Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] Happy Birthday Hyun Bin's House 12/06/2014

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-6-2013 16:32:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình ơi
Em mới đặt cục gạch thôi mà cái kẻ cũng đặt gạch kia vào thắc mắc cái je =.= Cơ mà thôi bỏ qua bỏ qua hihi biết nhau quá rõ rồi, ko thèm chấp
Hôm nay là sinh nhật nhà rồi, nhanh quá! em cũng không ngờ là mình lại có thể đón sinh nhật lần thứ 3 cùng với cả nhà, cảm xúc vẫn bồi hồi y như hôm đầu tiên chuẩn bị quà cáp 3 năm trước vậy, tự nhiên thấy vui vui vì mình đã đc 3 năm tuổi zai
Nói thế nào bây giờ nhỉ? cảm xúc thì nhiều mà lời lẽ có hạn, chỉ biết rằng em yêu nhà mình lắm!
Yêu mỗi buổi tối mệt mỏi sau 1 ngày vạ vật lại được vào đây trò chuyện cùng cả nhà
Yêu những lần đi off dù đơn giản là ngồi tâm sự hay là đùa nghịch tung tóe
Yêu những câu hỏi thăm nhau, về công việc, học hành, sức khỏe, cảm giác như mình được bao bọc, được yêu thương
Yêu nhau vì biết rằng ta không sống ảo, rõ ràng cảm giác này, những con người này, tình cảm này, tất cả đều là thực!
Yêu Bin nhiều, yêu nhà mình còn nhiều hơn, lúc nào em cũng có cảm giác như mối nhân duyên nào đó đưa mình đến nơi này, gắn bó với những con người này, yêu lắm mà không biết nói sao...

Dù có chuyện gì thì nhà mình vẫn mãi mãi là một nơi yêu thương của em, dù bây giờ nhà mình cũng khác chút xưa chút xíu, các chị các em cũng lớn dần, ít post bài, ít tám nhảm về khuya mà chuyển sang "giờ hành chính" chẳng hạn nhiều mem mới hơn, nhà lại càng đông hơn, cách yêu thương dù có khác nhưng yêu thương vẫn vẹn nguyên nhỉ?

Nhà mình hnay đón sinh nhật lần thứ 6, lặng lẽ ko ồn ào, ko tíu tít như mọi năm nhưng em nghĩ độ hoành tráng tưng bừng không hề giảm đi đâu nhé! {:299:}
Chúc tất cả chị em nhà mình ngày càng nhiều sức khỏe và trẻ trung để hoàn thành tốt công việc, học hành, gia đình và vẫn luôn trở về gia đình nhỏ này, chúc gia đình mình luôn đầm ấm tràn ngập tiếng cười
Hy vọng mem mới tích cực hoạt động hơn, nói chuyện với chị em để hiểu nhau hơn, vì ngôi nhà yêu thương này vẫn luôn rộng mở chào đón các bạn mới Còn các bạn cũ có đi bụi cũng nhớ về nhà nhé, đi lâu quá quên nhau, có quà cáp mất phần thì ráng chịu
Bê quà vào tặng cả nhà mình, ko kịp làm clip nên tập tọe ghép ảnh, cũng ko đến nỗi nào (size to nên ai thích ngắm nhau thì zoom lên nhé, mà làm desktop background cũng đc đấy hehe)
{:311:} HAPPY BIRTHDAY HYUN BIN'S HOUSE {:311:}

Bình luận

Trời ơi sao em làm đc những bức ảnh đẹp đẽ này :(((((((((((( Thích quáaaaa :xxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 13-6-2013 09:09 AM
ít tám về khuya mà chuyển sang giờ hành chính =))  Đăng lúc 12-6-2013 08:22 PM
Oa, hình đẹp, hình đẹp...  Đăng lúc 12-6-2013 08:15 PM
woa, zai ngồi ghi tên từng em kìa :X  Đăng lúc 12-6-2013 08:05 PM
thế chắc là chị sót em rồi =))))) chị đếm mãi mà ko biết còn thiếu ai :))  Đăng lúc 12-6-2013 08:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Quà hoành tráng quá em ơi <333333.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-6-2013 17:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ chị mới được nghe bài đọc của quản gia nhà mình trong chương trình HBH radio1 đấy. Giọng nói êm dịu ngọt ngào của Sel khi đọc những lời nhắn của các cô nhà mình gửi cho nhau (và cho chị ^^) nghe dễ thương quá nên chị mong sẽ sớm được nghe tiếp trong những chương trình HBH radio2, radio3... nữa đó nha!{:280:}
Hôm nay là sn nhà mình vậy mà chị chẳng có món quà gì để kỷ niệm cả. Nhớ năm ngoái nhờ Sabina gợi ý cho chị làm một tấm thiệp sn cho nhà, năm nay chắc vì chị bịnh nên không thấy cô nàng nhắc nhở gì cả ^^, với lại thiệt tình lúc này đầu óc chị lu bu quá chẳng tập trung được nhiều, mong các em thông cảm cho chị nhé! {:295:}
Nhân tiện chị cũng muốn trong ngày đặc biệt này gửi đến các em lời chúc SN vui vẻ , cầu mong cho cả nhà mình luôn chân thành yêu thương và gắn bó với nhau. Chị có may mắn được quen biết với các em, trở thành một thành viên lớn tuổi nhất trong nhà nhưng không vì vậy mà cảm thấy sự cách biệt tuổi tác quá xa giữa chúng ta. Các em luôn đối sử với chị như người chị lớn thân mật trong nhà, thương mến và lúc nào cũng lo lắng cho sức khỏe của người chị ở xa này. Chị bây giờ nghĩ về HBH như chính gia đình thật của mình, xem các cô mình như là những người thân ruột thịt của mình, tình thương chị dành cho các em lúc nào cũng tràn đầy và chị sẽ cố gắng giữ cho nó tròn vẹn... mãi mãi. Ước mong sẽ không bao giờ có những hiểu lầm nào sảy ra để làm sức mẻ đi tình cảm của chị em mình, các em nhé!
Ai cha! Dài dòng quá rồi, chị out đi ăn cơm để chút nữa sẽ chạy vào xem nhà mình ăn chơi như thế nào đây {:98:} Mong sớm tới ngày được gặp lại các cô em mình quá à! {:161:}

Bình luận

Chị ơi tối qua e ko thấy chị, có phải chị lại bị mệt rồi ko :(  Đăng lúc 13-6-2013 09:10 AM
Cảm ơn chị Hậu vì món quà sinh nhật nhé. hí hí  Đăng lúc 12-6-2013 08:06 PM
:x Ma Mi ăn ngon miệng nhá, ăn nhìu lấy sức tẹo chiến đấu =)  Đăng lúc 12-6-2013 06:05 PM
em vắt chân lên cổ,vì phần quà của em em vẫn làm chưa xong thì còn hơi đâu mà nhắc chị hở chị già :((  Đăng lúc 12-6-2013 05:45 PM

Rate

violetrose + 5 Ôi chị ơi :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-6-2013 17:37:24 | Chỉ xem của tác giả
cho e xí cục gạch , e phải đi học rồi, tối chưa biết có về nhà kịp k? vậy là nhà mình cũng đã 6 năm tuổi và em cũng được 3 năm tuổi Bin rồi, chúc cả nhà mình luôn luôn vui vẻ, luôn luôn ấm áp như bây giờ dù thời gian có ra sao đi chăng nữa

HAPPY BIRTHDAY HYUNBIN'S HOUSE

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-6-2013 19:15:45 | Chỉ xem của tác giả
alo alo
1 ngày mới sẵn sàng =)
em chưa chộp hình nữa
ô tô kê {:432:}{:442:}{:436:}
để em ráng vắt óc xem sao
thông báo wan trọng là ai đạt hạng nhứt trong game đuổi hình bắt bóng thì sẽ nhận dc 1 món quà siêu độc của em
cụ thể là quà gì sẽ tiết lộ sau

alo alo

edit: tình hình là máy chộp hình của em dở chứng nặng, ko tác nghiệp được
nên em xong đời quả hình nộp BTC rồi
đừng oánh đít em nhe BTC
em tiết lộ quà của em luôn
chả là em muốn chộp hình cái nón len ( beanie) em tự đan chung với hình của zai ý
bây giờ ai được giải nhứt sẽ nhận được 1 phiếu đặt hàng đan len miễn phí có thời hạn 1 năm kể từ hôm nay
người may mắn sẽ được chọn màu len yêu thích và sp muốn đan ( mũ hoặc găng tay hoặc khăn choàng)
em sẽ đan và gửi tặng trong 1 dịp đặc biệt

bớ quản gia: chị des 1 cái phiếu quà tặng dùm em với

Bình luận

Hi vọng chị có quà, HN năm nay dự báo là đại đại Hàn  Đăng lúc 12-6-2013 08:08 PM
ai sợ, ai rét coi như tự gạch tên nhe  Đăng lúc 12-6-2013 07:53 PM
Mềnh cũng rét quá ;)  Đăng lúc 12-6-2013 07:50 PM
mót nói như thể em Huyền cho quà là bệnh dịch ko bằng =))))) làm gì mà kì thị em nó thế??? =)))) kiểu như quà "cho ko ai lấy,bán ko ai mua" quá =))))))))))  Đăng lúc 12-6-2013 07:44 PM
tự dưng nghe quà siêu độc lại sợ =)))))  Đăng lúc 12-6-2013 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-6-2013 19:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Hichic em mãi mới xong được vụ ảnh dự thi, sau khi quá sợ hãi trước sự răn đe của Quản gia và Mót {:170:}
Em xin chạy vào tạ lỗi trước vì quà cáp chưa có chuẩn bị được gì, hôm trước định thu âm giọng hét mang lên tặng cả nhà nhưng mà nghĩ lại đến hậu quả nghiêm trọng xảy ra sau đó thì em đã dẹp bỏ ý tưởng này luôn rồi {:106:}

Giờ thì tèn tén ten... Chúc mừng sinh nhật nhà mình

Năm nay là năm thứ hai em được đón sn nhà mình cùng với các chị em. Còn nhớ tầm này năm ngoái em chân ướt chân ráo dò dẫm vào nhà, post đầu tiên ngắn ngủn (hôm qua lội lại nhà lớn em gặp lại mà bồi hồi quá) thế mà không bị các chị báo spam Và sau đó là bao nhiêu cái lần đầu của em: lần đầu tham dự đêm sn với nhà, tham gia viết FF, nửa đêm muốn cười như điên mà phải nín vì sợ mọi người nghĩ bị mát dây =.=
Lần đầu thấy các "game thủ" nhà mình ác liệt như nào, lần đầu có QH với người mang căn bệnh thế kỉ, lại còn là người cùng giới tính với mình nữa {:105:

Thời gian cứ trôi, nhà mình đã trở thành ngôi nhà thực sự trong tim mỗi người. Mỗi ngày có thể onl em đều bật máy vào nhà đầu tiên (thực ra em toàn nhảy cửa sổ nhảy vào í Ngày nào k vào được là bứt rứt lắm luôn. Em còn là đứa lười post bài, chỉ biết đọc bài các chị em và ngồi cười 1 mình, thật tệ quá
Càng ở trong nhà lâu, em càng quý thêm tình cảm chị em dành cho nhau, từ những nơi xa xôi nhất mọi người chắc hẳn vẫn biết rằng sợi dây liên kết giữa chúng ta chưa bao giờ nới lỏng đúng không ạ? Mong nhà mình sẽ luôn là nơi vui vẻ và đầm ấm như thế này, mong chị em trong nhà ai ai cũng mạnh khỏe, nhiều niềm vui và dù thế nào đi nữa, nhà Bin mãi mãi là ngôi nhà ấm áp trong tim mỗi người... Em yêu cả nhà

Bình luận

Thiệp gì toàn chim là chim, chim này chị chả cần =))))))  Đăng lúc 13-6-2013 09:17 AM
=)))) tắm đi kìa  Đăng lúc 12-6-2013 07:41 PM
đề nghị em đi tắm đi nhé,tí nữa chơi bời khuya lại lười ;)))))  Đăng lúc 12-6-2013 07:26 PM

Rate

violetrose + 5 Hí hí, iu e :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-6-2013 19:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 6 của nhà Bin ạ!!

12/06/2007-12/06/2013

Bình luận

Thiệp này dễ thương quá, chả như thiệp của cái chị bên trên =))  Đăng lúc 13-6-2013 09:18 AM
thưởng cho 1000$ nè =]]]  Đăng lúc 12-6-2013 08:08 PM
chị này!! Tối ngày nói em trang lùn hoài!! :))  Đăng lúc 12-6-2013 08:02 PM
dt wá nhóc :"> đúng là phong cách của trang nùn :)) hehe  Đăng lúc 12-6-2013 08:00 PM
xinh yêu quá  Đăng lúc 12-6-2013 07:53 PM

Rate

violetrose + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-6-2013 19:54:02 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà ai đã online thì tranh thủ điểm danh co mặt tại đây nhé,
chuẩn bị đốt pháo cắt bánh rồi nên mg confirm bằng bình luận dưới post này cho em nó,
em nó sẽ chuẩn bị mọi thứ sẵn sàng chờ cả nhà {:301:}

Bình luận

Ra là chị đi mua kẹo :xxx  Đăng lúc 13-6-2013 09:18 AM
chị mắc đi chợ mua chocolat M&M vì hôm nay nó bớt 30% nên bây giờ mới về đến nè, trễ quá rồi, thôi để chị mang phần quà này về đền cho các cô nhà mình nhé! :x   Đăng lúc 12-6-2013 11:07 PM
điểm danh có xèng hem? ;;)  Đăng lúc 12-6-2013 08:12 PM
ss Happy :xxx  Đăng lúc 12-6-2013 08:06 PM
e có mặt BTC cố gắng lên!!!!! nhanh nhanh, hí  Đăng lúc 12-6-2013 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-6-2013 20:08:11 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY HYUN BIN'S HOUSE 12/06/2013

Chào mừng mọi người đã cùng có mặt trong đêm sinh nhật lần thứ 6 của nhà Hyun Bin. Vẫn trong không khí vui chơi náo nhiệt như mọi năm, BTC đã chuẩn bị sẵn các phần game nhỏ để mọi người có thể thỏa sức kiếm xèng, hy vọng sau đêm SN năm nay thì chị em đều dằn túi được kha khá ^^

Các game show sẽ trải dài suốt chương trình, song song đó mọi người có thể củng gửi đến nhà mình những lời chúc tốt đẹp nhất.
BTC hy vọng SN lần thứ 6 sẽ để lại nhiều kỷ niệm và cả nhà mình sẽ có một buổi tối thật vui.

http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin7.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMy8wMy8xMi9jL2IvInagaMEY2IyNzM5NWU5ODmUsICyMzg2YmI5ODllY2VjZDFhNGM4NDIdUngWeBXAzfEhhmUsICHB5IEJpmUsICnRoZGF5IC0gTidTeW5jfE4nU3ldUngY3wxfDU

Mọi người có thể thoải mái post rượu bánh khởi động trước khi vào game nhé!!!

Bình luận

rượu, rượu, thèm rượu quá  Đăng lúc 12-6-2013 08:19 PM
Hết rate rồi BTC ơi :))  Đăng lúc 12-6-2013 08:13 PM
heh. trangluncute2000 có vé háo hức wá hen :x  Đăng lúc 12-6-2013 08:11 PM
đêm nay là 1 đêm thật tuyệt vời và náo nhiệt!!:)))  Đăng lúc 12-6-2013 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-6-2013 20:12:01 | Chỉ xem của tác giả
alo alo
mn vào tiệc nào
xin mời xin mời
pháo hoa, bong bóng rượu chè đây

{ còn tiếp =) }

Bình luận

say quá, sao chơi đc h, Huyền cho mấy món nữa lên đi e, c đang đói quá  Đăng lúc 12-6-2013 08:28 PM
zô zô zôoooooooo  Đăng lúc 12-6-2013 08:20 PM
Ngon, ngon quá, chén hết  Đăng lúc 12-6-2013 08:19 PM
hehe, công nhận ồn ào ghê 3 ng` :3  Đăng lúc 12-6-2013 08:17 PM
ủa s có 3 đứa mình náo động ở đây dạ :)).. có 3 người rần rần ak`  Đăng lúc 12-6-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-6-2013 20:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Post 1 vài món ngon cho cả nhà thưởng thức ^^

Bình luận

ực ực *liếm mép*  Đăng lúc 12-6-2013 08:21 PM
Chị thèm lẩu vịt và vịt nướng quá, thêm đồ đi e  Đăng lúc 12-6-2013 08:19 PM
e ăn hết nha chị!! *chẹp chẹp*  Đăng lúc 12-6-2013 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký