc sống của em bận rộn hơn, nhiều lúc đau khổ nữa. Đau vì rất nhớ mà không gặp được anh, đau cả khi đọc nghe những thông tin về anh khiến em lo lắng, và nhất là khi nhìn những giọt nước mắt anh rơi vào Ngày 7/3 đó.
Thật may anh còn làm em hạnh phúc nhiều hơn. Hạnh phúc vì tình yêu. Không chỉ tình yêu với anh, mà với rất nhiều người khác trong Đại Gia Đình của em, và với rất nhiều thứ khác, công việc khác.
Gió lại thổi tung rèm cửa, thế nhưng em vẫn thấy bình yên lạ.
Không chỉ vì người con trai trong trái tin em có tên mang ý nghĩa Thái Bình.
Mà vì… em là người đang yêu mà.

Và bởi vì em là người đang yêu. Thế nên…

Tháng Chín trở nên đặc biệt hơn.
Từ 24/9 em sẽ tính theo giờ Hàn Quốc.
Trên quyển lịch của em 25/9 được đánh dấu trái tim đỏ.
25/9 – Trúng lịch ôn thi. Nhưng em sẽ hy sinh hôm đó, để dành riêng cho anh.
Ngày 25/9 từ năm nay sẽ trở thành một ngày có ý nghĩa.
Ngày 25/9 này em biết sẽ tràn ngập tình yêu, cùng những chị em trong Đại Gia Đình. Và không chỉ 25/9 năm nay, mà tất cả nhữg ngày tiếp theo, đều tràn ngập yêu thương trong Ngôi Nhà mang tên anh.
Và…
25/9 năm nay, em sẽ thắp nến cùng Đại Gia Đình của mình chúc mừng sinh nhật một người. Dù mỗi người một lời chúc khác nhau dành cho anh. Nhưng đều mong anh luôn vui vẻ, hạnh phúc, luôn tỏa sáng như chính nghệ danh của anh – Hyun Bin, luôn bình yên như chính tên thật của anh – Tae Pyung – Thái Bình
Và dù tình yêu của anh sẽ dành cho những người khác, em vẫn rộng lượng vị tha, mong anh luôn có những người anh yêu thương sánh bước trong cuộc đời.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:03:50 | Xem tất

Bài viết đoạt giải nhì:

BÀI DỰ THI SỐ 34

Thư gửi anh trai

Tác giả: Selly

tp HCM, ngày... tháng... năm...

Anh à,

"Nhận được cả 2 tin cùng lúc, tin Binnie nhập ngũ và tin Bin Kyo đã chia tay. Mình đón nhận 2 tin này một cách bình thản. Việc Binnie nhập ngũ mình đã chuẩn bị tinh thần từ lâu.Việc Bin Kyo chia tay, chỉ là cảm giác tiếc cho 1 cặp đôi đẹp, nhưng chỉ cần ai có thể là chỗ dựa cho Binnie, mình sẽ yêu luôn người đó, việc Binnie muốn làm mình sẽ ủng hộ. Tóm lại, Binnie là tất cả những gì mình quan tâm. Chợt nghĩ, mình thật mạnh mẽ, có thể khống chế được nỗi buồn lớn này.
Nhưng khi nhìn tấm hình Binnie rơi nước mắt, bước đi và quay đầu nhìn lại, mình lại muốn khóc, bao nhiêu nỗi buồn cố gắng đóng kín, giờ chợt mở tung và đè nặng lên cơ thể đã mệt mỏi của mình. Chợt nhận ra ... mình thật yếu đuối.
nghe đi nghe lại Cant I have you, món quà cuối cùng Binnie gửi tặng fan, không hiểu, dù chỉ 1 chữ, nhưng cảm nhận được 1 thứ rất ấm áp, tình cảm của Binnie dành cho fan hâm mộ. Bất giác giật mình gạt vội giọt nước mắt không biết đã rơi tự lúc nào. yếu đuối thật đấy!
xem lại clip fan làm chia tay Binnie. gương mặt, ánh mắt, nụ cười của Binnie thật thân thuộc và gần gũi. chợt nhận ra một điều: không phải Kang Gook,không phải Ji Oh, không phải Joo Won, mà người mình yêu chính là Hyun Bin.
Nhìn nụ cười của Binnie, một niềm hạnh phúc khó tả khi biết chắc chắn rằng mình sẽ đợi được cho đến khi Binnie về...
Sáng mai, mình lại lên trường, lại bận rộn với bao kế hoạch, nhiệm vụ, và mỗi khi ngước lên bầu trời, lại nghĩ rằng:" cũng dưới 1 bầu trời này, có 1 người mình yêu và ngưỡng mộ tên Binnie đang cố gắng hết sức để làm những việc mình muốn làm và cần làm". Mình sẽ lại cười 1 mình khi nhớ Binnie, sẽ học Binnie cố gắng hơn nữa khi cảm thấy kiệt sức, sẽ xem lại các phim của Binnie vào các tối thứ 7... ngày 6.12.2012 sẽ tới...mình mạnh mẽ lắm đấy...
nhưng tối nay, hãy cứ để mình là một người yếu đuối, nằm quấn chăn nghe Cant I have you và nghĩ về Binnie, khóc một chút cũng được, buồn nhiều chút cũng được...
hôm qua, hôm nay, ngày mai, và cả những ngày sau đó nữa, Binnie mãi là thần tượng đầu tiên và duy nhất của mình"

Đây là những dòng em viết cách đây nửa năm, vào 1 ngày sau ngày anh nhập ngũ. Thật ra em nói xạo anh đấy. Hôm ấy em không khóc một chút đâu, mà khóc rất nhiều. Cũng không có tối thứ 7 nào em xem phim của anh cả, em toàn ngồi hú hí với các chị các em trong nhà mình thôi. Này, đừng có cười em chứ, hú hí cũng là một nghệ thuật đấy nhé.
Ngày anh đi, em lo là mình sẽ quên anh mất thôi. Khi vào nhà Bin, em lại lo sẽ chẳng có ai đợi anh tới tận 2 năm nữa mất thôi. Giờ mới thấy em lo hão nhiều quá.
Anh đâu phải là người dễ bước ra khỏi trái tim người khác. Anh như người anh trai, người có thể làm em cười, làm em khóc, nhưng có thể làm cho em cảm thấy thật ấm áp. Sau này em sẽ có cuộc sống của riêng em, sẽ có nhiều chuyện xảy đến, nhưng anh sẽ vẫn ở bên cạnh em, vẫn cười, vẫn chu đáo, vẫn là anh trai của em. Sẽ chẳng có gì thay đổi được điều đó.
Anh sợ mọi người sẽ quên mình. Em cũng từng sợ mình sẽ quên anh. Nhưng bây giờ em có thể nói với anh, đừng sợ anh ạ, nhìn này, có một sợi dây buộc chúng ta lại với nhau rồi, nó vô hình, nên nó sẽ không bị cắt đứt.

Em vào nhà Bin được nửa năm rồi đấy anh ạ. Em vào là vì anh, nhưng em ở lại là vì em. Em đã đón chào nhiều mem mới, cũng chính em phải nhìn nhiều người ra đi. Em nhớ họ, nhưng chưa bao giờ giận họ. Họ lẫn đâu đó trong dòng đời xô bồ này. Họ rời nhà Bin, nhưng em chắc chắn trong tim họ vẫn còn một góc nhỏ về anh, để nhưng lúc bình lặng, ký ức về anh lại bình yên đi về. Cũng có nhiều lúc em chán nản, chả muốn ở trong nhà nữa, nhưng khi hết buồn, em lại quay về. Tại sao em cũng không biết. Dù em đi thì em vẫn yêu anh cơ mà. Có lẽ khi yêu điều gì quá lâu, nó sẽ trở thành thói quen và không bỏ được. Người này rời đi, người khác lại vào, nhà mình vẫn luôn tấp nập và chưa bao giờ lạnh lẽo. Nhà từng có đợt sóng gió, sóng lớn thì chưa thấy, nhưng sóng ngầm thì nhiều lắm. Nhưng nhà mình vẫn tồn tại, vẫn bên nhau đến giờ. Bởi vì đã là một gia đình, thì chuyện gì cũng có thể tha thứ, cũng có thể bỏ qua cho nhau anh ạ. Cũng có lẽ nhờ anh nữa, người anh cả của nhà, người chả biết làm cách nào, mà cô em gái nào cũng yêu, cũng quý, cũng chờ.

Mọi người trong nhà vẫn khỏe cả anh ạ. Có vài người đang bận học, bận làm lắm mà  vẫn vào nhà. Có người thì rảnh lắm nên lê la ở nhà mòn cả bàn phím. Có vài em năm nhất nên chắc cũng bỡ ngỡ lắm. Có mấy em nhỏ, thức khuya hú hí với chị già không nổi, sáng dậy khóc hu hu. Em biết rồi, lâu lâu em mới thức chứ không thức khuya thường xuyên đâu, anh đừng có lo. Có vài chị em đang mon men ngoại tình với zai làng khác, thôi cứ để mọi ng chơi một chút, rồi em lôi về nhà. Nhà mới lên box, rộng rãi, nhưng chưa quen lắm, dần dần sẽ khác thôi. Giờ thì hết ganh tị mấy nhà khác bự hơn rồi nhé.

Thường ngày mưa em hay nghĩ linh tinh. Và thường ngày mưa em cũng hay nhớ anh. Đọc tin anh chả cần gì nhiều, chỉ cần anh khỏe mạnh, bình an là em an lòng. Đối với người em gái này, chỉ cần anh vẫn hiện diện đâu đó, là em mãn nguyện lắm rồi.
Anh đã kiến em học ra nhiều điều, anh giúp em quen nhiều bạn mới, anh khiến em phải hãnh diện, giờ thì đến lúc em làm anh hãnh diện anh nhé. Đừng lo, em gái của anh giỏi lắm đấy.

Anh nhớ giữ gìn sức khỏe, tập luyện điều độ, mấy ông lính khác có chỉ dạy gì bậy bạ đừng nghe theo đấy. Nếu ai không ưa hay cô lập chỉ vì anh nổi tiếng, đừng buồn anh nhé, hãy là chính anh thôi, có 1 người ghét anh, thì sẽ có 1 ngàn người khác yêu anh. Cho em gửi lời thăm những anh bạn của anh luôn nhé. Mong mọi người luôn khỏe mạnh.

Tạm biệt anh.
Em gái nhỏ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:03:56 | Xem tất
pjpj.love gửi lúc 25-9-2011 21:01
tình yêu ơi đấy là chàng đấy không phải nàng đâu
người nhà xanh ta mời mà qua t ...

đây rồi
bây h mới thấy ss ló cái mặt ra nhá
từ nãy chạy đi đâu thế hả
e ngóng mỏi cả cổ
hí hí mọi ng` kêu e là mem nhà Xanh mới thik chứ
thực ra e có hơi bị vô gia cư một tí{:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:03:58 | Xem tất
Hôm qua Bin hỏi ta rằng

há há, thơ này là thơ con cóc sao?
quá tuyệt ý
kiểu này lại thành 1 ứng viên sáng giá cho giải thưởng lời chúc hay nhất rồi

H.A.P.P.Y B.I.R.T.H.D.A.Y H.Y.U.N B.I.N 25/9

Ta yêu nàng quá cơ {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:04:24 | Xem tất

Bài viết đoạt giải 3:

BÀI DỰ THI SỐ 14

Tản mạn Bin

Tác giả: Violetrose

Khi người ta yêu, người ta không tính là yêu được bao lâu.

Có thể là đúng trong trường hợp của em anh à! Yêu mến anh từ rất rất lâu rồi, sau đó lại quên (mà tính em hay quên và mê của lạ), rồi lại gặp lại, lại yêu anh và không nhớ là “Hình như mình đã yêu anh này rồi thì phải”…

Và rồi lại quên và không mong mỏi gặp lại anh quá sớm, thế mà nhờ sự chăm chỉ diễn xuất của anh, nhờ anh khéo chọn vai diễn hay mà em lại lần thứ ba gặp anh, ngay đầu năm nay thôi và đời em sang trang mới…

Trong trang viết đó, em khắc ghi 2 chữ đẹp nhất với rất nhiều trái tim xung quanh “Hyun Bin”

Cơ mà, rốt cuộc em đã yêu anh bao lâu rồi thế, anh nhỉ?

Happy birthday to you, my amazing namja.

Lần đầu tiên, em nhớ một từ tiếng Hàn, đúng hơn là tiếng Hàn kết hợp tiếng Anh “Amazing Namja” là khi em xem clip của withhyunbin, em thật sự ấn tượng lắm thay! Rồi em chợt nghĩ, ừ đúng, không còn từ nào diễn tả chính xác anh như từ này, my amazing namja…

Anh có thể làm em kinh ngạc từ vai diễn này sang vai diễn khác, thoắt là anh chàng đạo diễn tài ba hào hoa, chuyển sang anh chàng xã hội đen cơ bắp, đến là anh chồng nhu nhược cam chịu và xuất thần làm anh chàng giám đốc giàu có tự kiêu… Bất chợt em nhận ra, chỉ cần có anh, dù vai diễn lớn hay nhỏ, tầm thường hay xuất sắc, em đều chăm chú dõi theo và say mê… Chỉ cần 2 chữ Hyun Bin trên màn ảnh nhỏ, đủ sức lôi kéo em (cùng một tập thể subteam) bên nhau xem và dịch phim… Chỉ có thể là anh, my amazing namja…

Anh lại tiếp tục hoàn hảo không thể hơn, người đàn ông mỗi khi xuất hiện đều đem đến sự bí mật, mà khám phá được điều bí mật đó, em lại càng yêu quý anh hơn. “Người đàn ông 100 điểm” ân cần, chu đáo, quan tâm bạn diễn, kính trên nhường dưới, lễ độ… chính là anh; “Người đàn ông tốt bụng”, lịch thiệp, say mê công việc, chăm chút vai diễn… cũng là anh; người đàn ông như thế liệu có tồn tại trên thế gian này không nhỉ?

À quên, happy birthday to you, người đàn ông mà em nhắc ở trên nhé, chắc chắn anh có thật, vì tình cảm em dành cho anh là có thật đây này, my amazing namja!

Mừng anh trai 29 tuổi, sắp U30 rồi đấy, đi lính xong về lấy vợ cho em nhờ anh nhé!

Anh trai, 2 từ nghe thân thương lạ, thường em chỉ dùng để chỉ người thân thiết mà em biết và em thương… Liệu em có được phép gọi anh là anh trai không? (Thật tình làm em của anh thì em không thật thích đâu nhé!)

Anh trai của em sắp tròn 30 rồi, lấy vợ được rồi, ưng cô nào thì nhanh mà đem trầu cau sính lễ sang anh nhé!

Nói thế thôi, anh trai của em đang đi lính mà, trong doanh trại toàn đấng mày râu thế kia, lấy đâu ra bóng hồng cho anh cua gái nhỉ? Thế thì em đợi đến ngày 6.12.2012 đó nha! Lúc đó là đúng tròn 30 rồi, sự nghiệp chính muồi rồi, cũng nên có người cùng anh nắm tay đi hết cuộc đời, cùng anh cười, cùng anh khóc và hạnh phúc mãi bên nhau anh nhé!

Có thể em sẽ ghen tị với chị ấy, có thể em sẽ giận anh ít nhiều nhưng em biết đối với em, hạnh phúc mà anh có được chính là niềm vui của em. Nhìn anh vui cười, em thấy lòng mình bình an lạ.

Vì thế, anh nhất định phải hạnh phúc trọn vẹn bên tình yêu đó nghe!

Sao ta lại im lặng để mình trôi qua nhau. Phải chăng là do tình yêu chưa đủ lớn?

Có thể không phải, khi tình yêu quá lớn, nhìn người ta nói cười cũng là hạnh phúc, nhìn người ta vui đùa cũng là hạnh phúc, nhìn người ta dẫu tay trong tay với người khác, mình cũng thấy hạnh phúc. Bởi có thể tình yêu đã thăng hoa thành một thứ tình cảm khác rồi chăng?

Tự dưng em có cảm nghĩ như thế, và em đã thôi không còn mơ ước ngày nào đó gặp được anh, một con người bằng xương bằng thịt, nghe giọng anh nói cười (dù có thể em chả hiểu gì) để biết được ra anh là thế mà. Bởi em nghĩ, chỉ cần có tình yêu này trong tim là em đã đủ hạnh phúc lắm rồi, nếu đi xa hơn, có thể em không thể quay đầu lại và tiếp tục cuộc sống hiện tại của mình. Nếu quyến luyến anh hơn, có thể em sẽ chẳng thể yêu ai khác.

Hãy để cho em yêu thương anh thế này thôi, vừa đủ yêu và nhớ cho cuộc sống của em thêm đủ đầy.

Happy birthday HyunBin - Tin tưởng và chờ đợi.
Happy Birthday Mr.Kim of my heart.

Hãy cho em một câu nói, một lời thơ, em sẽ viết về anh giản dị và chân thành như em đã viết… Bởi lúc nào em cũng nghĩ về anh, đi đâu làm gì cũng có anh trong tâm trí em…

H.Y.U.N B.I.N is EVERYWHERE in MY HEART, MY SOUL and MY LIFE!!!

À, một lần nữa chúc mừng sinh nhật anh yêu nhé!

BTC: Ôi bài viết này, sao lại có câu mở đầu giống cái sign của BTC thế cơ chứ {:155:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:04:45 | Xem tất
Aloha!! gửi lúc 25-9-2011 20:58
ủa ủa, hàng xóm. sao đã vội về thế.
chương trình mới chỉ bắt đầu thôi
còn chưa ...

Bạn gọi vậy làm mềnh khó xử quá {:184:}
Chậc chậc.....
Mình là giai nhân bạn ạ {:98:}.Mình có việc đi công tác nên ghe qua nhà Bin và tặng Bin đúng cái xe Bin trong SG (cái xe mình dùng để đi chợ ý )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2011 21:05:16 | Xem tất
Hôm qua Bin hỏi ta rằng

Chị BW yêu {:290:}
Cảm động rưng rưng {:301:}
Chị ơi em cảm ơn chị lắm lắm lắm lắm lắm lắm vì bài thơ của chị
Lúc nào cũng yêu quý chị nhiều nhiều
Muốn nói chuyện vs chị, tâm tình vs chị thật nhiều mà vẫn chưa có cơ hội.
Lúc nào đó 2 chị em mình tỉ tê đủ thứ chị nhé {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách