Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
Thu gọn cột thông tin

[EVENT] HAPPY BIRTHDAY HYUN BIN'S HOUSE 12/6/2012 - THÔNG BÁO KẾT QUẢ PAGE 27 #2

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-6-2012 00:12:27 | Xem tất
Kỷ niệm 5 năm thành lập nhà Bin 12/06/2007 - 12/06/2012

HAPPY BIRTHDAY HYUN BIN HOUSE!!!

Nhân dịp kỷ niệm 5 năm thành lập Hyun Bin House, biệt đội Hoa Súng, í quên, biệt đội Hoa Sen có một món quà dành tặng nhà mình.
Đây là một câu chuyện tình éo le đã được dựng thành phim và chuyển thể thành manga. Hy vọng với những nỗ lực của dàn diễn viên và đoàn làm phim, câu chuyện này đem lại những tiếng cười vui vẻ cho mọi người.

Bonus hình Biệt đội Hoa Sen:

-
Nhà sản xuất: BIỆT ĐỘI HOA SEN
Đạo diễn: redapple
Biên kịch: DinhDinh
Diễn viên:
   DinhDinh: Po Ú
   zenkyn: Sao Xẹt đầu bẹt
   whitepaper: Mợ Giấy
   jinjin: Jin H*m
   mitzai: bác sĩ
   miudaigia: chân dài Miu

Quay phim kiêm nhiếp ảnh: redapple
Ánh sáng: kebi_rua

Bình luận

hay quá :))  Đăng lúc 13-6-2012 09:11 AM
hàng nóng h mới tung nhá^^  Đăng lúc 11-6-2012 08:13 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
p14111995p + 5 rết này :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 00:13:43 | Xem tất

FANFIC HYUN BIN HOUSE!!!

Fanfic tiếp nha:

Bình luận

cách gì, nói mau Sao xẹt, trời!!! vụ này từ hồi nào đã có kịch bản vậy, hức  Đăng lúc 11-6-2012 08:14 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
whitepaper + 5 =))))))))))))))))))))))))
p14111995p + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 00:14:24 | Xem tất
1.        Đi ngang cửa hàng bia hơi vỉa hè, nếu anh giai này mời bạn ngồi lại uống 1 ly thì bạn sẽ làm gì?

mặc dù mắt đã lác vì zai đẹp cơ mà em quyết định vẫn giả vờ thanh cao. Bẽn lẽn giả lời 1 câu
"Xin lỗi anh, em không biết uống bia, e chỉ biết uống rượu, OK thì 2 mình sáng quán ba gần đấy chơi vài li" )))))))

2.         Nếu trong một lần cùng nhà Bin đi cắm trại trong rừng, bạn được phân công ra suối lấy nước, bất ngờ bạn nhìn thấy một người đang tắm và thấy anh ta giống hệt Hyun Bin, bạn sẽ làm gì?

Haizzz, Vầng, nếu gặp phải tình huống này, xin thứ lỗi, em vẫn sẽ lựa chọn phương án giả vờ thanh cao mặc dù mắt đã thấy hết những gì phải thấy.
Sau đó chơi chiêu "chết đuối", nếu anh zai trông-giống-Hyun-Bin ấy không ngại lúc đang khỏa thân mà bơi lại cứu em thì người đấy đích thị là người đờn ông của đời em, còn không, do ngại ở truồng nên ko cứu thì.....
.
.
.
.
.
thì thôi )))

3.        Sáng chủ nhật, đang tung tăng đi chơi, dắt xe ra đường bạn thấy bên kia đường có anh chàng thế này, bạn sẽ làm gì?
em sẽ không ngần ngại mà rống to "Cha dở người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!", đẹp zai phong độ mà dính phải máu hâm
Thế thôi ạ

4.    Nếu quản lý của Bin đến gặp bạn và nói rằng Bin muốn gặp một người trong nhà Bin (Sel chẳng hạn ) mà ko phải gặp bạn, bạn sẽ làm gì?
nếu anh quản lí và Bin chưa biết mặt c Sel thì e sẽ không ngần ngại mà thú nhận "Vâng, anh gặp đúng người rồi đấy, em là Sel-đẹp-trai-nhất-nhà đây"
còn nếu 2 người đã từng ngó qua chân dung Sel thì............
.
.
.
.
.
thì thôi tiếp

5.    Trong nhà Bin bạn muốn gặp ai nhất? gặp rồi làm gì?
e mong gặp tất cả mọi người, vì thú thật là e chưa găp được ai cả, nhưng gương mặt mọi người thì e đã nhớ hết rồi . Nhưng nếu nói mong gặp nhất thì chắc là c Rừa, tôi cũng nhớ vụ cô hứa dắt tôi đi ăn kem Tràng Tiền đấy nhớ ))))

Bình luận

;))  Đăng lúc 11-6-2012 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 00:14:53 | Xem tất

FANFIC HYUN BIN HOUSE!!!

Bình luận

Sao chết như trong phim =))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 02:22 PM
ôi mẹ ơi =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 12:30 PM
kamezoko mới sợ chứ =)))))  Đăng lúc 11-6-2012 09:24 AM
ahhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ôi, em chết cái KAMEZOKO của JIN hâm, n  Đăng lúc 11-6-2012 08:15 AM
haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa  Đăng lúc 11-6-2012 12:40 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 00:43:26 | Xem tất

FANFIC HYUN BIN HOUSE!!!

Bình luận

tôi chết đây =)))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 06:52 PM
ôi chị em nhà này, ko bit đạo cụ ở đâu ra mà đủ đầy thế  Đăng lúc 11-6-2012 08:16 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 00:46:38 | Xem tất

FANFIC HYUN BIN HOUSE!!!

Câu chuyện của chúng tôi đến đây là kết thúc. Xin cảm ơn khán giả đã dành thời gian theo dõi.
Hẹn gặp lại vào lần tiếp theo

{:299:}  {:299:}  {:299:}  {:299:}  {:299:}

Bình luận

hạnh phúc :))  Đăng lúc 13-6-2012 09:11 AM
xem lại phát nữa =)))) lại cười ngã ngửa =))))))))))))))))  Đăng lúc 12-6-2012 08:41 PM
=))))))) dù xem lại nhưng k thể nào mà ngậm mồm vào vì cái độ bựa của ce nhà này =))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 09:57 PM
trời ơi, dù cười ko biết bao nhiêu lần ở hiện trường rồi mà bi h xem lại vẫn ko chịu đc quả mặt của Po Ú, Sao xẹt, Giấy, Jin... =)) =))  Đăng lúc 11-6-2012 02:21 PM
em chỉ biết câm nín vì đã cười quá nhiều rồi =)))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 12:34 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
whitepaper + 5 happy ending =))
sis_wanabe + 5 +10000000000000000000
p14111995p + 5 lạy chúa :)))
DinhDinh + 5 =))))) E chết mất =)))))))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 03:28:11 | Xem tất
Selly gửi lúc 10-6-2012 22:44
Kỷ niệm 5 năm thành lập nhà Bin: 12/6/2007 - 12/6/2012

1. Đi ngang cửa hàng bia hơi vỉa hè, nếu anh giai này mời bạn ngồi lại uống 1 ly thì bạn sẽ làm gì?

"Gì?? Sao lại chỉ mời có 1 cốc??   Anh em mình hôm nay fải ko say ko về mới được (cơ mà a sẽ say trước là cái chắc {:438:} )!!"

2. Nếu trong một lần cùng nhà Bin đi cắm trại trong rừng, bạn được phân công ra suối lấy nước, bất ngờ bạn nhìn thấy một người đang tắm và thấy anh ta giống hệt Hyun Bin, bạn sẽ làm gì?

Loa fóng thanh: "Anh kia, anh đã bị bắt quả tang làm bỏng mắt con gái nhà lành! Đề nghị anh tắm tiếp & giữ nguyên hiện trường cho đến khi quá trình điều tra hoàn tất! Anh có quyền ngừng tắm, đứng lên & giơ 2 tay lên đầu! Toàn bộ tài sản của anh sẽ bị tịch thu làm bằng chứng, như giày dép, quần áo & kể cả... chíp! ))) Còn nữa, tất cả những hành động của anh sẽ được chụp lại để làm bằng chứng trước tòa! Đề nghị anh phối hợp!!!"

3. Sáng chủ nhật, đang tung tăng đi chơi, dắt xe ra đường bạn thấy bên kia đường có anh chàng thế này, bạn sẽ làm gì?

Gây sự chú ý: "Mọi người chú ý! Mọi người chú ý! Đây là bệnh nhân mới xổng khỏi trại, rất nguy hiểm cho xã hội. Yêu cầu tất cả mọi người dẹp sang 2 bên đường để người thi hành công vụ tôi đây có thể thuận lợi đưa bệnh nhân trở về nơi cần fải về!!" Sau đó bất chấp mọi sự fản kháng (nếu có) của anh ấy, dưới sự giúp đỡ của quần chúng nhân dân, ta sẽ đường đường chính chính đưa a ấy đến 1 nơi mà... bí mật chỉ có anh ấy & ta mới biết {:438:}

4. Nếu quản lý của Bin đến gặp bạn và nói ằng Bin muốn gặp một người trong nhà Bin (Sel chẳng hạn ) mà ko phải gặp bạn, bạn sẽ làm gì?

Trước hết fải xin cho được cái lịch hẹn cụ thể đã, sau đó quay về lập tức đi oánh bomb nhà kẻ thủ ác đáng hận ấy, bước tiếp theo là thay mặt con người ấy đến gặp anh tỉ tê tâm tình thôi chứ còn sao nữa {:407:}

5. Trong nhà Bin bạn muốn gặp ai nhất? gặp rồi làm gì?

Nửa đêm canh ba đang đói bụng, nên giờ fút này đây chỉ muốn gặp Jin hâm để chặt cái móng giò trong truyền thuyết của e nó rồi lôi ra gặm cái cho đỡ buồn mồm thôi! {:433:}

Báo cáo, hết ạh!!
*chào kiểu quân nhân*

Bình luận

ôi, em tin lầm chị rồi =)))))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 08:33 AM
Về một nơi chỉ có hai ta =))))  Đăng lúc 11-6-2012 07:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 07:29:26 | Xem tất

1. Đi ngang cửa hàng bia hơi vỉa hè, nếu anh giai này mời bạn ngồi lại uống 1 ly thì bạn sẽ làm gì?

=>
- Anh ơi tửu lượng em kém lắm, uống ít thôi nha anh
- Uh, anh cũng chỉ mời em 1 ly thôi mà
(Tức lắm mà vẫn cố giả nai ngồi xuống uống, sau đó giả vờ đi WC rồi lẩn đi kiếm ít thuốc mê, tìm cơ hội bỏ vào cốc anh zai cho anh phê phê rồi dìu đến 1 nơi mà chỉ-có-2-người)

2. Nếu trong một lần cùng nhà Bin đi cắm trại trong rừng, bạn được phân công ra suối lấy nước, bất ngờ bạn nhìn thấy một người đang tắm và thấy anh ta giống hệt Hyun Bin, bạn sẽ làm gì?

=> Giống hệt thôi đúng ko, chưa chắc là Bin mà
Đầu tiên sẽ căng mắt ra soi xem có đúng Bin 100% ko
+ Nếu hàng giả: ngắm anh tắm, trong đầu nghĩ "gớm, đc mỗi cái mặt, còn bo-đì thì xách dép cho Bin nhà em nhá anh zai"
+ Nếu là zai thật: kiếm viên đá đáp xuống nước, zai thấy động mò lên. Vừa ngoi lên khỏi mặt nước, chưa kịp áo xống thì: "Á, á, có rắn" và lao đến ôm chầm zai

3. Sáng chủ nhật, đang tung tăng đi chơi, dắt xe ra đường bạn thấy bên kia đường có anh chàng thế này, bạn sẽ làm gì?

=>
- Đang đợi dv nữ để chụp poster cho Titanic phiên bản Hàn hả anh zai?
- Uh, sao em biết? Nhưng mà cái tư thế này khó quá, anh bắt chước mãi ko đc
- Vậy anh bảo mấy ổng cho em vào hướng dẫn anh đi. (OK) Phải thế này này v.v..
(Ra thay dv nữ tạo dáng cùng luôn)

4. Nếu quản lý của Bin đến gặp bạn và nói rằng Bin muốn gặp một người trong nhà Bin (Sel chẳng hạn ) mà ko phải gặp bạn, bạn sẽ làm gì?

=>
- Chú, Bin gặp Sel có việc j ko chú? Hôm qua nó vừa đi chơi vs zai làng, ko biết sao mà giờ ghẻ lở hết rồi, gặp Bin lỡ lây thì sao. Thôi để cháu đi gặp rồi có j về cháu báo lại vs Sel sau cũng đc

5. Trong nhà Bin bạn muốn gặp ai nhất? gặp rồi làm gì?

=> Muốn gặp Sel nhất, để xem Sel giải quyết mình như nào vì câu trên

Bình luận

h rõ lòng mề nhau rồi nhá=))  Đăng lúc 11-6-2012 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 11:53:21 | Xem tất

1.

Nếu là em á, dĩ nhiên là sẽ lả lướt thướt tha ra chỗ anh giai rồi che miệng: " Anh giai nào đây, đẹp giai thế này mà sao lại ngồi quán vỉa hè hả anh? Cái quán này hôm trước mới có người ngộ độc đây mà, em đi qua xem từ đầu đến cuối. Thôi đừng có uống ở đây anh, mất vệ sinh lắm, anh em mình ra bên kia đi, chỗ cái khách sạn đấy =)) Chỗ đấy người quen của em, mà ở quầy bar có cái món rượu hảo hạng thôi rồi... Em uống ở đấy suốt mà lị... "

Đưa nhau vào cái-chỗ-đấy xong rồi thì mình lại tiếp tục: " Em đau đầu quá, anh đợi em ra bên kia uống ít canh giải rượu đã nhá! " Rồi thì chuồn thẳng, tiền nong hậu sự để giai đẹp giải quyết. =))

2.

Cái này á =)) Em chẳng cần biết có phải Hyun Bin nhà mình không hay là chỉ giống thôi, em cứ thấy giai đẹp là em phải giải quyết triệt để: " Ôi anh ơi, chỗ này là suối cấm mà anh? Chết rồi, suối này ai người ta cho động vào, nghe nói có cái giống cá gì đấy ở biển người ta sắp đem về trong rừng này thử lai tạo rồi nuôi trong môi trường nước suối thử mà! Tí nữa có đội tuần tra qua đây đấy!...
... Thôi anh về chỗ tụi em cắm trại đi anh... Mà chỗ đấy các chị em có hơi bị không-bình-thường một tí, tốt nhất để an toàn tạm thời anh cứ về lều em ý... "

=))))))

Sáng hôm sau thì " Hôm qua đội tuần tra đúng là có qua anh ạ... À mà lần này em cứu anh rồi, hay anh cho em cái quần chíp làm kỉ niệm gặp mặt..."

3.

" Ối dồi, anh giai ơi, cái câu đấy đúng là phương châm của em đấy, Life Is Action, chí lớn gặp nhau rồi... Thế mình action luôn chứ anh...? "

4.

Phải hỏi han cho nó cặn kẽ: Lý do gặp là gì, gặp ở đâu, gặp ngày nào giờ nào... Rồi hẹn quản lý bảo Bin mai 8h gặp chị Sel ở cái quán ăn nào đấy... Hứa là sẽ thông tin cho chị Sel ngay lập tức.

Sau đấy thì về nhà chị em mình... Đánh thuốc mê chị Sel... Trói lại... Ném lên máy bay gửi sang bên Indonesia, làm cái thủ tục cho vào vũ trường làm vũ công múa khoả thân =)))))

Sáng hôm sau đến gặp Bin: " Anh Bin phải không ạ, chị Sel có công việc phải đi công tác Indonesia vài năm, em là người chị ấy tin tưởng nhất, có gì anh cứ nói với em, em sẽ truyền đạt cặn kẽ cho chị ấy ạ... "

5.

Gặp chị Tồ để tham khảo Bí-quyết-thành-công-trong-lĩnh-vực-bựa =))))))))))))

Bình luận

khốn khổ thân tôi =))))))))))))))  Đăng lúc 12-6-2012 08:35 PM
chẳng lẽ lại cho đi phẫu thuật chuyển giới =))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 01:01 PM
Tống sang Thái Lan =)))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 12:59 PM
laij tiếp tục kìa Sel ơi =))) lần này là trói đưa đi làm vũ công múa nude =)))))))  Đăng lúc 11-6-2012 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2012 13:33:48 | Xem tất
hôm nay là 11 rồi
mai nữa thôi là chính thúc sinh nhật nhà mình
chúc cả nhà tối này chơi game vui vẻ nhé
bật nhạc buổi trưa lên cho có tí không khí :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách